ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380091 | นางสาวกัญญานัฐ สร้อยประดิษฐ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380152 | นางสาวขวัญจิรา แก้วฤทธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380213 | นางสาวจิราภรณ์ สีบุตรตา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380527 | นางสาวทิพย์อัมพร ขลิบช้าง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65381159 | นางสาววรวรรลยา ง้าวทาสม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65381173 | นางสาววรินธรณ์ คำมุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65381210 | นางสาววิภาวดี เมฆขจร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380281 | นางสาวฐิติมา แก้วทา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380458 | นางสาวธนัญญา อุตตะมะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380731 | นางสาวเปมิกา วุธนู | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
11 | 66210403 | นายฐปนนท์ คำแหง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
12 | 65310333 | นายกิตติเชษฐ์ ฉลอม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 65310555 | นางสาวคัคนางค์ จันทร์ลบ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
14 | 65310647 | นางสาวจารุมน เต้าเมือง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
15 | 65310890 | นางสาวชนม์นิภา ศุภผล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
16 | 65311057 | นางสาวชลธิชา ลุ่มภัก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
17 | 65311200 | นางสาวชานิษา แย้มเอี่ยม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
18 | 65312610 | นางสาวเนาวรัตน์ จันทร์มูลตรี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
19 | 65312764 | นางสาวปทุมรัตน์ ชมสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
20 | 65312788 | นางสาวปภาดา วงษ์แสน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
21 | 65313082 | นางสาวปิยวรรณ วิยาพร้าว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
22 | 65314140 | นายยงยุทธ อะวะศรี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
23 | 65314621 | นางสาววาสนา ทองกลัด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
24 | 65314652 | นางสาววิการดา สร้อยมาลุน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
25 | 65314942 | นางสาวศิริอำไพ โรจน์บุญถึง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
26 | 65316311 | นางสาวนวพร ศรีสำราญ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
27 | 65361236 | นางสาวฐิติวรดา เกิดผล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
28 | 65361816 | นายทรงธรรม สอนรอด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
29 | 65364473 | นางสาววิดารัตน์ แซ่ลี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 65364602 | นางสาวศรัณย์พร ดีเหลือ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
31 | 65365012 | นายสิทธิพร ประสพเนตร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
32 | 65365418 | นางสาวอรกานต์ สารวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 65366170 | นางสาวอัจฉราพร เมืองทรายมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
34 | 66361181 | นายชานน ฟักเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
35 | 66362669 | นายนัฐพล สว่างภักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
36 | 66365899 | นายอัฟฟาร์ สมัยพิทักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
37 | 65411900 | นางสาวปวิชญา นนทะโคตร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
38 | 65412167 | นางสาวพรรณวิษา กาญณา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
39 | 65413539 | นางสาวจุฑามาศ โอนนอก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
40 | 65413652 | นายธนาวุฒิ ธรรมสาลี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
41 | 66411558 | นายธนรัตน์ เหมือนบุญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
42 | 66412104 | นายนิวบุตร คูเรืองรัศมี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
43 | 66472122 | นางสาวพิชญาภา สีหอม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
44 | 66472924 | นางสาวโศภิตา อุ่นวงศ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
45 | 66520205 | นายกิตติคม ขจรอรุณกิจ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
46 | 66520656 | นางสาวชุติพร ฉลาดคิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
47 | 66520748 | นางสาวฑิมพิกา โค้นลิ้น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
48 | 66521646 | นางสาวพรชนก ริดชิววงศ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
49 | 66522094 | นางสาวมณฑิชา ทาจิ๋ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
50 | 66522315 | นางสาวลักษิกา ทองทะจิตร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
51 | 66522353 | นางสาววรนุช วันเพ็ญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
52 | 66522742 | นายสุทธิพงศ์ บุญสวัสดิ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
53 | 66522971 | นางสาวอภิญญา โสคร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
54 | 66523107 | นางสาวไอลดา โอรักษ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
55 | 65660452 | นางสาวจุฑามาศ ธรรมสละ | ทศ.บ. | 10 |
56 | 65660513 | นางสาวชญานิศ อินทร์สุวรรณโณ | ทศ.บ. | 10 |
57 | 65662296 | นายศุภสัณห์ ชิดชัยโย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
58 | 65662470 | นางสาวสุวิตา เสนา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
59 | 66660017 | นางสาวกนกพันธ์ โตตระกูลพิทักษ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
60 | 66711375 | นางสาวพชรมน จันทร์เม้า | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
61 | 66711382 | นางสาวพนิตตา ฤทธิเมธีกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
62 | 66712266 | นายอธิชา วงศ์จีน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
63 | 65190904 | นางสาวฐิติกานต์ รอดคง | น.บ. | 10 |
64 | 65190942 | นางสาวฐิติมา บุญคง | น.บ. | 10 |
65 | 65191017 | นางสาวณัฏฐณิชา เมืองมาน้อย | น.บ. | 10 |
66 | 65191529 | นางสาวนัฏฐินี ปันใจ | น.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
67 | 65340163 | นางสาวกรวิภา โพร้งจั่น | บช.บ. | 10 |
68 | 65341986 | นางสาวฐิติมา ก้อยผ่านกิจ | บช.บ. | 10 |
69 | 65346042 | นางสาวรวินทร์นิภา แดนภูเวียง | บช.บ. | 80 |
70 | 65347711 | นางสาวสุประวีณ์ บุญชิต | บช.บ. | 10 |
71 | 65348190 | นางสาวอริสรา แจ้งสวะ | บช.บ. | 10 |
72 | 65348237 | นางสาวอังควิภา ช่างจำ | บช.บ. | 10 |
73 | 66342043 | นายณัฐภัทร สุรี | บช.บ. | 10 |
74 | 66342470 | นายธนภัทร หนูปาน | นศ.บ. | 10 |
75 | 66342494 | นายธนภูมิ ทองไสย | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
76 | 65241118 | นายณ กิจ นาคแก้ว | ร.บ. | 10 |
77 | 65241231 | นางสาวณัฐชยา แย้มอ่ำ | ร.บ. | 10 |
78 | 65242405 | นางสาวประกายฟ้า ตันบุตร | ร.บ. | 10 |
79 | 65242894 | นายพิทักษ์พงค์ เหรียญทองคำ | ร.บ. | 10 |