ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380039 | นางสาวกนกวรรณ พรมวัง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380046 | นางสาวกนกวรรณ ตาคำไว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380275 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ป้องแพง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380282 | นางสาวเจนธีรา วีรชิต | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380299 | นางสาวเฉลิมศรี ทะเรืองรัมย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380497 | นางสาวณิชาภัทร ทาไร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380589 | นายธนภัทร แสงสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380671 | นางสาวธีราพร พันมา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380695 | นายนราธิปต์ เม้าทุ่ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 20 |
10 | 65380749 | นางสาวบัณฐิตา ขันทองเฮ้า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380787 | นายปฏิพล อ่วมเหล็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380824 | นางสาวปวันรัตน์ พูลสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65380893 | นางสาวพัณณิตา ด้วงนคร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65380909 | นางสาวพิชญ์สินี หมื่นคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65380916 | นางสาวพิชณ์ ภูมิเมือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65380923 | นางสาวพิชยาดา แสงอ่อน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65380961 | นายภัทรชัย มิตรเอม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65380985 | นางสาวภัทรภร สังข์อยู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65380992 | นางสาวภัทราภรณ์ อ่อนคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381043 | นางสาวยลดา ไพรนาค | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381081 | นางสาวรวิพร วรรณสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381098 | นางสาวรสสุคนธ์ แสงศรีจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381111 | นางสาวรัตนาภรณ์ ผัดผล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 65381227 | นางสาววิภาวินี วันศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 65381265 | นายวีรภัทร ศรีปวนใจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 65381289 | นางสาวศศิกานต์ กันทาสุวรรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 65381296 | นางสาวศศิกานต์ พงศ์ภาสกร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
28 | 65381340 | นางสาวศาตนันท์ นิมิตรทรัพย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
29 | 65381357 | นายศุภวิชญ์ ธรรมเอี่ยม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
30 | 65381456 | นางสาวสุธิตา เมืองเปรม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
31 | 65381500 | นางสาวสุรางคนา ไวยกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
32 | 65381548 | นายอติวิชญ์ เดชะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
33 | 65381593 | นางสาวอนุธิดา ศรีบุญลอย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
34 | 65381609 | นางสาวอภิชญา อินช้อย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
35 | 65381623 | นางสาวอรปรียา จำปารอด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
36 | 65381630 | นายอรรฆพล สิงห์ภู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
37 | 65381654 | นางสาวอริสรา ลาดปาละ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
38 | 64160946 | นางสาวชลลดา พรมเจียม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
39 | 64161103 | นางสาวฐิตาภา แย้มมาก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 64161318 | นายณัฐพงศ์ สันทะยา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
41 | 64161332 | นางสาวณัฐพร เวรุวาปี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
42 | 64161424 | นางสาวทยิดา แสงทุน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
43 | 64162049 | นางสาวบัวชมภูภัทร์ บัวภา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
44 | 64162193 | นางสาวปราณปริยา สุดจำรอง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
45 | 64162384 | นางสาวปุณยวีร์ ดีมั่น | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
46 | 64162414 | นายพงศ์วรินท์ ลิ้มสวัสดิ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
47 | 64162520 | นางสาวพัชราภรณ์ คชมิตร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
48 | 64162575 | นางสาวพินิตนันท์ โสภา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
49 | 64162582 | นางสาวพิมพกาญจน์ สะเทิงรัมย์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
50 | 64162636 | นางสาวพิยดา ม้ามณี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
51 | 64162810 | นางสาวมีรญา เทียบแก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
52 | 64163220 | นายวีรภัทร เขียวแก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
53 | 64163312 | นางสาวศศิธร เรืองภักดี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
54 | 64163534 | นางสาวสรชา สมรัก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
55 | 64163602 | นางสาวสินจัย แสนทวีสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
56 | 64163657 | นางสาวสุกัญญา สุขค่า | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
57 | 64163718 | นางสาวสุดารัตน์ เขียวละออ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
58 | 64163909 | นางสาวสุภัชชา ฐานดี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
59 | 64164173 | นางสาวอัจฉริยา เสือทับ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
60 | 64164289 | นางสาวอุรัสยา เมียวนวม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
61 | 64164456 | นายภูตะวัน ไก่แก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
62 | 66160227 | นายกังวรรณไพ ปานเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
63 | 66160968 | นางสาวณัฐถิชา เมฆหมอก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
64 | 66161316 | นางสาวธนัชชา น้ำนุช | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
65 | 66162054 | นางสาวพัชราภา นาคอินทร์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
66 | 66162139 | นางสาวพิริยากร ทองแท้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
67 | 66163150 | นางสาวสอยดาว จันทคูณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
68 | 66163259 | นางสาวสุกัญญา สุขประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
69 | 66163495 | นางสาวสุราณี มากบ้านบึง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
70 | 66164089 | นายนันทพงศ์ อยู่มี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
71 | 66164294 | นายอนันทโชค ช้างคำ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
72 | 66164409 | นายภัทรพงษ์ พันมา | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
73 | 66164423 | นายภัทรพล ภาคแก้ว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
74 | 66210779 | นางสาวนันทกาญจน์ พูลเขตรการ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
75 | 66211028 | นางสาวพรรณวดี เพชรเหล็ก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
76 | 66211035 | นางสาวพรรณษา ปินตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
77 | 66211172 | นางสาวภัทรธิดา โม้แพน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
78 | 66211578 | นางสาวสุวพิชญ์ จันทร์ทับทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
79 | 65310036 | นางสาวกนิษฐา บุญสุวรรณ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
80 | 65310517 | นางสาวขวัญฤทัย ตุ่มพงษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
81 | 65310715 | นายจิรัฎฐ์ สุขสบาย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
82 | 65310791 | นางสาวจุฑามาศ กอบกำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
83 | 65311163 | นายชัยวัฒน์ อุตมา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
84 | 65311255 | นางสาวชุติภาส พิพากษา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
85 | 65311842 | นายธนกฤต กลิ่นขจร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
86 | 65312023 | นายธนาวัฒน์ เอี่ยมงิ้วงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
87 | 65312030 | นางสาวธนิสร ธนะสังข์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
88 | 65312313 | นายนนทฤทธิ์ หอมทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
89 | 65312863 | นางสาวประภาศิริ โตสืบสาย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
90 | 65313020 | นางสาวปาริสา แสงรัตนธงชัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
91 | 65313440 | นางสาวพิมพ์มาดา ศรีสุวรรณ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 65313778 | นางสาวภัสสร กลางวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
93 | 65314706 | นางสาววิภาวรรณ ช่างย้อม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
94 | 65315000 | นางสาวศุภิตา ยิ้มพราย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
95 | 65315215 | นางสาวสุดารัตน์ ยอดเถื่อน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
96 | 65315550 | นางสาวอลิชา ดีคำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
97 | 65316182 | นางสาวณัฐนันท์ ดารังวัล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
98 | 65316717 | นางสาววภาดา กองแอ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
99 | 65316984 | นางสาวอลิศรา นันทะสิงห์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
100 | 65317035 | นางสาวอุราพร สันสุวรรณ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
101 | 66310028 | นายธัญพิสิษฐ์ ศรีทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 66310271 | นายกฤษติชิต ฤทธิ์ศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
103 | 66310301 | นายกังหัน แสงอรุณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 66310509 | นายกิตติชัย คงทน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
105 | 66310639 | นายแก้วไพฑูรย์ พันธ์ขะวงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
106 | 66310936 | นางสาวจุฑาภัทร รัตนวัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
107 | 66311049 | นายชนาเดช กุลกรอม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 66311124 | นายชยณัฐ ประยูรยิ้ม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
109 | 66311179 | นายชลสิทธิ์ สิทธิพันธุรักษ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 66311209 | นายชัยภัทร พันหลัก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
111 | 66311384 | นางสาวณฐภัทร อินทโลหิต | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
112 | 66311537 | นายณัฐกร นันต์ธนะ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
113 | 66311605 | นางสาวณัฐฐาพร วิทูร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
114 | 66312152 | นายธนกฤต จอเจริญพานิช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
115 | 66312213 | นายธนบดี โมราถบ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
116 | 66312268 | นายธนภัทร ธีระพัชรรังษี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
117 | 66312480 | นายธัญพัฒน์ แสงสว่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
118 | 66312558 | นายธีธัช ทัศจันทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
119 | 66313005 | นางสาวปณิตา จันทร์ประทุม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
120 | 66313180 | นายปิยวัฒน์ เถาวัลย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
121 | 66313227 | นางสาวปุณยวีร์ พันธุ์วิเชียร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
122 | 66313395 | นางสาวพรรณปพร ยอดสนิท | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 66313524 | นางสาวพัชรินทร์ แซ่ย่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
124 | 66313739 | นายพิสิษฐ์ หนูใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
125 | 66313753 | นายพีรพล หนูรอด | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
126 | 66313814 | นางสาวเพชราภา ชาวเขา | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
127 | 66313869 | นางสาวแพรวา มากเรืองศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
128 | 66313920 | นางสาวภัทรธิดา วิริยอมร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
129 | 66314040 | นายภานุวัฒน์ ลาพรมมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 66314675 | นางสาววรารัตน์ พุ่มทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
131 | 66315825 | นายอิทธิพนธ์ อุ่นใจ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
132 | 66315900 | นายวิศรุฬห์ เล็กประดิษฐ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 50 |
133 | 66316068 | นางสาวฐิติรัตน์ อยู่นาน | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
134 | 66316341 | นายพสิษฐ์ภณ แสงแก้วสันติสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
135 | 66316679 | นายสรวิชญ์ เรืองเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
136 | 63360255 | นางสาวกฤษณา อินทปัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
137 | 63361610 | นายฐากูร วิรานันท์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
138 | 63362013 | นายณัฐภัทร ทรัพย์แสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
139 | 63362501 | นายธนบดี อำภัยบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
140 | 63362709 | นายธรณินทร์ โสโพ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
141 | 63366677 | นางสาวสุกฤตา หนูบุญรักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
142 | 63366684 | นางสาวสุกัญญา บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
143 | 63367254 | นายอดิศักดิ์ นองเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
144 | 64360391 | นายกันติทัต ซานอก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
145 | 64360742 | นายคณาธิป อ่อนวอน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
146 | 64360810 | นายคุณานนต์ ธาดาภาคย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
147 | 64361848 | นายฐิติพงษ์ พันธ์มณี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
148 | 64362517 | นางสาวทิพยดา ศรีทิพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
149 | 64363675 | นางสาวเบญจพร อภัยรุณ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
150 | 64366546 | นางสาวสุธิดา มียา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
151 | 64367123 | นายอังกูร อยู่นาค | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
152 | 65360307 | นางสาวกัลยากร บุญแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
153 | 65360314 | นางสาวกาญจนาภัทร ไกรนิตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
154 | 65360321 | นางสาวกานต์สิรี ลายบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
155 | 65360567 | นางสาวจิฑาภรณ์ โชตินิกร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
156 | 65360697 | นายจิรัฏฐ์ แสนทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
157 | 65360758 | นางสาวจุฑาภรณ์ หมายเทียมกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
158 | 65360888 | นางสาวชนนิกานต์ พูนผล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
159 | 65360901 | นางสาวชนัญชิดา โถยอด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
160 | 65360987 | นางสาวชลธิชา พลสงคราม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
161 | 65361007 | นางสาวชลธิชา อ่อนเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
162 | 65361717 | นางสาวณิชชยา ขานไข | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
163 | 65361960 | นางสาวธนภรณ์ พะนัด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
164 | 65362738 | นางสาวเบญจมาศ ศรีประวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
165 | 65363193 | นายพงศกร เพิ่มพูล | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
166 | 65363308 | นางสาวพรทิพย์ ลาดเลา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
167 | 65364152 | นายโยธิน แซ่โซ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
168 | 65364572 | นายวีระชัย อังกาบ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
169 | 65364794 | นายศุภชัย แก้ววิเชียร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
170 | 65365302 | นายอดิเทพ แสนใส | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
171 | 65365500 | นางสาวอัจฉริยา ศรีนารถ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
172 | 65365531 | นางสาวอันธิกา เอมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
173 | 65365586 | นางสาวอานันท์ธิดา ศรีจริยา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
174 | 65365845 | นายชญานินทร์ วีรานันต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
175 | 66360313 | นายกวิน ทาคุโตะ โนซาว่า | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
176 | 66361181 | นายชานน ฟักเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
177 | 66361891 | นายตนุภัทร เกิดแก่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
178 | 66410759 | นางสาวชญานิษฐ์ บุญประดับ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
179 | 66410834 | นายชยพล พวงคำ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
180 | 66410896 | นายชัยวัฒน์ ใจแสง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
181 | 66410926 | นายชินกฤต ภูติโส | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
182 | 66411015 | นางสาวญาณิศา มีเงิน | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
183 | 66411480 | นายธนกร อชิตพล | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
184 | 66411831 | นายนพพร โพธิ์ศรี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
185 | 66412029 | นายนาธาน จอนมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
186 | 66412067 | นายนิติพงษ์ สุขเจริญ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
187 | 66412562 | นางสาวพนิดา ดีเต่า | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
188 | 66413231 | นายรัฐพงศ์ คันธีราช | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
189 | 66413286 | นางสาวลักษมณ มูลศรี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
190 | 66413613 | นายศิรารุจ จาดแดง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
191 | 66414115 | นายอนุวงค์ สินธุไทยวงค์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
192 | 66414276 | นางสาวอารียาภรณ์ ราชจันทร์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
193 | 66470050 | นางสาวกนกกาญจน์ วัฒนศิริ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
194 | 66470067 | นางสาวกนกพร ดวงจิตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
195 | 66470197 | นางสาวกัญญาวีย์ จินดาโรจน์สกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
196 | 66470616 | นางสาวชนาพร ศรีคัดเค้า | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
197 | 66471026 | นางสาวณัฐนิชา น้อยคง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
198 | 66471088 | นางสาวณิชกานต์ บ้ำชาวนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
199 | 66471569 | นางสาวนิภาธร คำลือ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
200 | 66472016 | นางสาวพรรณนิภา โมราสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
201 | 66472177 | นายพีรวัชญ์ บุญแจ้ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
202 | 66472184 | นายพีรวิชญ์ บุญแจ้ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
203 | 66472566 | นางสาววราภรณ์ นาทันใจ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
204 | 66473037 | นางสาวสาวิตรี ทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
205 | 66473297 | นางสาวอชิษา อินทิพย์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
206 | 66520434 | นางสาวจิรพร สอนสิทธิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
207 | 66520441 | นางสาวจิรภัทร พุทธโชติ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
208 | 66520533 | นางสาวชนฤดี มะตัน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
209 | 66520540 | นางสาวชนัญชิดา สีเชียงหา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
210 | 66520557 | นางสาวชนัญชิดา สุนทนันท์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
211 | 66520823 | นางสาวณัฐณิชา เข้มแข็ง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
212 | 66520908 | นางสาวณัฐพร ประสมทรัพย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
213 | 66520922 | นางสาวณัฐวดี ตันคำนา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
214 | 66521226 | นางสาวนงนภัส อินทร์บึง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
215 | 66521257 | นายนพรัตน์ จันทะคุณ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
216 | 66521363 | นางสาวนิชาภา เครือบคนโท | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
217 | 66521424 | นางสาวบุษบามีนตรา เทพอาจ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
218 | 66521493 | นายปรัชญา กาเงิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
219 | 66521509 | นางสาวปริชญา ดามณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
220 | 66521547 | นางสาวปานระพี สีปานเงิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
221 | 66521592 | นางสาวปุณิกา อ่อนพรมราช | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
222 | 66522001 | นางสาวภัคฤมาศ เขตตรีจักร์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
223 | 66522070 | นางสาวภาชินี สนามน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
224 | 66522247 | นางสาวรมิดา วีระฤทธิพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
225 | 66522346 | นางสาววณิชชยา หอมแก่นจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
226 | 66522612 | นายสรพัศ เต่าทองคำ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
227 | 66522636 | นางสาวสาธนี มนต์ประเสริฐศรี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
228 | 66522667 | นางสาวสิตานันท์ ทับจาก | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
229 | 66522711 | นางสาวสุจิตรา ไพศาลกว้างขวาง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
230 | 66522940 | นายอนุรักษ์ ฤกษ์ใหม่ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
231 | 66522988 | นายอภิรักษ์ อ่วมแจ้ง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
232 | 66523022 | นางสาวอัญมณี โพธิ์แก้ว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
233 | 66523039 | นางสาวอัฐนัญญา สันทะวงศ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
234 | 66560270 | นางสาวจุฬารัตน์ ถีสูงเนิน | พย.บ. | 10 |
235 | 66560546 | นางสาวนภัสสร แจ้งกอน | พย.บ. | 10 |
236 | 66560676 | นางสาวปราริษา จงพึ่งกลาง | พย.บ. | 10 |
237 | 66560683 | นางสาวปลายฟ้า เสากุดแคน | พย.บ. | 10 |
238 | 66560904 | นายไรวินท์ อุ่นวันดี | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
239 | 65660247 | นายกิตตินันท์ บุญมี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
240 | 65660421 | นางสาวจิราพัชร แม่หล่าย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
241 | 65660667 | นายฒภัฒร์ ทิพมาศ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
242 | 65660858 | นางสาวทัศมนต์ หนูกระโทก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
243 | 65661060 | นายธีรภัทร เพชรพุก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
244 | 65661091 | นายนนทพัทธ์ ทองเผือก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
245 | 65661312 | นางสาวเบญจวรรณ อินมั่นคง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
246 | 65661565 | นางสาวพรพิชชา บัวผัด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
247 | 65661572 | นายพรหมธาดา เตโจ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
248 | 65661671 | นางสาวพิทยารัตน์ มาดหมาย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
249 | 65662098 | นางสาววรวลัญช์ นำสินจรรยาสุข | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
250 | 65662333 | นางสาวสาธินี บุญมา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
251 | 65662524 | นางสาวอนุสรา ขวัญวงษ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
252 | 65662692 | นางสาวชลธิชา มาลัย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
253 | 65662739 | นางสาวณัฏฐ์ธพร ไชยเมือง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
254 | 65662753 | นางสาวณัฐนิชา นิเวทนา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
255 | 65662777 | นางสาวตวงรัตน์ บุตรเกตุ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
256 | 65662838 | นายธีรภาพ คัมภีร์สัจจะ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
257 | 65662982 | นางสาววรดา รัตนศรีปัญญะ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
258 | 65663002 | นางสาวศรินภา ทาโฮม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
259 | 66521387 | นางสาวนิรมล ค้อมทอง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
260 | 66660376 | นายเจษฎาภรณ์ สมสมัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
261 | 65710089 | นางสาวกวิสรา กัณทสังข์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
262 | 65710508 | นางสาวฐิมนต์รัตน์ เลิศหาญ | สถ.บ. | 10 |
263 | 65710799 | นายธฤต บุญเฟื่อง | สถ.บ. | 10 |
264 | 65710867 | นางสาวนคปภรณ์ อนุกูล | สถ.บ. | 10 |
265 | 65710942 | นางสาวนริศรา แก่นเขียว | สถ.บ. | 10 |
266 | 65711475 | นายภาณุ สนเทียนวัด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
267 | 65711499 | นางสาวภุมริน วิสุทธิศรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
268 | 65711574 | นางสาวรติมา ถ้ำบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
269 | 65711628 | นางสาวรัตนาภรณ์ บัวตูม | สถ.บ. | 10 |
270 | 65711758 | นางสาววริษา มิ่งขวัญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
271 | 65712021 | นางสาวสุตาภัทร วัดสิงห์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
272 | 66190170 | นางสาวกฤติมา เอี่ยมชม | น.บ. | 10 |
273 | 66190316 | นางสาวเกศิณี จรศรี | น.บ. | 10 |
274 | 66190354 | นางสาวขวัญชนก อินทะจร | น.บ. | 10 |
275 | 66190385 | นายคุณากร เติมทวีทรัพย์ | น.บ. | 10 |
276 | 66190460 | นายจารุวัฒน์ ไชยทอง | น.บ. | 10 |
277 | 66191214 | นางสาวธนัญญา โพธิ์เงิน | น.บ. | 10 |
278 | 66191450 | นายนันทชาติ เปรมชาวนา | น.บ. | 10 |
279 | 66191498 | นางสาวนิติณัฐดา โทจำปา | น.บ. | 10 |
280 | 66191665 | นางสาวปาณิศา นุชท่าโพ | น.บ. | 10 |
281 | 66191818 | นางสาวพัธนันต์ ปานพรม | น.บ. | 10 |
282 | 66191863 | นางสาวพิชญา แซ่พ่าน | น.บ. | 10 |
283 | 66191931 | นางสาวพิมลพรรณ ปาโน | น.บ. | 10 |
284 | 66191979 | นางสาวพุทธิชา แสงศรีจันทร์ | น.บ. | 10 |
285 | 66192037 | นางสาวภัทรทิยา ตั้นตี๋ | น.บ. | 10 |
286 | 66192099 | นางสาวภัสพร ประกอบวรกาน | น.บ. | 10 |
287 | 66192235 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นเมือง | น.บ. | 10 |
288 | 66192334 | นายรัชชานนท์ เพิ่มรักษ์ | น.บ. | 10 |
289 | 66192464 | นางสาววรัญญา สุภาพรรณ | น.บ. | 10 |
290 | 66192471 | นางสาววรัญญา เพชรดี | น.บ. | 10 |
291 | 66192563 | นางสาววิภาวดี อารีรักษ์ | น.บ. | 10 |
292 | 66192655 | นายศักย์ศรัณย์ สุจันทร์ | น.บ. | 10 |
293 | 66192662 | นายศักรธนพิชญ์ ยืนยงค์ | น.บ. | 10 |
294 | 66192747 | นายเศรษฐ์พล นันทนพิบูล | น.บ. | 10 |
295 | 66192884 | นางสาวสิริกร แสนดวง | น.บ. | 10 |
296 | 66192914 | นายสุกฤษฏิ์ สีแดง | น.บ. | 10 |
297 | 66192976 | นางสาวสุพิชญา โตมี | น.บ. | 10 |
298 | 66192983 | นางสาวสุภาภรณ์ อ่อนละมัย | น.บ. | 10 |
299 | 66193027 | นางสาวเสาวภา ใจสะอาด | น.บ. | 10 |
300 | 66193164 | นายอภิสิทธิ์ ไชยมงคล | น.บ. | 10 |
301 | 66193263 | นายอัฎฐารส เจริญสุขยิ่งยิ่ง | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
302 | 63260234 | นางสาวกฤติมา เหมือนจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
303 | 63264881 | นายสถาพร จุลพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
304 | 65260454 | นายจิณณวัตร ยศวิชัย | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
305 | 65261376 | นายณัฐพล ศรีสุวรรณโสภา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
306 | 65261413 | นายณัฐวัตร หมีไข่ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
307 | 65261741 | นายธนภัทร นมัสการ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
308 | 65262236 | นางสาวบัวรัณฑิตา นาดี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
309 | 65262373 | นางสาวปภัสรา มะลิลา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
310 | 65262519 | นางสาวปวีณา จันทร์ศรี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
311 | 65262694 | นางสาวผกามาศ บัวเข็ม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
312 | 65263318 | นางสาวภัทราพร โพธา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
313 | 66262860 | นางสาวพัชรพร ภู่จรัส | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
314 | 66263362 | นางสาวมณฑกานต์ ทองน้อย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
315 | 64240372 | นางสาวกุลกมล เจริญวัย | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
316 | 64241317 | นางสาวณัชชา มิ่งขวัญ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
317 | 64241454 | นางสาวณัฐชา สงวน | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
318 | 64244479 | นางสาววีร์สุดา โต๊ะทอง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
319 | 65340347 | นายกวินภพ ล่าชัย | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
320 | 65340378 | นายกษิดิ์เดช วิเศษวงศ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
321 | 65340576 | นายกันตินันท์ พราวพลายแก้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
322 | 65341115 | นายจิรพัฒน์ เล็บสิงห์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
323 | 65341436 | นางสาวฉัชญา สูงงาม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
324 | 65341696 | นางสาวชลิตา อ่องแก้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
325 | 65341764 | นางสาวชาลิสา ด้วงภู่ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
326 | 65342709 | นายต้นน้ำ อยู่นาค | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
327 | 65346189 | นางสาวรมณ ชินสงคราม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
328 | 65346417 | นางสาววรัทยา พันธุ์รัตน์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
329 | 65347315 | นางสาวณลิตา หลีเกษม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
330 | 66340261 | นางสาวกฤตพร ค้ามอยู่ | นศ.บ. | 10 |
331 | 66340377 | นายก้องกิดากร อ่ำอยู่ | นศ.บ. | 10 |
332 | 66340391 | นางสาวกัญญาณัฐ โพธิ์สุวรรณ์ | นศ.บ. | 10 |
333 | 66340452 | นางสาวกัญญารัตน์ รอดทุ่ง | นศ.บ. | 10 |
334 | 66340773 | นางสาวขวัญชนก รินสอน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
335 | 66340858 | นายจรรษะณัย เมืองมงคล | นศ.บ. | 10 |
336 | 66341312 | นางสาวชยานัน พลเหิม | นศ.บ. | 10 |
337 | 66341404 | นายชัชวาลย์ โวหารพจน์ | นศ.บ. | 10 |
338 | 66341510 | นางสาวโชติมณี ปานแก้ว | นศ.บ. | 10 |
339 | 66341732 | นางสาวณัชฌา แสงเย็น | นศ.บ. | 10 |
340 | 66342050 | นายณัฐภัทร คำคุณเมือง | นศ.บ. | 10 |
341 | 66342371 | นายธนกร พูนบ้านแขก | นศ.บ. | 10 |
342 | 66343125 | นางสาวนวนันท์ แตงพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
343 | 66343200 | นายนัทดนัย แสงเมือง | นศ.บ. | 10 |
344 | 66343323 | นายนิธิวิทย์ ศรีนราภิรมย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
345 | 66343491 | นางสาวบุญญรัฐ รัตนบุรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
346 | 66343859 | นายปริวัฒน์ คงพ่วง | นศ.บ. | 10 |
347 | 66344429 | นายพันธการ เกตุอุ่น | นศ.บ. | 10 |
348 | 66344443 | นางสาวพาขวัญ ยะด้วง | นศ.บ. | 10 |
349 | 66344795 | นางสาวภัคจิรา รู้สูงเนิน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
350 | 66345716 | นางสาวลลิตา ศรีตองอ่อน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
351 | 66346027 | นางสาววริศรา มีอินถา | ศ.บ. | 10 |
352 | 66346614 | นายเศรษฐพงศ์ กุลจันทร์ | นศ.บ. | 10 |
353 | 66347307 | นางสาวไหมไทย แสงเย็น | นศ.บ. | 10 |
354 | 66347482 | นางสาวอภิญญา โอภาส | ศ.บ. | 10 |
355 | 66347710 | นางสาวอัมภาภรณ์ พ่วงรอด | นศ.บ. | 10 |
356 | 66348571 | นายธีรภัทร นุชท่าโพธิ์ | ศ.บ. | 50 |
คณะสังคมศาสตร์ |
357 | 64244516 | นางสาวศรัญญา อ่อนแดง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
358 | 65240883 | นางสาวชลิดา คงอรุณ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
359 | 65243853 | นางสาววีรดา มูลถี | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
360 | 66160272 | นางสาวกัญญารัตน์ ภู่เอี่ยม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
361 | 66241735 | นางสาวธัญญาดา แดงเรือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
362 | 66244125 | นางสาวอนัญญา ศรีสวัสดิ์โชคชัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |