ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380046 | นางสาวกนกวรรณ ตาคำไว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380060 | นางสาวกรรณิการ์ สมยศ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380077 | นายกฤษกร พรมฟู | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380138 | นางสาวกิตติกร พลศร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380169 | นางสาวจรรยพร ตั่นปิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380176 | นางสาวจันทิมา ทั่งทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380411 | นางสาวณัฐกฤตา ศรีเพ็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380428 | นางสาวณัฐฐินันท์ น้อยเดช | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380459 | นางสาวณัฐวดี สังข์แสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380510 | นางสาวดลพร สุขเกษม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380558 | นางสาวเทียนทอง แสนจิว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380589 | นายธนภัทร แสงสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65380695 | นายนราธิปต์ เม้าทุ่ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65380787 | นายปฏิพล อ่วมเหล็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65380923 | นางสาวพิชยาดา แสงอ่อน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65380947 | นางสาวเพชรรัตน์ กานต์วรเดช | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65380961 | นายภัทรชัย มิตรเอม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65381036 | นางสาวมุทิตา มูลติ๊ด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65381098 | นางสาวรสสุคนธ์ แสงศรีจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381111 | นางสาวรัตนาภรณ์ ผัดผล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381227 | นางสาววิภาวินี วันศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381265 | นายวีรภัทร ศรีปวนใจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381289 | นางสาวศศิกานต์ กันทาสุวรรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 65381357 | นายศุภวิชญ์ ธรรมเอี่ยม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 65381456 | นางสาวสุธิตา เมืองเปรม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 65381548 | นายอติวิชญ์ เดชะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 65381586 | นางสาวอนันตญา สว่างประจิม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
28 | 65381623 | นางสาวอรปรียา จำปารอด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29 | 64310174 | นายกรณ์กวี เมืองทอง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
30 | 64310822 | นายจิตติพัฒน์ แก่นจันทร์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
31 | 64311256 | นางสาวชลกานต์ เกตุเพ็ชร | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
32 | 64311386 | นายชานนท์ สุขรอด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 64312147 | นายธนพล เชื้อบุญมี | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
34 | 64312260 | นางสาวธนัชพร มระกูล | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
35 | 64312369 | นางสาวธรรมยา เครือเขื่อนเพ็ชร | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
36 | 64312475 | นางสาวธิดารัตน์ เรืองเขตพิศ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
37 | 64312505 | นางสาวธีมาพร ทิพยเนตร | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
38 | 64312604 | นายนราธิป ใจอยู่ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 64312987 | นายบุรินทร์ เสมปรางค์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
40 | 64313502 | นายพงศ์สกุล ต่ายชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 64313632 | นางสาวพรรวษา อ่อนบำรุง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 64313700 | นางสาวพฤกษชาติ ทับสมบัติ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
43 | 64313922 | นายพิชัย เจียมวิวัฒน์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
44 | 64314271 | นางสาวภัทรนันต์ วรศิริ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
45 | 64314448 | นางสาวภาวิณี ทาแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 64314899 | นางสาวรัชนีกร ไชยวังราช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
47 | 64315407 | นางสาววิภาพร นุ่มมาก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
48 | 64315667 | นางสาวศศิภา อ้ายตา | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
49 | 65310791 | นางสาวจุฑามาศ กอบกำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
50 | 65311002 | นายชยากร แก้วเมืองมา | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
51 | 65311255 | นางสาวชุติภาส พิพากษา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
52 | 65311293 | นางสาวญาณัจฉรา ชาตินรินทร์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
53 | 65312511 | นางสาวนันทิกานต์ วิชัย | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
54 | 65312863 | นางสาวประภาศิริ โตสืบสาย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
55 | 65314799 | นางสาวศกุนตลา ใจเปรมปรีดี | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 50 |
56 | 65315000 | นางสาวศุภิตา ยิ้มพราย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
57 | 66316938 | นายพงศ์ปณต จันทรคณา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
58 | 59366060 | นายสุรชัช สุภาจีน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
59 | 63362198 | นางสาวดวงกมล จันทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
60 | 63362358 | นายทินภัทร นิลนนท์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
61 | 63362471 | นายธนโชติ อาทรประชาชิต | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
62 | 63362655 | นายธนากร ถึงคุณ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
63 | 63363034 | นายนนทณัฐ ตัวลือ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
64 | 63363072 | นายนพรัตน์ ป้อมนิล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
65 | 63363164 | นายนราวิชญ์ สุฤทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
66 | 63364307 | นายพันธกานต์ สอนสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
67 | 63366400 | นายสมศักดิ์ คงอยู่นาน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
68 | 63367322 | นายอนุชา เตจ๊ะนัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
69 | 63367889 | นายอิทธิเดช ติดไชย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
70 | 63368015 | นายฐาปนพงค์ เชาว์โชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
71 | 64360513 | นายวงศภัค แย้มสัจจา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
72 | 64361190 | นายชญตว์ เลขวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
73 | 64366287 | นายสรสิช สุทธิมงคล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
74 | 64366355 | นายสายธาร สิงห์มา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
75 | 64366898 | นางสาวอธิชา กานำ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
76 | 64410096 | นางสาวกราฟิว วิเศษบุญ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
77 | 64410195 | นางสาวกัญญาณัฐ ชาญประเทศ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
78 | 64410270 | นางสาวกาญจนา สีขาว | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
79 | 64410300 | นายกิจติกร สาดรุ่ง | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
80 | 64410683 | นางสาวเจตสุภา เถาว์ถาวร | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
81 | 64411697 | นายนนทพัทธ์ รัตนา | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
82 | 64412021 | นางสาวบัณฑิตา อำภาราม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
83 | 64412205 | นางสาวปัญญาพร พูสมศรี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
84 | 64412816 | นางสาวภาณุมาศ ขุนทอง | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
85 | 64413110 | นางสาวรัตนาภรณ์ โรจนแพทย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
86 | 64413127 | นางสาวริญญ์ชนีกร เจ้าสกุลดี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
87 | 64413219 | นางสาววรกมล ชื่นเอี่ยม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
88 | 64413592 | นางสาวศุภกานต์ นวรัตนารมย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
89 | 64414438 | นางสาวอาทิตยา ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
90 | 64520344 | นางสาวกานต์ธิดา ฝีปากเพราะ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
91 | 64521105 | นางสาวณญดา พลายแสง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
92 | 64522263 | นายปริทัศน์ ปิงเมือง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
93 | 64523048 | นายภาณุวัฒน์ น้อยบัว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
94 | 64523369 | นางสาวลลิตา จันทร์ขำ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
95 | 64523628 | นางสาววัลนภา ขันทิศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
96 | 64524052 | นางสาวสิณี พวงขจร | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
97 | 66661403 | นายพัชรดนัย สิงห์สถิตย์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
98 | 66662387 | นางสาวอโนมา อรุณเจริญยิ่ง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
99 | 63711255 | นายปัณฑ์ชนิต นวลนุช | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 40 |
100 | 64710738 | นางสาวณัฐชา ศรีทวีกาศ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
101 | 64711223 | นางสาวนริสรา อดิภากรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
102 | 64711247 | นางสาวนัทธกานต์ กาวิชัย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
103 | 64711346 | นางสาวเบญจพร เมืองช้าง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
104 | 64711476 | นางสาวปลายฟ้า จันดา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
105 | 64711988 | นางสาวรัตติกาล โกตุม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
106 | 64711995 | นางสาวรัตนา ใจกล้า | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
107 | 64712480 | นายอโนชา ทองชาติ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
108 | 64712572 | นางสาวอัยย์ลดา ปวงขจร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
109 | 63191033 | นายณัฐพงศ์ อินต๊ะวงศ์ | น.บ. | 10 |
110 | 65761043 | นางสาวศิริลักษณ์ เจริญกิจวัฒนกุล | น.บ. | 10 |
111 | 66193522 | นางสาวธิดารัตน์ สีมี | น.บ. | 10 |
112 | 66193584 | นางสาววสุกาญจน์ สิทธิอ่วม | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
113 | 63260265 | นางสาวกัญญาณัฐ ประภูชะกา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
114 | 66260033 | นางสาวกชามาส พุ่มพวง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
115 | 66260705 | นางสาวจักษณา อิสภาโร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
116 | 64340065 | นางสาวกชกร สมบูรณ์กิตติกร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
117 | 64340683 | นางสาวกุลนภัสจ์ อยู่ดี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
118 | 64341109 | นางสาวจิดาภา มูลณี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
119 | 64341499 | นายเจษฎากร มุ่ยทุม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
120 | 64342120 | นางสาวณภัทรพร ศรแก้ว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
121 | 64342212 | นางสาวณัฏฐริณีย์ ชมภูเครือ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
122 | 64342472 | นางสาวณัฐนันท์ บูรณะกิจพาชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
123 | 64342519 | นายณัฐพงษ์ วนิชยาโกศล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
124 | 64342540 | นายณัฐพล เนียมสำโรง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
125 | 64342564 | นางสาวณัฐภรณ์ อรรถสิษฐ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
126 | 64342830 | นายทักษ์ดนัย มาฟู | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
127 | 64343028 | นางสาวธนภรณ์ เพชรภิฆาฎ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
128 | 64343844 | นางสาวนันทวัน สรรพรอด | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
129 | 64344148 | นายบุญตระกูล เจริญยิ่ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
130 | 64344322 | นางสาวปภาวรินทร์ ฉิมพะลี | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
131 | 64345114 | นางสาวพลอยรัตน์ ศิริมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
132 | 64345350 | นางสาวพัลลภา จันทร์เปล่ง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
133 | 64345510 | นางสาวพิชาญา จันมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
134 | 64346951 | นางสาววริศรา น้ำพี้ | ศ.บ. | 10 |
135 | 64347231 | นางสาววิลาวัณย์ วัฒนธัญกรรม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
136 | 64347507 | นายศิริยศ กาวินัน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
137 | 64347545 | นายศิริศักดิ์ ศรีสมสุข | ศ.บ. | 10 |
138 | 64347903 | นางสาวสัตตบงกช โพธิ์แก้ว | ศ.บ. | 10 |
139 | 64348245 | นายสุทธิภัทร พลไวย์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
140 | 64348399 | นางสาวสุภัสสร พันทรัพย์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
141 | 64348528 | นายสุวัฒน์ แก้วชมภู | ศ.บ. | 10 |
142 | 64348672 | นางสาวอทิตยา ตาสุข | ศ.บ. | 10 |
143 | 64348689 | นางสาวอธิชา ศักดี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
144 | 64348788 | นางสาวอภิญญาณี สีกัน | ศ.บ. | 10 |
145 | 64349211 | นายเอกณัฏฐ์ สุยะตุ่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
146 | 65260720 | นางสาวชนิดา พินิจมนตรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
147 | 65340026 | นางสาวกนกพร ศุภประเสริฐ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
148 | 65340033 | นางสาวกนกพร แพรสุรินทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
149 | 65340101 | นางสาวกรนิภา ทำนาเมือง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
150 | 65340279 | นายกฤษฎา มธุพจน์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
151 | 65340415 | นางสาวกัญญาณัฎฐ์ หมื่นทะ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
152 | 65340736 | นางสาวเกณิกา ทองสุภาภรณ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
153 | 65341269 | นางสาวจุฑามณี ศรีทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
154 | 65341382 | นายเจษฎา ทองขวัญ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
155 | 65341597 | นางสาวชนิสรา หาญลิพงศ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
156 | 65341917 | นางสาวฐิตาพร สีแปง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
157 | 65341924 | นางสาวฐิตาภา แซ่ฉั่ว | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
158 | 65343102 | นางสาวธนวันต์ วิเศษสุวรรณภูมิ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
159 | 65343218 | นายธวัชชัย เย็นใจ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
160 | 65343713 | นางสาวนภารัตน์ ศิริอดิศักดิ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
161 | 65344215 | นายปฐมฤกษ สุขเกตุ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
162 | 65344383 | นางสาวปรารถนา จำปีคง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
163 | 65344567 | นางสาวปารณีย์ วังชาวนา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
164 | 65344598 | นายปาราเมศ มีเวชสม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
165 | 65344734 | นางสาวเปรมฤดี บุญก่อ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
166 | 65344864 | นางสาวพรนภัส วันเพ็ง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
167 | 65344949 | นางสาวพลอยชมพู ฐิติกุลกมลสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
168 | 65345816 | นางสาวมนัสนันท์ สิงห์ทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
169 | 65346684 | นางสาววิภวานี เจริญดี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
170 | 65346714 | นางสาววิภาวี หาญยุททะ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
171 | 65346745 | นางสาววิยะดา พุทธแก้ว | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
172 | 65346752 | นางสาววิรัญชนา จิตพยัค | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
173 | 65347087 | นางสาวศิริรัตน์ โฉมแดง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
174 | 65347117 | นางสาวศิริสุดา กองทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
175 | 65347230 | นายศุภลักษณ์ ขจรภิรมย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
176 | 65347261 | นางสาวศุภากร แก้วอ่อง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
177 | 65348619 | นางสาวศิริกานต์ จุลเหลา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
178 | 66342777 | นางสาวธิดาลักษณ์ สีมี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
179 | 64240907 | นางสาวชญาวีร์ เจริญฤทธิ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
180 | 64241034 | นางสาวชลธิชา ปั้นมูล | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
181 | 64245612 | นางสาวอัจจิมา แววกระโทก | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
182 | 66240028 | นางสาวดลนภา ต้นบุตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 60 |
183 | 66243975 | นางสาวสุภนิดา หลักแหลม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
184 | 66244361 | นายชวัลวิทย์ จินาพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |