ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380046 | นางสาวกนกวรรณ ตาคำไว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380091 | นางสาวกัญญานัฐ สร้อยประดิษฐ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380138 | นางสาวกิตติกร พลศร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380152 | นางสาวขวัญจิรา แก้วฤทธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380169 | นางสาวจรรยพร ตั่นปิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380176 | นางสาวจันทิมา ทั่งทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380213 | นางสาวจิราภรณ์ สีบุตรตา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380220 | นางสาวจิราภรณ์ สอนอ่อน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380305 | นางสาวชนันยา ภมรวิจิตรโสภา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380442 | นางสาวณัฐริกา สีขาว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380527 | นางสาวทิพย์อัมพร ขลิบช้าง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380572 | นางสาวธนพร ทัดเทพธนบูลย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65380626 | นายธรรม์ธรรศ เหล่าณัฐวุฒิกุล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65380824 | นางสาวปวันรัตน์ พูลสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65380862 | นายพณัต โพธิ์ทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65380909 | นางสาวพิชญ์สินี หมื่นคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65380985 | นางสาวภัทรภร สังข์อยู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65381005 | นางสาวมนต์มนัส แสไพศาล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65381043 | นางสาวยลดา ไพรนาค | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381081 | นางสาวรวิพร วรรณสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381098 | นางสาวรสสุคนธ์ แสงศรีจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381210 | นางสาววิภาวดี เมฆขจร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381425 | นายสุทธิพงศ์ กลิ่นรัตน์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 65381456 | นางสาวสุธิตา เมืองเปรม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 65381463 | นายสุปริญญา นวนสาย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 65381500 | นางสาวสุรางคนา ไวยกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 65381562 | นายอธิปัญญา โนระ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
28 | 65381593 | นางสาวอนุธิดา ศรีบุญลอย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
29 | 65381609 | นางสาวอภิชญา อินช้อย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
30 | 65381654 | นางสาวอริสรา ลาดปาละ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
31 | 65381692 | Mr.HTET MYAT HTUN | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
32 | 65381708 | Mr.KYINE NYO LWIN | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
33 | 65160051 | นางสาวกนกพร ปราโมทย์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
34 | 65160150 | นางสาวกฤติมา อ่ำศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
35 | 65160204 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวชื่น | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
36 | 65160259 | นายกานต์ชณัฐ จินดาวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
37 | 65160358 | นายกีรติ สีหะวงษ์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
38 | 65160396 | นางสาวเกณนัฐชา พุ่มศิริ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
39 | 65160433 | นางสาวเกื้อกูล อ่ำแจ่ม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 65160686 | นางสาวจิราวรรณ แรงเขตการ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
41 | 65160723 | นางสาวจุฑาทิพย์ แล่เขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
42 | 65160792 | นางสาวชนากานต์ พรมเอี่ยม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
43 | 65161058 | นางสาวณัฐธิดา วันเที่ยง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
44 | 65161096 | นางสาวณัฐพร จ๋องบุญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
45 | 65161201 | นายเตชิต จงมีสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
46 | 65161225 | นายทักษ์ดนัย พรมตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
47 | 65161249 | นายทัศน์พล แขกเณร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 50 |
48 | 65161492 | นางสาวธัญลักษณ์ ด้วงพรม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
49 | 65161522 | นางสาวธีรรัตน์ พิทยานุรักษ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
50 | 65161560 | นางสาวนงนภัส กันทัพ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
51 | 65161737 | นางสาวนันทกานต์ เอี่ยมมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
52 | 65161867 | นางสาวบัณฑิตา ภู่จุ้ย | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
53 | 65161898 | นางสาวบุญฑริกา เกตุนอก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
54 | 65162062 | นางสาวปานไพลิน ชมเชย | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
55 | 65162161 | นายพงศพัศ ทรงไพรเดช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
56 | 65162284 | นายพัชพงศ์ ครองสม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
57 | 65162307 | นางสาวพิชญธิดา ข้างโต | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
58 | 65162321 | นางสาวพิณทิพย์ แจ่มอ่วม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
59 | 65162406 | นางสาวพิศศศิ ดำสนิท | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
60 | 65162499 | นายภัทรพงษ์ พันมา | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
61 | 65162536 | นางสาวภาณุมาศ ธูปคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
62 | 65162574 | นางสาวภาวรินทร์ น้อยลา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
63 | 65162598 | นายภีมพล พรมประดิษฐ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
64 | 65162611 | นายภูวเนศวร์ สวนดอก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
65 | 65162659 | นายมลธน จำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
66 | 65162697 | นางสาวเมธาวี ผาทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
67 | 65162727 | นายรติกร บุญอ้น | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
68 | 65162734 | นายรพีวิทย์ หลวงเรื่อง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
69 | 65162741 | นายระพีพัฒน์ อัสดร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
70 | 65162932 | นางสาววรรณรญา ฤทธิศักดิ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
71 | 65162956 | นางสาววรรณิดา พรมภาพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
72 | 65162970 | นางสาววริศรา จันทร์อินทร์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
73 | 65162987 | นางสาววริษา ภูศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
74 | 65163014 | นางสาววาสิตา ใจปิง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
75 | 65163052 | นางสาววิมลรัตน์ กรัตนถะ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
76 | 65163090 | นางสาววิไลวรรณ เเซ่ลี้ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
77 | 65163434 | นางสาวสุตาภัทร บุญใจรัก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
78 | 65163632 | นายอนพัทย์ เชียงสีทอง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
79 | 65163694 | นายอภินันท์ ศรีภัทรนิธิกุล | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
80 | 65163717 | นางสาวอภิสรา สายสนิท | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
81 | 65163724 | นายอภิสิทธิ์ ปาณะคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
82 | 65163809 | นางสาวอสมาภรณ์ ขำทัพ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
83 | 65163816 | นางสาวอัทธนีย์ แยบเกษตร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
84 | 65164080 | นายธนกร ยาโนยะ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
85 | 64212065 | นางสาวสุณัฏฐญา แสงอรุณ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
86 | 64212089 | นางสาวสุธินันท์ษา ชัยชิติพงษ์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
87 | 65190669 | นางสาวชญานิษฐ์ ทองคำเปลว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
88 | 65245031 | นางสาวชญานิศ ลือเรือง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
89 | 65310036 | นางสาวกนิษฐา บุญสุวรรณ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
90 | 65310043 | นางสาวกมลชนก ชัยภูธร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
91 | 65310470 | นางสาวเกษศิรินทร์ บุญรักษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 65310517 | นางสาวขวัญฤทัย ตุ่มพงษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
93 | 65310524 | นายคณนาถ พระสนชุ่ม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
94 | 65310630 | นางสาวจันธิมา ยงสวัสดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
95 | 65310647 | นางสาวจารุมน เต้าเมือง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
96 | 65310777 | นางสาวจุฑาธิป ศรีบัว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
97 | 65310890 | นางสาวชนม์นิภา ศุภผล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
98 | 65310951 | นางสาวชนิสรา ทาสี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
99 | 65311200 | นางสาวชานิษา แย้มเอี่ยม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
100 | 65311378 | นายณฐกร ขันจอก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
101 | 65311446 | นางสาวณัฏฐกานต์ ประพิมพันธ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
102 | 65311507 | นางสาวณัฐชยา พลับเกลี้ยง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
103 | 65311590 | นางสาวณัฐริกา สุยะตุ่น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
104 | 65311613 | นางสาวณัฐวดี หงษ์เวียงจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
105 | 65311675 | นางสาวณิชกานต์ กติกาสติ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
106 | 65311941 | นายธนวัฒน์ บุญด้วง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
107 | 65312023 | นายธนาวัฒน์ เอี่ยมงิ้วงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
108 | 65312160 | นางสาวธันธิชา ไขแสง | วท.บ. (เคมี) | 50 |
109 | 65312177 | นางสาวธันยธรณ์ เหล่าสกุลศิริ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 65312429 | นางสาวนลินนิภา นาเกตุ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
111 | 65312573 | นายนิพนธ์ มากน้อย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
112 | 65312634 | นางสาวบัวชมพู ลีเลิศ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
113 | 65312689 | นางสาวเบญจวรรณ วังเสนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
114 | 65312764 | นางสาวปทุมรัตน์ ชมสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
115 | 65312948 | นายปวริศ หลักพิมพ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
116 | 65313044 | นางสาวปิยธิดา กองธิราช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
117 | 65313310 | นางสาวพรรนิดา แสนฤทธิ์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
118 | 65313433 | นางสาวพิมพ์พิศา ชัยต้น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
119 | 65313778 | นางสาวภัสสร กลางวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
120 | 65313907 | นายภูมิพัฒน์ ขำบุญ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
121 | 65314027 | นางสาวมนัญชยา ขาวน่วม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
122 | 65314102 | นายเมธานันท์ พรมสมุทร์ | วท.บ. (สถิติ) | 50 |
123 | 65314270 | นายรัชชานนท์ อาษาศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
124 | 65314317 | นางสาวรัตติกาล แดงสว่าง | วท.บ. (เคมี) | 60 |
125 | 65314393 | นางสาวลาภินี อ่ำดี | วท.บ. (เคมี) | 60 |
126 | 65314416 | นายวณิชยา พันธ์สอาด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
127 | 65314683 | นางสาววิชุตา กัณหาเขียว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
128 | 65314720 | นางสาววิลาสินี เจริญกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
129 | 65314836 | นางสาวศศิชา จันทร์แพ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
130 | 65314942 | นางสาวศิริอำไพ โรจน์บุญถึง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
131 | 65315338 | นายสุริยา ไหวคำ | วท.บ. (เคมี) | 50 |
132 | 65315406 | นางสาวอทิตยา ณ หนองคาย | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
133 | 65315468 | นายอภิเดช พ้นเวร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
134 | 65315529 | นางสาวอรปรียา เจนจบ | วท.บ. (เคมี) | 50 |
135 | 65315567 | นางสาวอักฑ์ษราภัคถ์ ขิงสันเทียะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
136 | 65315703 | นางสาวอิงค์สุดา โพธิ์ชัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
137 | 65316212 | นางสาวตีรณา เลี้ยงประเสริฐ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
138 | 65316397 | นายปภากรณ์ มากโภคา | วท.บ. (สถิติ) | 50 |
139 | 65316595 | นางสาวเพชรดา วังชาวนา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
140 | 65316632 | นางสาวมณิสรา สุขภาพ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
141 | 65317134 | นายธนวุฒิ ฮาบเมืองซอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
142 | 65317363 | นายนรินทร์ โสรัจจพล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
143 | 65317394 | นายนิธิศ ศรีแจ่มดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
144 | 65317424 | นายณฐพล ศรทิพย์ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
145 | 62362038 | นางสาวณัฏฐพรรณ สุภาใจดี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
146 | 62367354 | นางสาวอัจจิมา สีหะวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
147 | 65360048 | นางสาวกมลพร กางถิ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
148 | 65360178 | นายกฤษณกรณ์ สุธารักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
149 | 65360277 | นายกันตพงศ์ กาวิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
150 | 65360291 | นางสาวกัลยรัตน์ สิงห์สถิตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
151 | 65360314 | นางสาวกาญจนาภัทร ไกรนิตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
152 | 65360352 | นายกิตติธัช ประอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
153 | 65360529 | นายคุณากร โตเนียม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
154 | 65360758 | นางสาวจุฑาภรณ์ หมายเทียมกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
155 | 65360789 | นางสาวจุฑารัตน์ บานแย้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
156 | 65360833 | นายฉัตรมงคล บุญยัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
157 | 65360840 | นายฉัตรินทร์ พรหมพา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
158 | 65360901 | นางสาวชนัญชิดา โถยอด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
159 | 65360932 | นางสาวชนิดาภา รัตนวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
160 | 65360963 | นางสาวชมภูนุช ชมพิกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
161 | 65361014 | นางสาวชลลดา เขียนโกลา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
162 | 65361021 | นางสาวชลลดา ทองจำนงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
163 | 65361038 | นางสาวชลิตา ลิยา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
164 | 65361090 | นางสาวชาลิษา นกฉลาด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
165 | 65361137 | นายไชยภพ ปิ่นสิงห์โต | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
166 | 65361144 | นายฌานวัฒน์ ธรรมสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 50 |
167 | 65361281 | นายณัฐภัทร ศรีแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
168 | 65361458 | นางสาวณัฐชา เรืองฤทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
169 | 65361809 | นายทนงศักดิ์ แก้วเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
170 | 65362097 | นายธเรศ คลังกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
171 | 65362103 | นางสาวธัญญพัทธ์ ใสใหม่ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
172 | 65362127 | นางสาวธัญญารัตน์ สอนกลิ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
173 | 65362196 | นางสาวธิดารัตน์ ดรุณฤทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
174 | 65362356 | นายนนทวัฒน์ ยาวิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
175 | 65362363 | นายนนทวัฒน์ วิจิตรวาริน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
176 | 65362554 | นางสาวนัทธมน โสภาประดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
177 | 65362585 | นายนันทวัฒน์ คำคล้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
178 | 65362820 | นายปณชัย ชีวินโชติมา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
179 | 65362837 | นางสาวปทิตตา สุวานิชวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
180 | 65362875 | นางสาวปรมา ฝาสันเทียะ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
181 | 65362905 | นายปรเมษ อินทรประสาน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
182 | 65362981 | นายปวรุตม์ แหยมตั้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
183 | 65363032 | นางสาวปัญญาพร กระสังข์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
184 | 65363100 | นายปิยะราช หนูทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
185 | 65363162 | นางสาวเปรมธิดา วรรณชาติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
186 | 65363223 | นายพงศพัฒน์ มะยุเรศ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
187 | 65363308 | นางสาวพรทิพย์ ลาดเลา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
188 | 65363384 | นายพศุตม์บดี คำเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
189 | 65363513 | นายพิทักษ์พงศ์ กออำไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
190 | 65363629 | นายพีระศักดิ์ ก๋าเครือคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
191 | 65363742 | นางสาวภัทธิรา จิณเสน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
192 | 65363773 | นายภัทรพงศ์ สถาพรวรกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
193 | 65363889 | นายภาสกรณ์ อ่อนดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
194 | 65363919 | นายภูเบศวร์ มาเสม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
195 | 65363926 | นายภูมิพัฒน์ ภูมิเรศสุนทร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
196 | 65363957 | นายภูรินทร์ อุดต่อม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
197 | 65364046 | นางสาวมารตรี สุนทรเบ้า | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
198 | 65364145 | นางสาวยูริวัลย์ สงวนนาม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
199 | 65364152 | นายโยธิน แซ่โซ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
200 | 65364169 | นายรชานนท์ สุดใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
201 | 65364183 | นายรัชชานนท์ เกษธีระกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
202 | 65364206 | นางสาวรัตนา เคนยา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
203 | 65364244 | นางสาวลลิตา อรสุม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
204 | 65364350 | นางสาววรวรรณ จันทร์พัชรวิทิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
205 | 65364367 | นายวรวุฒิ รวมญาติ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 50 |
206 | 65364428 | นายวัชรพล คำภา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
207 | 65364435 | นายวัชระ ดาสี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
208 | 65364534 | นายวีรพัฒน์ นักการเขียน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
209 | 65364664 | นายศิรวิชญ์ เลี่ยมโคกสูง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
210 | 65364695 | นางสาวศิริพร ปานพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
211 | 65364763 | นายศุภกิจ คำสด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
212 | 65364848 | นางสาวศุภสุตา เดชวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
213 | 65364855 | นายศุภเสฏฐ์ แสงเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
214 | 65364961 | นางสาวสลิลพร สังข์ทรัพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
215 | 65365135 | นางสาวสุชานันท์ ทรายอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
216 | 65365142 | นายสุทธิรักษ์ ธีรสิงห | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
217 | 65365159 | นางสาวสุทธิรัตน์ คงกรุด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
218 | 65365203 | นายสุเมธ ขวัญพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
219 | 65365241 | นางสาวสุรีรัตน์ สนอ่อง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 60 |
220 | 65365319 | นายอดิเทพ จันทร์ทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
221 | 65365432 | นายอรรถพล มะโนเปี้ย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
222 | 65365500 | นางสาวอัจฉริยา ศรีนารถ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
223 | 65365531 | นางสาวอันธิกา เอมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
224 | 65365555 | นายอัมรินทร์ ป้อมภา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
225 | 65365586 | นางสาวอานันท์ธิดา ศรีจริยา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
226 | 65365609 | นายอารัชวิน ดีอุดม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
227 | 65365623 | นางสาวอุษณีย์ แก้วกิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
228 | 65365630 | นางสาวอุษณีษ์ โต๊ะประดู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
229 | 65365678 | นางสาวเอวิตา ตั่นปิน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
230 | 65365852 | นางสาวชนกนันท์ ปานสกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
231 | 65366057 | นายภาณุพงศ์ แก้วเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
232 | 65366125 | นางสาวศิริรัตน์ เจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
233 | 65366194 | นายสิทธิศักดิ์ ผึ่งเย็น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 50 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
234 | 65411146 | นางสาวทิติญาวรรณ จันทนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
235 | 65460052 | นายกฤตพณ พรมละ | พ.บ. | 10 |
236 | 65460069 | นายกฤษฎิ์ ใจแจ้ง | พ.บ. | 10 |
237 | 65460076 | นางสาวกษมาภรณ์ กันต์โฉม | พ.บ. | 10 |
238 | 65460175 | นางสาวจิรัชฌา สยามล | พ.บ. | 10 |
239 | 65460243 | นางสาวญดา โคตรสำราญ | พ.บ. | 10 |
240 | 65460267 | นางสาวญาโณณัทฐ์ ถวัลย์เสรีวัฒนา | พ.บ. | 10 |
241 | 65460274 | นายณพล คำสมบัติ | พ.บ. | 10 |
242 | 65460359 | นายณัฐวุฒิ น้อยแสง | พ.บ. | 10 |
243 | 65460366 | นางสาวตรีรัตน์ เทพคำ | พ.บ. | 10 |
244 | 65460496 | นายธีรธร ธำรงธัญวงศ์ | พ.บ. | 10 |
245 | 65460717 | นายพงศกร เพชรพิบูลย์ไทย | พ.บ. | 10 |
246 | 65461011 | นายศิลา นุ่มนิ่ม | พ.บ. | 10 |
247 | 65461127 | นายอภิศักดิ์ นวนสอาด | พ.บ. | 10 |
248 | 65461158 | นางสาวอังคณา ต๊ะเฉียง | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
249 | 64310969 | นางสาวจุฑานาถ กอบกำ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
250 | 64470199 | นางสาวกฤษิยากร แก้วสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
251 | 64470236 | นางสาวกัญญภัทร คร้ามแสง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
252 | 64470250 | นางสาวกัญญาณัฐ อิ่มสิน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
253 | 64470274 | นางสาวกัญญารัตน์ จัดการ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
254 | 64470281 | นางสาวกัญญารัตน์ ดวงแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
255 | 64470298 | นางสาวกัญญารัตน์ เนตรแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
256 | 64470304 | นางสาวกัณฐิกา สุรินทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
257 | 64470359 | นางสาวกัลยารัตน์ ทับทิม | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
258 | 64470366 | นางสาวกัลลยากุล ลิดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
259 | 64470458 | นางสาวกิตติญา กางถิ่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
260 | 64470472 | นายกิตติศักดิ์ โคตรพรม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
261 | 64470496 | นางสาวกิติยาภรณ์ อิ่มเพ็ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
262 | 64470526 | นางสาวเกศลิน เขียวเทียน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
263 | 64470601 | นายฆนาการ เข็มทิศ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
264 | 64470694 | นางสาวจิตราพร ทรัพย์สังข์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
265 | 64470748 | นางสาวจิลมิกา หลี่ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
266 | 64470762 | นางสาวจุฑามาศ จันทร์ประเสริฐ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
267 | 64470779 | นางสาวจุฬาลักษณ์ คำเชื้อ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
268 | 64470786 | นางสาวเจนจิรา คำแข่ง | พทป.บ. | 10 |
269 | 64470793 | นายเจษฎา แดงด่วน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
270 | 64470885 | นายชนินทร์ ศรีสกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
271 | 64470908 | นางสาวชลดา ด้วงบ้านยาง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
272 | 64470946 | นางสาวชลธิชา สีอ่อน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
273 | 64470984 | นายชัยวัฒน์ สุริยะสุข | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
274 | 64470991 | นางสาวชุตินันท์ เพ็ชรมณี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
275 | 64471004 | นางสาวชุติมา เขม้นเขตกร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
276 | 64471035 | นางสาวญาติมา เพชรวารี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
277 | 64471073 | นางสาวธัญญารัตน์ ใจยาเก๋ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
278 | 64471127 | นางสาวฐิติยา สีเสือ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
279 | 64471219 | นางสาวณัฏฐธิดา แจ้งสว่าง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
280 | 64471455 | นายณัฐภัทร มูลสุวรรณ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
281 | 64471479 | นางสาวณัฐยา เป็งเมืองมูล | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
282 | 64471523 | นายศุภ์กฤศธเนส เหล็กกล้า | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
283 | 64471561 | นางสาวณิชาภา คมขำหนัก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
284 | 64471783 | นางสาวธนวรรณ โลมสนธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
285 | 64471790 | นางสาวธนัญพร โพธิ์มะนัด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
286 | 64472049 | นางสาวนรีรัตน์ บุระดา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
287 | 64472063 | นางสาวนฤมล คุณาไทย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
288 | 64472070 | นางสาวนฤมล กุลเกลี้ยง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
289 | 64472094 | นางสาวนวลสิริ คุ้มภัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
290 | 64472155 | นางสาวนันธิดา ไชยา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
291 | 64472179 | นางสาวนิฐิรา แก้วเขียว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
292 | 64472186 | นางสาวนิธินันท์ จันนิติ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
293 | 64472254 | นายบารมี ปานเทพ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
294 | 64472261 | นางสาวบุญญารักษ์ ทำโยธา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
295 | 64472322 | นางสาวเบญจวรรณ บุญวรรณา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
296 | 64472377 | นางสาวปฐมา เลิศคอนสาร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
297 | 64472407 | นางสาวปณิตา บัวแสง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
298 | 64472452 | นางสาวประติภา ผาสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
299 | 64472513 | นางสาวปรียนันท์ อินกา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
300 | 64472568 | นางสาวปัญรญาณีย์ ศรีบุตรษา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
301 | 64472575 | นายปัณณธร สุวรรณมณี | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
302 | 64472612 | นางสาวปิยวรรณ สีแสง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
303 | 64472674 | นางสาวผกามาศ ตรงต่อกิจ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
304 | 64472681 | นายพงศกร ทิคำมูล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
305 | 64472704 | นายพชรพล เฉตวงษ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
306 | 64472742 | นางสาวพรกนก คงเนตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
307 | 64472810 | นางสาวพรรวษา สังข์น้ำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
308 | 64472926 | นางสาวพัชราภา ภูชา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
309 | 64472988 | นางสาวพิชญา อินทยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
310 | 64472995 | นางสาวพิชยดา พุ่มเงิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
311 | 64473039 | นางสาวพิมพ์พิชา ยอดดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
312 | 64473121 | นางสาวเพ็ญพิชชา เมืองใจมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
313 | 64473145 | นางสาวแพรพร ผลเหลือ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
314 | 64473152 | นางสาวแพรฟ้า ทองม่วง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
315 | 64473220 | นางสาวภัทรวดี ภูมิเรศสุนทร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
316 | 64473237 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ขันทะสีมา | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
317 | 64473305 | นายภูชิต มั่นพุด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
318 | 64473336 | นางสาวมณฑิตา ตั้วมาก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
319 | 64473435 | นางสาวเยาวลักษณ์ กลิ่นฉ่าง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
320 | 64473497 | นางสาวรัชฎาภรณ์ จันทรมณฑล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
321 | 64473503 | นางสาวรัชฎาภรณ์ พรมไชย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
322 | 64473510 | นางสาวรัชนีกร บุญศรี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
323 | 64473558 | นางสาวรุ่งทิวา น้อยกง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
324 | 64473633 | นางสาววทันยา อุ่นอริยทรัพย์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
325 | 64473664 | นางสาววนารี นิลสนธิ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
326 | 64473695 | นางสาววรรณพร ดีนุ่ม | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
327 | 64473862 | นางสาวศตพร รังวรรณา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
328 | 64473893 | นางสาวศรัณยา จันทร์สา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
329 | 64473916 | นางสาวศริณญา พงษ์พวง | พทป.บ. | 10 |
330 | 64473985 | นางสาวศิขรินธาร พรมแสน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
331 | 64474128 | นางสาวศุภากร ทัดนาค | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
332 | 64474272 | นายสิทธิวัฒน์ บุราสิทธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
333 | 64474425 | นางสาวสุธิชา ยอดเทศ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
334 | 64474456 | นางสาวสุนิดา ฆ้องประเสริฐ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
335 | 64474487 | นางสาวสุภชา น้อยทำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
336 | 64474548 | นางสาวโสรยา กลมเกลี้ยง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
337 | 64474593 | นางสาวอธิพร อะนันชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
338 | 64474692 | นางสาวอภิชญา ศรเมือง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
339 | 64474739 | นายอมรเทพ สวัสดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
340 | 64474838 | นางสาวอังศุมาลี ทิมทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
341 | 64475125 | นางสาวพรรณปพร สิงห์ลอ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
342 | 64475248 | นางสาวอภิญญา วังหอม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
343 | 64520306 | นางสาวกันติยา กันธิพันธุ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
344 | 64520429 | นางสาวกุลรัตน์ สุระคันธ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
345 | 64521419 | นางสาวตมิสา หอยสังข์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
346 | 64521457 | นายทวีทรัพย์ องอาจ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
347 | 64521716 | นางสาวธัญจิรา กระทาง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
348 | 64522423 | นางสาวปิยะฉัตร ทิบทำ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
349 | 64522478 | นายปุระชัย จันทะมา | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
350 | 64522515 | นายพชรพล โพธิ์ยา | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 50 |
351 | 64523178 | นางสาวมัลลิกา ปัญญาวัง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
352 | 64523628 | นางสาววัลนภา ขันทิศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
353 | 64523727 | นางสาวเวธินี วรรณสัมผัส | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
354 | 64523734 | นางสาวศกลวรรณ นรสาร | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
355 | 64524052 | นางสาวสิณี พวงขจร | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
356 | 64524076 | นางสาวสิรินันท์ เต็มวงษ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
357 | 64524083 | นางสาวสิริยากร ตันติกุลไพบูลย์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
358 | 64524106 | นางสาวเจนเนตร หิรัญเจตน์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
359 | 64524472 | นางสาวอมรรัตน์ สมวัฒน์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
360 | 64524670 | นางสาวอาภัสสรา มะลิพรม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
361 | 65316526 | นางสาวพัชราภรณ์ ค้ำจุน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
362 | 65520398 | นางสาวกุลิสรา พวงพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
363 | 65520565 | นางสาวจิรัชญา ขำน้ำคู้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
364 | 65520602 | นางสาวจีรนันท์ ผู้กำจัด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
365 | 65521111 | นางสาวณัฐวรรณ พวงทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
366 | 65522170 | นางสาวพรสิริ ฮวมรุน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
367 | 65522644 | นายภูเบศวร์ จันทร์สุระพล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
368 | 65523207 | นางสาวศศิภรณ์ คำแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
369 | 65523481 | นางสาวสุกฤตา คงเพชรศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
370 | 65523627 | นางสาวสุพัตรา เปรมชาติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
371 | 65523948 | นางสาวอัญชนิกา สีแตง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
372 | 64560043 | นางสาวกนกวรรณ ฟ้าพนาเงิน | พย.บ. | 10 |
373 | 64560210 | นางสาวชนม์นิภา ดวงตา | พย.บ. | 10 |
374 | 64561279 | นางสาวอัญชิสา วงค์ชัย | พย.บ. | 10 |
375 | 64561286 | นางสาวอัมพิกา ถาสุวรรณ | พย.บ. | 10 |
376 | 64561385 | นางสาวเกาซัร มาแตเต๊ะ | พย.บ. | 10 |
377 | 64561576 | นางสาวนิภาดา ปิดตะ | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
378 | 65610549 | นางสาวรัตนาวดี ตักโพธิ์ | ท.บ. | 10 |
379 | 65610563 | นายวราวิชญ์ จินดานาถ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
380 | 64660224 | นางสาวกัญญารัตน์ กอบเกตุกรรม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
381 | 64660392 | นายเก้ามงคล ประดับสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
382 | 64660507 | นางสาวจิดาภา เคลือบทองคำ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
383 | 64663089 | นางสาวอัญชิสา บุญรุณโพ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
384 | 64367543 | นายรัฐพล รวดเร็ว | สถ.บ. | 10 |
385 | 65710058 | นางสาวกรกช คุ้มแก้ว | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
386 | 65710164 | นายกิตติทัต ไชยยะ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
387 | 65710270 | นางสาวจิรฐา บุรี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
388 | 65710348 | นายเจษฏา วารินินทร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
389 | 65710461 | นางสาวชาลิสา กิตติไชย | สถ.บ. | 10 |
390 | 65710584 | นางสาวณัฐติยา ทิพย์กระโทก | สถ.บ. | 10 |
391 | 65710652 | นายเดชา หมีนวล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
392 | 65710836 | นางสาวธาลีรัตร์ เลี้ยงประเสริฐ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
393 | 65710867 | นางสาวนคปภรณ์ อนุกูล | สถ.บ. | 10 |
394 | 65710881 | นายนนทพัทธ์ สังข์จันทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
395 | 65711024 | นางสาวนิคหัสนีย์ นิยมเดชา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
396 | 65711031 | นางสาวนิตยา พุ่มสุวรรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
397 | 65711161 | นางสาวปนัดดา รุณมอน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
398 | 65711239 | นายปัณณธร ชาวนาป่า | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
399 | 65711291 | นางสาวพรธิชา ชูพินิจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
400 | 65711307 | นางสาวพรนิมิต พุ่มเพ็ชรล้วน | สถ.บ. | 10 |
401 | 65711345 | นางสาวพรรณพัฒน์ แก้วดำ | สถ.บ. | 10 |
402 | 65711406 | นางสาวภรภัทร ประเสริฐผล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
403 | 65711437 | นางสาวภัทรวดี จันเต็บ | สถ.บ. | 10 |
404 | 65711475 | นายภาณุ สนเทียนวัด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
405 | 65711499 | นางสาวภุมริน วิสุทธิศรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
406 | 65711574 | นางสาวรติมา ถ้ำบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
407 | 65711604 | นายระวิภาส กรตุ้ม | สถ.บ. | 10 |
408 | 65711628 | นางสาวรัตนาภรณ์ บัวตูม | สถ.บ. | 10 |
409 | 65711635 | นางสาวรุ่งจิรา โตเมือง | สถ.บ. | 10 |
410 | 65711758 | นางสาววริษา มิ่งขวัญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
411 | 65712007 | นางสาวสุกฤตยา ประเสริฐดี | สถ.บ. | 10 |
412 | 65712021 | นางสาวสุตาภัทร วัดสิงห์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
413 | 65712281 | นายธีรเทพ ลาคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
414 | 65712311 | นายพงศธร ปุ่นน้อย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
415 | 65190096 | นางสาวกรรณิการ์ ลาภประโยชน์ | น.บ. | 10 |
416 | 65190256 | นายกำแพงกาญจน์ สุจริตกูล | น.บ. | 10 |
417 | 65190386 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ บุญเหมาะ | น.บ. | 10 |
418 | 65190515 | นายจิตรทิวัส บัวพิมพ์ | น.บ. | 10 |
419 | 65190584 | นายจิราภัทร ชูหา | น.บ. | 10 |
420 | 65190775 | นางสาวชลนิภา อินเกตุ | น.บ. | 10 |
421 | 65190997 | นางสาวณัชชา สิทธิดุก | น.บ. | 10 |
422 | 65191017 | นางสาวณัฏฐณิชา เมืองมาน้อย | น.บ. | 10 |
423 | 65191178 | นางสาวณิชการต์ ป้อมคำ | น.บ. | 10 |
424 | 65191468 | นางสาวธันย์ชนก โคตรชุม | น.บ. | 10 |
425 | 65191598 | นางสาวนันธนาภรณ์ คณาวิมล | น.บ. | 10 |
426 | 65191864 | นางสาวปราภัสส์ ทองไฝ | น.บ. | 10 |
427 | 65192137 | นางสาวพัชรนันท์ พิเชฐพาณิชย์ | น.บ. | 10 |
428 | 65192168 | นางสาวพัณณิตา วิชญาลักษณ์ | น.บ. | 10 |
429 | 65192175 | นายพัทธดนย์ ทิวา | น.บ. | 10 |
430 | 65192250 | นางสาวเพชรจมาศ สารศรี | น.บ. | 10 |
431 | 65192311 | นางสาวภัคจีรา ไทยประเสริฐ | น.บ. | 10 |
432 | 65192472 | นางสาวมานิตา สิงห์ทอง | น.บ. | 10 |
433 | 65192502 | นางสาวยุพารัตน์ พุกทอง | น.บ. | 10 |
434 | 65192700 | นายวิศรุต เกิดบึงพร้าว | น.บ. | 60 |
435 | 65192731 | นางสาวศรารักษ์ รุ่งฉัตร | น.บ. | 10 |
436 | 65192748 | นายศริชัช เพ่งผล | น.บ. | 10 |
437 | 65192816 | นางสาวศิริกานดา เอี่ยมสุข | น.บ. | 50 |
438 | 65192854 | นางสาวศุภวดี ธีรนุชพงศ์ | น.บ. | 10 |
439 | 65192922 | นางสาวสมฤทัย แจ้งใจดี | น.บ. | 10 |
440 | 65193059 | นางสาวสุนิตษา กิ่งก้าน | น.บ. | 10 |
441 | 65193325 | นางสาวอารยา สิมพานดง | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
442 | 64260172 | นางสาวกฤศวีณ์ภัค สิทธิพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
443 | 64260233 | นางสาวกัญญารัตน์ สงเคราะห์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
444 | 64260257 | นางสาวกัญญาวีร์ เอี่ยมทราย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
445 | 64260424 | นางสาวกุลกานต์ บุญต่อ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
446 | 64260479 | นางสาวเกศราภรณ์ สุธรรมป๋า | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
447 | 64260509 | นายเก้าไกล สีนาค | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
448 | 64260639 | นางสาวจันทการติ์ ก้านดอกไม้ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
449 | 64260707 | นางสาวจิรพรรณ อยู่สุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
450 | 64260714 | นายจิรภัทร แขวกระทุ่ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
451 | 64261001 | นายชัยสิทธิ์ ชำนาญ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
452 | 64261193 | นางสาวณภัสรา มีเมฆ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
453 | 64261315 | นางสาวณัฐริณีย์ โกฎิคำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
454 | 64261438 | นางสาวณีรนุช คงสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
455 | 64261841 | นางสาวนทธมน โฉมอุปฮาด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
456 | 64261872 | นางสาวนพณัฐ ชะเอมไทย | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
457 | 64261933 | นางสาวนภาพร พีระพงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
458 | 64261957 | นายนริศ กุมาร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
459 | 64262190 | นางสาวนิศามณี แย้มโหมด | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
460 | 64262213 | นางสาวเนตรชนก ธนะสูตร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
461 | 64262404 | นายปรัตถกร อินจาด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
462 | 64262473 | นางสาวปัณฑิตา บัวแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
463 | 64262626 | นายพงศกร ดีโสด | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
464 | 64262701 | นางสาวพรนภัส เกิดแนวภู | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
465 | 64262978 | นางสาวพิมพ์ชนก ทินนท์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
466 | 64263012 | นางสาวพิมพ์วิภา บุญลา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
467 | 64263036 | นางสาวพิลาสลักษณ์ พงษ์พานิช | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
468 | 64263074 | นายพุฒิพัฒน์ ณรุจวรกิตติ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
469 | 64263104 | นางสาวเพ็ญสิบสอง สุขเจริญ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
470 | 64263111 | นายเพทาย ชมภูนาค | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
471 | 64263180 | นายภพ กาฬภักดี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
472 | 64263593 | นางสาวยาวณี พันคง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
473 | 64263609 | นางสาวยุวธิดา พุฒหอม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
474 | 64263623 | นายรพีภัทร โพธิ์เรือง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
475 | 64263654 | นางสาวรัญชนา ปันกิติ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
476 | 64263746 | นายวรจักร แซ่เฮง | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
477 | 64263784 | นางสาววรรณวิษา พรหมมา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
478 | 64263975 | นางสาววันทนีย์ ขอใชย์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
479 | 64264002 | นางสาววิภาวี แก้วศรีทัศน์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
480 | 64264248 | นางสาวศิริกร ศรีไชยเจริญวงศ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
481 | 64264279 | นางสาวศิรินาถ ช่างระดม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
482 | 64264293 | นางสาวศิริวิมล นามแสนนะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
483 | 64264439 | นางสาวสิทธิ์ฐารัตน์ ไพเราะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
484 | 64264453 | นางสาวสิริกร บัวเบิก | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
485 | 64264712 | นางสาวสุพิตรา กัญหา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
486 | 64264972 | นางสาวอภิญญา พุ่มชูศักดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
487 | 64265115 | นางสาวอัจฉริยา ยอดรัก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
488 | 64265153 | นางสาวอาทิมา ทองเนื้ออ่อน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
489 | 64265184 | นางสาวอาริสา ศรีสิงห์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
490 | 64265191 | นางสาวอารียา ปอกกันยะ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
491 | 64265405 | นายแทนคุณ สนองคุณ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
492 | 64265689 | นางสาวพิชชาภา ตั้งวงศ์ทอง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
493 | 64340140 | นางสาวกมลชนก โพธิ์เต็ม | นศ.บ. | 10 |
494 | 64340188 | นางสาวกรรษิดา บัวผัน | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
495 | 64340324 | นายกษิดิศ จันทร์ใช้ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
496 | 64340454 | นางสาวกันตพร เยี่ยมรัมย์ | นศ.บ. | 10 |
497 | 64340461 | นายกันตพัฒน์ พุ่มดารา | นศ.บ. | 10 |
498 | 64340645 | นางสาวกิริฎาภรณ์ เมืองลอย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
499 | 64340799 | นางสาวขวัญชนก ศรีผง | นศ.บ. | 10 |
500 | 64341116 | นางสาวจิตรลดา บุดดาวัน | นศ.บ. | 10 |
501 | 64341208 | นางสาวจิรภา เทียมสิงห์ | นศ.บ. | 10 |
502 | 64341321 | นางสาวจุฑาทิพย์ ชูสงค์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
503 | 64341338 | นางสาวจุฑามณี บุญครอง | ศ.บ. | 10 |
504 | 64341673 | นายชนินทร ขวัญเกตุ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
505 | 64341703 | นางสาวชลธิชา คำโฉม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
506 | 64341710 | นางสาวชลนิภา แสงเทียน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
507 | 64342038 | นายฐากูร ตั้งชนะชัยพงษ์ | นศ.บ. | 10 |
508 | 64342267 | นางสาวณัฐกานต์ สังข์นาค | นศ.บ. | 10 |
509 | 64342274 | นางสาวณัฐกานต์ พันธ์ศิริ | นศ.บ. | 10 |
510 | 64342335 | นางสาวณัฐญา เผือกผู้ | นศ.บ. | 80 |
511 | 64342465 | นายณัฐนนท์ อินสอน | นศ.บ. | 10 |
512 | 64342595 | นางสาวณัฐลดา มะธิปาปัง | นศ.บ. | 10 |
513 | 64342809 | นางสาวทรงพร เกษศิริ | นศ.บ. | 10 |
514 | 64342915 | นางสาวเทพธิดา เมืองแก้ว | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
515 | 64342953 | นายธนบัตร เชื้อพณิชกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
516 | 64342984 | นางสาวธนพร พิณพาทย์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
517 | 64343080 | นางสาวธนัชชา อยู่ลอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
518 | 64343196 | นายธรรมธร แก้วศรีพจน์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
519 | 64343240 | นางสาวธัญชล ดาราศรี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
520 | 64343325 | นางสาวธัญพร กรีชื่น | นศ.บ. | 10 |
521 | 64343486 | นางสาวธีรตา อ้วนจี | นศ.บ. | 10 |
522 | 64343509 | นายธีรพงศ์ มาตรา | ศ.บ. | 10 |
523 | 64343523 | นายธีรภัทร์ วังคีรี | นศ.บ. | 10 |
524 | 64343684 | นางสาวนลินนิภา มีรักธรรม | นศ.บ. | 10 |
525 | 64343912 | นางสาวนิชดา พันธ์เทียน | ศ.บ. | 10 |
526 | 64344261 | นางสาวปนัดดา เลิศสงคราม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
527 | 64344384 | นางสาวประภัสสร นาคชา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
528 | 64344452 | นางสาวปริศนียาภรณ์ บุญจันทร์ | ศ.บ. | 10 |
529 | 64344544 | นางสาวปัญญภัณ วิจารณ์พล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
530 | 64344728 | นางสาวปุณยาพร แก้วสิทธิ์ | ศ.บ. | 10 |
531 | 64344803 | นายพงศ์พิพัฒน์ ภักตร์เขียว | นศ.บ. | 10 |
532 | 64344841 | นายพงษ์ศิริ จันทร์ดำรง | นศ.บ. | 10 |
533 | 64344865 | นายพชรกร จ่อนเขียว | นศ.บ. | 10 |
534 | 64345220 | นางสาวพัชราพร พลอยประดับ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
535 | 64345275 | นางสาวพัชรีภรณ์ อินทาหลา | ศ.บ. | 10 |
536 | 64345503 | นางสาวพิชยา มั่นยุติธรรม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
537 | 64345664 | นายพีรพัฒน์ ขำทอง | นศ.บ. | 10 |
538 | 64345770 | นายภัคพสุตม์ ขันคํานันต๊ะ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
539 | 64345985 | นายภูธเนศ ภูดี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
540 | 64345992 | นายภูมิพัฒน์ สันต์ติยนนท์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
541 | 64346005 | นายภูมิสิทธิ์ สันต์ติยนนท์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
542 | 64346043 | นายภูวมินทร์ ตาอินทร์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
543 | 64346494 | นายรัฐนนท์ รัตนชาคร | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
544 | 64346500 | นายรัฐพล พวงทอง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 50 |
545 | 64346517 | นายรัฐศาสตร์ เจนทัศนเอกจิต | นศ.บ. | 10 |
546 | 64346548 | นางสาวรัตนาพร ทองมี | นศ.บ. | 10 |
547 | 64346883 | นางสาววราภรณ์ วงค์คำ | นศ.บ. | 10 |
548 | 64347101 | นางสาววาสนา วณิชชาศิริ | นศ.บ. | 10 |
549 | 64347170 | นายวิทวัส พินผ่อง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 50 |
550 | 64347309 | นางสาวศดานันท์ ชิณโคตร | นศ.บ. | 10 |
551 | 64347545 | นายศิริศักดิ์ ศรีสมสุข | ศ.บ. | 10 |
552 | 64347729 | นายศุภวิชญ์ คำมาตร์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
553 | 64347736 | นายศุภวิชญ์ อัครสกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
554 | 64348351 | นางสาวสุพิชฌาย์ ตรีเลิศปัญญา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
555 | 64348498 | นางสาวสุริวิภาณ์ สังทอง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
556 | 64348542 | นายเสฎฐวุฒิ โรจนโรวรรณ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
557 | 64349167 | นายอานุภาพ ชันษา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
558 | 64349242 | นางสาวเอเซีย ตรีไชย | นศ.บ. | 10 |
559 | 64349266 | นางสาวฮัสมา บาซอสิดิก | นศ.บ. | 10 |
560 | 65242603 | นายปิยะวัฒน์ กุลโนนแดง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
561 | 65340477 | นางสาวกัญญาพัชร สุวรรณนุด | บช.บ. | 10 |
562 | 65340590 | นางสาวกัลย์ลภัส คำภู่ | นศ.บ. | 10 |
563 | 65340989 | นางสาวจันจิรา จันทรมณี | บช.บ. | 10 |
564 | 65341047 | นางสาวจารุวรรณ ภาคี | นศ.บ. | 10 |
565 | 65341672 | นางสาวชลิญญา โสวะพัน | บช.บ. | 10 |
566 | 65342143 | นางสาวณัชชา บุญดา | นศ.บ. | 10 |
567 | 65342877 | นายธญาวัฒน์ เทสินโชติ | นศ.บ. | 10 |
568 | 65342952 | นางสาวธนพร สายอุบล | บช.บ. | 10 |
569 | 65343881 | นางสาวนันทิชา มีมุข | นศ.บ. | 10 |
570 | 65344239 | นางสาวปณิตา หมวกทอง | นศ.บ. | 10 |
571 | 65344307 | นางสาวปรมา อนุสิทธิ์ | นศ.บ. | 10 |
572 | 65344758 | นางสาวไปรยา จิตรกติกานนท์ | นศ.บ. | 10 |
573 | 65345137 | นายพิทักษ์ เสนาคำ | นศ.บ. | 10 |
574 | 65345656 | นางสาวภิรมณ อินทร์ใย | บช.บ. | 10 |
575 | 65345694 | นายภูริ พวงรำ | นศ.บ. | 10 |
576 | 65345953 | นายยุทธการ ลือโฮ้ง | นศ.บ. | 10 |
577 | 65346202 | นางสาววงษ์ธีรา ปริวงษ์ | บช.บ. | 10 |
578 | 65346837 | นายวีรภัทร มณีกาศ | นศ.บ. | 10 |
579 | 65346875 | นายวุฒินันท์ เสียงไสย | นศ.บ. | 10 |
580 | 65346974 | นางสาวศศิธร ทองสว่าง | นศ.บ. | 10 |
581 | 65347032 | นายศักดา พรมรินทร์ | บช.บ. | 10 |
582 | 65347391 | นางสาวสรวรรณ ฤทธิ์โพธิ์ | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
583 | 65240081 | นายกรณ์ดนัย ทาปง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
584 | 65240241 | นางสาวกัลยาณิน ทองวัง | ร.บ. | 10 |
585 | 65240272 | นางสาวกานต์ธิดา ขำสอางค์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
586 | 65240814 | นางสาวชนิสร โฮมแพน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
587 | 65240906 | นางสาวชลิตา แก้วประเสริฐ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
588 | 65240968 | นางสาวชัญญา ธรรมรส | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
589 | 65240975 | นางสาวชัญญานุช ไกลถิ่น | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
590 | 65241101 | นางสาวฑิตยา อภิชัย | ร.บ. | 10 |
591 | 65241415 | นางสาวณัฐริกา ใจแป้น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
592 | 65241477 | นางสาวดวงกมล เกตุเส็ง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
593 | 65241538 | นางสาวทิพยาภรณ์ กาวิละ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
594 | 65241729 | นางสาวธนาภา ก้อนคง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
595 | 65241798 | นางสาวธัญวรัตน์ วรรณคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
596 | 65241972 | นางสาวนภัสวรรณ สร้อยสุวรรณ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
597 | 65241989 | นางสาวนภัสสร เอี่ยมธรรม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
598 | 65242146 | นางสาวนารีรัตน์ คำอ่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
599 | 65242252 | นายบัญชา ภูยอด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
600 | 65242306 | นางสาวบุญตา ศรีประมงค์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
601 | 65242344 | นางสาวปภาวรินท์ โพธิ์คำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
602 | 65242405 | นางสาวประกายฟ้า ตันบุตร | ร.บ. | 10 |
603 | 65242412 | นายประพันธ์ แตงผัน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
604 | 65242528 | นางสาวปวันรัตน์ อ่ำมีเชาว์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
605 | 65242634 | นายพงษ์ธนา เทียนพิทักษ์กุล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
606 | 65242733 | นายพลวัต แจ่มจำรัส | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
607 | 65242832 | นางสาวพัทธ์นันท์ อินทะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
608 | 65243204 | นางสาวภัทราพร ศรีสุ่ม | ร.บ. | 10 |
609 | 65243211 | นางสาวภัทรียา สายสุริยะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
610 | 65243259 | นางสาวมธุรดา เจริญสุข | ร.บ. | 10 |
611 | 65243570 | นางสาววนัชพร บุญเกิด | ร.บ. | 10 |
612 | 65243631 | นางสาววรรณอนงค์ นาคยิ้มทวีสิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
613 | 65243785 | นางสาววาสินี สีดาสี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
614 | 65243891 | นางสาวศศิธร สว่างวงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
615 | 65243907 | นางสาวศศิธร คงปราบ | ร.บ. | 10 |
616 | 65243969 | นางสาวศิริพร วงศ์มั่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
617 | 65244089 | นายศุภพล น้อยผา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
618 | 65244249 | นางสาวสิริรัตน์ ไชยแจ่ม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
619 | 65244324 | นางสาวสุธีรา พันมา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
620 | 65244355 | นางสาวสุพรรณิกา อบเชย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
621 | 65244454 | นางสาวหทัยภัทร พุ่มจำปา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
622 | 65244478 | นางสาวอติกานต์ ไกรบุตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
623 | 65244713 | นางสาวอัญชิตา ทะอุทัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
624 | 65244782 | นางสาวอาทิมา คำหล่อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
625 | 65244836 | นางสาวอิศวีร์พร อ่อนเลิศ | ร.บ. | 10 |
626 | 65245147 | นางสาวณัฐธยาน์ บุญคง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
627 | 65245178 | นายธรรมนูญ มหาวงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
628 | 65245185 | นางสาวธัญลักษณ์ เสงี่ยมสมานันท์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
629 | 65245239 | นางสาวเนตรนภา คำแสน | ร.บ. | 10 |
630 | 65245307 | นางสาวพชรพร ทองหล่อง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
631 | 65245338 | นางสาวพลอยวรินทร์ พงค์รัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
632 | 65245505 | นางสาวศุภลักษณ์ มงคล | ร.บ. | 10 |
633 | 65245611 | นางสาวอาทิตยา ไวยเนตร | ร.บ. | 10 |
634 | 65245635 | นางสาววรรณพา สร้อยชื่อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |