ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380887 | นางสาวนรมน คนอยู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380924 | นางสาวนัดดา ศิริ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64380955 | นายนันทวัฒน์ สามัคคี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64380979 | นางสาวนันธพร เรืองอ่ำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64381372 | นางสาวพิชามญชุ์ สืบแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 64381518 | นางสาวรศิกานต์ อินฮุย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 64381730 | นางสาวศตพร ศรีพระธาตุตระกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 64381815 | นายศุภวิชญ์ นอบนบ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
9 | 64160229 | นายก้องไผท นามวงษ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
10 | 64160601 | นายจิรพันธ์ เหลี่ยมมา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 64160618 | นายจิรวัฒน์ เขียวคำ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
12 | 64161868 | นายนวเทพ ขนุนทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
13 | 64162124 | นายปฐมพงศ์ ไชยพันธ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
14 | 64162797 | นายมลมนัส สุขมนัส | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
15 | 65210305 | นางสาวดวงกมล คะระออม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
16 | 65210688 | นางสาวมณฑาทิพย์ วิญญายงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
17 | 65211265 | นางสาวธนัชพร ประจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
18 | 65211487 | นายพีระ โชติกไกร | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19 | 64310334 | นางสาวกัญญาณัฐ ศรียาบ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
20 | 64310686 | นายคณานาถ ศรีวะรมย์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
21 | 64311102 | นางสาวชฎาพร แสนเสนา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
22 | 64312758 | นางสาวนันทิดา มั่นนุช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
23 | 64313021 | นายบูรพา สุกอ่อน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
24 | 64313526 | นายพนธกร พัลวัล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
25 | 64313786 | นางสาวพัชรี สืบปาละ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
26 | 64313823 | นางสาวพัทธนันต์ สิงห์ทอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
27 | 64314820 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์ตรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 64314899 | นางสาวรัชนีกร ไชยวังราช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
29 | 64315100 | นางสาววนัชพร หาญวงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 64315407 | นางสาววิภาพร นุ่มมาก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
31 | 64361190 | นายชญตว์ เลขวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
32 | 64365860 | นางสาวศมนทิพย์ คิดคร่อง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
33 | 64367154 | นางสาวอัมราภรณ์ วันปั๋น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
34 | 64367178 | นายอัษฎา วารีชล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
35 | 64367444 | นายกฤษฎา วันแดง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 65360178 | นายกฤษณกรณ์ สุธารักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
37 | 65360581 | นางสาวจิตราภรณ์ สุวรรณดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
38 | 65360598 | นางสาวจินต์จุฑา แก้วดอนหัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
39 | 65361076 | นายชาญวิทย์ อินริราย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
40 | 65362325 | นายธีรวัฒน์ อาสาเหลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
41 | 65362448 | นางสาวนภัทร ศุภกิจโกศล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
42 | 65363056 | นางสาวปัทมา ทองประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
43 | 65363162 | นางสาวเปรมธิดา วรรณชาติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
44 | 65364244 | นางสาวลลิตา อรสุม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
45 | 65365142 | นายสุทธิรักษ์ ธีรสิงห | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
46 | 64410010 | นางสาวกชมน ขวัญไกรศิริ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
47 | 64411741 | นางสาวนภัทสรา จันดาหาญ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
48 | 64414261 | นายอภินันท์ แตงใบอ่อน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
49 | 65411023 | นายณัฐภัทร มีเทพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
50 | 65412846 | นายวีระชัย พรหมศร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
51 | 65413065 | นายสัตตบุศย์ จันทร์เปา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
52 | 65413249 | นางสาวสุภาวดี คำปึง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
53 | 65470068 | นายกรณ์ดนัย คัญทับ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
54 | 65470075 | นางสาวกรรณิการ์ อยู่ภู่ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
55 | 65470112 | นายกฤตพล คำเพราะ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 60 |
56 | 65470181 | นางสาวกัญฐิตา นาคนรินทร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
57 | 65470242 | นางสาวเกวลี นิลประดิษฐ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
58 | 65470518 | นางสาวเจนจิรา เตรียมอ้าย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
59 | 65470570 | นางสาวชนัญญดา แป้นต่วน | พทป.บ. | 10 |
60 | 65470648 | นายชยุต บุญศรีวงศ์ | พทป.บ. | 10 |
61 | 65470686 | นางสาวชลนิษา เกิดพืช | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
62 | 65470839 | นางสาวฐิติมา วงษ์นุ่ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
63 | 65470952 | นายณัฐชนน แซ่ด่าน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
64 | 65471027 | นางสาวณัฐนรินทร์ อินตัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
65 | 65471065 | นางสาวณัฐรินทร์ พามาก | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
66 | 65471423 | นางสาวธิมาพร เฟื่องปรางค์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
67 | 65471607 | นางสาวนิชานันท์ ตั้งวงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
68 | 65471720 | นางสาวปฐมาวดี สิ่วแก้ว | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
69 | 65471836 | นางสาวปริชญา แขมนก | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
70 | 65471843 | นางสาวปริยาภัทร แสงภูภาส | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
71 | 65471911 | นางสาวปัณฑิตา ศรีพินิจตระกูล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
72 | 65471973 | นางสาวปุณณภา ธรรมยศ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
73 | 65472109 | นายพรพล ซินสุน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
74 | 65472154 | นายพฤษธิชัย คงอ้วน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
75 | 65472604 | นายภูตะวัน พิศนอก | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
76 | 65472796 | นางสาวรามนรี เสาวะระ | พทป.บ. | 10 |
77 | 65472833 | นางสาวลลิตา รู้รักษา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
78 | 65472963 | นางสาววรินทรา เกิดเจริญ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
79 | 65473007 | นางสาววศินี สมจิตต์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
80 | 65473274 | นางสาวสกุณา ระวิพันธ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
81 | 65473472 | นางสาวสุกัลยา ประโจทานัง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
82 | 65473502 | นางสาวชลินทรา วางมาลี | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
83 | 65473595 | นางสาวสุพิชฌาย์ ถนนทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
84 | 65473656 | นางสาวสุเมธสา เรือนคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
85 | 65473847 | นางสาวอภิษฎา อุตมะดวงแจ่ม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
86 | 65473861 | นางสาวอมลธีรา พันทอง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
87 | 65473915 | นางสาวอรัญญา พรมณี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
88 | 64520306 | นางสาวกันติยา กันธิพันธุ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
89 | 64521839 | นายนพดล มุขดี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
90 | 65520060 | นางสาวกมลวัลย์ พรมพุก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
91 | 65520138 | นางสาวกฤติยา แสนคำกง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
92 | 65520343 | นางสาวกิตติมา สำมะณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
93 | 65520572 | นางสาวจิรัชญา พงษ์คุลีการ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
94 | 65520640 | นางสาวเจนนิสา ขำบาง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
95 | 65520794 | นางสาวญาณิศา กางถิ่น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
96 | 65520954 | นางสาวณัฏฐวิมล บุญอ้น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
97 | 65521029 | นางสาวณัฐธิชา นุ้ยไฉน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
98 | 65521555 | นายนภัทร์ ประดิษฐ์วัฒนกิจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
99 | 65521586 | นางสาวนวพร สอนสี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
100 | 65521623 | นายนันทภพ กาญจนโสภณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
101 | 65521661 | นางสาวนิชนันท์ ตนะทิพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
102 | 65521722 | นางสาวนิราวรรณ์ ใจยะสุ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
103 | 65522163 | นางสาวพรมนัส หล่ำสีลี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
104 | 65522392 | นายพีรวิชญ์ คำฝั้น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
105 | 65522712 | นายมีชัย ทรงสีสด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
106 | 65522811 | นางสาวรัตนวลี ดีเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
107 | 65522903 | นายรุ่งโรจน์ แซ่ลอ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
108 | 65523214 | นางสาวศศิวรรณ ศรีสุข | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
109 | 65523252 | นางสาวศิริณทร ปัญญาสว่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
110 | 65523283 | นางสาวศิริประภา ทับปะนานนท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
111 | 65523382 | นายสันติภาพ สะเอียบคง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
112 | 65523467 | นางสาวสิริรัตน์ ดวงปัญญาสว่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
113 | 65523511 | นางสาวสุจิตรา บุญมั่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
114 | 65523719 | นางสาวสุวรรณา อู่ประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
115 | 65561056 | นายยุทธนา ประสิทธิ์ | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116 | 65610013 | นางสาวกนกวรรณ เถาโต | ท.บ. | 10 |
117 | 65610143 | นายชินพงศ์ ศิริพัชราวงศ์ | ท.บ. | 10 |
118 | 65610280 | นางสาวปณิตา นิติวงศ์สกุล | ท.บ. | 10 |
119 | 65610310 | นางสาวปวีณ์พร บัวอร่ามวิไล | ท.บ. | 10 |
120 | 65610327 | นางสาวปาลิดา กองแดง | ท.บ. | 10 |
121 | 65610402 | นางสาวพิชญา พินิจพล | ท.บ. | 10 |
122 | 65610501 | นางสาวมาตฤกานต์ ตันติเวชกุล | ท.บ. | 10 |
123 | 65610648 | นางสาวสิริพิมพิณ ศรีสว่าง | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
124 | 65660216 | นางสาวกานต์รวี บัวบาน | ทศ.บ. | 10 |
125 | 65660254 | นายกิตติภูมิ มณีกุล | ทศ.บ. | 10 |
126 | 65660346 | นางสาวจันทร์จิรา กวมอำไพ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
127 | 65660933 | นางสาวธนัญญา ทับทอง | ทศ.บ. | 10 |
128 | 65661619 | นางสาวพัชรีวรรณ พนมวาสน์ | ทศ.บ. | 10 |
129 | 65661718 | นางสาวพิมลดา นาสี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
130 | 65662036 | นายราชัน ดอกคำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
131 | 65662333 | นางสาวสาธินี บุญมา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
132 | 56710033 | นายกษม ชัยเสนา | สถ.บ. | 10 |
133 | 64710028 | นางสาวฐิติมา สีดาน้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
134 | 64710394 | นางสาวชนนิกานต์ อินทร์ทา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
135 | 64710431 | นางสาวชมพูนุช จันทร์นวล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
136 | 64710561 | นางสาวซีเรีย ถิ่นเกาะแก้ว | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
137 | 65710065 | นายกรกฎ นิลยี่เรือ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
138 | 65710119 | นางสาวกัญญารัตน์ เล่าสกุลชัย | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
139 | 65710133 | นางสาวกิตติกา สุวรรณพงษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
140 | 65710256 | นางสาวจันทราลักษณ์ รอดกสิกรรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
141 | 65710362 | นางสาวชนัญชิดา วิจิตรจริยา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
142 | 65710522 | นายณภัทร ป้อจุมปู | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
143 | 65710638 | นางสาวดวงใจ มูลละมัย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
144 | 65710652 | นายเดชา หมีนวล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
145 | 65710676 | นายทรงภพ ปังคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
146 | 65710775 | นางสาวธมนวรรณ แสงจันทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
147 | 65710836 | นางสาวธาลีรัตร์ เลี้ยงประเสริฐ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
148 | 65710843 | นายธีรเดช ขว้างไชย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
149 | 65710881 | นายนนทพัทธ์ สังข์จันทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
150 | 65710959 | นางสาวนริศรา สมปอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
151 | 65710980 | นางสาวนัทธมน พวงดำ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
152 | 65711031 | นางสาวนิตยา พุ่มสุวรรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
153 | 65711086 | นางสาวบัณฑิตา หล้ามณี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
154 | 65711093 | นางสาวบุญธริกการ์ อริยะวงศ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
155 | 65711123 | นางสาวเบญญาภา ต๊ะพรหม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
156 | 65711130 | นายปฎิภัทธ์ ศรีเรืองพันธ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
157 | 65711185 | นายปรภัทร์ ทองโสม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
158 | 65711239 | นายปัณณธร ชาวนาป่า | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
159 | 65711253 | นายปุญญพัฒน์ จงปรีเปรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
160 | 65711260 | นายพงศพัศ เนียนเฮียน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
161 | 65711338 | นางสาวพรรณพัชร ภู่ระหงษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
162 | 65711468 | นางสาวภัทรานิษฐ์ พรหมศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
163 | 65711475 | นายภาณุ สนเทียนวัด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
164 | 65711505 | นายภูเบศ ภู่ศิลป์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
165 | 65711567 | นายยศกฤต โคตรสงคราม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
166 | 65711574 | นางสาวรติมา ถ้ำบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
167 | 65711611 | นายรัตนกร ลำพู | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
168 | 65711734 | นางสาววริญญา สอนทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
169 | 65711789 | นางสาววารินทร์ ป้อมภา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
170 | 65711796 | นางสาววาริศา วิจิตรปัญญา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
171 | 65711871 | นางสาวศิริขวัญ สังข์เทศ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
172 | 65711963 | นายสิทธิพงษ์ พลเสน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
173 | 65711987 | นายสิทธิศักดิ์ เชยสุข | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
174 | 65711994 | นางสาวสิรีณัฐ ฟองจางวาง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
175 | 65712168 | นางสาวอภิสรา โพ้งจั่น | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
176 | 65712175 | นางสาวอมรรัตน์ มามูล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
177 | 65712212 | นางสาวเอมมิกา บุญแสง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
178 | 65712243 | นายกฤตเมธ ยอดวันดี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
179 | 65712267 | นายศิลาเพชร ทะริยะ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
180 | 65190041 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์ภา | น.บ. | 10 |
181 | 65190188 | นางสาวกัญญ์วรา ทามิ่ง | น.บ. | 10 |
182 | 65190355 | นายเกียรติศักดิ์ บ่วงเพ็ชร์ | น.บ. | 10 |
183 | 65190416 | นายคเณศ สุระมาตย์ | น.บ. | 10 |
184 | 65190614 | นางสาวจุฑามาศ อุปพงศ์ | น.บ. | 10 |
185 | 65190799 | นางสาวชลิตา คงนายศ | น.บ. | 10 |
186 | 65190911 | นางสาวฐิติชญา เดชพงษ์ | น.บ. | 10 |
187 | 65191185 | นางสาวณิชา ทวดสุวรรณ์ | น.บ. | 10 |
188 | 65191277 | นางสาวทัศนีย์ สุขหร่อง | น.บ. | 10 |
189 | 65191284 | นางสาวธนกร แจ้งสันต์ | น.บ. | 10 |
190 | 65191413 | นางสาวธัญชนก ธรรมศิริ | น.บ. | 10 |
191 | 65191468 | นางสาวธันย์ชนก โคตรชุม | น.บ. | 10 |
192 | 65191543 | นางสาวนัทติยากร สืบสาร | น.บ. | 10 |
193 | 65191611 | นางสาวนิชธาวัลย์ ตันสุวรรณรัตน์ | น.บ. | 10 |
194 | 65191666 | นางสาวนิราวรรณ พุฒมา | น.บ. | 10 |
195 | 65191710 | นางสาวเบญจมาศ พงษ์แวง | น.บ. | 10 |
196 | 65191741 | นางสาวปฐมพร วรเวทวิโรจน์ | น.บ. | 10 |
197 | 65191925 | นายปัญญากร พรหมสมบูรณ์ | น.บ. | 10 |
198 | 65191987 | นางสาวปาริฉัตต์ พรหมภักดี | น.บ. | 60 |
199 | 65192007 | นางสาวปิยรัช จันทร์เทศ | น.บ. | 10 |
200 | 65192151 | นางสาวพัณณิตา ปิจดี | น.บ. | 10 |
201 | 65192311 | นางสาวภัคจีรา ไทยประเสริฐ | น.บ. | 10 |
202 | 65192465 | นางสาวมันฑนา ไพโรจน์ | น.บ. | 10 |
203 | 65192489 | นางสาวมุกมณี หาหล้า | น.บ. | 10 |
204 | 65192618 | นางสาววรรณภา หลวงบุญ | น.บ. | 10 |
205 | 65192762 | นางสาวศรุตยา ธนะโชติวราธร | น.บ. | 10 |
206 | 65192847 | นายศุภโชค ต๊ะปัญญา | น.บ. | 10 |
207 | 65192854 | นางสาวศุภวดี ธีรนุชพงศ์ | น.บ. | 10 |
208 | 65192939 | นายสิทธิโชติ นาคสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
209 | 65193011 | นางสาวสุดารัตน์ บุญเจริญ | น.บ. | 10 |
210 | 65193042 | นายสุทัศน์ ศรีวิพันธ์ | น.บ. | 10 |
211 | 65193165 | นางสาวณิรินทร์รดา พรธิราธนเกียรติ | น.บ. | 10 |
212 | 65193226 | นางสาวอรปรียา จันทร์เทศ | น.บ. | 10 |
213 | 65193318 | นางสาวอารดี สุขเกษม | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
214 | 62264417 | นางสาวรักษณาลี ม้าเขียว | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
215 | 64260134 | นายกรวิชญ์ ม่วงเอี่ยม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
216 | 64260196 | นายกษิดิศ ปู่ประเสริฐ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
217 | 64260882 | นางสาวชญานี พงษ์ผ่องพูล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
218 | 64260912 | นายชนชนน์ กาบขุนทด | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
219 | 64261025 | นายชาญวิทย์ ทรงพุฒ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
220 | 64261599 | นายธนกฤต คำสินศักดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
221 | 64261834 | นางสาวนงณภัส คาดสนิท | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
222 | 64261971 | นางสาวนรีกานต์ น้อยแสง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
223 | 64261995 | นางสาวนฤพร จันทร์ฉาย | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
224 | 64262077 | นางสาวนันทิยา กันปาน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
225 | 64262527 | นางสาวปาริฉัตร ปิ่นทอง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
226 | 64262725 | นางสาวพรนภา บูรภักดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
227 | 64263012 | นางสาวพิมพ์วิภา บุญลา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
228 | 64263111 | นายเพทาย ชมภูนาค | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
229 | 64263654 | นางสาวรัญชนา ปันกิติ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
230 | 64263715 | นางสาววนัชพร สังข์ทอง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
231 | 64263876 | นายวราเมธ สายไพสงค์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
232 | 64264170 | นางสาวศศิวิมล มากเล่ง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
233 | 64264330 | นายเศรษฐศาสตร์ ยาอ่อน | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
234 | 64265023 | นางสาวอรปรียา ยี่โถ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
235 | 64265405 | นายแทนคุณ สนองคุณ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
236 | 65264988 | นายพันธกร เทพดวงแก้ว | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
237 | 65340194 | นายกฤตกร ศิริกาญจนวงศ์ | นศ.บ. | 10 |
238 | 65340538 | นางสาวกัญญาวีร์ ปาเคีย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
239 | 65340644 | นางสาวกิตติกา มัชฌิมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
240 | 65340651 | นายกิตติธัช เกษมสิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
241 | 65340668 | นางสาวกิตติยา พิมคำมูล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 60 |
242 | 65340699 | นายกิติภพ เฉลิมวงษ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
243 | 65340750 | นายเกริกพล ตั้งพิพัฒนพรชัย | ศ.บ. | 10 |
244 | 65340798 | นายเกิดบุญ บุญชุ่ม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
245 | 65340842 | นางสาวคริมาภรณ์ มีสมบัติ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
246 | 65340972 | นางสาวจันจิรา ชะนะสาร | นศ.บ. | 10 |
247 | 65341009 | นางสาวจันทิมา หอมหวล | บช.บ. | 10 |
248 | 65341207 | นางสาวจิราภา แจ้งสว่าง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
249 | 65341467 | นายเฉลิมพร เสาแก้ว | นศ.บ. | 10 |
250 | 65341627 | นางสาวชลธิชา หอมหวล | บช.บ. | 10 |
251 | 65341719 | นายชวกร เอกตัน | นศ.บ. | 10 |
252 | 65341818 | นางสาวชุดา อรชร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
253 | 65342006 | นางสาวฐิติยาพร ไพรพจนารถ | บช.บ. | 10 |
254 | 65342457 | นายณัฐวิชช์ ชวรัฐสวัสดิ์ | นศ.บ. | 10 |
255 | 65343041 | นายธนภัทร สิงห์วี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
256 | 65343560 | นายธีระวัฒน์ กาบกรณ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
257 | 65343928 | นางสาวนารุจา มารเขตวิธี | ศ.บ. | 10 |
258 | 65343935 | นางสาวน้ำฝน ยศต๊ะสา | ศ.บ. | 10 |
259 | 65343973 | นางสาวนิภาพร คชสารทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
260 | 65344376 | นางสาวปราณี เป้าประยูร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
261 | 65344505 | นายปัฐพน จันทรเกษม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
262 | 65344529 | นางสาวปัณฑิตา ธรรมสละ | นศ.บ. | 10 |
263 | 65344581 | นายปาราเมศ โพธิ์ชัย | นศ.บ. | 10 |
264 | 65344703 | นางสาวปีย์วรา กล่อมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
265 | 65344802 | นายพงศ์ศิริ ศิริดี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
266 | 65344895 | นางสาวพรภิมล รุ่งเลิศธนกิจ | ศ.บ. | 10 |
267 | 65345205 | นางสาวพิมพ์ลภัส ขำรัก | ศ.บ. | 10 |
268 | 65345250 | นายพีรกานต์ ผึ้งมีสุข | นศ.บ. | 10 |
269 | 65345380 | นางสาวไพลิน รัศมี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
270 | 65345700 | นายภูริภัทธ วงษ์สุวรรณ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
271 | 65346370 | นางสาววรรภา เขียนสอาด | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
272 | 65346431 | นางสาววรินทร ไชยฤกษ์ | นศ.บ. | 10 |
273 | 65346554 | นางสาววัลลภา นาคนิ่ม | บช.บ. | 10 |
274 | 65346899 | นางสาวศยามล คำดี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
275 | 65347063 | นางสาวศิริญาพร เหมือดไธสง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
276 | 65347100 | นางสาวศิริลักษณ์ พุ่มใย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
277 | 65347414 | นายสรัช เป้าทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
278 | 65347582 | นายสุขสวัสดิ์ สัตยาภรณ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
279 | 65348121 | นางสาวอมรรัตน์ ชูอินทร์ | นศ.บ. | 10 |
280 | 65348305 | นางสาวอามีนา เจ๊ะแต | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
281 | 65348329 | นางสาวอาริษา ไหมน่วม | ศ.บ. | 10 |
282 | 65348374 | นางสาวไอริณ ศฤงคาร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
283 | 65240265 | นางสาวกาญจนา อุ่นผูก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
284 | 65240333 | นางสาวกิติยา จันดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
285 | 65240371 | นางสาวกุลดา อุดมไชย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
286 | 65240791 | นางสาวชนิตา จินะปัน | ร.บ. | 10 |
287 | 65240807 | นางสาวชนิษฎา สนั่นประสิทธิ์ | ร.บ. | 10 |
288 | 65240814 | นางสาวชนิสร โฮมแพน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
289 | 65241248 | นางสาวณัฐณิชา สุขเมือง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
290 | 65241279 | นางสาวณัฐทิชา บุษราพิทักษานนท์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
291 | 65241323 | นายณัฐนนท์ เครือแก้ว | ร.บ. | 10 |
292 | 65241385 | นายณัฐภัทร แก้วปี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
293 | 65241439 | นายณัฐสพล สนธิวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
294 | 65241798 | นางสาวธัญวรัตน์ วรรณคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
295 | 65241897 | นางสาวธีราภรณ์ พงษ์ไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
296 | 65241910 | นายเธียรฉาย หาญวิชัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
297 | 65242078 | นางสาวนันทิกานต์ คำอ่อน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
298 | 65242085 | นางสาวนันทิชา อินจันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
299 | 65242092 | นายนันทิพัฒน์ วัชรีเสวิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
300 | 65242191 | นางสาวนิภาภรณ์ แจงชู | ร.บ. | 10 |
301 | 65242252 | นายบัญชา ภูยอด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
302 | 65242405 | นางสาวประกายฟ้า ตันบุตร | ร.บ. | 10 |
303 | 65242566 | นายปานเทพ แถวเที่ยง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
304 | 65242573 | นางสาวปาริฉัตร ทิพย์โสต | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
305 | 65242641 | นายพชร จันทะโพธิ์ | ร.บ. | 10 |
306 | 65242771 | นางสาวพัชชา เข็มทอง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
307 | 65242856 | นางสาวพิชญา ยี่นาง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
308 | 65243013 | นางสาวพุทธรักษา สุขไขย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
309 | 65243044 | นางสาวเพ็ญพิชชา สวนดอน | ร.บ. | 10 |
310 | 65243327 | นางสาวมาธวี เต็มบาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
311 | 65243334 | นางสาวเมธิตา เสน่หา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
312 | 65243365 | นายรดิศ สายเปลี่ยน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
313 | 65243464 | นางสาวรัชนีกร จูแจ่ม | ร.บ. | 10 |
314 | 65243587 | นายวรพัฒน์ ถุงคำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
315 | 65243785 | นางสาววาสินี สีดาสี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
316 | 65243938 | นายศศิวงค์ แสนเสนา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
317 | 65244058 | นายศุภกร รอดมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
318 | 65244072 | นายศุภชัย ลาภนิกรชัย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
319 | 65244102 | นางสาวศุภมาส แกว่นเขตวิทย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
320 | 65244140 | นางสาวสมิตา แก้วไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
321 | 65244232 | นายสิริพันธ์ สีดำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
322 | 65244287 | นางสาวสุชาดา ตระกูลกลาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
323 | 65244423 | นายสุรพัฏฐ์ พันธุ์หลง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
324 | 65244430 | นางสาวสุวพิชญ์ หาญสมุทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
325 | 65244447 | นายเสฎฐวุฒิ โสภาเจริญ | ร.บ. | 10 |
326 | 65244614 | นางสาวอรณิชา จวนแจ้ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
327 | 65244805 | นางสาวอาริสา สายมาอินทร์ | ร.บ. | 10 |
328 | 65244829 | นางสาวอารีรัตน์ อึ่งเส็ง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
329 | 65244867 | นายอุดมศักดิ์ จิ๋วพรม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
330 | 65244898 | นางสาวเอื้ออังกูล แก้วเปี้ย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
331 | 65245055 | นางสาวชนม์ณภัทร พานิช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
332 | 65245062 | นางสาวชนิกานต์ แอรอง | ร.บ. | 10 |
333 | 65245130 | นางสาวณัฐณิชา เกตุศิริ | ร.บ. | 10 |
334 | 65245192 | นางสาวธาริณี ลึกล้ำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
335 | 65245574 | นางสาวสุพิชชา การะเกตุ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
336 | 65245642 | นางสาวชลกร งามสม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |