ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 65311002 | นายชยากร แก้วเมืองมา | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
2 | 65312092 | นางสาวธัญชนก ปิญญามูล | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
3 | 65312511 | นางสาวนันทิกานต์ วิชัย | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
4 | 65313068 | นายปิยภูมิ จันปันเมือง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
5 | 66310202 | นายกฤติน ธรรมเจริญกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
6 | 66310837 | นายจิรัฐ ฟองดา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
7 | 66311230 | นายชาญวิทย์ ปะเกียร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 66311414 | นายณภัทธะพงษ์ ยุวรรณศิริ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
9 | 66311889 | นายณัฐเศรษฐ์ ศรีกลัด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
10 | 66313654 | นางสาวพิมพ์ชนก ชมเชย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
11 | 66314279 | นายยศกร แจ้งมณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
12 | 66315078 | นางสาวศุภนิดา งามเขียว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 66316969 | นางสาวแพรเพชรลักษณ์ เร่ในไพร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
14 | 66410063 | นางสาวกนกวรรณ แพเฟื่อง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
15 | 66410186 | นายกฤษฎา เกตุทอง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
16 | 66410407 | นายกิตติศักดิ์ อุดมรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
17 | 66410575 | นางสาวจิดาภา ศรีผง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
18 | 66410704 | นายจุลจักร บัวเขียว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 66410933 | นายชินเดช อินทร์นเรศ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
20 | 66411466 | นายธงชัย บุญยอด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 66411541 | นายธนภูมิ เมืองจันทร์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
22 | 66411718 | นางสาวธารน้ำทิพย์ เที่ยงตรง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
23 | 66412227 | นายปฏิพัทธิ์ หอกคำ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
24 | 66412517 | นายพงศธร สีสวัสดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
25 | 66412944 | นางสาวภัทรวดี แจ่มหะไทย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66412975 | นายภานุวัฒน์ ปีจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 66413354 | นายวรกมล ยี่คิ้ว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
28 | 66413415 | นางสาววรรณิดา ทับหุ่น | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
29 | 66413446 | นางสาววรัษฎาพร เพชรกันหา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 66413576 | นางสาวศศิกาญจน์ สำมะลี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
31 | 66413811 | นางสาวสัณห์สมน เพ็ชรเอม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 66413859 | นายสิรภพ สุทธิวงศ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
33 | 66414054 | นางสาวเสาวรัตน์ เพ็งเพชร | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
34 | 66414085 | นายอดิศร แสงอรุณ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
35 | 66414221 | นางสาวอัญชรี สินทรัพย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 66414252 | นายอัมรินทร์ ทรงประสิทธิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
37 | 65473021 | นางสาววันวิสา ทิวะจิตร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
38 | 66412210 | นายปฏิพัทธ์ สุขมามอญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
39 | 65560370 | นางสาวชนัญธิดา จันทร์บำรุง | พย.บ. | 10 |
40 | 65560752 | นางสาวนิศาชล สุภาพ | พย.บ. | 10 |
41 | 65560790 | นางสาวปทิตตา พลหาร | พย.บ. | 10 |
42 | 65561599 | นางสาวอารยา ภิญญาคง | พย.บ. | 10 |
43 | 65561605 | นางสาวอาวีรักษ์ ตากิติ | พย.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
44 | 65710379 | นางสาวชนากานต์ รวยสันเที๊ยะ | สถ.บ. | 10 |
45 | 65710591 | นายณัฐภัทร คำขันตี | สถ.บ. | 10 |
46 | 65710607 | นางสาวณัฐวศา พูลยิ่ง | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
47 | 65191734 | นายปฏิพล ศรีเรืองไฮ้ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
48 | 65260973 | นางสาวญาดารัตน์ จันทร์สิทธิเวช | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
49 | 65261000 | นางสาวฐานิดา เจนป่า | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
50 | 65261239 | นางสาวณัฐณิชา ก้อนจินดา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
51 | 65261321 | นางสาวณัฐนรี พุ่มพร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
52 | 65261345 | นายณัฐนันท์ ศุภเสรีภาพ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
53 | 65261369 | นายณัฐพงษ์ ประภา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
54 | 65261581 | นายตุลา ลากุล | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
55 | 65261604 | นางสาวแตงโม ไม่มีนามสกุล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
56 | 65262342 | นางสาวปทิตตา ศิริพงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
57 | 65262526 | นางสาวปวีณา งามละมัย | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
58 | 65262564 | นางสาวปารมี คงคีรี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
59 | 65262670 | นางสาวปุณยาพร พูลรอด | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
60 | 65264483 | นางสาวสุลิลทิพย์ ศรีอินคำ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
61 | 65264575 | นางสาวอนัญพร จันธิมา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
62 | 65264612 | นางสาวอภิชญา บุญมาศ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
63 | 65264728 | นางสาวอรณิชา โสภา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
64 | 65264803 | นายอัจฉริยะวัฒน์ ท้วมหรุ่น | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
65 | 65264865 | นายอานุภาพ จายานะ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
66 | 65265107 | นางสาวจิดาภา ทิพยพุทธา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
67 | 65265671 | นางสาวศิริกุณ เพียรธรรม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
68 | 66260040 | นางสาวกนกกร อินทร์ปัญญา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
69 | 66262167 | นางสาวนริศรา ช่วยชู | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
70 | 66262341 | นายบรรหาร กุศลบำรุงสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
71 | 66263621 | นายรัชชานนท์ ไชยเอม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
72 | 66264604 | นางสาวเสาวลักษณ์ นาคพริก | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
73 | 66265601 | นายกิตติธัช ทะนิต๊ะ | ดศ.บ. | 10 |
74 | 66265618 | นายเมธาสิทธิ์ จันทวะไลย์ | ดศ.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
75 | 65341238 | นางสาวจีนภา แดนขนบ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
76 | 65343324 | นางสาวธัญญาเรศ สินธุวงค์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
77 | 65346660 | นางสาววิชาญา วิชา | นศ.บ. | 10 |
78 | 66343064 | นางสาวกมลชนก สุวรรณ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
79 | 66347987 | นางสาวชญาน์นันท์ นันทกิจดำรง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
80 | 65242450 | นางสาวประภาสิริ ทรัพย์ปกรณ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |