ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380014 | นางสาวกนกพร เกิดเกตุ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380038 | นางสาวกมลลักษณ์ ป้องโรคา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380076 | นางสาวกัณฐิกา ศรีเฉลิม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380229 | นางสาวชนิกานต์ วรรณุลัย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380236 | นางสาวชลริษา เพ็ชรศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380267 | นายฌาณุภัทร สิริโสมะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380472 | นางสาวธมลวรรณ์ ทับโพธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380595 | นางสาวนิโลบล กองเพ็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380649 | นางสาวปนัดดา แสนอามาตร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380670 | นางสาวปวันรัตน์ ไชยยศ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380694 | นางสาวปัณฑิตา พรมวังขวา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380885 | นายภูวรัตน์ สร้อยอาภรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380908 | นางสาวมณีรัตน์ เสียงทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380991 | นางสาวรักษิตา บุญแน่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66381073 | นางสาววนิดา ฤทธิ์สว่างวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66381080 | นางสาววรนุช พุ่มไพจิตร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66381264 | นางสาวสิรภัทร บุญดล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18 | 64313786 | นางสาวพัชรี สืบปาละ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
19 | 63710494 | นางสาวชุติมณฑน์ กำแน่น | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 40 |
20 | 63711248 | นายปวิรศ วิทยานันท์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 40 |
คณะนิติศาสตร์ |
21 | 66243937 | นางสาวสุนิษา ชูช่วย | น.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
22 | 62243306 | นายมุนินทร์ แป้นเกิด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
23 | 66240080 | นางสาวณัฐธิดา พูลอาด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
24 | 66240301 | นายกิตติพัฒน์ เผ่าพันดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
25 | 66240417 | นายเกียรติภูมิ สีลาโล้ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
26 | 66240493 | นางสาวจันทกร ศรีโสดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
27 | 66240561 | นายจิรายุ ด้วงไร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
28 | 66240615 | นายเจษฎาพร ดอนแนไพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
29 | 66240790 | นายชัชวาล คุ้มช้าง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
30 | 66240837 | นายไชยาวัฒน์ วานิชรัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
31 | 66240875 | นางสาวฐิติชญา นามเนียม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
32 | 66240899 | นางสาวฑิฆัมพร ทรัพย์แก้ว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
33 | 66241179 | นางสาวณัฐธิดา สุขเกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
34 | 66241254 | นางสาวณัฐพร ประสมเสือ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
35 | 66241759 | นางสาวธัญรดา วัฒนะไพโรจน์พงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
36 | 66241919 | นางสาวนฤชาบดี พานิชสรรพ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
37 | 66241964 | นางสาวนัชชา แก้วเป็ง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
38 | 66242091 | นางสาวนิตยกานต์ วงสกุล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
39 | 66242251 | นายปฐมพัชร์ สุรางค์จิตต์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
40 | 66242367 | นายปอโท อินไหว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
41 | 66242442 | นางสาวปิยฉัตร รักษาพล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
42 | 66242541 | นางสาวพรรณพษา ศรีฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
43 | 66243104 | นางสาวรณิษฐา บางบุญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
44 | 66243166 | นายรัฐภูมิ มากลิ่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
45 | 66243227 | นางสาวลักษิกา แก้ววานิช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
46 | 66243234 | นายเลิศพิสิฐ หุ่นสุวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
47 | 66243289 | นางสาววรัญญา คำนุช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
48 | 66243296 | นางสาววรัญญา แสนประสิทธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
49 | 66243302 | นางสาววรัญญา คงสมทรง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
50 | 66243333 | นางสาววราภรณ์ ดีสารี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
51 | 66243401 | นางสาววาธินันท์ หนักตัน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
52 | 66243470 | นางสาววิราวรรณ ขวัญเผือก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
53 | 66243876 | นางสาวสุคนธวา ตลาดเงิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |