ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380022 | นางสาวกนกพร อินกอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380145 | นางสาวกิติยา จันทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380237 | นายจีรเดช คงมั่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380268 | นางสาวจุฑารัตน์ ธงกระโทก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380305 | นางสาวชนันยา ภมรวิจิตรโสภา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380350 | นางสาวชาลิสา วิสุทธิแพทย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380473 | นายณัฐวัตร โตมาก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380596 | นางสาวธนัญญา คงคา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380664 | นายธีรภัทร คชหาร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380701 | นางสาวนริศรา ศรีเสน่ห์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380718 | นายนฤรงค์ เหมืองห้า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380770 | นางสาวเบญจมภรณ์ คำวัง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65380886 | นางสาวพรชนัดดา ยอดวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65380954 | นางสาวแพรวลดา หาญยุทธ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65380978 | นางสาวภัทรพร ปราบปราม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65381012 | นางสาวมัณฑนา ทองเปิ่ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65381029 | นางสาวมัทนพร คำเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65381142 | นางสาววชิรญา ปิงจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65381241 | นางสาววิสสุตา จันทร์คุ้ม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381401 | นางสาวสุขสญา รอดพงษา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381470 | นางสาวสุพิชญา โปทาคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381616 | นายอภิรวัฒน์ ภูตาเพิด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381678 | นางสาวอัญชุลี นามโฮง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
24 | 66160319 | นางสาวกัลยรัตน์ บริบูรณ์วิรีย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
25 | 66161255 | นายธนพล ชำนาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
26 | 66161514 | นางสาวนรารัตน์ มาฆะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
27 | 66161637 | นางสาวนาราภัทร โมราลักษณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
28 | 66162092 | นางสาวพิชญธิดา ม่วงเฟื่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
29 | 66162542 | นางสาวรัญชิดา ตรีสงค์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
30 | 66163099 | นางสาวสกาวจันทร์ วันแต่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
31 | 66163662 | นางสาวอรณิชา รวมทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
32 | 66163686 | นายอรรณพ อินพิทักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
33 | 66163815 | นายเอกลักษณ์ เจริญผล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 50 |
34 | 66163877 | นายกิตติธัช นุชเนื่อง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
35 | 66163952 | นางสาวจีระนันท์ จันทร์หอม | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
36 | 66164263 | นายสุทธิโรจน์ ชินธนาพัฒน์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
37 | 66263140 | นางสาวแพรวา แสนชนะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
38 | 66340759 | นางสาวขวัญข้าว สงมา | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
39 | 66210014 | นางสาวกติกา กันทะสอน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
40 | 66210083 | นายกฤษณะ บุญอ้อม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
41 | 66210809 | นางสาวนิรดา ขจรไชยา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
42 | 66210861 | นางสาวเบญญาภา เพ็ญพาน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
43 | 66210915 | นางสาวประภาวดี กาวี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
44 | 66210960 | นางสาวปิยธิดา มาคูณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
45 | 66211127 | นางสาวพิณจุรีย์ จำปาหอม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
46 | 66211257 | นางสาวภิรัณญาภัส พงษ์พานทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
47 | 66211288 | นางสาวมณีวรรณ สิงห์คำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
48 | 66211530 | นางสาวสิริรัตน์ ศิริวัฒน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
49 | 66211684 | นางสาวอารีรัตน์ ชูแผ้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
50 | 65310357 | นายกิตติพจน์ คงเกษม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
51 | 65310371 | นายกิตติพัฒน์ สีหะวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
52 | 65310432 | นางสาวกุลนิดา แข่งขัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
53 | 65310692 | นางสาวจิรภิญญา เสียวสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
54 | 65310739 | นางสาวจิราพร เครือวิเสน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
55 | 65311095 | นางสาวชลธิชา ศิลป์สมบูรณ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
56 | 65311101 | นางสาวชลธิชา ปัญญาคำสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
57 | 65311125 | นางสาวชลลดา กลัดปิ่น | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
58 | 65311279 | นางสาวโชติกา ห้วยหงษ์ทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
59 | 65311316 | นางสาวญาดา มณีท่าโพธิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
60 | 65311446 | นางสาวณัฏฐกานต์ ประพิมพันธ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
61 | 65311460 | นางสาวณัฐกมล วันทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
62 | 65311477 | นางสาวณัฐกฤตา จันทวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
63 | 65311514 | นางสาวณัฐฐาพร กีกิ้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
64 | 65311668 | นางสาวณิชกานต์ บัวสกุล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
65 | 65311767 | นายถิรายุ ปลิวมา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
66 | 65311781 | นายทัศนัย ดวงแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
67 | 65311989 | นางสาวธนัชพร พันธุรัตน์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 60 |
68 | 65312191 | นางสาวธิดารัตน์ สุขก๋า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
69 | 65312580 | นางสาวนิรัษมา จำปาแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
70 | 65312689 | นางสาวเบญจวรรณ วังเสนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
71 | 65313839 | นางสาวภาสินี หนองช้าง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
72 | 65314027 | นางสาวมนัญชยา ขาวน่วม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
73 | 65314225 | นางสาวโยธการณ์ ใจป้อ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
74 | 65314294 | นายรัฐธรรมนูญ เครือวงค์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
75 | 65314331 | นางสาวรุ่งระวี สุริยะมาศ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
76 | 65314508 | นางสาววรรีรัตน์ บางสารี | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
77 | 65315161 | นายสิรวิชญ์ บุญคง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
78 | 65315994 | นางสาวจันทร์ธิมา อ่ำพูล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
79 | 65316168 | นางสาวณัฏฐชา ชูจิตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
80 | 65316632 | นางสาวมณิสรา สุขภาพ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
81 | 66310134 | นายกมลภพ ไชยขันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
82 | 66310158 | นางสาวกมลรัตน์ สิงหเดช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
83 | 66310394 | นายกันตยศ ประดงนึก | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
84 | 66310479 | นางสาวกาญติมา เนื้อไม้ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
85 | 66310523 | นายกิตติเดช ศิริพลวัฒน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
86 | 66310530 | นายกิตติพงศ์ แก้วการไร่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
87 | 66310622 | นางสาวเกศสุดา พูลเพิ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
88 | 66310868 | นางสาวจิราวรรณ สมบูรณ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
89 | 66311025 | นางสาวชนัญชิดา คงคาลัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
90 | 66311438 | นายณภัทร จินดาประทุม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 66311568 | นายณัฐกิตติ์ นิลบุตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
92 | 66311759 | นายณัฐพล คงคา | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
93 | 66311780 | นางสาวณัฐริกา ดอนปิ่นไพร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
94 | 66311889 | นายณัฐเศรษฐ์ ศรีกลัด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 66311926 | นายดนุสรณ์ กองแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
96 | 66311964 | นายดุลยวัต โด่งดัง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
97 | 66312169 | นายธนกฤต เกิดแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
98 | 66312183 | นายธนโชติ บุญเรือน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
99 | 66312404 | นางสาวธนารีย์ เพิ่มสิน | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
100 | 66312534 | นายธิตินันท์ ปัญญามณี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
101 | 66312749 | นายนราภัทร ชื่นอยู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
102 | 66312800 | นายนัฐวุฒิ เปลี่ยนสี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
103 | 66313098 | นางสาวปวิตรา ทองมา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
104 | 66313272 | นายพงศธร เฮงสุวรรณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
105 | 66313289 | นายพงศ์พล จันทร์ชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
106 | 66313470 | นายพศวีร์ จอมศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 66313746 | นายพีรณัฐ โอสถานนท์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
108 | 66314026 | นายภาณุพัช แสนรัตน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
109 | 66314286 | นางสาวยุพาพิน สินพรม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
110 | 66314392 | นายรัฐนันท์ อินดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
111 | 66314484 | นางสาวลักษณ์ชนก แป้นชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
112 | 66314545 | นายวรโชติ อำนวยโรจนจินดา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
113 | 66314736 | นางสาววันวิสาข์ ชื่นบางบ้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
114 | 66315108 | นายศุภวิชญ์ สุขมี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
115 | 66315290 | นายสิริวัฒน์ ชำนาญช่าง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
116 | 66315603 | นางสาวอภิชญา บัวผัน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
117 | 66315641 | นายอภิวิชญ์ ลอยฟู | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
118 | 66315757 | นายอลงกรณ์ จันทร์สม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
119 | 66315924 | นางสาวธันธิชา ไขแสง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
120 | 66316945 | นายปรเมศวร์ ขริบเอม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
121 | 65360123 | นางสาวกฤตยกมล วันนาคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
122 | 65361816 | นายทรงธรรม สอนรอด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
123 | 65361861 | นายเทวิน สมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
124 | 65363414 | นางสาวพัชรากร บวบมี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
125 | 65363582 | นายพีรวัส เทียมจิตต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
126 | 65363711 | นางสาวภณิดา โพธิ์เงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
127 | 65363780 | นายภัทรพล ทิอ้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
128 | 65364190 | นางสาวรัตฎามาศ นวลจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
129 | 65364718 | นางสาวศุจินธร น้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
130 | 65365012 | นายสิทธิพร ประสพเนตร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
131 | 65365340 | นายอนุชา อุดทังกันทา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
132 | 65365388 | นางสาวอภิญญา ฟักทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
133 | 65365494 | นางสาวอัจฉรา แสงโสด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
134 | 65365661 | นายเอกลักษณ์ แก้วกำพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
135 | 65365760 | นางสาวกฤติพร จันทร์นุช | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
136 | 66360481 | นายกิตติพัช เพ็ชรภูมี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
137 | 66361303 | นายโชติพัทธ์ ใจไว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
138 | 66361372 | นายณดล ทะลือชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
139 | 66361914 | นายเตชสิทธิ์ จันทมาศ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
140 | 66361990 | นายธนกาญจน์ ศรีนวล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
141 | 66362102 | นายธนภัทร ใจนันตา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
142 | 66362218 | นายธนาธิป ไชยหาญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
143 | 66362607 | นายนราวิชญ์ แกล้วกล้า | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
144 | 66362669 | นายนัฐพล สว่างภักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
145 | 66362775 | นายนันทิพัฒน์ เทียมเมฆ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
146 | 66362799 | นางสาวนารีรัตน์ แสงรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
147 | 66363055 | นายปรมินทร์ แก่นพิจู | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
148 | 66363956 | นายภูมิตะวัน ประสิทธิ์เขตกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
149 | 66364687 | นางสาววลัยลักษณ์ น้อยสุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
150 | 66364762 | นายวินทกร หวังรุ่งเรืองกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
151 | 66365165 | นายศุภสัณห์ แหวนเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
152 | 66365608 | นายหัสดินทร์ เฉลียวการ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
153 | 66365899 | นายอัฟฟาร์ สมัยพิทักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
154 | 65411078 | นางสาวณิชกมล พลอ้น | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
155 | 65411221 | นายธนะเมศฐ์ ธนวัตน์วรโชติ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
156 | 65412433 | นายภูวดล มันตะสูตร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
157 | 66410063 | นางสาวกนกวรรณ แพเฟื่อง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
158 | 66410162 | นายกฤติพงศ์ หงษ์ทองมี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
159 | 66410186 | นายกฤษฎา เกตุทอง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
160 | 66410254 | นางสาวกัญญาณัฐ คงทอง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
161 | 66410322 | นางสาวกัลยรัตน์ อ่อนพรม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
162 | 66410407 | นายกิตติศักดิ์ อุดมรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
163 | 66410414 | นายกิติภพ เฉลิมวงษ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
164 | 66410421 | นายกีรติ เยี่ยงยงค์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
165 | 66410445 | นายเกรียงไกร เฮงสุวรรณ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
166 | 66410513 | นายคมชาญ เคนวงษ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
167 | 66410551 | นายจาตุรนต์ ทอร์ดัวร์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
168 | 66410575 | นางสาวจิดาภา ศรีผง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
169 | 66410605 | นายจิรภัทร วรสาร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
170 | 66410650 | นายจีรวัฒน์ นามสิมมา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
171 | 66410704 | นายจุลจักร บัวเขียว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
172 | 66410902 | นางสาวชาลิสา จันทร์ศรีทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
173 | 66411008 | นายฌานิทธิ์ อาสา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
174 | 66411039 | นางสาวฐิติรัตน์ อินทร์ประสิทธิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
175 | 66411275 | นางสาวณัฐวดี อุ่นอ่ำ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
176 | 66411374 | นางสาวดุจดาวดรุณ เกล็ดจีน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
177 | 66411466 | นายธงชัย บุญยอด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
178 | 66411602 | นายธเนษฐ์ ดีมี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
179 | 66411619 | นางสาวธพัสมนตร์ ขวัญเขมสรณ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
180 | 66411688 | นายธัญเทพ กัณทะษา | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
181 | 66411695 | นางสาวธัญลักษณ์ พิมพ์สุข | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
182 | 66411701 | นายธัญวัฒน์ เฉลยจิตร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
183 | 66411718 | นางสาวธารน้ำทิพย์ เที่ยงตรง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
184 | 66411749 | นายธีรพัฒน์ สนุ่นดี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
185 | 66411794 | นายเธียรวิทย์ แผดศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
186 | 66412043 | นางสาวนิชกานต์ ชัยลักษณากุล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
187 | 66412159 | นางสาวบัณฑิตา สำมาวงค์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
188 | 66412272 | นายปภินวิทย์ อุปรัตน์ปรีชา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
189 | 66412623 | นางสาวพรสุดา ธัญสาริกิจ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
190 | 66412760 | นายพิเชษฐไชย สิงห์ทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
191 | 66412838 | นางสาวเพชรมณี ถุงปัญญา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
192 | 66412852 | นางสาวเพิ่มพร วงศ์สมบัติ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
193 | 66412869 | นางสาวแพรภาพรรณ สนั่นนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
194 | 66412944 | นางสาวภัทรวดี แจ่มหะไทย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
195 | 66412975 | นายภานุวัฒน์ ปีจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
196 | 66412982 | นางสาวภาวรินทร์ บุญคำ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
197 | 66413125 | นางสาวรตา หลีเกษม | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
198 | 66413392 | นางสาววรรณภา ขวัญสอน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
199 | 66413484 | นายวศิน แพงศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
200 | 66413552 | นายวุฒิชัย ปาผล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
201 | 66413682 | นายศุภณัฐ แซ่แต้ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
202 | 66413798 | นางสาวสรรค์สุภา เมฆประดับ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
203 | 66413828 | นายสิทธิกร ก้อนใหม่ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
204 | 66414085 | นายอดิศร แสงอรุณ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
205 | 66414139 | นายอภิเชษฐ์ ศรีเพชร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
206 | 66414382 | นางสาวปรารถนา ฟองเพชร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
207 | 65471904 | นางสาวปวิตรา ควรคิด | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
208 | 66470265 | นางสาวกานดา จันทร์อ่ำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
209 | 66470432 | นางสาวจันทิมา บอนไธสง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
210 | 66470654 | นางสาวชมพูนิกข์ พูลอนันต์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
211 | 66470685 | นางสาวชลนิชา ทับทิม | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
212 | 66470777 | นางสาวชุติมา คำพันธ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
213 | 66470807 | นางสาวญาณิศา พรมเนตร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
214 | 66471095 | นางสาวณิชนันท์ แซ่เอี๊ยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
215 | 66471262 | นายธนาวินทร์ ใสหยด | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
216 | 66471736 | นางสาวปณิตา โพธิ์ศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
217 | 66471774 | นางสาวปมิตรา โมอินทร์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
218 | 66471835 | นางสาวปาณิสรา ทิพยัคฆ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
219 | 66471934 | นายพงศ์พิษณุ ทรงพุฒิ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
220 | 66472047 | นางสาวพฤศจิกา ภีระบัน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
221 | 66472092 | นางสาวพัชราภรณ์ จักขุเรือง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
222 | 66472320 | นางสาวมนัสนันท์ เกตุสันเทียะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 60 |
223 | 66472757 | นางสาวศิรินทิพย์ แก้วดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
224 | 66473402 | นางสาวอารยา ขุนพิลึก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
225 | 66412210 | นายปฏิพัทธ์ สุขมามอญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
226 | 66520069 | นางสาวกมลลักษณ์ ทับน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
227 | 66520120 | นางสาวกวินทรา มาแม้น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
228 | 66520304 | นายคฑาวุธ นาคสำราญ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
229 | 66520519 | นางสาวเฉลิมขวัญ คำมี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
230 | 66520595 | นางสาวชนิดาภา ทะจะกัน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
231 | 66520717 | นางสาวฐาปนี จาระมัย | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
232 | 66520762 | นางสาวณัชชา คงอ่อน | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
233 | 66520779 | นายณัฐกฤษฏ์ วงศ์อกนิษฐ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
234 | 66520847 | นางสาวณัฐธิดา บุปผา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
235 | 66520861 | นางสาวณัฐธิดา ประทิศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
236 | 66520984 | นายดนุสรณ์ นามวงศ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
237 | 66521028 | นายไตรรัตน์ ร่านแผ้ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
238 | 66521059 | นางสาวทิพย์สุคนธ์ ทรัพย์สิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
239 | 66521066 | นางสาวทิพาวรรณ จีนคง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
240 | 66521141 | นางสาวธนาภา จำนงภักดิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
241 | 66521318 | นางสาวนวรัตน์ พรมจาริต | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
242 | 66521431 | นางสาวบูรณศรี คชฤทธิ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
243 | 66521707 | นางสาวพรรณทวรรณ โกศิริ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
244 | 66521714 | นางสาวพรรวินท์ หมื่นสุวรรณ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
245 | 66521851 | นางสาวพิมพ์มาดา สุมนานนท์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
246 | 66522056 | นางสาวภัทราภรณ์ ดวงมูล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
247 | 66522155 | นางสาวมัญตา ภูษา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
248 | 66522261 | นางสาวรัชนีวรรณ ดอกคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
249 | 66522278 | นายรัฐภูมิ สีจันดา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
250 | 66522469 | นายวีรภาพ ขวัญผ่อง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
251 | 66522483 | นางสาววุฒิพร ทาเนตร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
252 | 66522773 | นางสาวสุธิดา จำเริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
253 | 66522810 | นางสาวสุพรรษา เอมโอด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
254 | 66522865 | นายสุรธัช ชูชื่น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
255 | 66523299 | นายวชิรวิชญ์ ไชยศิลป์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
256 | 66560300 | นางสาวชลธิชา พิมพ์พิจิตร | พย.บ. | 10 |
257 | 66560324 | นางสาวฐิติมา นาควัน | พย.บ. | 10 |
258 | 66560454 | นางสาวธนัชพร เกตุไพบูลย์ | พย.บ. | 10 |
259 | 66560577 | นายนัฐพงษ์ คงมาก | พย.บ. | 10 |
260 | 66560621 | นางสาวบัวพรรณษา อิ่นคำ | พย.บ. | 10 |
261 | 66560768 | นางสาวพันธ์วิรา แสงจันทร์ | พย.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
262 | 65710034 | นางสาวกนกวรรณ บุญฤทธิ์ | สถ.บ. | 10 |
263 | 65710195 | นางสาวเกศกนก อะโน | สถ.บ. | 10 |
264 | 65710317 | นายจิโรจน์ ทาเสียง | สถ.บ. | 10 |
265 | 65710379 | นางสาวชนากานต์ รวยสันเที๊ยะ | สถ.บ. | 10 |
266 | 65710409 | นายชรินทร์ ยอดโปร่ง | สถ.บ. | 10 |
267 | 65710416 | นางสาวชลดา จำปาดิบ | สถ.บ. | 10 |
268 | 65710485 | นางสาวญานิศา แสนประสิทธิ์ | สถ.บ. | 10 |
269 | 65710591 | นายณัฐภัทร คำขันตี | สถ.บ. | 10 |
270 | 65710607 | นางสาวณัฐวศา พูลยิ่ง | สถ.บ. | 10 |
271 | 65710621 | นางสาวณิชารีย์ ฝั้นต่างเชื้อ | สถ.บ. | 10 |
272 | 65710669 | นายติณณภพ มณีวรรณ | สถ.บ. | 10 |
273 | 65711222 | นายปัญญาพงศ์ อมฤก | สถ.บ. | 10 |
274 | 65711284 | นายพงษ์ภาริน จินดารัตน์ | สถ.บ. | 10 |
275 | 65711345 | นางสาวพรรณพัฒน์ แก้วดำ | สถ.บ. | 10 |
276 | 65711352 | นายพรศักดิ์ วงรอด | สถ.บ. | 10 |
277 | 65711413 | นายภัทรพล ทาแก้ว | สถ.บ. | 10 |
278 | 65711543 | นางสาวมนัสนันท์ จำปีเรือง | สถ.บ. | 10 |
279 | 65711673 | นายวรพัฒน์ เรไร | สถ.บ. | 10 |
280 | 65711680 | นายวรเมธ อุ่นศรี | สถ.บ. | 10 |
281 | 65711697 | นายวรรณพิชิต คงวิสุทธิ์ | สถ.บ. | 10 |
282 | 65711703 | นางสาววรรณวนัช ดาวดึงษ์ | สถ.บ. | 10 |
283 | 65711864 | นางสาวศิรประภา อยู่ยิ้ม | สถ.บ. | 10 |
284 | 65711895 | นายศุภวิชญ์ ชื่นวิทยา | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
285 | 66191184 | นายธนภัทร ทิวาลัย | น.บ. | 10 |
286 | 66191412 | นายนราภัทร สาระกุล | น.บ. | 10 |
287 | 66191597 | นายบูรพา วงษ์สุจริต | น.บ. | 10 |
288 | 66191757 | นางสาวพรรษา ไทยานุสรณ์ | น.บ. | 10 |
289 | 66192006 | นางสาวแพรพลอย ฉัตรสุวรรณกิจ | น.บ. | 10 |
290 | 66192143 | นางสาวภิรฌา ฟักศรี | น.บ. | 10 |
291 | 66192303 | นางสาวรวินท์นิภา งามขำ | น.บ. | 10 |
292 | 66192396 | นางสาวลลิตภัทร แก้วเพชร | น.บ. | 10 |
293 | 66192426 | นายวชิรวิทย์ ดวงจันทร์ | น.บ. | 10 |
294 | 66192679 | นางสาวศิรภัสสร จันสอน | น.บ. | 10 |
295 | 66192709 | นางสาวศิริวรรณ แสะอาหลี | น.บ. | 10 |
296 | 66192723 | นายศุภกร เลิศฤทธิ์ปัญญากุล | น.บ. | 10 |
297 | 66192754 | นายสธนทัต แตงอวบ | น.บ. | 10 |
298 | 66193034 | นางสาวเสาวลักษณ์ สมาคม | น.บ. | 10 |
299 | 66193195 | นางสาวอรรัฐภัค เพ็ชรยิ้ม | น.บ. | 10 |
300 | 66193409 | นายกานต์ชนก ปานทรัพย์ | น.บ. | 10 |
301 | 66193423 | นางสาวณัฐการ นาคะไพฑูรย์ | น.บ. | 10 |
302 | 66193683 | นางสาวอนุธิดา ลักขม | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
303 | 66190309 | นางสาวกุลกัลยาณี วงค์คำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
304 | 66260064 | นางสาวกนกวรรณ เลิศรอด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
305 | 66260538 | นางสาวเกตุศิณี บุตรทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
306 | 66262068 | นายนนทพัทธ์ ร่วมรักพัฒนา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
307 | 66262891 | นางสาวพัชราภรณ์ ร่มเย็น | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
308 | 66263324 | นางสาวภาวิมล แจ้งคำขำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
309 | 66263379 | นางสาวมณีรัตน์ พงษ์ดี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
310 | 66263461 | นางสาวมุทิตา ขำทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
311 | 66264253 | นายสมิทธิ์ โมรา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
312 | 66264956 | นางสาวอินท์ธีรา วิมลเศวตนันท์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
313 | 66315269 | นางสาวสิริกร ทิพโอสถ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
314 | 64346746 | นางสาววนิชชา ศรีสวัสดิ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
315 | 65340392 | นางสาวกัญญณภัทร์ จริยาธรรมกร | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
316 | 65340729 | นางสาวกุลิสรา เงินอยู่ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
317 | 65341344 | นางสาวจุฬาลักษณ์ มีแก้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
318 | 65343652 | นางสาวนภสร สุดสังข์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
319 | 65343898 | นางสาวนับพร ตั้งสกุลวัฒนา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
320 | 65344741 | นางสาวไปรยา พึ่งแก้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
321 | 65345434 | นางสาวภรินฐ์ศจี เชื้อน่วม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
322 | 65346721 | นางสาววิมลนันท์ รักรี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
323 | 65347469 | นางสาวสาธิตา เศวตกุญชร | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
324 | 66314231 | นางสาวเมตตา โพธิ์ทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
325 | 66340087 | นางสาวกนกพร แก่งจำปา | นศ.บ. | 10 |
326 | 66340094 | นางสาวกนกพร ไชยพล | นศ.บ. | 10 |
327 | 66340162 | นางสาวกมลลักษณ์ บุญยัน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
328 | 66340568 | นายกิตตินันท์ พฤทธิ์ลักษมี | ศ.บ. | 10 |
329 | 66340667 | นางสาวกุลิสรา ต่ายโพธิ์ | ศ.บ. | 10 |
330 | 66340827 | นางสาวคีตภัทร พวงสีเงิน | นศ.บ. | 10 |
331 | 66341176 | นางสาวชญานิศ จำปาทอง | นศ.บ. | 10 |
332 | 66341879 | นางสาวณัฐฐินันท์ แสงใหญ่ | นศ.บ. | 10 |
333 | 66342388 | นายธนกฤต ปฐมวิริยะสกุล | ศ.บ. | 50 |
334 | 66342586 | นายธนากร แสงวิเศษ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
335 | 66344580 | นางสาวพิมพ์ชนก คำเขียว | นศ.บ. | 10 |
336 | 66344764 | นายภคพล ศรีดำ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
337 | 66344894 | นายภัทรศักดิ์ ตั้งพลังกุล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
338 | 66346690 | นายสราวุฒิ เพ็ชรรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
339 | 66347383 | นายอนพัทย์ ภัทรสกุลทรัพย์ | นศ.บ. | 10 |
340 | 66347642 | นายอัครชัย แก้วดี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
341 | 65240135 | นายกสานต์ ลัดดาพงศ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
342 | 65240975 | นางสาวชัญญานุช ไกลถิ่น | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
343 | 65241293 | นางสาวณัฐธิดา สีนาค | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
344 | 65242351 | นางสาวปรมาภรณ์ เสริมผ่อง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
345 | 65242856 | นางสาวพิชญา ยี่นาง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
346 | 66241766 | นางสาวธัญวรัตน์ มีศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66241797 | นายธันยากร ผิวลออ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 66242046 | นางสาวนาตาชา ณรงค์ศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
349 | 66242244 | นายปฏิภาณ ชุมพงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
350 | 66243104 | นางสาวรณิษฐา บางบุญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
351 | 66243340 | นางสาววรินทร ประมาณ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |