ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380855 | นายโปรดปราน มณีน้อย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
2 | 65161515 | นางสาวธารธารา นุชท่าโพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
3 | 65161676 | นางสาวนฤมล สิงห์กุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
4 | 65161690 | นายนวพล ทรัพย์สมบัติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 65161782 | นางสาวน่านฟ้า ยศต๊ะสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
6 | 65161829 | นางสาวนิตยา สานอินสี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
7 | 65161997 | นางสาวปวรลักษณ์ คังตะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
8 | 65162048 | นางสาวปาณิศา เยาวกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
9 | 65162161 | นายพงศพัศ ทรงไพรเดช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
10 | 65162314 | นายพิชญุตม์ หลวงตั้งใจ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 65162796 | นางสาวรัตนาภรณ์ ม่วงอ่อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
12 | 65163298 | นายสมภพ ศรีนพคุณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
13 | 65163441 | นางสาวสุตาภัทร รุ่งฉัตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
14 | 65163465 | นางสาวสุทธิดา สายนาค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
15 | 65163502 | นางสาวสุพิชชา บัวนารถ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
16 | 65163922 | นางสาวณปภัช ประโพธิ์ทัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
17 | 66164171 | นายพีรพล สุวรรณ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
18 | 66210021 | นางสาวกนกกานต์ พุ่มประดับ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
19 | 66210083 | นายกฤษณะ บุญอ้อม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
20 | 66210137 | นางสาวกัญญาภัค ตะรุสะ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
21 | 66210151 | นางสาวกัลยานัฐ บุญชื่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
22 | 66210182 | นางสาวจรรยพร บุญอุ้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
23 | 66210298 | นางสาวชนิตา ภูมิมา | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
24 | 66210328 | นางสาวชลธิชา กาญจนะโบษย์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
25 | 66210335 | นายชาญพิชัย แสงดี | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
26 | 66210373 | นายญาณพสิษฐ์ กุลวงค์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
27 | 66210656 | นายธนกฤต เปล่งขำ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
28 | 66210687 | นางสาวธัญญรัตน์ เวชพานิช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
29 | 66211073 | นางสาวพันธ์วิรา ขุนพรม | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
30 | 66211196 | นางสาวภัทรวดี อดทน | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
31 | 66211233 | นางสาวภาวิดา ดวงขวัญ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
32 | 66211325 | นางสาววนิดา คำตุ้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
33 | 66211653 | นางสาวออมบุญ บุญตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
34 | 65310715 | นายจิรัฎฐ์ สุขสบาย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
35 | 65310982 | นายชยพล วชะนะจันทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 65314089 | นางสาวมินตรา จันทะวัง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
37 | 65315116 | นายสิทธิเชษฐ์ คนประสพ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 65315154 | นายสิรภัทร กันหามี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
39 | 65315550 | นางสาวอลิชา ดีคำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
40 | 65315772 | นายเมธัส ลาภชัยเจริญกิจ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
41 | 65316656 | นายรัชชานนท์ ศรีสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
42 | 65317288 | นางสาวศุภกานต์ นาน้ำเชี่ยว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 66311933 | นางสาวดลนภา ปิ่นม่วง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
44 | 65360932 | นางสาวชนิดาภา รัตนวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
45 | 65360994 | นางสาวชลธิชา รัตนวิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
46 | 65361106 | นายโชคสถาพร สินสมุทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
47 | 65362066 | นายธนาธาร ใจแสน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
48 | 65362790 | นายปฏิวัติ ทรัพย์มามูล | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
49 | 65362967 | นางสาวปริฉัตร ผลจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
50 | 65363179 | นายเปรมแสง ธนะวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
51 | 65363360 | นายพลกฤต นพรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
52 | 65363384 | นายพศุตม์บดี คำเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
53 | 65363407 | นางสาวพัชรัตน์ดา ชื่นชูจิตร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
54 | 65363636 | นายพุฒิพงศ์ วงค์ราษฎร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
55 | 65363933 | นายภูริชษ์ ขาวสบาย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
56 | 65364022 | นางสาวมัทนพร เสืออบ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
57 | 65364350 | นางสาววรวรรณ จันทร์พัชรวิทิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
58 | 65364466 | นายวิชภู ตันตราทร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
59 | 65364923 | นายสรรเสริญ แซ่หว้า | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 65365371 | นายอนุรเทพ ชูโต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
61 | 65365395 | นายอภิเดช ทู้ไพเราะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
62 | 65410118 | นายกรกฤต เซี่ยงม้า | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
63 | 65410156 | นางสาวกรวิภา กวาวทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
64 | 65410170 | นายกฤตพล มีศิลป์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
65 | 65410293 | นางสาวกิตติยา เหมือนศรีชัย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
66 | 65410392 | นายคมสัน พินิจ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
67 | 65410408 | นางสาวคันฉัตร นิลเลิศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
68 | 65410491 | นายจิรัฐพงศ์ เทียนสีม่วง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
69 | 65410514 | นายจิรายุ จับบาง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
70 | 65410606 | นายชนะชัย กองมา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
71 | 65410699 | นางสาวชวิศา ปานจันทร์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
72 | 65410729 | นายชัยวัฒน์ เมณฑ์กูล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
73 | 65410927 | นายณัฐชัย เกียรติกาญจน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
74 | 65410989 | นายณัฐพล ชัยสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
75 | 65411023 | นายณัฐภัทร มีเทพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
76 | 65411047 | นายณัฐวุฒิ จันทร์ทวี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
77 | 65411146 | นางสาวทิติญาวรรณ จันทนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
78 | 65411160 | นางสาวธนกชพร ราเหม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
79 | 65411238 | นายธนากร ใยดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 65411382 | นายธาดากร จิตตใส | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
81 | 65411467 | นางสาวนนทวรรณ นาวิชิต | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
82 | 65411535 | นายนรศักดิ์ บุระชะตะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
83 | 65411566 | นายนฤพล ปาลา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
84 | 65411818 | นายปฏิภาณ กุณพันธ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
85 | 65411856 | นางสาวปราภาเพลง ปลอดภัย | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
86 | 65411900 | นางสาวปวิชญา นนทะโคตร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
87 | 65411931 | นางสาวปาณิสรา แจ้งจั่น | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
88 | 65411962 | นายปุณณวิช วงค์เมือง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
89 | 65412068 | นายธรรศกร พระจันทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
90 | 65412099 | นางสาวพรชิตา โพธิ์น้อยยัง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
91 | 65412136 | นางสาวพรนภา ไชยสงคราม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
92 | 65412167 | นางสาวพรรณวิษา กาญณา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
93 | 65412358 | นายภาณุพงศ์ ภูมี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
94 | 65412488 | นางสาวมานิตา บุญส่ง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
95 | 65412730 | นายวรากร ช้างจั่น | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
96 | 65413058 | นางสาวสรัลพร ยังเจริญ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
97 | 65413065 | นายสัตตบุศย์ จันทร์เปา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
98 | 65413072 | นายสาธิต ศรีพูล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
99 | 65413362 | นางสาวอรทัย สีตลาภินันท์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
100 | 65413539 | นางสาวจุฑามาศ โอนนอก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
101 | 65413621 | นายณัฐตินนท์ รอดภู | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
102 | 65413652 | นายธนาวุฒิ ธรรมสาลี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
103 | 65413737 | นางสาวบุญญดา ราบุรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
104 | 65414031 | นายอัครชัย ดีมี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
105 | 66411923 | นางสาวนลินทิพย์ เพ็งคุ้ม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
106 | 66412098 | นางสาวนิรุชา อรุณเขตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
107 | 65470075 | นางสาวกรรณิการ์ อยู่ภู่ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
108 | 65471218 | นายธนกฤติ ขอสวัสดิ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
109 | 65471348 | นายธัญพิสิษฐ์ สีแว่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
110 | 65471416 | นางสาวธิติมา จันตะเภา | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
111 | 65471430 | นางสาวนพวรรณ รุ้งศรีวงศ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
112 | 65471690 | นางสาวเบญญาภา ทรายเมืองมา | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
113 | 65471973 | นางสาวปุณณภา ธรรมยศ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
114 | 65472468 | นางสาวเพชรมณี พันธุ์วิเศษ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
115 | 65472680 | นางสาวโยธกา นาคโครพ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
116 | 65473458 | นายสืบสกุล สืบโม้ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
117 | 65473960 | นายอาณาจักร พุกน้อย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
118 | 66470050 | นางสาวกนกกาญจน์ วัฒนศิริ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
119 | 66470197 | นางสาวกัญญาวีย์ จินดาโรจน์สกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
120 | 66470388 | นางสาวเขมรัตน์ แป้นจันทร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
121 | 66470838 | นางสาวฐิติวรดา ดีวา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 60 |
122 | 66470852 | นางสาวณัชฌา สายคำมี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
123 | 66471088 | นางสาวณิชกานต์ บ้ำชาวนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
124 | 66471255 | นางสาวธนัญชนก เกตุบุ้ง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
125 | 66471262 | นายธนาวินทร์ ใสหยด | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
126 | 66471408 | นางสาวนริศรา ก้อนคำดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
127 | 66471422 | นางสาวนฤกมล จันดาหาร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
128 | 66471781 | นางสาวประกายแก้ว ก้อนเอีย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
129 | 66471804 | นางสาวปรางทอง มีสิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
130 | 66471897 | นางสาวปิยธิดา เกิดอ่วม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
131 | 66472061 | นางสาวพลอยไพลิน คงเพชรศักดิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
132 | 66472313 | นางสาวมนทิราลัย สาลีพันธ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
133 | 66472368 | นางสาวเมทินี ขำจาด | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
134 | 66472535 | นางสาววรัญญา ศิริศรีวิโรจน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
135 | 66472603 | นางสาววศินี เชื้ออภัย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
136 | 66472658 | นางสาววิชชุดา สุขเปีย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
137 | 66472863 | นางสาวศิริวรรณ ศรีแย้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
138 | 66473044 | นางสาวสาวินี แซ่โซ้ง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
139 | 66473167 | นางสาวสุธิดา สนมฉ่ำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
140 | 66473440 | นางสาวอุษา อินทร์เจริญ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
141 | 65161751 | นางสาวนันทัชพร หลักงาม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
142 | 65312351 | นางสาวนภัทรศร แก้วสุวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
143 | 65520039 | นางสาวกมลชนก มีชน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
144 | 65520206 | นางสาวกัญญาณัฐ อินทิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
145 | 65520572 | นางสาวจิรัชญา พงษ์คุลีการ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
146 | 65520633 | นายเจตนิพัทธ์ เฉลิมเริ่ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
147 | 65520657 | นางสาวเจริญขวัญ ชะเอิมสิงห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
148 | 65520961 | นางสาวณัฐกมล นาคตระกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
149 | 66520014 | นางสาวกตวรรณ ทองคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
150 | 66520090 | นางสาวกรวรรณ แก้วมะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
151 | 66520267 | นางสาวเกวลี พัวไพบูลย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
152 | 66520335 | นางสาวจันทร์ธิมา เสริมศาสตร์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
153 | 66520410 | นางสาวจิรชยา ใจหล้า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
154 | 66520908 | นางสาวณัฐพร ประสมทรัพย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
155 | 66521196 | นางสาวธิดารัตน์ ธนบัตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
156 | 66521745 | นางสาวพอเพียง พวงขจร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
157 | 66521844 | นางสาวพิมพ์ชนก คงปันนา | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
158 | 66522087 | นางสาวภาณุมาศ คำยอด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
159 | 66522117 | นางสาวมนทกานต์ หมื่นนรินทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
160 | 66522186 | นางสาวมีนา อินทร์สุข | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
161 | 66522308 | นางสาวลภาภัสร ณจักรภัทร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
162 | 66522322 | นายวงศ์วริศ ภูริศิริพัฒน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
163 | 66522346 | นางสาววณิชชยา หอมแก่นจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
164 | 66522476 | นายวีรากานต์ สิทธิกัน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
165 | 66522490 | นางสาวศตพร พิมพ์ศรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
166 | 66522629 | นายสรยุทธ พงษ์สุทธิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
167 | 66522766 | นางสาวสุธาสินี กุวะลัย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
168 | 66560010 | นางสาวกนกพัชร สมัครเด่น | พย.บ. | 10 |
169 | 66560300 | นางสาวชลธิชา พิมพ์พิจิตร | พย.บ. | 10 |
170 | 66560324 | นางสาวฐิติมา นาควัน | พย.บ. | 10 |
171 | 66560331 | นางสาวณฐมน อังศุพันธุ์ | พย.บ. | 10 |
172 | 66560355 | นางสาวณพวรรณ ภาชนะวรรณ | พย.บ. | 10 |
173 | 66560393 | นางสาวณัฐธิดา แก้วโต | พย.บ. | 10 |
174 | 66560430 | นางสาวดวงพร ไตรทิพชาติสกุล | พย.บ. | 10 |
175 | 66560508 | นางสาวธัญสินี มงคลคำนวณเขตต์ | พย.บ. | 10 |
176 | 66560577 | นายนัฐพงษ์ คงมาก | พย.บ. | 10 |
177 | 66560690 | นางสาวพรชนก โก๊ะอิ่ม | พย.บ. | 10 |
178 | 66560812 | นางสาวเพียงดาว ลมแก้ว | พย.บ. | 10 |
179 | 66560843 | นางสาวภาสินี อนุยูร | พย.บ. | 10 |
180 | 66560850 | นางสาวมณฑาสวรรค์ กิตติธรรมโอภาส | พย.บ. | 10 |
181 | 66561048 | นางสาวสรัลชนา เทียนสว่าง | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
182 | 65660919 | นางสาวธนวรรณ เจริญธรรม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
183 | 65662074 | นายวชิรวิชย์ ปฐมพรทวีวัฒน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
184 | 65662104 | นางสาววรัญญา สมมี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
185 | 65663019 | นางสาวสิริกัญญา ศรีหาญ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
186 | 66660611 | นางสาวโชษิตา เพิ่มพรม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
187 | 66660826 | นางสาวณิชาภัทร จันทาทับ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
188 | 66661045 | นางสาวนวพร มงคล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
189 | 66661069 | นางสาวนัทธมน บุญเลิศ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
190 | 66661199 | นายปฏิภาณ พิลากุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
191 | 66661243 | นางสาวปรารถนา จันทวงค์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
192 | 66661267 | นางสาวปวิญาภา รังศรี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
193 | 66661458 | นางสาวพิชญา พันธ์กลิ่นแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
194 | 66661489 | นางสาวพิมญาดา ม่วงขวัญ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
195 | 66661595 | นางสาวภัคจิรา ใจแน้น | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
196 | 66661762 | นางสาวยุวรินทร์ ไชยทน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
197 | 66662141 | นายศิวกรณ์ พิมสาร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
198 | 66662271 | นางสาวสุพาพรรณ อุ่นใจ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
199 | 66662301 | นางสาวสุภนิดา ทิพย์ปาละ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
200 | 66662608 | นายนิพนธ์ ปัทมะโรจน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
201 | 66662660 | นายภูชิต วงค์ชมภู | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
202 | 66662677 | นายภูวดล ฝั้นอิ่นแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
203 | 66662707 | นายศิลป์ศรุจ กลิ่นสุหร่าย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
204 | 63710142 | นางสาวกัลย์สุดา ไพชยนต์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
205 | 65163915 | นายกันตภณ สมใจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
206 | 65710072 | นางสาวกรกมล สะอาดยวง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
207 | 65710959 | นางสาวนริศรา สมปอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
208 | 65711017 | นางสาวน้ำหนึ่ง วงษ์ชัยบุตร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
209 | 65711130 | นายปฎิภัทธ์ ศรีเรืองพันธ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
210 | 65711253 | นายปุญญพัฒน์ จงปรีเปรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
211 | 65711291 | นางสาวพรธิชา ชูพินิจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
212 | 65711970 | นายสิทธิ์วโรจน์ ศรีสังข์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
213 | 65712113 | นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
214 | 65712168 | นางสาวอภิสรา โพ้งจั่น | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
215 | 65712311 | นายพงศธร ปุ่นน้อย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
216 | 66710149 | นางสาวกัญญารัตน์ คุรุวนาภรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
217 | 66710187 | นายกันตพัฒน์ เทพนา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
218 | 66710231 | นายกิตติพงศ์ ไกรสีขาว | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
219 | 66710644 | นางสาวณัฐชา นิลแก้ว | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
220 | 66710927 | นายธนโชติ เชื้อบุญมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
221 | 66711412 | นางสาวพรพิมล ถนอมนวล | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
222 | 66711795 | นางสาวลภาภัทร พรมมาบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
223 | 66712150 | นางสาวสุนันทา บัวเชื่อม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 12 |
224 | 66712259 | นายอดุลวิทย์ ไชยบุญเรือง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
225 | 66190071 | นางสาวกนกรดา สิมงาม | น.บ. | 10 |
226 | 66190286 | นางสาวกาญจนิกา กันเกิด | น.บ. | 10 |
227 | 66190408 | นายจตุพงศ์ คงภักดี | น.บ. | 10 |
228 | 66190675 | นางสาวช่อทิพย์ ใหญ่โต | น.บ. | 10 |
229 | 66190682 | นายชัชนันท์ ศรีใจอินทร์ | น.บ. | 10 |
230 | 66190743 | นายชุติวัต พรมมาเตียม | น.บ. | 10 |
231 | 66190750 | นางสาวโชติกา กันทะวงค์ศา | น.บ. | 10 |
232 | 66190798 | นางสาวญาณิศา ฟุ่มเฟือย | น.บ. | 10 |
233 | 66190859 | นางสาวณฐมน เขื่อนขัน | น.บ. | 10 |
234 | 66190989 | นางสาวณัฐวดี เปรมปรีดี | น.บ. | 10 |
235 | 66191016 | นางสาวณิชาภัทร ศรีวิเชียร | น.บ. | 10 |
236 | 66191139 | นายธนบดี จีราออน | น.บ. | 10 |
237 | 66191207 | นายธนวัฒน์ พลพักตร์ | น.บ. | 10 |
238 | 66191351 | นางสาวธิญาดา เวชวิกูล | น.บ. | 10 |
239 | 66191399 | นายนพรัตน์ อัครพัฒน์ | น.บ. | 10 |
240 | 66191603 | นางสาวเบญจศิริ ธรรมเดชะ | น.บ. | 10 |
241 | 66191627 | นายปรมินทร์ ธรรมสะโร | น.บ. | 10 |
242 | 66191672 | นางสาวปานใจ คนรู้ | น.บ. | 10 |
243 | 66191764 | นางสาวพลอยชนก นงค์เยาว์ | น.บ. | 10 |
244 | 66191849 | นางสาวพันธิตา ปอมู | น.บ. | 10 |
245 | 66191955 | นายพีรณัฐ อินทรหอม | น.บ. | 10 |
246 | 66192020 | นางสาวภัทธพร จันทรมณี | น.บ. | 10 |
247 | 66192136 | นางสาวภิญญดา เมณฑ์กูล | น.บ. | 10 |
248 | 66192532 | นางสาววิชชุดา สิงห์โต | น.บ. | 10 |
249 | 66192648 | นางสาวศศิธร เจิมขำ | น.บ. | 10 |
250 | 66192655 | นายศักย์ศรัณย์ สุจันทร์ | น.บ. | 10 |
251 | 66192822 | นายสัณหณัฐ บัวพิมพ์ | น.บ. | 10 |
252 | 66193010 | นางสาวสุรภา ขาวคง | น.บ. | 10 |
253 | 66193034 | นางสาวเสาวลักษณ์ สมาคม | น.บ. | 10 |
254 | 66193126 | นางสาวอภิชญา กตะศิลา | น.บ. | 10 |
255 | 66193171 | นางสาวอมิตา กาเรียน | น.บ. | 10 |
256 | 66193201 | นางสาวอรสา เสาสง่า | น.บ. | 10 |
257 | 66193393 | นายวิศรุต เกิดบึงพร้าว | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
258 | 65260010 | นางสาวกนกวรรณ เขตนิมิตร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
259 | 65260966 | นางสาวญาณิศา อ่อนโนเรียดอน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
260 | 65261185 | นางสาวณัฏฐนิชา จันน้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
261 | 65261697 | นายธนกร ทิพย์เนตร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
262 | 65261901 | นางสาวธัญรัศม์ เสาธง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
263 | 65262335 | นายปณิธิ สุขเกษม | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
264 | 65262656 | นายปุญญาพัฒน์ เรืองคำ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
265 | 65262892 | นางสาวพัศญา อ่อนต่าย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
266 | 65263158 | นายพีรพัฒน์ โพธิ์ศรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
267 | 65263196 | นางสาวฟาริดา โพธิ์เงิน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
268 | 65263394 | นางสาวมัลลิกา แก้วส่องศรี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
269 | 65263479 | นายรชต กันทะวงค์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
270 | 65263523 | นายรังสรรค์ เปี่ยมสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
271 | 65263592 | นางสาวรุ่งวิถี พลศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
272 | 65264049 | นายศิรพงศ์ ดีโต | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
273 | 65264209 | นางสาวสายเพชร เอี่ยมสะอาด | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
274 | 65264650 | นายอภิณพ บุสดี | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
275 | 65264667 | นายอภิวัฒน์ อ่อนทอง | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
276 | 65264698 | นางสาวอมรวรรณ คำสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
277 | 65264926 | นายเอกรัฐ ขันตยาคม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
278 | 65265817 | นายแหลมพงเทพ พรหมแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
279 | 65265893 | นางสาวณัฐสุวีร์ ฉายรังษี | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
280 | 65265923 | นางสาวปภิชยา คงนา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
281 | 66261481 | นายณัฐภัทร แก้วกัน | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
282 | 66261740 | นางสาวธนพร จิตรซื่อ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
283 | 66262013 | นางสาวธิติมา แซ่ลี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
284 | 66263676 | นางสาวรุ่งทิวา ฤทธิ์เต็ม | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
285 | 65192663 | นายวัฒนชัย ส่งวัฒนา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
286 | 65241422 | นายณัฐวัตร พืชทองหลาง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
287 | 65264520 | นางสาวหทัยชนก อยู่เย็น | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
288 | 65265602 | นางสาวภัทราภรณ์ กรายทอง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
289 | 65341184 | นางสาวจิราภรณ์ กิติรัตนสัมพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
290 | 65341948 | นางสาวฐิติกาญจน์ วงศ์ทรัพย์อิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
291 | 65342471 | นายณัฐศิษฎ์ บำรุงไทย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
292 | 65343058 | นายธนภัทร จันทร์กล้า | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
293 | 65343911 | นางสาวนารีรัตน์ ทวีคุณ | บช.บ. | 10 |
294 | 65344017 | นางสาวนุสราพัชญ์ สกุลเบิกไพร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
295 | 65344420 | นางสาวปวริศา สีตะระโส | บช.บ. | 10 |
296 | 65344796 | นายพงศ์นิธิศ ผิวอำพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
297 | 65345038 | นางสาวพัฒนวดี ยืดยาว | บช.บ. | 10 |
298 | 65347971 | นางสาวสุวิชญา เชิดชูจึง | บช.บ. | 10 |
299 | 66191146 | นายธนพงษ์ แก้วน้อย | บช.บ. | 10 |
300 | 66340087 | นางสาวกนกพร แก่งจำปา | นศ.บ. | 10 |
301 | 66340216 | นางสาวกรรณิกา ทองนิ่ม | นศ.บ. | 10 |
302 | 66341022 | นายจิรสิน ใหญ่สมพงษ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
303 | 66341121 | นางสาวฉัตรชวาณี ปั่นปอ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
304 | 66341534 | นายญาณาธร มากมาย | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
305 | 66341589 | นายฐานันดร ปิ่นวงษ์เพชร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
306 | 66341800 | นางสาวณัฏฐณิชา รัตนกมลรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
307 | 66341879 | นางสาวณัฐฐินันท์ แสงใหญ่ | นศ.บ. | 10 |
308 | 66341923 | นางสาวณัฐธิญา ภูหลาบ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
309 | 66342036 | นางสาวณัฐพร กันยาทอง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
310 | 66342371 | นายธนกร พูนบ้านแขก | นศ.บ. | 10 |
311 | 66342463 | นางสาวธนภรณ์ อิ้วชาวนา | ศ.บ. | 10 |
312 | 66342524 | นายธนวิชญ์ ปิ่นเกตุ | ศ.บ. | 10 |
313 | 66342609 | นายธนาธิป พฤกธารา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
314 | 66343422 | นางสาวนุชจรี แสนสอาด | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
315 | 66343552 | นางสาวเบญจพร ราชประสิทธิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
316 | 66344450 | นางสาวพาสุข ศักดิ์เลิศวานิช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
317 | 66344566 | นายพิชิตชัย เทียนสว่าง | บช.บ. | 10 |
318 | 66344610 | นางสาวพิมพิศา พลสวัสดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
319 | 66344764 | นายภคพล ศรีดำ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
320 | 66344795 | นางสาวภัคจิรา รู้สูงเนิน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 66344818 | นายภัทรชัย อินเมฆ | นศ.บ. | 10 |
322 | 66344955 | นางสาวภัสสร อุตมะมุณี | บช.บ. | 10 |
323 | 66345037 | นางสาวภิมลวรรณ ศรีสุวรรณ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
324 | 66345044 | นายภูธเนศ ปัญญาศรี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
325 | 66345204 | นางสาวมณีรัตน์ สุวรรณา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
326 | 66345211 | นางสาวมนนิภา แสงแก้ว | บช.บ. | 10 |
327 | 66345358 | นางสาวเมษิณี แก้วเปี้ย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
328 | 66345396 | นางสาวยุพาพร แสงแตง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
329 | 66345990 | นางสาววริยา โมขุนทด | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
330 | 66346157 | นางสาววาเลน กุหลาบ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
331 | 66346232 | นายวิศรุต สุขวิชัย | นศ.บ. | 10 |
332 | 66346409 | นางสาวศศิวรรณ คำดุษฎี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
333 | 66346485 | นายศิวกร หาญกำธร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
334 | 66346539 | นายศุภณัฐ ฟองบัว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
335 | 66346690 | นายสราวุฒิ เพ็ชรรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
336 | 66346744 | นางสาวสิราวรรณ ปานพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
337 | 66346768 | นายสิริชัย อังคะพนมไพร | ศ.บ. | 10 |
338 | 66347475 | นางสาวอภิญญา สนธินุช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
339 | 66347574 | นายอรัญ ตูมหอม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
340 | 66347604 | นางสาวอริศรา วงศ์สม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
341 | 66347772 | นางสาวอาภิสรา ถาวรเสน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
342 | 66347994 | นางสาวชนกนันท์ ตันติธัญญากร | บช.บ. | 10 |
343 | 66348458 | นางสาวหฤทัยพร สายแก้ว | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
344 | 65240203 | นางสาวกัญญาลักษณ์ ดวงจำปา | ร.บ. | 10 |
345 | 65241187 | นางสาวณัชชา จิตรวิไลย | ร.บ. | 10 |
346 | 65241231 | นางสาวณัฐชยา แย้มอ่ำ | ร.บ. | 10 |
347 | 65242511 | นางสาวปลื้มฤทัย สพประสงค์ | ร.บ. | 10 |
348 | 65242979 | นายพีชะพรรณ สิงสาทร | ร.บ. | 10 |
349 | 65243396 | นายรพีวิทย์ ขุนภักดี | ร.บ. | 10 |
350 | 65244225 | นางสาวสิริญาดา ศรีสม | ร.บ. | 10 |
351 | 65244539 | นางสาวอภิชญา เขียวแต้ม | ร.บ. | 10 |
352 | 65245505 | นางสาวศุภลักษณ์ มงคล | ร.บ. | 10 |
353 | 66240097 | นางสาวกชกร บุญคง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
354 | 66240127 | นางสาวกนกภรณ์ ทองเชื้อ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
355 | 66240189 | นายกฤตณัฎฐ์ สุขมาก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
356 | 66240264 | นางสาวกานต์ชนก อมรแมนนันท์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
357 | 66240424 | นายขจรพงศ์ แสงจันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
358 | 66240448 | นางสาวขวัญลดา ขุนพิชัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
359 | 66240455 | นายคมน์กิตติภัค เปสูงเนิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
360 | 66240493 | นางสาวจันทกร ศรีโสดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
361 | 66240844 | นายญาณภัทร จีนรัตน์ | ร.บ. | 10 |
362 | 66241223 | นางสาวณัฐนรี ภูศรีเทศ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
363 | 66241490 | นายธนกฤต จึงสำเร็จการ | ร.บ. | 10 |
364 | 66241599 | นายธนภัทร บัวคอม | ร.บ. | 10 |
365 | 66241667 | นางสาวธนาภร นาคทรัพย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
366 | 66241766 | นางสาวธัญวรัตน์ มีศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
367 | 66242060 | นายนาวี พูลเพิ่ม | ร.บ. | 10 |
368 | 66242091 | นางสาวนิตยกานต์ วงสกุล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
369 | 66242282 | นางสาวปรมาภรณ์ ข้างวัด | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
370 | 66242336 | นางสาวปรียาภรณ์ คำวัฒนา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
371 | 66242886 | นางสาวภัทรานันท์ เจนสาริกร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
372 | 66242992 | นางสาวมณภา ใจช้อน | ร.บ. | 10 |
373 | 66243081 | นายยิ่งใหญ่ พุกอิ่ม | ร.บ. | 10 |
374 | 66243135 | นางสาวรวิภา บุญกิจ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
375 | 66243456 | นางสาววิมลวรรณ เอี่ยมสำอางค์ | ร.บ. | 10 |
376 | 66243654 | นางสาวศุภกานต์ อ่อนหนู | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
377 | 66243890 | นายสุทิน ภักดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
378 | 66243913 | นางสาวสุธิมา แก้วศรีเมือง | ร.บ. | 10 |
379 | 66244101 | นางสาวอทิตยา โพธิ์คลัง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
380 | 66244491 | นางสาวปาณิสรา รักยศ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |