ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380701 | นางสาวนริศรา ศรีเสน่ห์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65381142 | นางสาววชิรญา ปิงจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65381678 | นางสาวอัญชุลี นามโฮง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380014 | นางสาวกนกพร เกิดเกตุ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380229 | นางสาวชนิกานต์ วรรณุลัย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380267 | นายฌาณุภัทร สิริโสมะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380342 | นายณัฐกฤต สุขทรัพย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380359 | นายณัฐพงศ์ คำผุด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380403 | นางสาวธณพชนน มีพยุง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380656 | นางสาวปภัสรา ศรีบุตรดี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380687 | นายปองเดช รุมชเนาว์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380717 | นางสาวปิยาพัชร โพธิ์ทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380885 | นายภูวรัตน์ สร้อยอาภรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380977 | นางสาวยุพารัตน์ ช้างพินิจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66381066 | นายวชิระ ทาจวง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66381189 | นายศิวกร เทียนวิชัย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
17 | 65162161 | นายพงศพัศ ทรงไพรเดช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
18 | 66160074 | นางสาวกชนิภา บูรณะพิมพ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
19 | 66160098 | นางสาวกนกกาญจน์ ริตตะนันท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
20 | 66160104 | นางสาวกนกนิภา พวงสมบัติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
21 | 66160128 | นางสาวกนกลักษณ์ ใจบุญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
22 | 66160135 | นางสาวกนกวรรณ ภู่จีน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
23 | 66160166 | นางสาวกมลวรรณ สมัครการไถ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
24 | 66160180 | นายกรรชัย จันพาพาด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
25 | 66160203 | นางสาวกฤตพร ผิวนวล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
26 | 66160258 | นางสาวกัญญารัตน์ ภิวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
27 | 66160265 | นางสาวกัญญารัตน์ มาไกล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
28 | 66160289 | นางสาวกัญญาวรรธ ชลธิชาชลาลักษณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
29 | 66160296 | นางสาวกัญญาวีร์ พนาลิกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
30 | 66160333 | นางสาวกานต์รวี สุทำมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
31 | 66160388 | นายกิตติศักดิ์ เหมือนกรุง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
32 | 66160395 | นางสาวกุลิสรา จันทร์หน่อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
33 | 66160401 | นางสาวเก็จเกล้า สุวรรณเสงี่ยม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
34 | 66160425 | นางสาวเกศสิรินทร์ ทิศอุ่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
35 | 66160494 | นางสาวจันทร์จิรา เจริญศิลป์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
36 | 66160531 | นางสาวจินดามณี แสงอ่อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
37 | 66160616 | นางสาวจุฑามาศ ทรงไชย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
38 | 66160623 | นางสาวจุฑารตน์ กลั่นสอน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
39 | 66160630 | นางสาวจุติพร เขตนิมิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
40 | 66160654 | นายเจษฎา หลอดแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
41 | 66160678 | นางสาวชญานันต์ มะลิซ้อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
42 | 66160685 | นางสาวชนิตา ปงกันทา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
43 | 66160692 | นางสาวชมพูนุช กองขันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
44 | 66160722 | นางสาวชลธิชา สุขเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
45 | 66160739 | นางสาวชัญญานุช เสนีวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
46 | 66160807 | นายไชยวัฒน์ บุญมา | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
47 | 66160821 | นางสาวฐิตาพร ต่ายจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
48 | 66160838 | นางสาวฐิติรัตน์ เกษาพร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
49 | 66160845 | นางสาวฑิฆัมพร สว่างใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
50 | 66160890 | นางสาวณัฎฐากร รักหาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 50 |
51 | 66160913 | นางสาวณัฏฐณิชา นันทะแสง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
52 | 66160944 | นางสาวณัฐกานต์ โอ่งอิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
53 | 66160982 | นางสาวณัฐธยาน์ แสวงผล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
54 | 66161033 | นางสาวณัฐวดี บุญคง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
55 | 66161040 | นายณัฐวัตร โกฎแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
56 | 66161064 | นางสาวณิชนันท์ ตันวีระพันธุ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
57 | 66161095 | นางสาวดารินทร์ จันทร์ศรีวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
58 | 66161101 | นางสาวดีน่า ภิรมย์ไกรภักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
59 | 66161125 | นายต้นตะวัน เที่ยงอยู่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
60 | 66161170 | นางสาวทิพกฤตา คำแสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
61 | 66161200 | นายธนธรณ์ คงเดช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
62 | 66161262 | นางสาวธนภรณ์ ศิริเขตกิจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
63 | 66161330 | นางสาวธมลวรรณ ศูนย์กลาง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 60 |
64 | 66161354 | นายธรรมรัตน์ บัวดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 50 |
65 | 66161361 | นายธราดล วิภาณุรัตน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
66 | 66161385 | นางสาวธัญชนก คำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
67 | 66161491 | นางสาวนรกมล พึ่งม่วง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
68 | 66161521 | นางสาวนฤกันยา พันธาธิก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
69 | 66161538 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชร์สว่างเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
70 | 66161675 | นางสาวนิศรา ทรัพย์แสง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
71 | 66161736 | นางสาวเบญจวรรณ แซ่เล็ก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
72 | 66161774 | นางสาวปภัสรา ภู่วิเศษ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
73 | 66161781 | นางสาวปภาดา ผลจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
74 | 66161866 | นางสาวปัทมา ธูปมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
75 | 66161873 | นางสาวปาณิสา มหาวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
76 | 66161941 | นายพงศ์พิพัฒน์ บุญโชติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
77 | 66161965 | นางสาวพรพรรณ แสงอุทัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
78 | 66161989 | นางสาวพรมณี ศรีพลเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
79 | 66162023 | นางสาวพัชราภรณ์ มั่นหิว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
80 | 66162078 | นางสาวพัสตราภรณ์ อินทะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
81 | 66162085 | นางสาวพาขวัญ พันธ์รัตนชาติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
82 | 66162108 | นางสาวพิมพ์ณภัส ไขไพวัลย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
83 | 66162115 | นางสาวพิมพ์ลภัส โพธิรัตน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
84 | 66162184 | นางสาวเพชรรัตน์ ไวสาริกรรม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
85 | 66162214 | นางสาวเพทาย วินพิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
86 | 66162245 | นางสาวภัคจีรา แสนสุภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 12 |
87 | 66162252 | นางสาวภัคธีมา เลิศล้ำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
88 | 66162269 | นางสาวภัททิรา บุญมี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
89 | 66162351 | นายภูธน อะทะไชย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
90 | 66162443 | นางสาวยมลธรณ์ ถมทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
91 | 66162559 | นายรัฐชนนท์ ปาเฉย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
92 | 66162580 | นางสาวรัตนพร เจือนาค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
93 | 66162610 | นางสาวรินรดา กล่อมกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
94 | 66162627 | นางสาวรุ่งอรุณ เจริญบรรเลง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
95 | 66162641 | นางสาวแรกขวัญ สิทธิสระ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
96 | 66162689 | นายวรท เนียมเรือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 50 |
97 | 66162696 | นายวรเมธ ภูวเกียรติกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
98 | 66162702 | นายวรเมธ ถนอมเงิน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 50 |
99 | 66162726 | นางสาววรรณพร โพธิ์ณรงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
100 | 66162733 | นางสาววรัญญา บุรีรักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
101 | 66162740 | นางสาววรัญญา เชื้อบุญมี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
102 | 66162771 | นางสาววริศรา จันทระเสนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
103 | 66162795 | นายวสุธา อินทร์จันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
104 | 66162832 | นางสาววิชญาพร วุฒิวรวนิชย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
105 | 66162856 | นางสาววิรากานต์ ทีบำรุง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
106 | 66162863 | นายวิรุฬหก ลำภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
107 | 66162900 | นางสาวศริมน ภักดีวัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
108 | 66162931 | นางสาวศศิวิมล เมฆประดับ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
109 | 66163037 | นางสาวศุภรดา อาปะนนท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
110 | 66163068 | นางสาวศุภิสรา สายคำจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
111 | 66163075 | นางสาวศุรัณญา เจริญเตีย | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
112 | 66163235 | นางสาวสิริวรรณ ชุ่มประมล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
113 | 66163242 | นางสาวสุกัญญา ชนาธิปมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
114 | 66163327 | นางสาวสุธาสินี หมอเก่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
115 | 66163334 | นางสาวสุธิดา สายดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
116 | 66163341 | นางสาวสุธิดา อิ่นแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
117 | 66163440 | นางสาวสุภาณี โพธิ์ประจักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
118 | 66163549 | นางสาวหนึ่งฤทัย สังขดิษฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
119 | 66163556 | นางสาวอนันตญา ทานัง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
120 | 66163716 | นางสาวอลิสา รักษ์ศิริพงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
121 | 66163754 | นางสาวอัจฉรา สุขคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
122 | 66163822 | นางสาวเอื้อมพร จตุรภัทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
123 | 66163839 | นางสาวบุณยาพร ตรีกาญจนวัฒนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
124 | 66164393 | นางสาวภัสสร แก้วเกษการณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 50 |
125 | 66164423 | นายภัทรพล ภาคแก้ว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
126 | 66210212 | นางสาวจิรภิญญา สุขนวล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
127 | 66210359 | นายชินภัทร์ เรืองจิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
128 | 66211103 | นางสาวพิชญา ทาสีดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
129 | 66211257 | นางสาวภิรัณญาภัส พงษ์พานทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
130 | 66211530 | นางสาวสิริรัตน์ ศิริวัฒน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
131 | 65313471 | นางสาวพิยดา กิจสวัสดิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 50 |
132 | 65316656 | นายรัชชานนท์ ศรีสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
133 | 66313777 | นายพีรวัฒน์ กันวิหก | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
134 | 66360269 | นายกฤษฎา ทองอุไร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
135 | 66360788 | นางสาวจันทรณัฏฐ์ สอนศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
136 | 66361075 | นายชยณัฐ ไพรทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
137 | 66361280 | นางสาวชุติมา ชูแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
138 | 66361396 | นายณพจน์ แป้นไม้ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
139 | 66361594 | นายณัฐนันท์ นาคอ่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
140 | 66361716 | นายณัฐภัทร นำทรัพย์รุ่งโรจน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
141 | 66361921 | นายเตชิต เปลี่ยนขำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
142 | 66362591 | นายนราวิชญ์ ดวงเทียน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
143 | 66362980 | นายบุญยฤทธิ์ แสงสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
144 | 66363178 | นายปัณณธร จันทร์มีเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
145 | 66363574 | นายพิเชษฐ โตสมบัติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
146 | 66363857 | นายภาณุวัฒน์ รังผึ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
147 | 66363949 | นายภูบดินทร์ ศรีมุข | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
148 | 66365189 | นายสมปรารถนา วิลาวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
149 | 66365295 | นายสิทธิชัย ตันกรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
150 | 66365554 | นางสาวสุอัลวลี บุญยวง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
151 | 66410094 | นางสาวกมลรัตน์ เขาค่าย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
152 | 66410858 | นางสาวชลธิชา จงสวัสดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
153 | 66414078 | นางสาวอชิรญาพร นูมหันต์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
154 | 66460617 | นายนัยธัมม์ ตุ้ยหล้า | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
155 | 66470036 | นายกตัญญู วุฒิสันติกุล | พทป.บ. | 10 |
156 | 66470074 | นางสาวกนกพร เอกมาตย์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
157 | 66470203 | นายกันตพล ศรีนาง | พทป.บ. | 10 |
158 | 66470364 | นางสาวเกวลิน มุสิกะพันธุ์ | พทป.บ. | 10 |
159 | 66470395 | นางสาวเข็มวิกา อินทร์ไข | พทป.บ. | 10 |
160 | 66470456 | นายจารุตม์ สงเขียว | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
161 | 66470487 | นายจิรพัฒน์ โพตะกาว | พทป.บ. | 10 |
162 | 66470555 | นางสาวเฉลิมขวัญ พัดภู่ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
163 | 66470586 | นางสาวชนม์นิภา เกิดสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
164 | 66470609 | นางสาวชนาพร ราชนะ | พทป.บ. | 10 |
165 | 66470708 | นางสาวชัญญา ขุนแผ้ว | พทป.บ. | 10 |
166 | 66470715 | นางสาวชัญญานุช อ่อนเป็ง | พทป.บ. | 10 |
167 | 66470821 | นายฐิติพงศ์ แก้วลอย | พทป.บ. | 10 |
168 | 66470944 | นางสาวณัฐชยา มีสนุ่น | พทป.บ. | 10 |
169 | 66471064 | นางสาวณัทฐนัญยา เจริญสุขพะบูรณ์ | พทป.บ. | 10 |
170 | 66471149 | นางสาวตติยา แน่งน้อย | พทป.บ. | 10 |
171 | 66471224 | นายธนวัฒน์ อินต๊ะวิชา | พทป.บ. | 10 |
172 | 66471248 | นางสาวธนัชชา โชติพิเชฐ | พทป.บ. | 10 |
173 | 66471286 | นางสาวธัญชนก กลิ่นบัว | พทป.บ. | 10 |
174 | 66471293 | นางสาวธัญชนก วงศ์สูงเนิน | พทป.บ. | 10 |
175 | 66471323 | นายธิติภพ ศรีงาม | พทป.บ. | 10 |
176 | 66471460 | นางสาวนลินี ศรีราม | พทป.บ. | 10 |
177 | 66471477 | นางสาวนวรัชต์พร ณัฐพัชร์ภัค | พทป.บ. | 10 |
178 | 66471712 | นางสาวเบญญาภา เขียวดี | พทป.บ. | 10 |
179 | 66471729 | นางสาวปฏิญญา อินทร์วัฒน์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
180 | 66471767 | นายปภณ สุขแสง | พทป.บ. | 10 |
181 | 66471798 | นางสาวประภัสสร สินธุเดช | พทป.บ. | 10 |
182 | 66471903 | นางสาวปิยาพัชร เรืองสุวรรณ | พทป.บ. | 10 |
183 | 66471965 | นางสาวพรญาณี แก้วสุขา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
184 | 66472344 | นางสาวมัธยา คำพวงวิจิตร | พทป.บ. | 10 |
185 | 66472481 | นายวชิรวิทย์ โลกคำลือ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
186 | 66472498 | นางสาววญาดา แย้มขยาย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 50 |
187 | 66472610 | นายวสวัตติ์ จันทร์สายทอง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
188 | 66472641 | นางสาววาสนา ชื่นชอบ | พทป.บ. | 10 |
189 | 66472726 | นางสาวศศิวรรณ ดวงแก้ว | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
190 | 66472740 | นายศิรวิทย์ พงศาปาน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
191 | 66472788 | นายศิริพงษ์ เหลืองสุขเจริญ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
192 | 66472849 | นางสาวศิริลักษณ์ พลดงนอก | พทป.บ. | 10 |
193 | 66472887 | นายศุภกิจ เมืองมั่น | พทป.บ. | 10 |
194 | 66473013 | นางสาวสาธิตา พุกหร่าย | พทป.บ. | 10 |
195 | 66473082 | นางสาวสิริธัญญ์ คำสุข | พทป.บ. | 10 |
196 | 66473129 | นางสาวสุชาดา เทียมม่วง | พทป.บ. | 10 |
197 | 66473150 | นายสุทธวีร์ สินดี | พทป.บ. | 10 |
198 | 66473198 | นางสาวสุพรรณษา บัวยิ้ม | พทป.บ. | 10 |
199 | 66473204 | นางสาวสุพรรณษา ศรัทธาผล | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
200 | 66473228 | นางสาวสุภารัตต์ สุวันนะสาน | พทป.บ. | 10 |
201 | 66473235 | นายสุรเชษฐ์ ยิ้มเครือทอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
202 | 66473259 | นางสาวสุวิภา จันทร์สอน | พทป.บ. | 10 |
203 | 66473310 | นายอภิวิชญ์ พงษ์เพชร | พทป.บ. | 10 |
204 | 66473532 | นางสาวกัญฐิตา นาคนรินทร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 50 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
205 | 66520366 | นางสาวจารุวีย์ แก่นจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
206 | 66520823 | นางสาวณัฐณิชา เข้มแข็ง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
207 | 66520885 | นางสาวณัฐนรี เอื้อเฟื้อพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
208 | 66521127 | นายธนพล อ่อนทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
209 | 66521202 | นายธีระวัฒน์ กลมคีรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
210 | 66521226 | นางสาวนงนภัส อินทร์บึง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
211 | 66521240 | นายนพณัฐ ปวงคำใจ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
212 | 66521479 | นางสาวปภาพินท์ ป้อมคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
213 | 66521615 | นางสาวเปรมวดี สุขจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
214 | 66521721 | นางสาวพลอยชมพู สุวรรณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
215 | 66521783 | นางสาวพัสตราภรณ์ พร้าชาวนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
216 | 66521806 | นางสาวพิชญา กันทะชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
217 | 66521813 | นางสาวพิชญาภา ประฐมวงค์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
218 | 66521912 | นางสาวพีรพัฒน์ ฟักทองพรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
219 | 66521974 | นายภควันต์ จันทสมิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
220 | 66521998 | นางสาวภัคภิญญา อนุสรหิรัญการ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
221 | 66522018 | นางสาวภัณฑิรา ต๊ะคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
222 | 66522247 | นางสาวรมิดา วีระฤทธิพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
223 | 66522469 | นายวีรภาพ ขวัญผ่อง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
224 | 66522605 | นางสาวศุภัศสร สมท่า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
225 | 66522674 | นางสาวสิริยากร ทองสุขดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
226 | 66522797 | นางสาวสุธีวรางค์ จู้อี้ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
227 | 66522964 | นางสาวอพิชญา ขุดขำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
228 | 66523190 | นางสาวปนัดดา บูระพิน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
229 | 66660451 | นางสาวชนะวรรณ เรืองกิจขยัน | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
230 | 66661182 | นางสาวเบญจารัตน์ ปัญญานนท์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
231 | 66661984 | นายวัชรพงศ์ เรียนรุ่งวิสัย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
232 | 66662042 | นายวีรภัทร ร่มโพธิ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
233 | 66710125 | นางสาวกัญญาณี โกศรีวงศ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 50 |
234 | 66710200 | นางสาวกันธิมา ต้านวงยันต์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
235 | 66710262 | นางสาวกุณฑิกา วุฒิสาร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
236 | 66710323 | นายโฆษิต ศุกลรัตน์มณีกร | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
237 | 66710392 | นางสาวจิรัชญา บางศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
238 | 66710606 | นางสาวฐิตาภา อินจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
239 | 66710637 | นางสาวณัฐกมล พลอยประเสริฐ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 50 |
240 | 66710767 | นางสาวณิชาพัฒน์ กองเพ็ง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
241 | 66710811 | นายตะวัน บุตรดา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
242 | 66710859 | นายทวิทญ์ นาคลพ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
243 | 66710866 | นายทักษะ ทิน้อย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
244 | 66710958 | นายธนวัฒน์ วงค์วาด | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
245 | 66711146 | นางสาวนิชาดา คงกิ่ง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
246 | 66711160 | นางสาวนิภาพร ช่วยงาน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
247 | 66711610 | นางสาวภัคริญญา ฟักเอม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
248 | 66711764 | นางสาวรวิสรา ชาญณรงค์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
249 | 66711931 | นางสาววิภาวรรณ แสงรัศมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
250 | 66711962 | นางสาววิไลวรรณ วราหะ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
251 | 66712143 | นางสาวสุธีธิดา บัวประทุม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
252 | 66712303 | นางสาวอมราวดี แรงสาริกรรม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
253 | 65190317 | นางสาวเกวลิน มิตรชอบ | น.บ. | 10 |
254 | 65190577 | นางสาวจิราพัชร หมวกสังข์ | น.บ. | 10 |
255 | 65191482 | นางสาวนภสวรรณ พุ่มพวง | น.บ. | 20 |
256 | 65191697 | นายบัณฑิตย์ เงื่อนจันทร์ทอง | น.บ. | 20 |
257 | 65192038 | นางสาวปิยาภรณ์ อินทิม | น.บ. | 20 |
258 | 65192533 | นางสาวรัตตินันท์ เด็ดขาด | น.บ. | 10 |
259 | 65192625 | นางสาววรรณรัตน์ มีสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
260 | 66190019 | นายอุดมโชค หน่อแก้ว | น.บ. | 20 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
261 | 66260071 | นายกรกช แย้มสระโส | ดศ.บ. | 10 |
262 | 66260989 | นายชโนดม พ่วงชาวนา | ดศ.บ. | 10 |
263 | 66261566 | นายณัฐวัฒน์ เม่นสุวรรณ์ | ดศ.บ. | 10 |
264 | 66262136 | นายนรวิชญ์ ทองรัตน์ | ดศ.บ. | 10 |
265 | 66262228 | นายนันทพัฒน์ สุขม่วง | ดศ.บ. | 10 |
266 | 66262631 | นายปุญญาพัฒน์ บัวประดิษฐ์ | ดศ.บ. | 50 |
267 | 66263188 | นายภคพล แก้วการไร่ | ดศ.บ. | 10 |
268 | 66263935 | นายวินทกร คำประเทือง | ดศ.บ. | 10 |
269 | 66264628 | นางสาวหงสรถ ปันกิติ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
270 | 66264765 | นายอภิรัฐพล สุดจิตร | ดศ.บ. | 10 |
271 | 66265014 | นายธีเดช ปิ่นโต | ดศ.บ. | 50 |
272 | 66265618 | นายเมธาสิทธิ์ จันทวะไลย์ | ดศ.บ. | 10 |
273 | 66265663 | นายถิรพุทธิ์ บุรกิจภาชัย | ดศ.บ. | 50 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
274 | 65241422 | นายณัฐวัตร พืชทองหลาง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
275 | 65264520 | นางสาวหทัยชนก อยู่เย็น | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
276 | 65265602 | นางสาวภัทราภรณ์ กรายทอง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
277 | 65345595 | นางสาวภัทราวดี พูลศิลป์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
278 | 66340322 | นางสาวกวินทิพย์ กลัดภิบาล | นศ.บ. | 10 |
279 | 66340346 | นายกษมา ศรีคำสุข | นศ.บ. | 10 |
280 | 66340681 | นายเกรียงไกร นิมานะ | นศ.บ. | 10 |
281 | 66340940 | นายจิรกร พรมเทียน | นศ.บ. | 10 |
282 | 66340995 | นายจิรวัชร ผาบุตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
283 | 66341138 | นายฉัตรปพน เวียงนาค | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
284 | 66341169 | นางสาวชญาดา ประสะนะโก | บช.บ. | 10 |
285 | 66341701 | นางสาวณริสสา เกษมทรง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
286 | 66342098 | นางสาวณัฐสินี หิรัญอธิเจริญกุล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
287 | 66342142 | นางสาวเณศรา รัศมีเรืองรอง | บช.บ. | 10 |
288 | 66342159 | นายดนัยชนก ปาณะดิษ | นศ.บ. | 10 |
289 | 66342227 | นายต้นทรัพย์ อุดมรักษาสกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
290 | 66342401 | นางสาวธนพร พรมนิล | บช.บ. | 10 |
291 | 66342616 | นางสาวธนาธิป ทิพย์บุรี | นศ.บ. | 10 |
292 | 66342623 | นางสาวธนาภรณ์ จามูล | บช.บ. | 10 |
293 | 66342753 | นายธันธนกฤต เจนจบ | นศ.บ. | 10 |
294 | 66342869 | นายธีระเดช พิมพ์เกตุ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
295 | 66342876 | นายธีระเมธ ตั้งรัตนาพิบูล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
296 | 66342906 | นายนครินทร์ ดิษฐ์ทอง | นศ.บ. | 10 |
297 | 66342913 | นายนครินทร์ สุขโชติ | นศ.บ. | 10 |
298 | 66343095 | นางสาวนริศรา ช่อฟ้า | นศ.บ. | 10 |
299 | 66343224 | นางสาวนันทิดา โพธิ์เตี้ย | บช.บ. | 10 |
300 | 66344139 | นายพงษ์นรินทร์ ยิ้มแสง | บช.บ. | 10 |
301 | 66344627 | นางสาวพิมพิศา สำราญวงค์ | นศ.บ. | 10 |
302 | 66344757 | นางสาวภคพร แสงส่อง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
303 | 66344818 | นายภัทรชัย อินเมฆ | นศ.บ. | 10 |
304 | 66345150 | นายมณฑล สายโน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
305 | 66345372 | นายยศภณ ประจันต์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
306 | 66345600 | นางสาวรัตนากร คนคล่อง | บช.บ. | 10 |
307 | 66345877 | นางสาววรรณษา ภักดี | นศ.บ. | 10 |
308 | 66346300 | นายวีรากร เดชานนท์ | นศ.บ. | 10 |
309 | 66346430 | นางสาวศิริกันยา ทองหล่อ | นศ.บ. | 10 |
310 | 66346461 | นางสาวศิริรัตน์ จุลพันธ์ | นศ.บ. | 10 |
311 | 66346553 | นายศุภมิตร นาวุฒิ | นศ.บ. | 10 |
312 | 66346669 | นางสาวสรัญญา บุญมั่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
313 | 66346867 | นางสาวสุกัญญา สายโสม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
314 | 66347161 | นายสุริยา สุขม่วง | นศ.บ. | 10 |
315 | 66347291 | นางสาวโสภิตนภา เสนาคม | นศ.บ. | 10 |
316 | 66347499 | นางสาวอภิรดี กลมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
317 | 66347536 | นางสาวอรปรียา คำใจ | นศ.บ. | 10 |
318 | 66347703 | นางสาวอัมพวัน แสนวัง | นศ.บ. | 10 |
319 | 66347819 | นายอินทนนท์ ชมภูมิ่ง | นศ.บ. | 10 |
320 | 66347888 | นางสาวเอมิกา บุญมี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 66348502 | นายอัสนี นุพันธ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
322 | 65241071 | นางสาวฐิตาพร เสลารัตน์ | ร.บ. | 10 |
323 | 65241743 | นายธวัชชัย มาเขียว | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
324 | 65242269 | นางสาวบัณฑิตา หมูขำ | ร.บ. | 10 |
325 | 65242276 | นายบาห์เรน ดาดูเคล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
326 | 65244515 | นางสาวอนุธิดา ช่างจงประดิษฐ์ | ร.บ. | 10 |
327 | 66240103 | นางสาวกชพร บัวรัตน์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
328 | 66240301 | นายกิตติพัฒน์ เผ่าพันดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
329 | 66240417 | นายเกียรติภูมิ สีลาโล้ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
330 | 66240479 | นางสาวคุ้มขวัญ พิมพ์เกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
331 | 66240615 | นายเจษฎาพร ดอนแนไพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
332 | 66240790 | นายชัชวาล คุ้มช้าง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
333 | 66241216 | นางสาวณัฐนรี ทาสี | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
334 | 66241513 | นายธนบดี พรมทอง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
335 | 66241537 | นางสาวธนภรณ์ แก้วสีโท | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
336 | 66241636 | นางสาวธนัญญา เสือเหลือง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
337 | 66241681 | นายธเนศ โสพินย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
338 | 66242039 | นางสาวนับดาว อินแตง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
339 | 66242183 | นางสาวบัญฑิตา ตินะมาตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
340 | 66242442 | นางสาวปิยฉัตร รักษาพล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
341 | 66242541 | นางสาวพรรณพษา ศรีฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
342 | 66242879 | นางสาวภัทรภร วงศ์สม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
343 | 66243012 | นางสาวมณีรัตน์ ตะงะ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
344 | 66243203 | นางสาวรุ่งเรือง พลชา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
345 | 66243302 | นางสาววรัญญา คงสมทรง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 66243340 | นางสาววรินทร ประมาณ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66243586 | นางสาวศิรัญญา พิมพาแต่ง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 66243876 | นางสาวสุคนธวา ตลาดเงิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
349 | 66244194 | นางสาวอรไท ทองพันชั่ง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
350 | 66244354 | นายศราวุธ รุ่งเรืองภักดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |