ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 66160722 | นางสาวชลธิชา สุขเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
2 | 66160739 | นางสาวชัญญานุช เสนีวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
3 | 66161736 | นางสาวเบญจวรรณ แซ่เล็ก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
4 | 66162627 | นางสาวรุ่งอรุณ เจริญบรรเลง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
5 | 66163068 | นางสาวศุภิสรา สายคำจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
6 | 66410148 | นายกฤตพล ทับผา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
7 | 66410407 | นายกิตติศักดิ์ อุดมรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 66410421 | นายกีรติ เยี่ยงยงค์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
9 | 66410612 | นายจิรภัทร บุตรเสน่ห์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
10 | 66410643 | นายจิรายุ ยศสมุทร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
11 | 66410704 | นายจุลจักร บัวเขียว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
12 | 66410995 | นายไชยภัทร์ แสนคำราง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
13 | 66411077 | นายณฐณฐ อัคคะปะชะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
14 | 66411084 | นายณฐพงศ์ อุตะมะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
15 | 66411299 | นายณัฐวุฒิ ภิญโญคำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
16 | 66411367 | นางสาวดาวจรัสแสง สังข์ทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
17 | 66411466 | นายธงชัย บุญยอด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 66411626 | นางสาวธมลวรรณ คงเฟื่อง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
19 | 66411657 | นายธราเทพ แสงอ่อน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
20 | 66411794 | นายเธียรวิทย์ แผดศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 66411992 | นางสาวนันทรัตน์ ทรัพย์วัฒนกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
22 | 66412098 | นางสาวนิรุชา อรุณเขตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
23 | 66412142 | นายบวรวิทย์ พันธุ์นาค | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
24 | 66412531 | นายพงษ์พิพัฒน์ เผือกผู้ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
25 | 66412623 | นางสาวพรสุดา ธัญสาริกิจ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66412791 | นายพิสิฐ จันทร์พิทักษ์พร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 66412838 | นางสาวเพชรมณี ถุงปัญญา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 66412845 | นางสาวเพ็ญพิชชา ท่าน้ำแก้วเกตุ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
29 | 66412869 | นางสาวแพรภาพรรณ สนั่นนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 66412920 | นางสาวภัทรนันท์ สุวรรณกิจ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
31 | 66412944 | นางสาวภัทรวดี แจ่มหะไทย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 66412975 | นายภานุวัฒน์ ปีจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 66413118 | นายยศพล รุ่งกำจัด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
34 | 66413682 | นายศุภณัฐ แซ่แต้ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
35 | 66413736 | นายศุภวิชญ์ ชัยบู่ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
36 | 66413798 | นางสาวสรรค์สุภา เมฆประดับ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 66413934 | นางสาวสุทธิดา ชิณเกษ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
38 | 66414115 | นายอนุวงค์ สินธุไทยวงค์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
39 | 66414269 | นางสาวอาทิตยา ชาวด่าน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
40 | 66414337 | นางสาวณัฐพร เอกวงษา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
41 | 66412210 | นายปฏิพัทธ์ สุขมามอญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
42 | 66340247 | นางสาวกรวรรณ เสือคำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
43 | 66341343 | นายชลณัฐ เอี่ยมกระสัง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
44 | 66342166 | นายดนุพล ช่วยมิตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
45 | 66343088 | นางสาวนรมน อิ่มประยูร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
46 | 66344412 | นางสาวพัทธมน จันทพิมพะ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
47 | 66347642 | นายอัครชัย แก้วดี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |