ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380021 | นางสาวกนกวรรณ กลมกล่อม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380069 | นางสาวกัญญาวีร์ จันทร์คณา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380250 | นายชิตพล แก้วของสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380441 | นายธนวินท์ สิงห์เปีย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380557 | นายนันท์นพิน สุดสาร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380922 | นางสาวมนัสนันท์ นนท์ศรีเหว่า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66381127 | นางสาววรัทยา เปรมพล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66381486 | นางสาวอารียา พิชัยยันต์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66381493 | นางสาวชลธิชา ชาติสุทธิ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
10 | 66160340 | นางสาวการะเกต สีหะไกร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 66160524 | นายจารุวัฒน์ มีสัตย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 50 |
12 | 66160883 | นายณรงค์ฤทธิ์ ใจเย็น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
13 | 66161194 | นายธนกร โชคชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 50 |
14 | 66161644 | นางสาวนิติเนตร จันทร์มี | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 66161798 | นายปรเมษฐ์ พุทธเกษม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
16 | 66161804 | นางสาวประวีณ์นุช แสงพรม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
17 | 66162955 | นายศักดิโชติ หวังดุลยกิติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
18 | 66163709 | นางสาวอริสา วงศ์สวรรค์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 66163921 | นายคมกฤช ศักดิ์ดี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20 | 65310302 | นางสาวกาญจนสุดา ร่วมมิตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
21 | 65310470 | นางสาวเกษศิรินทร์ บุญรักษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
22 | 65310807 | นายเจตนิพัทธ์ รถมะณี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
23 | 65310951 | นางสาวชนิสรา ทาสี | วท.บ. (เคมี) | 50 |
24 | 65311040 | นางสาวชลธิชา ขอนดุสิต | วท.บ. (เคมี) | 10 |
25 | 65311163 | นายชัยวัฒน์ อุตมา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
26 | 65311590 | นางสาวณัฐริกา สุยะตุ่น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
27 | 65311675 | นางสาวณิชกานต์ กติกาสติ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
28 | 65312023 | นายธนาวัฒน์ เอี่ยมงิ้วงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
29 | 65312573 | นายนิพนธ์ มากน้อย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
30 | 65313259 | นางสาวพรนภา ผ่านพัฒนาสวัสดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
31 | 65313709 | นางสาวภัทรพร ขจรดิลกกุล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
32 | 65315567 | นางสาวอักฑ์ษราภัคถ์ ขิงสันเทียะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
33 | 65315703 | นางสาวอิงค์สุดา โพธิ์ชัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 65315895 | นางสาวกัญญาพัชร ทวียนต์เนรมิตร | วท.บ. (เคมี) | 12 |
35 | 65315918 | นางสาวกิตติยา ลิ้มเจริญ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
36 | 65316472 | นางสาวพรพิชชา ประทุม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
37 | 65316946 | นางสาวหิรัญญา ม่วงเล็ก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
38 | 66310110 | นางสาวกนกวรรณ จุลพันธ์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
39 | 66310189 | นายกฤติกร บวรวุฒิธนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
40 | 66310257 | นายกฤษฎาภรณ์ ยอดดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
41 | 66310431 | นางสาวกัลยรัตน์ คงดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
42 | 66310547 | นางสาวกิตติยา พิมคำมูล | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
43 | 66310561 | นายกิตติศักดิ์ จันทรา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
44 | 66310738 | นายจักรภัทร ปัญญา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
45 | 66310912 | นางสาวจีระนันท์ แสงสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
46 | 66311148 | นายชยุตพงศ์ พุ่มตุ๊บ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
47 | 66311223 | นายชาคริต สุขเกษม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
48 | 66311261 | นางสาวชุติกาญจน์ จั่นถาวร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 66311315 | นางสาวญาณิศา ว่องไว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
50 | 66311506 | นางสาวณัฏฐณิชา อ่อนดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
51 | 66311735 | นายณัฐพงศ์ อินทรรุจิกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
52 | 66311834 | นายณัฐวุฒิ วันมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 66311933 | นางสาวดลนภา ปิ่นม่วง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 60 |
54 | 66311995 | นายต้องครรลอง ก๋าวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 50 |
55 | 66312008 | นายตะวัน กองเพชร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
56 | 66312282 | นายธนวัฒน์ ครูเกษตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
57 | 66312381 | นายธนารักษ์ เงินฉ่ำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
58 | 66312428 | นางสาวธมนวรรณ เจริญสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
59 | 66312480 | นายธัญพัฒน์ แสงสว่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
60 | 66312541 | นายธิเบตศ์ คงอิ่ม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
61 | 66312558 | นายธีธัช ทัศจันทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
62 | 66312565 | นายธีรโชติ ลือชัย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
63 | 66312640 | นายนครินทร์ นามวิเศษ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
64 | 66312725 | นางสาวนภัสรา พลพันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
65 | 66312756 | นายนราภัทร รอดอยู่ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
66 | 66312787 | นางสาวนรีกุล จันทมิน | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
67 | 66312794 | นางสาวนฤมล อุดมผล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 66312824 | นายพัชรฤทธินันต์ ทิมจรัส | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 66312893 | นางสาวเนตรนภา อุบลธานี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
70 | 66312954 | นางสาวบุษกร แสงกระโทก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
71 | 66313098 | นางสาวปวิตรา ทองมา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
72 | 66313135 | นางสาวปาณิสรา ชื่นจิตต์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 66313234 | นางสาวเปรมยุดา คมขำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 50 |
74 | 66313319 | นายพชร ด่านธานินทร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 66313340 | นางสาวพนิตสุภา บุญธรรม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 66313586 | นางสาวพิจิตตรา ศรีบัวจับ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
77 | 66313630 | นางสาวพิชามญชุ์ เต็งเจริญสกุล | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
78 | 66313715 | นางสาวพิรุณรัตน์ เพ็งพึ่ง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
79 | 66313722 | นายพิษณุ เมาลานนท์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 50 |
80 | 66313838 | นางสาวเพ็ญพิชชา วิเศษนันท์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
81 | 66313968 | นางสาวภัทราวดี สีขาว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
82 | 66314095 | นางสาวภูณิศา เลื่อมใสสัตย์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
83 | 66314187 | นางสาวมาริสา มั่นอ่ำ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
84 | 66314323 | นายรฐนนท์ รัตนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
85 | 66314439 | นางสาวรุ่งอรุณ แซ่พ่าน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
86 | 66314521 | นางสาววนิดา ซินสีหา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
87 | 66314552 | นางสาววรณัน โท้ทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
88 | 66314583 | นางสาววรเมธิณี เชื้อเสือ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
89 | 66314613 | นางสาววรรณิศา ไชยลือชา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
90 | 66314637 | นางสาววรัญญา ถิ่นวงค์แย | วท.บ. (สถิติ) | 50 |
91 | 66314651 | นางสาววรัทยา หล้ากาศ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 66314699 | นายวรินธร อินต๊ะภา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
93 | 66314705 | นางสาววริศรา กุฎีพันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
94 | 66314866 | นางสาวศมนพรรณ น้อยสวรรค์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
95 | 66314958 | นางสาวศันศนีย์ จันทร์หวา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
96 | 66315061 | นายศุภณัฐ ลี้สกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 50 |
97 | 66315139 | นางสาวศุภานัน มนูญธรรม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
98 | 66315160 | นายสธน หงษ์อร่าม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
99 | 66315245 | นางสาวสิรภัทร สิทธิชยาพรกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
100 | 66315252 | นางสาวสิริกร จตุรภัทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
101 | 66315320 | นางสาวสุชาดา วิรัชจินดา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
102 | 66315344 | นางสาวสุธารส เกี๋ยงแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
103 | 66315351 | นางสาวสุธาสินี บุตรลพ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 66315399 | นางสาวสุพรรณิกา ทาวงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
105 | 66315535 | นางสาวหิรัณยา ทีภูเวียง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
106 | 66315603 | นางสาวอภิชญา บัวผัน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
107 | 66315627 | นางสาวอภิญญา ทูลแรง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
108 | 66315665 | นางสาวอรญา พุ่มทอง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
109 | 66315719 | นางสาวอรวี จันทร์ดวงโต | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
110 | 66315726 | นางสาวอรอนงค์ เกิดแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
111 | 66315764 | นางสาวอัจฉราพร คำแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
112 | 66315818 | นางสาวอาริยา ภู่จีน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
113 | 66315832 | นายอิทธิพล ทองรักษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
114 | 66315849 | นายอิทธิพล อินธิสอน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
115 | 66315863 | นายอุดมศักดิ์ ศิริประเสริฐ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
116 | 66315917 | นายศุภณัฐ ดีดน้อย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
117 | 66316198 | นางสาวธัญชนก บุญเกษม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
118 | 66316242 | นางสาวนับดาว ยามาดะ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
119 | 66316471 | นางสาวภัทรธิดา ชื่นวงค์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
120 | 66316587 | นางสาววิชญาดา จันตูม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
121 | 66316693 | นางสาวสุจิตรา เกล็ดนาค | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
122 | 66316815 | นางสาวอาทิตยา จิตรดา | วท.บ. (สถิติ) | 50 |
123 | 66316891 | นายสุริยนต์ ชมภู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
124 | 65360147 | นายกฤษกร พรหมเถาว์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
125 | 65360406 | นายกุมภา เจนสาริกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
126 | 65360475 | นายคณิศร ทับดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
127 | 65361304 | นายณทอง ส่งชื่น | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
128 | 65361335 | นายณภัทร พรหมศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
129 | 65361380 | นายณัฎฐภัทร ใจเชื้อ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 65361700 | นายณัฐสิทธิ์ หอมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
131 | 65361731 | นายดุสิต ชาติราษี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
132 | 65361786 | นายถาวโรจน์ พรจรัสกุลวัฒน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
133 | 65362035 | นายธนันชัย ประมวล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
134 | 65362097 | นายธเรศ คลังกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
135 | 65363094 | นางสาวปิยะดา บัวทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
136 | 65363841 | นายภาณุพงศ์ พรมมาศ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
137 | 65363940 | นายภูริณัฐ ปันยอด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
138 | 65364121 | นายยศสรัล ปานศรีนวล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
139 | 65364466 | นายวิชภู ตันตราทร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
140 | 65364671 | นายศิรสิทธิ์ อินสม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
141 | 65364923 | นายสรรเสริญ แซ่หว้า | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
142 | 65364954 | นางสาวสโรชา วงศ์ครุฑ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
143 | 65364978 | นายธณัช กัณต์ปภัชมณฑล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
144 | 65365395 | นายอภิเดช ทู้ไพเราะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
145 | 66360047 | นายจิณณ์ทัพพ์ จินารัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
146 | 66360092 | นางสาวกชกร อินทร์ฉ่ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
147 | 66360146 | นายกมลวิชญ์ ประเสริฐศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
148 | 66360238 | นายกฤตเมธ อุปทุม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
149 | 66360450 | นายกิตติธัช ยืนนาน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
150 | 66360474 | นายกิตติพงศ์ เทศขำ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
151 | 66360504 | นายกิตติพิชญ์ ฟองจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
152 | 66361020 | นายชนะชล จันทร์โชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
153 | 66361228 | นางสาวชิราวรรณ โพธิ์นอก | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
154 | 66361358 | นางสาวฐิติพรรณ ทองเสนา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
155 | 66361600 | นางสาวณัฐนันท์ โพธิสัตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
156 | 66361655 | นายณัฐพนธ์ นามรอด | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
157 | 66361723 | นางสาวณัฐมล เขียวเหลือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
158 | 66361792 | นายณัฐวุฒิ เพิ่มพูล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
159 | 66361860 | นางสาวอนุธิดา แซ่ย่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
160 | 66362461 | นายธีระศักดิ์ เที่ยงธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
161 | 66362522 | นายนนทพัทธ์ วัชระประภากุล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
162 | 66362584 | นายนรพัฒน์ แดงศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
163 | 66362614 | นายนราวิชญ์ อินทุทรัพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
164 | 66362782 | นางสาวนาขวัญ โมเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
165 | 66362829 | นางสาวน้ำฝน เกลี้ยงจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
166 | 66363086 | นางสาวประภานิช แซ่เอี๋ยว | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
167 | 66363109 | นางสาวปราณปรีดา คณะวาปี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
168 | 66363192 | นางสาวปานตะวัน ยืนนาน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
169 | 66363215 | นายปิติกานต์ กาญจนศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
170 | 66363222 | นายปิติพงศ์ จิตอารี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
171 | 66363307 | นางสาวพนิดา แสงสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
172 | 66363383 | นายพรหมเพชร โซ่เงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
173 | 66363413 | นายพสธร พิทักษ์อร่ามวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
174 | 66363536 | นางสาวพิชญา ช. สุธาพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
175 | 66363543 | นางสาวพิชญาภา ปานมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
176 | 66363635 | นายพีรพล สุริยะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
177 | 66363826 | นายภาคิน วัฒนะสิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
178 | 66363888 | นายภานุพงศ์ พิลึก | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
179 | 66364052 | นายมนัญชัย บุญเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
180 | 66364120 | นายเมธัส แก้วบัวรมย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
181 | 66364137 | นางสาวยลรดี สอนทุ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
182 | 66364335 | นายรัฐธรรมนูญ ไชยชนะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
183 | 66364366 | นายรัณฌาย์ ชัยประพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
184 | 66364427 | นายลาภวัต กองศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
185 | 66364663 | นางสาววริศรา แซ่วื่อ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
186 | 66364694 | นายวัชรพงศ์ ยศปัญญา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
187 | 66364724 | นางสาววันรพี ไชยคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
188 | 66364878 | นายศรัณย์รัตน์ หูติ๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
189 | 66364915 | นางสาวศศิชา คุ้มแพทย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
190 | 66365080 | นางสาวศุกภรัตน์ หงส์วิลัย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
191 | 66365127 | นายศุภชัย พูลสมบัติ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
192 | 66365349 | นายสิรภัทร ภู่เสือ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
193 | 66365356 | นางสาวสิริกร ตวงชัยธนากร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
194 | 66365394 | นางสาวสิริมาภรณ์ สุทธิเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
195 | 66365684 | นายอนันต์ เลิศล้ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
196 | 66365745 | นางสาวอภิชญา ผลารักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
197 | 66365783 | นายอภิสิทธิ์ เทพมงคล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
198 | 66365813 | นางสาวอรพินท์ ทองแพง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
199 | 66365837 | นายอรรถสิทธิ์ ชูกร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
200 | 66365905 | นางสาวอัยมี สุวรรณหงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
201 | 66365974 | นายอินทรัตน์ นิลรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
202 | 66366032 | นางสาวไอรดา แสงกระจ่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
203 | 66366391 | นายนวพล จันทพล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
204 | 65470198 | นางสาวกัณฐิกา ตะคุณนะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
205 | 65470396 | นางสาวจินตนา พาละ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
206 | 65470488 | นางสาวจุฑามาศ ชูกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
207 | 65470518 | นางสาวเจนจิรา เตรียมอ้าย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
208 | 65471294 | นายธนายุต สีสนธิ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
209 | 65471348 | นายธัญพิสิษฐ์ สีแว่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
210 | 65471720 | นางสาวปฐมาวดี สิ่วแก้ว | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
211 | 65472543 | นางสาวภาวินี สุขสิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
212 | 65473786 | นางสาวอธิชา คนสกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
213 | 66520953 | นายณัฐสิทธิ์ เลิศอนันต์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
214 | 66522162 | นางสาวมัณฑนา สุภาษร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
215 | 66522995 | นายอภิวัฒน์ คุ้มเณร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
216 | 66523084 | นางสาวอุมารินทร์ คำแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
217 | 65661169 | นางสาวนวศา สมใจ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
218 | 65661343 | นางสาวปพิชญา จิตรมา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
219 | 65661398 | นางสาวปรามิตา จันทสมิต | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
220 | 65661817 | นายภัชรพล ประมวลศิลป์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
221 | 65661831 | นางสาวภัททิยา อ่ำคูณ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
222 | 66660024 | นางสาวกรกมล โพธิ์ฤทธิ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
223 | 66660895 | นางสาวธนภัทร อุทัยวัตร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
224 | 66661007 | นางสาวธัญญารัตน์ บัญดิษฐ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
225 | 66661427 | นางสาวพัฒนวดี จันโสม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
226 | 66662127 | นายศิลา ศักดิ์สิริโกศล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
227 | 66662455 | นางสาวอาทิตยา บทมาตย์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
228 | 65712113 | นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
229 | 66710095 | นางสาวกวินทิพย์ สาบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
230 | 66710149 | นางสาวกัญญารัตน์ คุรุวนาภรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
231 | 66710385 | นายจิรภัทร นกนาค | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
232 | 66710712 | นางสาวณัฐรดา อรุณมิตร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
233 | 66710859 | นายทวิทญ์ นาคลพ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
234 | 66711146 | นางสาวนิชาดา คงกิ่ง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
235 | 66711696 | นางสาวมยุรินทร์ พงษ์ประเทศ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
236 | 66711955 | นางสาววิไลลักษณ์ บุญคุ้ม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
237 | 66712013 | นางสาวศศินภา การะภักดี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
238 | 66712396 | นางสาวณัฐกานต์ พิพัฒน์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
239 | 66712471 | นายสมัชญ์ พุกมาก | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 20 |
คณะนิติศาสตร์ |
240 | 66190149 | นางสาวกรวรรณ หิรัญนารานริทธิ์ | น.บ. | 10 |
241 | 66190194 | นายกฤษฎา สืบบุญ | น.บ. | 10 |
242 | 66190248 | นางสาวกัญญาพัชร กันธิมา | น.บ. | 10 |
243 | 66190293 | นางสาวกานติมา สนเปี่ยม | น.บ. | 10 |
244 | 66190347 | นางสาวขนิษฐา บรรพตอนุรักษ์ | น.บ. | 10 |
245 | 66190453 | นางสาวจารุวรรณ ยังสันเทียะ | น.บ. | 10 |
246 | 66190507 | นางสาวจิรัชญา พิมตะวงศ์ | น.บ. | 10 |
247 | 66190569 | นางสาวจุฑารัตน์ พลเสน | น.บ. | 10 |
248 | 66190606 | นายชนพัฒน์ คงศิริสมบัติ | น.บ. | 10 |
249 | 66190873 | นางสาวณัฏฐ์ชยา พรมมาก | น.บ. | 10 |
250 | 66190927 | นางสาวณัฐณิช เขตสมัคร | น.บ. | 10 |
251 | 66191115 | นายธนโชติ สิทธิเวช | น.บ. | 10 |
252 | 66191153 | นายธนพล นายอง | น.บ. | 10 |
253 | 66191283 | นายธราดล แสงศักดิ์ | น.บ. | 10 |
254 | 66191412 | นายนราภัทร สาระกุล | น.บ. | 10 |
255 | 66191580 | นางสาวบุษกรณ์ อินกอง | น.บ. | 10 |
256 | 66191641 | นางสาวปวีณา เอกนิคม | น.บ. | 10 |
257 | 66191665 | นางสาวปาณิศา นุชท่าโพ | น.บ. | 10 |
258 | 66191771 | นายพศวีร์ พลล่องช้าง | น.บ. | 10 |
259 | 66191795 | นางสาวพัชราภรณ์ พรหมณี | น.บ. | 10 |
260 | 66191818 | นางสาวพัธนันต์ ปานพรม | น.บ. | 10 |
261 | 66191900 | นางสาวพิทยาภรณ์ เทพวงค์ | น.บ. | 10 |
262 | 66191979 | นางสาวพุทธิชา แสงศรีจันทร์ | น.บ. | 10 |
263 | 66192037 | นางสาวภัทรทิยา ตั้นตี๋ | น.บ. | 10 |
264 | 66192099 | นางสาวภัสพร ประกอบวรกาน | น.บ. | 10 |
265 | 66192129 | นางสาวภาวิดา เกตุบรรจง | น.บ. | 10 |
266 | 66192198 | นางสาวภูษณิศา จังกาจิตต์ | น.บ. | 10 |
267 | 66192235 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นเมือง | น.บ. | 10 |
268 | 66192266 | นางสาวเมญาวี รัชตะ | น.บ. | 10 |
269 | 66192426 | นายวชิรวิทย์ ดวงจันทร์ | น.บ. | 10 |
270 | 66192457 | นางสาววรวลัญช์ ชาวปลายนา | น.บ. | 10 |
271 | 66192556 | นางสาววิภาพรรณ อรุณศรีโสภณ | น.บ. | 10 |
272 | 66192563 | นางสาววิภาวดี อารีรักษ์ | น.บ. | 10 |
273 | 66192600 | นายวีรภัทร์ ทีสุบิน | น.บ. | 10 |
274 | 66192723 | นายศุภกร เลิศฤทธิ์ปัญญากุล | น.บ. | 10 |
275 | 66192792 | นางสาวสลิลทิพย์ ขาวทุ่ง | น.บ. | 10 |
276 | 66192846 | นางสาวสาริศา ปกรณ์พาณิชย์กุล | น.บ. | 10 |
277 | 66192945 | นางสาวสุพรรณษา ธรรมวงค์ | น.บ. | 10 |
278 | 66192952 | นางสาวสุพิชฌาย์ ถาวร | น.บ. | 10 |
279 | 66192990 | นางสาวสุมาลี เขียวนิล | น.บ. | 10 |
280 | 66193034 | นางสาวเสาวลักษณ์ สมาคม | น.บ. | 10 |
281 | 66193065 | นายอธิพร เฉลิมวิสุตม์กุล | น.บ. | 10 |
282 | 66193119 | นายอนุวศิน ราชวงษ์ | น.บ. | 10 |
283 | 66193225 | นางสาวอลีนตา บัวเกตุ | น.บ. | 10 |
284 | 66193256 | นางสาวอัญธิชา จันทรโยธา | น.บ. | 10 |
285 | 66193447 | นางสาววาสนา แร่พรม | น.บ. | 50 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
286 | 65242603 | นายปิยะวัฒน์ กุลโนนแดง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
287 | 65340156 | นายกรวิชญ์ ประสมทรัพย์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
288 | 65340224 | นายกฤตัชญ์พิชญ์ เพียรศิลป์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
289 | 65340507 | นางสาวกัญญารัตน์ อินปัญญา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
290 | 65340651 | นายกิตติธัช เกษมสิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
291 | 65340941 | นายจักรวรรดิ สุขเกษม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
292 | 65341023 | นายจานุพงศ์ สมบัติ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
293 | 65341030 | นายจารุกิตติ์ สาระชาติ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
294 | 65341498 | นางสาวชญานี เสนนันตา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
295 | 65342075 | นางสาวฑิตยา พักเที่ยง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
296 | 65342655 | นางสาวดัรรุน รื่นพิทักษ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
297 | 65343232 | นางสาวธัญชนก กิตติศรีวรวัฒน์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
298 | 65343331 | นางสาวธัญญาศิริ เมืองแก้ว | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
299 | 65343829 | นางสาวนันท์นภัส พิทักษ์วนิชยกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
300 | 65343942 | นางสาวน้ำหวาน กิ่งแก้วกาญ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
301 | 65344178 | นายปฏิพัทธ์ แสนศรี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
302 | 65344604 | นางสาวปาริฉัตร ทาฟู | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
303 | 65345571 | นางสาวภัทรากานต์ วงศ์คำ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
304 | 65345922 | นางสาวเมยาวี ผลประเสริฐ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
305 | 65346813 | นายวีรกร เสาร์เพ็ง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
306 | 65347230 | นายศุภลักษณ์ ขจรภิรมย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
307 | 65347568 | นางสาวสิริยากร หมั่นบุญ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
308 | 65347582 | นายสุขสวัสดิ์ สัตยาภรณ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
309 | 65347636 | นางสาวสุดารัตน์ จรัสพันธุ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
310 | 65347858 | นางสาวสุภาวดี สุขคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
311 | 65347926 | นางสาวสุวรรณา คำฤกษ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
312 | 65524082 | นายวีรภัทร ศิลธรรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
313 | 66311483 | นายณัชพล ศรีจุมพล | นศ.บ. | 10 |
314 | 66340308 | นางสาวกฤศญารัตน์ รื่นถวิล | นศ.บ. | 10 |
315 | 66341169 | นางสาวชญาดา ประสะนะโก | บช.บ. | 10 |
316 | 66341725 | นางสาวณัชชาดา กลั่นกลิ่น | นศ.บ. | 10 |
317 | 66342142 | นางสาวเณศรา รัศมีเรืองรอง | บช.บ. | 10 |
318 | 66342401 | นางสาวธนพร พรมนิล | บช.บ. | 10 |
319 | 66342623 | นางสาวธนาภรณ์ จามูล | บช.บ. | 10 |
320 | 66343590 | นางสาวเบญญาภา ยาวิราช | บช.บ. | 10 |
321 | 66343903 | นางสาวปวีณา ประสานพันธ์ | บช.บ. | 10 |
322 | 66343996 | นางสาวปิยวรรณ บัวคำ | นศ.บ. | 10 |
323 | 66344528 | นางสาวพิชญาภา แสงนิกร | บช.บ. | 10 |
324 | 66345273 | นางสาวมนิษา อยู่เย็น | นศ.บ. | 10 |
325 | 66346041 | นายวโรดม เทพจักร์ | นศ.บ. | 10 |
326 | 66346317 | นายวุฒิไกร ถาน้อย | นศ.บ. | 10 |
327 | 66347284 | นางสาวโสภิตนภา ฉุยฉาย | นศ.บ. | 10 |
328 | 66347451 | นายอภิชา พรหมสนธิ์ | บช.บ. | 10 |
329 | 66347727 | นายอัยการ วชิรบารมี | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
330 | 66240110 | นางสาวกนกพร วงค์เปิบ | ร.บ. | 10 |
331 | 66240226 | นางสาวกัลย์สุดา คณฑา | ร.บ. | 10 |
332 | 66240233 | นางสาวกัลย์สุดา คนตรง | ร.บ. | 10 |
333 | 66240325 | นางสาวกิตติยา คชเถื่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
334 | 66240394 | นางสาวเกศินี ศิริเวช | ร.บ. | 10 |
335 | 66240684 | นางสาวชนาทิพย์ รัตนวงศ์ | ร.บ. | 10 |
336 | 66240752 | นางสาวชลนิภา ขุนบุญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
337 | 66240837 | นายไชยาวัฒน์ วานิชรัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
338 | 66240875 | นางสาวฐิติชญา นามเนียม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
339 | 66240929 | นายณนฑวรรษ อยู่เอม | ร.บ. | 10 |
340 | 66241353 | นางสาวดมิสา สุขจำรัส | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
341 | 66241490 | นายธนกฤต จึงสำเร็จการ | ร.บ. | 10 |
342 | 66241599 | นายธนภัทร บัวคอม | ร.บ. | 10 |
343 | 66241605 | นางสาวธนภัทร แช่มช้อย | ร.บ. | 10 |
344 | 66241629 | นายธนวิชญ์ ฤทธิทิศ | ร.บ. | 10 |
345 | 66241643 | นางสาวธนัญญา นาโสก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 66241704 | นางสาวธมนวรรณ อุตมะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66241834 | นายธุวานนท์ สุรเดชานันท์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
348 | 66242206 | นางสาวบุญณิสา นามนวล | ร.บ. | 10 |
349 | 66242459 | นางสาวปิยธิดา ราชแข็ง | ร.บ. | 10 |
350 | 66242596 | นางสาวพลอยชมพู จันทร์พูล | ร.บ. | 10 |
351 | 66242824 | นายภัทรกฤต รัตนจรรยา | ร.บ. | 10 |
352 | 66242909 | นางสาวภัทราวรรณ แก้วแสนเมือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
353 | 66243852 | นางสาวสิริรินทร์ เปรมอ้น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
354 | 66243906 | นางสาวสุธาสินี วันดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
355 | 66243944 | นางสาวสุพัตรา คงหมื่นรักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
356 | 66243951 | นางสาวสุพิชฌา ภูพันนา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
357 | 66244026 | นางสาวสุวพิชญ์ รอดดำ | ร.บ. | 10 |
358 | 66244613 | นางสาวสุพรรษา ชัยเมือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
359 | 66244637 | นางสาวอรไพลิน ตู้บุดดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |