ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380052 | นายกฤษติชัย เขียวสอาด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380168 | นายจิรภัทร ปิ่นสกุล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380175 | นางสาวจิราภรณ์ จิรเวศยานนท์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380182 | นางสาวจีรัตน์ดา ไชยงาม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380199 | นางสาวจุฑาลักษณ์ คะลา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380205 | นางสาวชนกานต์ อ่อนนิ่ม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380359 | นายณัฐพงศ์ คำผุด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380496 | นางสาวธัญยพร สมบัติหอม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380502 | นางสาวธัญลักษณ์ ทัดเกิด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380533 | นายนพสร ขมินทะกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380571 | นางสาวนิภาพร ดวงปาน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380748 | นายพงศ์ปกร ประเสริฐศิลป์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380755 | นางสาวพรนภัส ซันติโก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380779 | นางสาวพรรณรายณ์ ทองสม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66380786 | นางสาวพรสวรรค์ มณีศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66380793 | นางสาวพัทรสุดา เลิศพันธุ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66380823 | นางสาวพิยดา เปียมาลย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 66381004 | นายรัชพงศ์ เอี่ยมธนัทสิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 50 |
19 | 66381066 | นายวชิระ ทาจวง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 66381103 | นางสาววรรณษา พลพิพัฒน์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 66381134 | นางสาววลัยภร ชัยอนันต์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 66381141 | นายวสุธร ทิศมาสร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 66381226 | นางสาวสกุลจันทร์ จันทะรัง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 66381318 | นายสุทธิศักดิ์ พลอยเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 66381332 | นางสาวสุภัสสร ศิริ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 66381349 | นางสาวสุภาพร แช่มช้อย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 66381356 | นางสาวสุมินตรา พุทธศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
28 | 66381363 | นางสาวสุวภัทร พรมเวียง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
29 | 66381394 | นายอธิวัฒน์ เลพล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
30 | 66381400 | นายอนันต์เดช ดวงอุปะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
31 | 66381462 | นางสาวอรุณวรรณ เดชเสน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
32 | 64712428 | นางสาวเสาวภาคย์ สารบรรณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
33 | 66160029 | นางสาวธัญญาภรณ์ กุศล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
34 | 66160043 | นางสาวพิมพิลา ชุมชะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 20 |
35 | 66160210 | นายกฤษฎา คำเกษ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
36 | 66160357 | นายกิตติธัช กลิ่นปาน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
37 | 66160517 | นายจารุวัฒน์ สุขเมือง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
38 | 66160562 | นายจิรวัฒน์ จันสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
39 | 66160579 | นางสาวจิรัชญาภา ภู่ทิม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 50 |
40 | 66160753 | นางสาวชิโนรส ฟักแฟง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
41 | 66160784 | นางสาวชุติมา ชินศรี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
42 | 66161019 | นายณัฐนิติ พรศรีสวรรค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
43 | 66161026 | นายณัฐภัทร ทิพยกมลพันธ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
44 | 66161118 | นางสาวต้นข้าว โชติแก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
45 | 66161163 | นายทินภัทร ไกรสรเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
46 | 66161248 | นางสาวธนพร วรรณธง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 50 |
47 | 66161279 | นางสาวธนภรณ์ จันทนารี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
48 | 66161613 | นางสาวนันทิชา เพ่งกิจ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
49 | 66161828 | นางสาวปริยาภัทร อ้อยแจ้ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
50 | 66161835 | นางสาวปรียดา สมสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
51 | 66161842 | นางสาวปรียาพร น้อมเศียร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
52 | 66161927 | นายพงศกร สุวรรณไตร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
53 | 66162177 | นางสาวพุฒน้ำบุตร อินทะ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
54 | 66162306 | นางสาวภัทราภรณ์ มากพิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
55 | 66162313 | นางสาวภัสรา วงษ์ชมภู | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
56 | 66162337 | นางสาวภิญญดา งามดี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
57 | 66162481 | นายรชต อ่อนดีกุล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
58 | 66162504 | นางสาวรวิรัตน์ สนิทราษฎร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
59 | 66162665 | นางสาวลักษิกา ผลงาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
60 | 66163174 | นายสิทธิชัย เขียวเขิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
61 | 66163402 | นางสาวสุพิชญา บัวอ่อน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
62 | 66163525 | นางสาวสุอารี ไม้ทองดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
63 | 66163570 | นายอนุพงษ์ ปานศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
64 | 66164126 | นางสาวปิยะมาศ หนูวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
65 | 66164317 | นางสาวอริศรา จันทร์สามเรือน | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
66 | 66164423 | นายภัทรพล ภาคแก้ว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
67 | 65210633 | นายภัทรภูมิ พรหมน้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
68 | 66310165 | นางสาวกรรญกร ศรสุรินทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
69 | 66310318 | นางสาวกัญญรัตน์ แสงท้าว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
70 | 66310448 | นางสาวกัลยรัตน์ จึงวัฒนตระกูล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
71 | 66310493 | นายกิตติกร แม่กัวะดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
72 | 66310783 | นางสาวจินตนาภา ทานะขันธ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 66310981 | นางสาวชญาดา ชูกะนันท์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
74 | 66311049 | นายชนาเดช กุลกรอม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 66311278 | นายชูวิทย์ ปูจิปา | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
76 | 66311360 | นายฐิราชัย สิงห์วรรณ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
77 | 66311650 | นางสาวณัฐณิชา พรมจันทร์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
78 | 66311704 | นางสาวณัฐนันท์ อุดแก้ว | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
79 | 66311766 | นายณัฐพัชร์ มั่นสัมฤทธิ์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
80 | 66311889 | นายณัฐเศรษฐ์ ศรีกลัด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
81 | 66311896 | นางสาวณิชาภัทร เหง้าทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
82 | 66311902 | นายดนดนัย นราศรี | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
83 | 66311971 | นายเดชาวัต ท้าวเงิน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
84 | 66312077 | นายทวีชัย หงส์วิสุทธิ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
85 | 66312206 | นายธนเดช สุขสมพงษ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
86 | 66312350 | นายธนากร นักผูก | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
87 | 66312374 | นายธนาทรณ์ ถิ่นนุช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 66312749 | นายนราภัทร ชื่นอยู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
89 | 66312886 | นางสาวเนตรชนก จุ้ยโต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
90 | 66313494 | นายพัชรพล จันทร์แพ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 66313579 | นายพัสกร สมากาล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
92 | 66313890 | นางสาวภัชราพร แก้วหนองยาง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
93 | 66313951 | นางสาวภัทราพร พลประสิทธิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
94 | 66314002 | นายภาณุพงศ์ ภู่ระหงษ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 66314200 | นางสาวมุกมณี ลังกา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
96 | 66314293 | นางสาวยุพารัตน์ จันทะราช | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
97 | 66314316 | นางสาวโยษิตา ปาระมะ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
98 | 66314972 | นางสาวศิรินธร นามูลเพ็ง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
99 | 66315030 | นายศุภกิจ สุวรรละโพลง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
100 | 66315191 | นางสาวสวิตตา ล่ามแขก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
101 | 66315290 | นายสิริวัฒน์ ชำนาญช่าง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 66315368 | นายสุธินันท์ พันทะสา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
103 | 66315450 | นางสาวสุภานัน สงวนศิลป์ | วท.บ. (สถิติ) | 50 |
104 | 66316051 | นางสาวชลนิภา ทรัพย์บุญมี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
105 | 66316167 | นางสาวธนัชพร นาคทั่ง | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
106 | 66316297 | นายพงศธร ภู่พันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
107 | 66316303 | นายพงศพัศ มั่นนาค | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
108 | 66316686 | นางสาวสวิตตา อดิภาสกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
109 | 66316716 | นางสาวสุณัฐ์ชนิดา วงศ์ดาว | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
110 | 66316747 | นายสุรเกียรติ คงชะนะ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
111 | 65191833 | นางสาวปภาวี นุ่มน้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
112 | 65360536 | นายคุณานนต์ รณคนา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 50 |
113 | 65361366 | นายณวรรธน์ โตเหี้ยม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
114 | 65361984 | นายธนภัทร สุธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
115 | 65362264 | นายธิปไตย อ่อนกล้า | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
116 | 65363124 | นายปิยังกูร สมหมาย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
117 | 65364992 | นายสิทธิชัย จันทนิล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
118 | 65365777 | นายกฤษณบดินทร์ นาคสุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
119 | 66360115 | นางสาวกนกพร ต้นตระกูลชูศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
120 | 66360139 | นางสาวกนกวรรณ ใจติ๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
121 | 66360160 | นางสาวกรกมล งูนิ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
122 | 66360191 | นางสาวกรรวี วัฒนสิงห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
123 | 66360320 | นายกษิดิ์เดช บัวพรวน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 50 |
124 | 66360511 | นายกิตติภณ นาคทน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
125 | 66360788 | นางสาวจันทรณัฏฐ์ สอนศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
126 | 66360917 | นางสาวจุฬารัตน์ ใจกล่ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
127 | 66360924 | นายเจตนิพัทธ์ โสมา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
128 | 66361297 | นางสาวชุติมา คำมีภา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
129 | 66361501 | นางสาวณัฐชยา เทียนป้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
130 | 66361563 | นางสาวณัฐณิชา กัลยาประสิทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
131 | 66361778 | นายณัฐวุฒิ ศรีกระทุม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
132 | 66362225 | นายธนายุต โกศลรุ่งเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
133 | 66362478 | นายธีรัช ลีสินลา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
134 | 66362645 | นายนวพล อัมพวานันท์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
135 | 66362898 | นางสาวนิศารัตน์ ปรุงผล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
136 | 66363062 | นายปรเมษฐ์ ทองดี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
137 | 66363468 | นางสาวพัชรินทร์ เรียมดี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
138 | 66363499 | นางสาวพันธิดา แยบคาย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
139 | 66363505 | นายพัสกร สามารถ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
140 | 66363567 | นายพิชัยพรหม จันทร์ทับทิม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
141 | 66363727 | นายภัทรพงศ์ คำผาย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
142 | 66364076 | นางสาวมนัสนันท์ คุณชื่น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
143 | 66364113 | นางสาวมีนณิสา ภักดีโต | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
144 | 66364397 | นางสาวริษฎา ดวงคล้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
145 | 66364601 | นางสาววราภรณ์ บุตรลพ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
146 | 66364809 | นางสาววีรดา อินรัญ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
147 | 66364960 | นายศักดิพัฒน์ พันธุ์ไกร | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
148 | 66365189 | นายสมปรารถนา วิลาวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
149 | 66365738 | นายอนุศักดิ์ คล้ายบุรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
150 | 66366087 | นายประสิทธิ์ ภิธรรมมา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
151 | 66366148 | นายสรอัตต์ ไชยทอน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
152 | 66366193 | นายพลวัต หลวงแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 50 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
153 | 65411993 | นายพงศกร อูปคำแดง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
154 | 65412884 | นายศักรินทร์ กล้าจริง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
155 | 65310814 | นายเจตนิพัทธ์ จันสมุทร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
156 | 65312719 | นางสาวเบญญาภา แคนสิงห์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
157 | 65470037 | นางสาวกนิษฐนารถ ศรีรักษ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
158 | 65470051 | นางสาวกมลทิพย์ พยุงตน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
159 | 65470082 | นายกรวิชญ์ พลจร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
160 | 65470105 | นายกฤตพร ภักดี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
161 | 65470150 | นางสาวกัญญารัตน์ เกิดทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
162 | 65470167 | นางสาวกัญญารัตน์ แก้วเพิ่ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
163 | 65470204 | นางสาวกาญจนา ใจชอบ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
164 | 65470273 | นายคณิน ศรีอ่ำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
165 | 65470631 | นางสาวชมพูนุท บุตรดี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
166 | 65470785 | นางสาวญาณิศา แสงแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
167 | 65471119 | นางสาวณิชาพัชร์ ปัดชา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
168 | 65471218 | นายธนกฤติ ขอสวัสดิ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
169 | 65471249 | นายธนพล บุญยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
170 | 65471539 | นางสาวนันท์นลิน สมบุญโภชน์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
171 | 65472109 | นายพรพล ซินสุน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
172 | 65472284 | นายพิชญุตม์ เลี่ยมวัฒนสุธา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
173 | 65472499 | นางสาวแพรวพรรณ คำตุ้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
174 | 65472581 | นายภูชิต แสงเมล์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
175 | 65472826 | นางสาวฤดีมาส บุญกลาง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
176 | 65473014 | นายวสุ วิชญาณุพงษ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
177 | 65473052 | นายวิทวัส สนทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
178 | 65473243 | นายศุภวิชญ์ อุปนันท์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
179 | 65473403 | นางสาวสิริกัญญา เกยเมือง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
180 | 65473700 | นางสาวเสาวลักษณ์ หล่อทรัพย์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
181 | 65473717 | นางสาวแสงดาว จันทร์ชม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
182 | 65473960 | นายอาณาจักร พุกน้อย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
183 | 66520014 | นางสาวกตวรรณ ทองคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
184 | 66520618 | นางสาวชมพูนุช โพธิ์โต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
185 | 66520816 | นางสาวณัฐฐาพร ยามวัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
186 | 66521127 | นายธนพล อ่อนทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
187 | 66521158 | นางสาวธมลวรรณ จิตรภัทร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
188 | 66521288 | นางสาวนภัสสร โสระสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
189 | 66521516 | นางสาวปวีณ์นุช จันทร์หอม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
190 | 66521578 | นางสาวปิยาภรณ์ ใจดุ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
191 | 66521929 | นางสาวเพชรลดา โพธิ์แตง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
192 | 66522025 | นางสาวภัทรพร เกตุพันธุ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
193 | 66522179 | นางสาวมาลิณี สมสุภาพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
194 | 66522544 | นางสาวศิลป์ศุภา ทองน่วม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
195 | 66522551 | นายศิวกร สุขสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
196 | 66522728 | นางสาวสุทธิดา บงกชเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
197 | 66522735 | นางสาวสุทธินี สุทธสม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
198 | 65660117 | นางสาวกรรณิการ์ จงเทพ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
199 | 65660339 | นายจอมจักรพรรดิ เรืองฤทธิ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
200 | 65660728 | นางสาวณัฐธิดา ตันติวัฒนะผล | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
201 | 65660902 | นายธนพัฒน์ พรมคล้าย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
202 | 65661305 | นางสาวเบญจรัตน์ สิริสุข | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
203 | 65661626 | นางสาวพัณณิตา อนันต์นันทพงค์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
204 | 65661695 | นางสาวพิมพ์ลภัส อัมพรดิษฐ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
205 | 65661787 | นางสาวภคมน จิระเดชสุนทร | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
206 | 65661930 | นางสาวมนัสนันท์ เปี้ยมะโน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
207 | 65662357 | นางสาวสิริกร สารีแก้ว | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
208 | 65662388 | นางสาวสุชัญญา เมืองมา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
209 | 65662401 | นางสาวสุชาวดี วีระพันธุ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
210 | 66316259 | นางสาวนิราวรรณ คำวงษา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
211 | 66660048 | นางสาวกรวรรณ พลเก่ง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
212 | 66660246 | นางสาวจารุวรรณ ทับทิม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
213 | 66660277 | นางสาวจิรัชญา ทัพปรีชา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
214 | 66660284 | นางสาวจิรัชยา จำปาศรี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
215 | 66660307 | นางสาวจิราพรรณ เต็มเพ็ชร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
216 | 66660567 | นางสาวชวัลลักษณ์ กุลประสงค์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
217 | 66660628 | นายฌาณนนท์ อธิธาดา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
218 | 66660956 | นางสาวธนิดา วงษาชม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
219 | 66661021 | นายธีรสิทธิ์ ดุจพรรณ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
220 | 66661045 | นางสาวนวพร มงคล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
221 | 66661168 | นายบุริธรรม์ ครุธน้อย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
222 | 66661366 | นางสาวพรทิพย์ อัคนิโรจน์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
223 | 66661526 | นางสาวพิมลรัตน์ คุปตะนาวิน | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
224 | 66661793 | นางสาวรัชนก อรัญสาร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
225 | 66661984 | นายวัชรพงศ์ เรียนรุ่งวิสัย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
226 | 66662035 | นางสาววีรดา ปัญติ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
227 | 66662134 | นายศิวกร เที่ยงบูรณธรรม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
228 | 66662301 | นางสาวสุภนิดา ทิพย์ปาละ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
229 | 66662370 | นางสาวหยาดน้ำค้าง รัตนวโรภาส | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
230 | 66710781 | นายดุลยุตม์ พงษ์ประพันธ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
231 | 66710941 | นายธนภูมิ ปานเมฆ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
232 | 66711023 | นายธีระพงศ์ ปานพรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
233 | 66711429 | นายพลช วัชรวราธร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
234 | 66711535 | นายพิทยุตม์ ทรัพย์อนันต์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
235 | 66712310 | นางสาวอรณ์ปวีณา ภูมิจิรพัฒน์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
236 | 66712440 | นางสาวสุปรียาพงศ์ สนบัวทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
237 | 66161415 | นายธันวา กันทะ | ดศ.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
238 | 65340033 | นางสาวกนกพร แพรสุรินทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
239 | 65340101 | นางสาวกรนิภา ทำนาเมือง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
240 | 65340460 | นางสาวกัญญาพัชร มีโต | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
241 | 65341184 | นางสาวจิราภรณ์ กิติรัตนสัมพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
242 | 65341191 | นางสาวจิราภรณ์ นงนุช | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
243 | 65341412 | นายเจษฎาภรณ์ ศรีเดช | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
244 | 65342013 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่ประเสริฐ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
245 | 65342204 | นายณัฐกรณ์ งามตะคุ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
246 | 65342242 | นางสาวณัฐชยา แสนวงษ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
247 | 65343010 | นางสาวธนภรณ์ พรวญหาญ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
248 | 65343072 | นายธนภูมิ นุชแม้น | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
249 | 65343218 | นายธวัชชัย เย็นใจ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
250 | 65344284 | นายปภาวิน รักประกิจ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
251 | 65344499 | นางสาวปัญทิตา ตุ้นทรัพย์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
252 | 65344659 | นางสาวปิยวรา ยอดจันทร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
253 | 65344826 | นายพชร พรหมสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
254 | 65345649 | นางสาวภิชาดา สุธรรม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
255 | 65346608 | นางสาววาสิตา อ่องเมือง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
256 | 65346943 | นางสาวศศิกานต์ ปู่ลมดี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
257 | 65347131 | นายศุภกร วังเค็ม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
258 | 65347261 | นางสาวศุภากร แก้วอ่อง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
259 | 65348626 | นายพีรพัฒน์ กุลหะสิต | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
260 | 66340520 | นางสาวกานติมาภรณ์ ทองอินทร์ | นศ.บ. | 10 |
261 | 66341329 | นางสาวชยินทร์ธร ชื่นสกุล | บช.บ. | 10 |
262 | 66341428 | นายชัยภัทร ชวดอ่วม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
263 | 66341558 | นางสาวญาณิศา แดงวิไล | บช.บ. | 10 |
264 | 66341961 | นายณัฐนันท์ จิมานัง | บช.บ. | 10 |
265 | 66342418 | นางสาวธนพร สินทา | บช.บ. | 10 |
266 | 66342937 | นางสาวนนท์ธิชา เครือวงค์ | นศ.บ. | 10 |
267 | 66343163 | นายนวัตกรณ์ ชินชูศักดิ์ | นศ.บ. | 10 |
268 | 66343477 | นางสาวบัณฑิตา ฟักเงิน | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
269 | 66343644 | นางสาวปณิดา สุทธสิริ | บช.บ. | 10 |
270 | 66343712 | นายประกฤษฐิ์ เมธีธรรมสาร | นศ.บ. | 10 |
271 | 66343804 | นางสาวปราริฉัตร ไกรยะราช | นศ.บ. | 10 |
272 | 66343835 | นางสาวปริณดา ใจดี | นศ.บ. | 10 |
273 | 66344009 | นางสาวปิยวรรณ วรรณวงษ์ | นศ.บ. | 10 |
274 | 66344016 | นางสาวปิยะดา สิงห์ลอ | นศ.บ. | 10 |
275 | 66344047 | นางสาวปิยาอร วิทยศักดิ์ | นศ.บ. | 10 |
276 | 66344054 | นางสาวปุณณภา ชอยประเสริฐนภา | นศ.บ. | 10 |
277 | 66344184 | นางสาวพรปวีณ์ พลเกิ้ล | บช.บ. | 10 |
278 | 66344306 | นายพลภมร อากรพัฒนกุล | บช.บ. | 10 |
279 | 66344313 | นางสาวพลอยลดา คำคณา | บช.บ. | 10 |
280 | 66344351 | นายพศุตม์ ต๊ะทองคำ | บช.บ. | 10 |
281 | 66344382 | นางสาวพัชรา พนมเวท | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
282 | 66344658 | นางสาวพิยดา ไผ่โสภา | นศ.บ. | 10 |
283 | 66344740 | นางสาวแพรวา คชสิทธิ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
284 | 66344917 | นางสาวภัทรสุดา สมขุนทด | บช.บ. | 10 |
285 | 66344931 | นางสาวภัทรียา วงศ์จีน | บช.บ. | 10 |
286 | 66345006 | นายภานุศักดิ์ ขุนอินโพธิ์ | นศ.บ. | 10 |
287 | 66345211 | นางสาวมนนิภา แสงแก้ว | บช.บ. | 10 |
288 | 66345266 | นางสาวมนัสนันท์ ทรงไพรเดช | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
289 | 66345600 | นางสาวรัตนากร คนคล่อง | บช.บ. | 10 |
290 | 66345723 | นางสาวลลิล อัมพวัน | นศ.บ. | 10 |
291 | 66345938 | นางสาววราภรณ์ พรหมศิริ | นศ.บ. | 10 |
292 | 66345952 | นางสาววราลี เจริญโรจน์ไพศาล | บช.บ. | 10 |
293 | 66346133 | นางสาววัลลิภา โพธิบัลลังก์ | บช.บ. | 10 |
294 | 66346232 | นายวิศรุต สุขวิชัย | นศ.บ. | 10 |
295 | 66346393 | นางสาวศศิพร สุวรรณวงษ์ | บช.บ. | 10 |
296 | 66346799 | นางสาวสิรินยา ใจปันทา | นศ.บ. | 10 |
297 | 66346829 | นางสาวสุกฤตา นนทะคุณ | บช.บ. | 10 |
298 | 66346973 | นางสาวสุนิสา พิลึก | นศ.บ. | 10 |
299 | 66347222 | นางสาวสุวิชญา เพชรเศษ | บช.บ. | 10 |
300 | 66347345 | นายอโณทัย แสนแก้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
301 | 66347796 | นางสาวอารียา บุลวัชรกุล | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
302 | 66240196 | นายกวิน อาจกล้า | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
303 | 66240240 | นางสาวกัลยา สวยสม | ร.บ. | 10 |
304 | 66240257 | นางสาวกาญจนสุดา ทองสุข | ร.บ. | 10 |
305 | 66240264 | นางสาวกานต์ชนก อมรแมนนันท์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
306 | 66240462 | นางสาวคีตกานท์ เฉลิมชัย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
307 | 66240479 | นางสาวคุ้มขวัญ พิมพ์เกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
308 | 66240608 | นางสาวเจนจิรา ลอยฟ้า | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
309 | 66240639 | นางสาวชนกภัทร์ เฉื่อยฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
310 | 66240646 | นางสาวชนกภัทร คำชุน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
311 | 66240714 | นางสาวชนาภา นิลสนธิ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
312 | 66240721 | นางสาวชนิญาภา พุ่มศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
313 | 66240820 | นางสาวชุติมณฑน์ ต๊ะปวง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
314 | 66240936 | นางสาวณปภัช เครือพาน | ร.บ. | 10 |
315 | 66240943 | นางสาวณภคพร คงคารักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
316 | 66240998 | นายณรงค์ธร เปิ่นวงษ์ | ร.บ. | 10 |
317 | 66241001 | นายณัชพล วินัยโรจน์ | ร.บ. | 10 |
318 | 66241070 | นางสาวณัฐกานต์ แก้วโชน | ร.บ. | 10 |
319 | 66241087 | นางสาวณัฐชยา ใจรักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
320 | 66241162 | นางสาวณัฐธาดา ตื้อคำ | ร.บ. | 10 |
321 | 66241322 | นางสาวณิชา ศรีใจอุ๊ด | ร.บ. | 10 |
322 | 66241339 | นางสาวณิชาภัทร มุสิกะปาน | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
323 | 66241438 | นายเตชินท์ แพงป้อง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
324 | 66241483 | นายธนกฤต เทพเภา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
325 | 66241537 | นางสาวธนภรณ์ แก้วสีโท | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
326 | 66241575 | นายธนภัทร สีฉิม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
327 | 66241728 | นางสาวธัญชนก เบ็ดเสร็จ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
328 | 66241773 | นางสาวธัญสิริ บุณยศิวาพงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
329 | 66241780 | นางสาวธันยธรณ์ กลิ่มจิตร | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
330 | 66241803 | นางสาวธาราทิพย์ อินทร์ทอง | ร.บ. | 10 |
331 | 66242138 | นางสาวนิลเนตร วงค์ปัน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
332 | 66242213 | นางสาวบุษกร ส่านสม | ร.บ. | 10 |
333 | 66242268 | นางสาวปณิดา สุวรรณภพ | ร.บ. | 10 |
334 | 66242336 | นางสาวปรียาภรณ์ คำวัฒนา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
335 | 66242428 | นางสาวปาณิสรา เอี่ยมพ่วง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
336 | 66242480 | นางสาวปุริมปรัชญ์ อินทรักษ์ | ร.บ. | 10 |
337 | 66242657 | นางสาวพัฒนพัชร วิทยาภรณ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
338 | 66242725 | นายพิษณุ สวนกัน | ร.บ. | 10 |
339 | 66242732 | นายเพชรรัตน์ มั่นหมาย | ร.บ. | 10 |
340 | 66242749 | นางสาวเพชรรัตน์ มณีธรรม | ร.บ. | 10 |
341 | 66242756 | นางสาวเพชรลดา เพ็ชรอิ่ม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
342 | 66242879 | นางสาวภัทรภร วงศ์สม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
343 | 66242893 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ภักดิ์ปาน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
344 | 66242992 | นางสาวมณภา ใจช้อน | ร.บ. | 10 |
345 | 66243128 | นายรฤก อิศรางกูร ณ อยุธยา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
346 | 66243197 | นางสาวรินรดา เย้าดุสิต | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66243319 | นางสาววรัทยา อุณหสถิตธรรม | ร.บ. | 10 |
348 | 66243326 | นางสาววรางคณา แดงวิเศษ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
349 | 66243388 | นางสาววันฟ้าใหม่ ปัญญาสินทวี | ร.บ. | 10 |
350 | 66243425 | นางสาววิชุดา หมดทุกข์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
351 | 66243531 | นางสาวศศธร มังสาทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
352 | 66243760 | นางสาวสาวิตรี สุวรรณเพชร | ร.บ. | 10 |
353 | 66243791 | นายสิทธิชัย พละทรัพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
354 | 66243814 | นายสิปปกร ภาชนะพรรณ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
355 | 66243968 | นางสาวสุพิชฌาย์ พันธ์ก่ำ | ร.บ. | 10 |
356 | 66244071 | นางสาวเหมวดี ปัญญา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
357 | 66244156 | นางสาวอภิญญา อินทศร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
358 | 66244248 | นางสาวอลีนา สุธงษา | ร.บ. | 10 |