ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 67311390 | นางสาวชลธิชา ชัยราช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
2 | 67312045 | นางสาวณัฐณิชา วัฒนวิการ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
3 | 67312182 | นายณัฐวุฒิ ใจเย็น | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
4 | 67312502 | นายธนภณ สมจิตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
5 | 67312687 | นายธวัชชัย ยอดเยี่ยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
6 | 67313448 | นางสาวเนตรนภิศ ชัยวิชิต | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
7 | 67314292 | นายพิเชษชัย สำรีดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 67314353 | นางสาวพิมพ์ลภัส สนสุพรรณ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
9 | 67314995 | นางสาวยี้หลิง ไชยลังกา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
10 | 67315671 | นายวีรภัทร ไชยมาศ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
11 | 67316951 | นายอภิบาล บัวอ่อน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
12 | 67317088 | นายอรรถกฤษ วงศ์แก้วโพธิ์ทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
13 | 64362685 | นายธนภูมิ เจ๊กแจว | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
14 | 67362682 | นางสาวธมลวรรณ สุวรรณโชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
15 | 67364587 | นายภาณุพงศ์ ขำเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
16 | 67472107 | นางสาวภัทรวดี ทองเที่ยง | พทป.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
17 | 66660055 | นางสาวกรองแก้ว อุทธิยา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
18 | 66660796 | นางสาวณัฐนันท์ สนอุป | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
19 | 66661342 | นางสาวพชรอร คงสตรี | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
20 | 66661410 | นางสาวพัชรพร หาธรรม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
21 | 66661731 | นายมินฮาร์ท ปาณะลักษณ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
22 | 66661762 | นางสาวยุวรินทร์ ไชยทน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
23 | 66661816 | นางสาวรุ่งตะวัน ศรีวนาตระกุล | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
24 | 66661908 | นางสาววรรณนภา ป้านตุ่น | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
25 | 66662394 | นางสาวอภิชญา อุทัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
26 | 66662417 | นางสาวอมริสา วันดี | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
27 | 67661945 | นางสาวภูริดา คงมีคอน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
28 | 66710286 | นางสาวขวัญเรือน อินเลี้ยง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
29 | 66710804 | นายต้นหน มิ่งขวัญ | สถ.บ. | 10 |
30 | 66710842 | นายเตชินท์ ภูจรัส | สถ.บ. | 10 |
31 | 66711436 | นายพัชรพล อ่วมประเสริฐ | สถ.บ. | 10 |
32 | 66711818 | นายวชิรวิทย์ หลวงมณี | สถ.บ. | 10 |
33 | 66711887 | นางสาววรัญญา แป้นสวน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
34 | 66712068 | นายศุภากร มาลัยทอง | สถ.บ. | 10 |
35 | 66712389 | นายฮามีซ ฮานาฟี | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
36 | 66190422 | นายจักรกฤษณ์ มิสการ | น.บ. | 10 |
37 | 66190620 | นางสาวชนิตา แสงหัวช้าง | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
38 | 67260711 | นายคมสันต์ อินแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
39 | 67261022 | นางสาวชนากานต์ ไชยเชษฐ์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
40 | 67261121 | นางสาวชลพรรณ อินสว่าง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
41 | 67261732 | นางสาวณัฐทิชา แพงโพธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
42 | 67261824 | นายณัฐพล พะเยาว์น้อย | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
43 | 67261992 | นางสาวดลวรรณ พุทธซ้อน | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
44 | 67262036 | นางสาวดารินทร์ น้อยลือ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
45 | 67262081 | นายเตชินท์ วัฒนวงค์พิทักษ์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
46 | 67263200 | นางสาวปณิตา สมกับชาติ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
47 | 67263248 | นางสาวปนัดดา จันทร์เชื้อ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
48 | 67263408 | นายปัณณวัฒน์ เขียวบ้านยาง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
49 | 67263668 | นางสาวพรชิตา ปลายยอด | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
50 | 67263743 | นางสาวพัชราภา เผือกพงษ์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
51 | 67264290 | นายภาคภูมิ มาสาด | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
52 | 67264399 | นายภูสิทธิ์ รัดถาดา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
53 | 67264436 | นางสาวมะลิวัลย์ โลเลิศ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
54 | 67264986 | นางสาววิลาวัลย์ อินทร์ประสิทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
55 | 67265075 | นางสาวศรุตา กันทะศรี | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
56 | 67265730 | นางสาวสุพรรสา อุปมัย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
57 | 67265846 | นายสุวิจักขณ์ สายคำมาตย์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
58 | 67265907 | นางสาวอชิรญา คงเกียรติพันธุ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
59 | 67266003 | นายอนุสรณ์ ทาวัง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
60 | 67266034 | นางสาวอภิญญา เส็งเอี่ยม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
61 | 67266171 | นางสาวอะมิว - | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
62 | 66340216 | นางสาวกรรณิกา ทองนิ่ม | นศ.บ. | 10 |
63 | 66340582 | นายกิตติพัฒน์ พินดวง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
64 | 66342227 | นายต้นทรัพย์ อุดมรักษาสกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
65 | 66342302 | นายทักษ์ดนัย ทองมุล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
66 | 66342654 | นางสาวธมนวรรณ ศรีลายอดน้อย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
67 | 66343347 | นางสาวนิภาพร จันทร์หม่อน | ศ.บ. | 10 |
68 | 66344092 | นายพงศกร ไข่ทา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
69 | 66344252 | นายพรรษนันท์ หงษาธร | นศ.บ. | 10 |
70 | 66344399 | นางสาวพัชราภรณ์ กิ่งเกษ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
71 | 66345020 | นายภิญโญ สีดาน้อย | ศ.บ. | 10 |
72 | 66345129 | นายภูษิต คุ้มแก้ว | ศ.บ. | 10 |
73 | 66345457 | นางสาวรจิอร รุจิพิชพร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
74 | 66345617 | นางสาวรัตนาภรณ์ ศิวอักษร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
75 | 66345631 | นายรัศวิชญ์ รัตนา | ศ.บ. | 10 |
76 | 66345945 | นายวรายุส แสงสว่าง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
77 | 66346652 | นายสรศักดิ์ แย้มศรี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
78 | 66346737 | นางสาวสิปราง ชมชัย | นศ.บ. | 10 |
79 | 66347406 | นางสาวอนัตตา ลิ้มทองสิทธิคุณ | ศ.บ. | 10 |
80 | 66347550 | นางสาวอรสา โอภาษี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |