ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 64160151 | นางสาวกรรณิกา มาสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
2 | 64161240 | นายณัฐฐาพงศ์ พ่วงพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
3 | 64161363 | นายณัฐรัช ฟักทองพรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
4 | 64161882 | นายนวรัตน์ เจริญสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
5 | 64162254 | นางสาวปัญญาพร อยู่กัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 64162476 | นางสาวพรรณพษา ยิ้มปราง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
7 | 64163015 | นายวรรณชาติ อยู่ศิลปไชย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
8 | 64163497 | นายศุภวิชญ์ คุ้มลักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
9 | 64163510 | นายสงกรานต์ วงษาเนาว์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
10 | 64163657 | นางสาวสุกัญญา สุขค่า | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
11 | 64164104 | นายอรรถกร พรหมช่วย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
12 | 64316657 | นายอนุศักดิ์ ผลาปีย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 66313869 | นางสาวแพรวา มากเรืองศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
14 | 66315481 | นางสาวสุวิมล แข็งกสิกิจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
15 | 63360590 | นางสาวเกวลิน ศรีชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
16 | 63365243 | นางสาวยุวฤดี สโมสร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
17 | 64361534 | นางสาวชาลิสา ชัยวิรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
18 | 64361756 | นางสาวญาปกาญจน์ ยิ้มเจียม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
19 | 64363491 | นางสาวนันทนี กิ่งเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
20 | 64363750 | นางสาวปฏิมากร ช่างดำริห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
21 | 65360925 | นางสาวชนาพร สีพุธ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 65361540 | นางสาวณัฐธิดา โพธิรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
23 | 65365104 | นางสาวสุจิรา แจ่มดี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
24 | 64412526 | นางสาวพัชรมน เนตรจินดา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
25 | 64412786 | นายภัทรพล สุทธิแสน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
26 | 64413875 | นางสาวสุชาวดี อินต๊ะนันต์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
27 | 62711966 | นายศิวกร ชูเกียรติอารีกุล | สถ.บ. | 10 |
28 | 65710201 | นางสาวขวัญฤทัย ไกรทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
29 | 65711062 | นางสาวเนตรนภา ทิ้งชั่ว | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
30 | 65711581 | นางสาวรมยกร เจนช่าง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
31 | 63190968 | นายณัฏฐภัทร สังข์ทอง | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
32 | 64264644 | นางสาวสุธีธิดา นาคสิงห์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
33 | 64264750 | นางสาวสุรภา ไทยปิยะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
34 | 63350102 | นายเกริกชญา วัฒนปริญญา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
35 | 64340096 | นางสาวกนกรดา เพียคำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
36 | 64342304 | นางสาวณัฐชนก เสือกลิ่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
37 | 64345954 | นายภาณุวัฒน์ อินทราสา | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
38 | 65344024 | นางสาวบวรลักษณ์ ครุฑคม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
39 | 65347070 | นางสาวศิริญาภรณ์ ไชยเขียว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
40 | 64241430 | นางสาวณัฐกฤตา เลิศประวัติ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |