ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380114 | นางสาวกัญญารัตน์ ถาแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380121 | นางสาวกัลยรัตน์ ยิ้มหนองเต่า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380237 | นายจีรเดช คงมั่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380299 | นางสาวเฉลิมศรี ทะเรืองรัมย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380480 | นางสาวณัฐสิมา โพธิ์พิทักษ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380534 | นางสาวทิพรัต พิมพา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380558 | นางสาวเทียนทอง แสนจิว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380619 | นายธยาวัฒน์ แสงเดือน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380688 | นางสาวนภัสกร ภู่ผะกา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380732 | นางสาวนารดา ศรีชามก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380978 | นางสาวภัทรพร ปราบปราม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65381029 | นางสาวมัทนพร คำเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65381166 | นางสาววราภรณ์ ปงก๋าวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65381401 | นางสาวสุขสญา รอดพงษา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65381661 | นางสาวอัจจิมา คุณธนเกียรติ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
16 | 65160778 | นายชญานนท์ คำเพ็ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
17 | 65160969 | นางสาวฑิตฐิตา ทองหล้า | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
18 | 65161010 | นางสาวณัฏฐณิชา พงษ์จินดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
19 | 65161379 | นางสาวธนภรณ์ ธงสิบเอ็ด | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
20 | 65161416 | นางสาวธนัญญา ศรีนวลอินทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
21 | 65162093 | นางสาวปิยธิดา ทองยิ้ม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
22 | 65162819 | นางสาวรุ่งฤทัย หมั่นยี่ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
23 | 65163649 | นางสาวอนันตญา ศรีทอง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
24 | 65163830 | นางสาวอาภัสรา แก้ววิไล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
25 | 65163977 | นางสาวพิริยาภรณ์ เฉพาะตรง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
26 | 66162092 | นางสาวพิชญธิดา ม่วงเฟื่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
27 | 66164263 | นายสุทธิโรจน์ ชินธนาพัฒน์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
28 | 66263140 | นางสาวแพรวา แสนชนะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29 | 66310080 | นายพลภพ อัคนิถิน | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
30 | 66310523 | นายกิตติเดช ศิริพลวัฒน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
31 | 66310714 | นางสาวจริยา แซ่เฮอ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 66311766 | นายณัฐพัชร์ มั่นสัมฤทธิ์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
33 | 66312213 | นายธนบดี โมราถบ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
34 | 66312701 | นางสาวนภัสกมล ทองโสม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
35 | 66313357 | นางสาวพนิตอนงค์ อ่องคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 66313548 | นางสาวพัชรีกร ล้วนทร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
37 | 66315191 | นางสาวสวิตตา ล่ามแขก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 66315504 | นางสาวโสภา คณะภิจารย์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 66316747 | นายสุรเกียรติ คงชะนะ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
40 | 66316907 | นายวรชิต แรตทอง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
41 | 62361567 | นายชวโรจน์ ทองสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
42 | 65360123 | นางสาวกฤตยกมล วันนาคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
43 | 65360208 | นายกษิดิ์เดช เผ่าโหมด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
44 | 65360451 | นางสาวขวัญทิชา นิธิธนาสันติ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
45 | 65360628 | นางสาวจิรนันท์ วงษ์เขียด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
46 | 65360642 | นางสาวจิรภิญญา อยู่ไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
47 | 65361076 | นายชาญวิทย์ อินริราย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
48 | 65361175 | นายฐานิศร นนทรีย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
49 | 65361564 | นายณัฐพงศ์ พลายเนาว์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
50 | 65362226 | นายธิตินันท์ บุตรพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
51 | 65362615 | นางสาวนาระตา ทาสี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
52 | 65363063 | นางสาวปาริฉัตร รุ่งรัสมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
53 | 65363421 | นางสาวพัชราภรณ์ ฉิมพาลี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
54 | 65364060 | นายเมธา เผือกผู้ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
55 | 65364336 | นายวรชาติ ราชบัวโคตร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
56 | 65364787 | นายศุภชัย อยู่เปีย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
57 | 65364886 | นายสนธยา ทำนานอก | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
58 | 65365128 | นางสาวสุชาดา มอไธสง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
59 | 65365449 | นายอริญชย์ พลาพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
60 | 65365494 | นางสาวอัจฉรา แสงโสด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
61 | 65365760 | นางสาวกฤติพร จันทร์นุช | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
62 | 66362980 | นายบุญยฤทธิ์ แสงสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
63 | 66366544 | นายณัฐวุฒิ พันธุรี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
64 | 66366605 | นายเมธาสิทธิ์ ธนาอธิการโกวิทย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
65 | 64410317 | นายกีรติ ประเสริฐศรี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
66 | 65410118 | นายกรกฤต เซี่ยงม้า | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
67 | 65411023 | นายณัฐภัทร มีเทพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
68 | 65411382 | นายธาดากร จิตตใส | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
69 | 65411535 | นายนรศักดิ์ บุระชะตะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
70 | 66410032 | นางสาวกชพร แก่นศักดิ์ศิริ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
71 | 66410094 | นางสาวกมลรัตน์ เขาค่าย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
72 | 66410124 | นางสาวกรณิภา กัณฑพงษ์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
73 | 66410148 | นายกฤตพล ทับผา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
74 | 66410216 | นายกล้าณรงค์ สีมี่ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
75 | 66410247 | นางสาวกัญญณัช ทองอุดม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
76 | 66410391 | นายกิตติภัค ช่างพานิช | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
77 | 66410452 | นางสาวเกศเพชร คลังเพชร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 60 |
78 | 66410483 | นางสาวขวัญฉัตร พลสวัสดิ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
79 | 66410490 | นายคงกะพัน บุนาค | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
80 | 66410520 | นางสาวคีตมนต์ คงเผ่าพงษ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
81 | 66410643 | นายจิรายุ ยศสมุทร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
82 | 66410735 | นายเจษฎาภรณ์ เพมะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
83 | 66410797 | นายชนพล มากมาย | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
84 | 66410889 | นายชวัลกร การักษ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
85 | 66410933 | นายชินเดช อินทร์นเรศ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
86 | 66410964 | นางสาวชุติกาญจน์ อ่ำหลุย | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
87 | 66410995 | นายไชยภัทร์ แสนคำราง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
88 | 66411022 | นางสาวฐิติชญา จิรเบญจวนิช | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
89 | 66411077 | นายณฐณฐ อัคคะปะชะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
90 | 66411176 | นางสาวณัฐชญานันท์ พูลเอี่ยม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 60 |
91 | 66411183 | นางสาวณัฐชนน ชิณพันธ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
92 | 66411350 | นางสาวดาริศรา ปั้นประเสริฐ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 66411367 | นางสาวดาวจรัสแสง สังข์ทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
94 | 66411428 | นางสาวทัตพิชา สิทธิลือชัย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 66411534 | นายธนบดี ต่อแต้ม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
96 | 66411558 | นายธนรัตน์ เหมือนบุญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
97 | 66411657 | นายธราเทพ แสงอ่อน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
98 | 66411664 | นายธัชนนท์ สุจิตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
99 | 66411701 | นายธัญวัฒน์ เฉลยจิตร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
100 | 66411732 | นายธีธัช สกุลเทศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
101 | 66411794 | นายเธียรวิทย์ แผดศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 66411831 | นายนพพร โพธิ์ศรี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
103 | 66411886 | นายนรภัทร ลาหล้าเลิศ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
104 | 66411893 | นายนราวิชญ์ ดีไทย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
105 | 66411909 | นางสาวนเรนพร ธรรมมีดี | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
106 | 66411954 | นางสาวนัฏษนันท์ ยาวขันแก้ว | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
107 | 66411978 | นางสาวนัทธมล เป็งยาวงค์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
108 | 66412067 | นายนิติพงษ์ สุขเจริญ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
109 | 66412104 | นายนิวบุตร คูเรืองรัศมี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
110 | 66412142 | นายบวรวิทย์ พันธุ์นาค | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
111 | 66412180 | นายบุญรัตน์ ทองสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
112 | 66412203 | นางสาวเบญญาพร สายทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
113 | 66412234 | นายปฏิพันธ์ ศรีงาม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
114 | 66412272 | นายปภินวิทย์ อุปรัตน์ปรีชา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
115 | 66412296 | นางสาวประนัสดา เกาะแก้ว | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
116 | 66412333 | นายปริยากร เทียนขาว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
117 | 66412401 | นายปัณณธร บุญเทศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
118 | 66412494 | นายปุณณวิช กระจ่างแก้ว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
119 | 66412531 | นายพงษ์พิพัฒน์ เผือกผู้ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
120 | 66412616 | นางสาวพรวลี ฉ่ำไกร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
121 | 66412647 | นางสาวพลอยรุ้ง ศรีสด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
122 | 66412739 | นางสาวพิชญา จิตตุรงค์อาภรณ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
123 | 66412821 | นางสาวเพชรน้ำผึ้ง จันทร์ศรี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
124 | 66412838 | นางสาวเพชรมณี ถุงปัญญา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
125 | 66412852 | นางสาวเพิ่มพร วงศ์สมบัติ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
126 | 66412937 | นายภัทรพล มาประกอบ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
127 | 66413002 | นายภูมินริศร ปัญญาไข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
128 | 66413026 | นางสาวภูริษา พรมศาลาเมฆ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
129 | 66413057 | นางสาวมนัสนันท์ สินประเสริฐ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
130 | 66413118 | นายยศพล รุ่งกำจัด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
131 | 66413224 | นายรัฐธรรมนูญ ปัญญาไว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
132 | 66413293 | นายวงศกร อ่อนตานา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
133 | 66413361 | นายวรภัทร ช้างเนียม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
134 | 66413385 | นายวรเมธ สีตา | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
135 | 66413422 | นางสาววรัญญา ไวที | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
136 | 66413507 | นายวสุธร ตาทิพย์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
137 | 66413521 | นายวิชญะ ไชยสถิตย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
138 | 66413538 | นางสาววิชาดา บุญตั้ง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
139 | 66413552 | นายวุฒิชัย ปาผล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
140 | 66413569 | นายไวยวิทย์ นิยมวัน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
141 | 66413576 | นางสาวศศิกาญจน์ สำมะลี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
142 | 66413583 | นางสาวพิมพ์พิชชา คำชา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
143 | 66413699 | นายศุภณัฐ ภารวงค์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
144 | 66413729 | นายศุภพรชัย ฤทธิวงศ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
145 | 66413750 | นางสาวศุภาพิชญ์ เงินมา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
146 | 66413781 | นายสรยุทธ แก้วถม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
147 | 66413804 | นายสหภาพ ศรีนวล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
148 | 66413811 | นางสาวสัณห์สมน เพ็ชรเอม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
149 | 66413897 | นางสาวสิรีธร ขุนสุรินทร์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
150 | 66413958 | นางสาวสุพัตตรา มิ่งเมือง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
151 | 66414023 | นางสาวสุรัตน์ดา ภู่แพ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
152 | 66414078 | นางสาวอชิรญาพร นูมหันต์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
153 | 66414115 | นายอนุวงค์ สินธุไทยวงค์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
154 | 66414153 | นางสาวอภิญญา เพิ่มสุข | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
155 | 66414221 | นางสาวอัญชรี สินทรัพย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
156 | 66414238 | นางสาวอัญชลีพร ประหยัดทรัพย์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
157 | 66414245 | นางสาวอัมภิกา ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
158 | 66414276 | นางสาวอารียาภรณ์ ราชจันทร์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
159 | 66414306 | นางสาวมุสลีมะห์ ดอเลาะ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
160 | 66414337 | นางสาวณัฐพร เอกวงษา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
161 | 66414382 | นางสาวปรารถนา ฟองเพชร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
162 | 66414436 | นางสาวลลิตา แสนเกียง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
163 | 66414443 | นายวชิรวิทย์ ผุยผัน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
164 | 65473991 | นางสาวอารฎา หมดทุกข์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
165 | 66471446 | นางสาวนลัทพร พามี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
166 | 66471521 | นางสาวนันทิมาพร พระศรี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
167 | 66471705 | นางสาวเบญญาภา มากกูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
168 | 66472146 | นางสาวพิมพ์ชมพู บุตรทองดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
169 | 66472818 | นางสาวศิริรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
170 | 66520250 | นางสาวกุลสตรี เสือนุ่ม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
171 | 66520878 | นางสาวณัฐนรินทร วะดีศิริศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
172 | 66521301 | นางสาวนรีรัตน์ คำสุข | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
173 | 66522391 | นางสาววาสนา ธูปพนม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
174 | 65315680 | นางสาวอารีรัตน์ วังมูล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
175 | 64712718 | นางสาวจีรพร สุขแก่น | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
176 | 65710188 | นางสาวกุลนิษฐ์ติยา เงินพันธุ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
177 | 65710324 | นายเจษฎา พันธ์หล่อ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
178 | 65710676 | นายทรงภพ ปังคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
179 | 65710959 | นางสาวนริศรา สมปอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
180 | 65711260 | นายพงศพัศ เนียนเฮียน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
181 | 65711468 | นางสาวภัทรานิษฐ์ พรหมศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
182 | 65711611 | นายรัตนกร ลำพู | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
183 | 65711734 | นางสาววริญญา สอนทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
184 | 65711789 | นางสาววารินทร์ ป้อมภา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
185 | 65712083 | นางสาวสุภาพร มิ้มทอง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
186 | 66190446 | นางสาวจันทิมาพร สมฉลวย | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
187 | 66260866 | นางสาวเจนจิรา ทรัพย์สถิตย์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
188 | 66261696 | นางสาวทรงภรณ์ สุมทุม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
189 | 66261795 | นายธนภัทร สุวรรณสิทธิ์ | ดศ.บ. | 10 |
190 | 66264130 | นายศิวกร ฉัตรแก้ว | ดศ.บ. | 10 |
191 | 66264543 | นายสุรดิษฐ์ ปินคำ | ดศ.บ. | 10 |
192 | 66265212 | นายธนารักษ์ สมปักษ์ | ดศ.บ. | 10 |
193 | 66265489 | นางสาวลดา พุดแจ่ม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
194 | 62266268 | นายชินวัตร แสนสุข | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
195 | 65380763 | นางสาวบัณฑิตา พูลวิริยะ | บช.บ. | 10 |
196 | 66342289 | นายทองพูน ทรัพย์อนันต์ | ศ.บ. | 10 |
197 | 66342296 | นายทองเพิ่ม ทรัพย์อนันต์ | บช.บ. | 10 |
198 | 66342876 | นายธีระเมธ ตั้งรัตนาพิบูล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
199 | 66345235 | นางสาวมนัสชนก สุขสุนทรา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
200 | 66345464 | นายรณกร ภู่พันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
201 | 66348502 | นายอัสนี นุพันธ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
202 | 63240793 | นางสาวชิโนระสา พูลประดิษฐ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
203 | 63241271 | นางสาวทัชชา ชุ่มปลิว | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
204 | 63243930 | นายกิตติพศ พุกจันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
205 | 63244289 | นางสาวพัชยา อ่ำบุญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
206 | 65240043 | นางสาวกมลชนก โป๊ะขันที | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
207 | 65240531 | นางสาวจินตภัทร พิมพา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
208 | 65240760 | นางสาวชนานันท์ ใจหลัก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
209 | 65241927 | นายนภพล เปลี่ยนวงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
210 | 65242672 | นางสาวพรพิมล ป้อมเงิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
211 | 65243242 | นางสาวมณฑิตา จันทร์แดง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
212 | 65244263 | นางสาวสุจิตราภรณ์ ทองอินทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
213 | 65244560 | นายอภินันท์ ขวัญอ่อน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
214 | 65244812 | นางสาวอารียา โพสัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
215 | 66240066 | นายธนวัฒน์ สโมสร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
216 | 66240561 | นายจิรายุ ด้วงไร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
217 | 66241094 | นางสาวณัฐชา พุฒทอง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
218 | 66241155 | นายณัฐดนัย แร่นาค | ร.บ. | 10 |
219 | 66241193 | นางสาวณัฐธีรา มีอาหาร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
220 | 66242275 | นางสาวปภาดา หิมวัลย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
221 | 66242787 | นางสาวแพรวา ชั่งกริส | ร.บ. | 10 |
222 | 66243371 | นายวัชระ ฤทธิชู | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
223 | 66243487 | นางสาววิลาวัณย์ นงค์โภชน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
224 | 66243746 | นายสราวุธ สาหนู | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
225 | 66244026 | นางสาวสุวพิชญ์ รอดดำ | ร.บ. | 10 |
226 | 66244705 | นายณัฐสิทธิ์ โซเดล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |