ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 65310548 | นางสาวคนึงกานต์ ปุกคาม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
2 | 65311149 | นางสาวชลิดา จันทร์รอด | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
3 | 65311224 | นายชิษณุพงศ์ เย็นเยือก | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
4 | 65311309 | นางสาวญาดา บุญประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
5 | 65311361 | นายฑนาธิป มีไชยโย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
6 | 65311644 | นายณัฐวุฒิ ดำรงค์พงษ์พันธุ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
7 | 65311835 | นายธนกร คำนวน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 65312214 | นางสาวธิตินัน สารโพคา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
9 | 65313600 | นางสาวแพรพลอย เพ็ชรพงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
10 | 65313679 | นางสาวภัควลัญชญ์ แสนสงสาร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
11 | 65313853 | นายภิเษก อั๋งสกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
12 | 65314300 | นางสาวรัฐนันท์ สกุลณี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
13 | 65315628 | นางสาวอัญชนา วรรณะ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
14 | 65316281 | นางสาวธันยพร จุมปู | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
15 | 65316762 | นายศรายุทธ ศรีภูมิ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16 | 65360031 | นางสาวกนกวรรณ ชูเชิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
17 | 65360093 | นายกรวิชญ์ ยงกำลัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 60 |
18 | 65360215 | นายกษิดิ์เดช ชัยประภา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
19 | 65360239 | นายก้องภพ กล่ำบัว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
20 | 65360628 | นางสาวจิรนันท์ วงษ์เขียด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
21 | 65360642 | นางสาวจิรภิญญา อยู่ไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
22 | 65360659 | นายจิรวัฒน์ แซ่ลิ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
23 | 65360741 | นางสาวจุฑาทิพย์ แย้มเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
24 | 65360765 | นางสาวจุฑามาศ เบียดนอก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
25 | 65360833 | นายฉัตรมงคล บุญยัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
26 | 65360857 | นายเฉลิมกิตติ์ ใฝ่จิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
27 | 65361236 | นางสาวฐิติวรดา เกิดผล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
28 | 65361274 | นายณฐนนท์ พึ่งสวัสดิ์ศรีกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
29 | 65361342 | นายณรงค์ชัย ก้านศรีรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
30 | 65361632 | นายณัฐภัทร เมโรนิต | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
31 | 65361922 | นายธนพนธ์ สมศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
32 | 65362172 | นายธานิสร เพชรอาวุธ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
33 | 65362219 | นางสาวพรวรท สมพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
34 | 65362295 | นายธีรภัทร จันทพงศ์สวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
35 | 65362318 | นายธีรภัทร พวงสุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 65362349 | นายนนท์ปกรณ์ วัชรสุทธิพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
37 | 65362493 | นางสาวนลพรรณ บัวสำลี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
38 | 65362547 | นายนัฐพงษ์ วงค์ษาอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
39 | 65362639 | นายนิธิวัฒน์ มากรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
40 | 65363117 | นายปิยะศักดิ์ ยะหัวฝาย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
41 | 65363131 | นางสาวปุญณิสา ดอนดีไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
42 | 65363148 | นายปุริม ทุมลา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
43 | 65363254 | นายพชรกฤษณ์ กฤษณพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
44 | 65363292 | นายพนุวัฒน์ ธนะวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
45 | 65363360 | นายพลกฤต นพรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
46 | 65363391 | นายพัชรพงษ์ ยาพิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
47 | 65363537 | นางสาวพิมพ์ชนก ตั้งจิตวิบูลย์กุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
48 | 65363650 | นายพูลริพัทธ์ พันธวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
49 | 65363810 | นางสาวภัทราพร หน่อลิน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
50 | 65364008 | นายมัณฑนากร ศรีคล้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
51 | 65364053 | นายเมฆวัฒน์ เชียงกา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
52 | 65364107 | นางสาวยศวดี แตงเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
53 | 65364404 | นางสาววลัยรัฐ อรุณมิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
54 | 65364596 | นายไวทิน วงค์โท | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
55 | 65364602 | นางสาวศรัณย์พร ดีเหลือ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
56 | 65364855 | นายศุภเสฏฐ์ แสงเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
57 | 65364879 | นายสถาพร ว่องวิกย์การ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
58 | 65364893 | นายสมเกียรติ ศิริคุปต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
59 | 65365326 | นายอธิชนัน การะเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 65365555 | นายอัมรินทร์ ป้อมภา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
61 | 65365609 | นายอารัชวิน ดีอุดม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
62 | 65365654 | นายเอกมงคล พลเสนา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 60 |
63 | 65365685 | นางสาวไอลดา เรือนแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
64 | 65460014 | นายกนก เงื่องจันทร์ทอง | พ.บ. | 10 |
65 | 65460038 | นางสาวกนกวรรณ จันทฤกษ์ | พ.บ. | 10 |
66 | 65460069 | นายกฤษฎิ์ ใจแจ้ง | พ.บ. | 10 |
67 | 65460076 | นางสาวกษมาภรณ์ กันต์โฉม | พ.บ. | 10 |
68 | 65460083 | นายกษิดิศ จิระวัฒนศักดา | พ.บ. | 10 |
69 | 65460090 | นางสาวกัญญาณัฐ ศรีพลากิจ | พ.บ. | 10 |
70 | 65460113 | นางสาวกัลยรัตน์ แตงอ่อน | พ.บ. | 10 |
71 | 65460144 | นายกิตติ์อธิศ กุลจิตติชัยพร | พ.บ. | 10 |
72 | 65460175 | นางสาวจิรัชฌา สยามล | พ.บ. | 10 |
73 | 65460205 | นางสาวชนกานต์ เฉื่อยฉ่ำ | พ.บ. | 10 |
74 | 65460212 | นางสาวชมบุญ อารยะสัมพันธ์ | พ.บ. | 10 |
75 | 65460250 | นางสาวญาณิศา เทียนขาว | พ.บ. | 10 |
76 | 65460267 | นางสาวญาโณณัทฐ์ ถวัลย์เสรีวัฒนา | พ.บ. | 10 |
77 | 65460281 | นางสาวณภัทร วรพรรดิศาล | พ.บ. | 10 |
78 | 65460304 | นางสาวณัฏฐ์ธมนวรรณ กัญญาประสิทธิ์ | พ.บ. | 10 |
79 | 65460328 | นางสาวณัฐกัญญา ยัพวัฒนพันธ์ | พ.บ. | 10 |
80 | 65460335 | นายณัฐดนย์ ปอแก้ว | พ.บ. | 10 |
81 | 65460342 | นายณัฐภูมินทร์ ถาวรกุล | พ.บ. | 10 |
82 | 65460359 | นายณัฐวุฒิ น้อยแสง | พ.บ. | 10 |
83 | 65460397 | นายธนพนธ์ เลิศทิฐิวงศ์ | พ.บ. | 10 |
84 | 65460403 | นางสาวธนภรณ์ บุญจอม | พ.บ. | 10 |
85 | 65460410 | นายธนวัฒน์ สมพงศ์พันธุ์ | พ.บ. | 10 |
86 | 65460434 | นางสาวธมนวรรณ เรืองน้อย | พ.บ. | 10 |
87 | 65460458 | นางสาวธัญชนก สารเจริญ | พ.บ. | 10 |
88 | 65460472 | นางสาวธันยพร บุรพพงษานนท์ | พ.บ. | 10 |
89 | 65460489 | นายธิติพงศ์ พานะมา | พ.บ. | 10 |
90 | 65460496 | นายธีรธร ธำรงธัญวงศ์ | พ.บ. | 10 |
91 | 65460533 | นางสาวนันท์นภัส พงษ์จันทร์ | พ.บ. | 10 |
92 | 65460564 | นายนิธิพัฒน์ สุวนิช | พ.บ. | 10 |
93 | 65460595 | นางสาวบุณยาพร เสริมวัฒนากุล | พ.บ. | 10 |
94 | 65460601 | นางสาวปมณฑ์ เลาอโศก | พ.บ. | 10 |
95 | 65460618 | นายประติมากร สมร่าง | พ.บ. | 10 |
96 | 65460656 | นางสาวปาณิสรา ปงศรีชัย | พ.บ. | 10 |
97 | 65460663 | นายปารเมศ ศุภโชคพุฒิกูล | พ.บ. | 10 |
98 | 65460694 | นายปุณยวีร์ นาคสุวรรณ | พ.บ. | 10 |
99 | 65460717 | นายพงศกร เพชรพิบูลย์ไทย | พ.บ. | 10 |
100 | 65460724 | นายพงศ์พล กันแพงศรี | พ.บ. | 10 |
101 | 65460731 | นายพงศภัค เลิศศักดิ์พณิชย์ | พ.บ. | 10 |
102 | 65460779 | นางสาวพิชญธิดา พินิจ | พ.บ. | 10 |
103 | 65460786 | นางสาวพิชญาพร พานทอง | พ.บ. | 10 |
104 | 65460830 | นางสาวพิมพ์รัชตะ สุทธิประดิษฐ์ | พ.บ. | 10 |
105 | 65460847 | นางสาวพิมรพัชร พานแก้ว | พ.บ. | 10 |
106 | 65460854 | นางสาวพีรญาณ์ พรมมัจฉา | พ.บ. | 10 |
107 | 65460885 | นายภัทรกร ชีวางกูล | พ.บ. | 10 |
108 | 65460892 | นางสาวภัทรพรรณ ดอกไม้ | พ.บ. | 10 |
109 | 65460915 | นายภาสกร วงษ์เวียงจันทร์ | พ.บ. | 10 |
110 | 65460953 | นายเมธาสิทธิ์ ตันศิริ | พ.บ. | 10 |
111 | 65460984 | นายวิธิวัสส์ ชลภัทรนภัสสิริ | พ.บ. | 10 |
112 | 65460991 | นายวิศรุต มีพรสวรรค์ | พ.บ. | 10 |
113 | 65461011 | นายศิลา นุ่มนิ่ม | พ.บ. | 10 |
114 | 65461028 | นายศุภณัฐ วัชรโกมลพันธุ์ | พ.บ. | 10 |
115 | 65461035 | นายศุภธนากร ชมบ้านแพ้ว | พ.บ. | 10 |
116 | 65461066 | นางสาวสุพนุดี อุดมธนวงศ์ | พ.บ. | 10 |
117 | 65461097 | นางสาวอภิชญา กมลวรเดช | พ.บ. | 10 |
118 | 65461103 | นางสาวอภิชญา บูรณพงศ์ | พ.บ. | 10 |
119 | 65461127 | นายอภิศักดิ์ นวนสอาด | พ.บ. | 10 |
120 | 65461134 | นางสาวอริสา ศรีหลิ่ง | พ.บ. | 10 |
121 | 65461141 | นายอัครชัย จันทร์ศรี | พ.บ. | 10 |
122 | 65461158 | นางสาวอังคณา ต๊ะเฉียง | พ.บ. | 10 |
123 | 65461165 | นางสาวอังศวีร์ เฉลิมวิสุตม์กุล | พ.บ. | 10 |
124 | 65461172 | นางสาวอัญชิสา พึ่งจาบ | พ.บ. | 10 |
125 | 65461189 | นางสาวอัญญาวรรณ โพธิ์ดง | พ.บ. | 10 |
126 | 65461202 | นายอิทธิพัทร์ คงแจ๋ว | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
127 | 65470440 | นางสาวจีรพันธ์ ปาขำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
128 | 65470884 | นางสาวณัฎฐณิชา ปันนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
129 | 65471447 | นางสาวนภัสวรรณ ดกเอียร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
130 | 65471454 | นางสาวนภาภรณ์ ส้มแหงม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
131 | 65471478 | นางสาวนรกมล สิงคำมุง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
132 | 65471485 | นางสาวนริศรา ตั้งไว้ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
133 | 65472017 | นายพงศภรณ์ ผงทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
134 | 65472079 | นางสาวพรนภัส ลับสันเที๊ยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
135 | 65472130 | นางสาวพรรณทิพย์ มณฑาทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
136 | 65472208 | นางสาวพัชราภรณ์ เข็มวิชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
137 | 65472260 | นางสาวพัทราภรณ์ สำลีปั้น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
138 | 65472789 | นางสาวรัตนภรณ์ พิธีพรม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
139 | 65472819 | นางสาวรุ่งนภา ศรีสุวรรณ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
140 | 65472864 | นางสาววชิรญาณ์ สุขเกษม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
141 | 65473601 | นางสาวสุภาวดี ศรีวิชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
142 | 65473724 | นางสาวหทัยกาญจน์ อินสุวรรณ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
143 | 64522232 | นางสาวปภัสรา รื่นรวย | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
144 | 64522874 | นางสาวฟ้าพราว แก้วหน่อ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
145 | 64524014 | นางสาวสวรรยา นันต๊ะภาพ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
146 | 64524137 | นางสาวสุชัญญา สุวรรณโณ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
147 | 64524465 | นางสาวอภิสรา จันทาพูน | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
148 | 65340781 | นายเกษมสันต์ ทองโตนด | นศ.บ. | 10 |
149 | 65342297 | นางสาวณัฐธิดา อินทร์เดช | นศ.บ. | 10 |
150 | 65342877 | นายธญาวัฒน์ เทสินโชติ | นศ.บ. | 10 |
151 | 65343430 | นางสาวธิดารัตน์ สอยตา | นศ.บ. | 10 |
152 | 65343522 | นายธีรภัทร์ พุดสี | นศ.บ. | 10 |
153 | 65343768 | นางสาวนฤมล พุ่มพวง | นศ.บ. | 10 |
154 | 65343881 | นางสาวนันทิชา มีมุข | นศ.บ. | 10 |
155 | 65344307 | นางสาวปรมา อนุสิทธิ์ | นศ.บ. | 10 |
156 | 65344970 | นางสาวพัชนรี ริมโพธิ์เงิน | นศ.บ. | 10 |
157 | 65346011 | นางสาวรณรัมภา เถินบุรินทร์ | นศ.บ. | 10 |
158 | 65347155 | นายศุภณัฐ แสงกูล | นศ.บ. | 10 |
159 | 65347216 | นางสาวศุภมาส อิ่มรัง | นศ.บ. | 10 |
160 | 65347575 | นางสาวสิริยากรณ์ ทองดี | นศ.บ. | 10 |