ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 64160120 | นายกรกฎ กลิ่นโสภณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
2 | 64160434 | นางสาวขนิษฐา ซ้อมจันทรา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
3 | 64160465 | นางสาวเขมจิรา สาตช้าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
4 | 64160908 | นายชยากร ฮวดกระโทก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
5 | 64161240 | นายณัฐฐาพงศ์ พ่วงพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 64161790 | นางสาวนภัสลดา ขวัญเงิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
7 | 64161882 | นายนวรัตน์ เจริญสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
8 | 64162100 | นายปฏิญญา พัฒนแหวว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
9 | 64162490 | นายพรรธการณ์ คล้ายทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
10 | 64162872 | นางสาวโยษิตา ปะทิ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
11 | 64163015 | นายวรรณชาติ อยู่ศิลปไชย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
12 | 64163343 | นางสาวศศิประภา เหงาจิ้น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
13 | 64163497 | นายศุภวิชญ์ คุ้มลักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
14 | 64163510 | นายสงกรานต์ วงษาเนาว์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
15 | 64163978 | นางสาวสุวารินทร์ สำรวมใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
16 | 64164104 | นายอรรถกร พรหมช่วย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
17 | 65160228 | นางสาวกัณฐมณี วรอินทร์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
18 | 65160372 | นางสาวกุลธิดา ไชยเมืองชื่น | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 65160389 | นางสาวกุลสตรี เขียวเกษม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
20 | 65160907 | นายชิษนุชา ธรรมขันแข็ง | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
21 | 65161324 | นายธนกร วนิชพิสิฐพันธ์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
22 | 65161836 | นายนิพล ผดุงญาติ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
23 | 65162178 | นายพงศภัค โชติศุลีพร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
24 | 65162277 | นางสาวพักตร์พิมล เที่ยงตรง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
25 | 65162345 | นางสาวพิมพ์นภา ทองอิ่น | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
26 | 65162604 | นายภูริณัฐ ดีจริง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
27 | 65162703 | นางสาวยุวดี ใจอินถา | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
28 | 65162840 | นายวงศธร กันเกิด | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
29 | 65163175 | นางสาวศศิธร ยอดเกลี้ยง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
30 | 65163960 | นางสาวประภัสสร พรมเทศ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
31 | 65313341 | นางสาวพลอยวรัญ คำสิน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
32 | 65210404 | นางสาวนวพร อินทะเรืองศร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
33 | 64310334 | นางสาวกัญญาณัฐ ศรียาบ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 64313786 | นางสาวพัชรี สืบปาละ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
35 | 65310067 | นางสาวกมลลักษณ์ ครุฑน้อย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 65311491 | นายณัฐชนนท์ เอี่ยมละออ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
37 | 65311828 | นายธนกร พิลึก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 65311958 | นายธนวัฒน์ ศาลารักษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
39 | 65312030 | นางสาวธนิสร ธนะสังข์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
40 | 65312238 | นางสาวธิติมา หมวกขุนทด | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
41 | 65312375 | นางสาวนภัสวรรณ ฉิมพาลี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 65312412 | นางสาวนรีรัตน์ ศรีแก้วอินทร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 65312559 | นายนิธิ สันนิธิลาวัณย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 65312580 | นางสาวนิรัษมา จำปาแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
45 | 65312986 | นายปองพล ศรีกระจ่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
46 | 65313129 | นายปุญญพัฒน์ พรมโกน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
47 | 65313143 | นายเปรมิตร พรมอินทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
48 | 65313174 | นายพงศ์ภากร จันทร์ขำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
49 | 65313242 | นางสาวพรทิตา จรรยา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
50 | 65313297 | นางสาวพรรณรัตน์ดา ภูเมฆ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
51 | 65313327 | นางสาวพรรวษา พันธุมิตร | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
52 | 65313426 | นางสาวพิชญาวี ศรีสุพัฒนะกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
53 | 65313570 | นางสาวเพชรลดา เชยเพ็ชร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 65313587 | นายเพิ่มพูนทรัพย์ เพ็ชรเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
55 | 65313785 | นายภาณุ นารถพินิจ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 65313921 | นายภูริณัฐ เสนะสุทธิ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
57 | 65314171 | นายยศนนท์ เมืองรี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
58 | 65314287 | นางสาวรัญชนา มาจาก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
59 | 65314775 | นายเวชกร ธนะขว้าง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
60 | 65314829 | นายศฤงคาร สาลีศูนย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
61 | 65314904 | นายศิริพันธุ์ บุญมี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
62 | 65314973 | นายศุภณัฐ ดีดน้อย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
63 | 65315208 | นางสาวสุชาดา แสนสิริบรรพต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
64 | 65315420 | นายอนุศักดิ์ บัวเสียน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 65315512 | นางสาวอรนลิน เมฆประดับ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
66 | 65315543 | นายอริยะ เสทน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
67 | 65315666 | นางสาวอาภัสรา โสระเม็ก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
68 | 65316076 | นางสาวชนิดาภา ดอนชูไพร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
69 | 65316618 | นางสาวภริษา โชติธนาธรณ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
70 | 65317073 | นายพงศ์ปณต จันทรคณา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
71 | 65317127 | นางสาวณัฐสุดา ชมภูพื้น | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
72 | 65317165 | นางสาวนิชาภัทร ใจปัญญา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 65317189 | นางสาวปรีดิ์ชฎา ศรีเมืองวงศ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
74 | 65317240 | นางสาวมัณฑนา สุภาษร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
75 | 65317264 | นางสาววราภรณ์ รังษี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
76 | 65317301 | นายสิทธิศักดิ์ ฤทธิ์ประเสริฐ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
77 | 64360094 | นายอรรคเดช คำทิพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
78 | 64360230 | นางสาวกรรณชมนส์ โฉมยา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
79 | 64360841 | นายจรณชัย บุญเติม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
80 | 64361084 | นายจีระวัฒน์ ยะชะระ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 64361107 | นางสาวจุฑาทิพย์ ลิสันเทียะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 64361282 | นายชนิตพล เงินจันติ๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
83 | 64361381 | นางสาวชลธิชา หอมจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
84 | 64361749 | นางสาวญาดา แก้วเถิน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
85 | 64361855 | นางสาวฐิติยา ธงสัตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
86 | 64362241 | นางสาวณัฐวิตา โคตะมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
87 | 64362418 | นางสาวดวงพร บุตตะวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
88 | 64363316 | นางสาวนภสร อินทรสำลี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
89 | 64364115 | นายพงศธร ใจจะดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
90 | 64364177 | นางสาวพรพรรณ โพธิ์อร่าม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 64364702 | นางสาวภัศรา แสนจุ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
92 | 64364740 | นายภาณุพงศ์ อินกล่ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
93 | 64364825 | นายภูมิ ลิ้มสุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
94 | 64365419 | นางสาววรรณพร วงษ์ธิ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
95 | 64366386 | นายสิทธิชัย ปิ่นสกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
96 | 64366843 | นายอโณทัย พูลเลิศ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
97 | 64367000 | นางสาวอรทัย พระสว่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
98 | 64367192 | นายอาทิตย์ แสงสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
99 | 64367291 | นายอิศรานุวัฒน์ ชาวดร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
100 | 64367536 | นางสาวชลลดา อุ่มแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
101 | 65364671 | นายศิรสิทธิ์ อินสม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
102 | 65364817 | นายศุภวิชญ์ ซังปาน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
103 | 65365210 | นายสุรดิษ ส่งศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
104 | 64410720 | นางสาวชญาดา ไชยศรีสุข | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
105 | 65410255 | นางสาวกาญจนา รักษ์สิงห์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
106 | 65410279 | นายกิตติพงศ์ ไชยานุพงศ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 65410361 | นายไกรวุฒิ ลพเกิด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
108 | 65410439 | นางสาวจันทมาศ สุโทษา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
109 | 65410460 | นางสาวจิดาภา คงสวัสดิ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
110 | 65410538 | นางสาวจุฑาทิพย์ แก้วมณี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
111 | 65411061 | นายณัฐสิทธิ์ ชูสาย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
112 | 65411221 | นายธนะเมศฐ์ ธนวัตน์วรโชติ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
113 | 65411313 | นางสาวธัญจิตตา รัตนาวิวัฒน์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
114 | 65411344 | นางสาวธัญญา ฤทธิ์เทพ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
115 | 65411498 | นางสาวนภลักษณ์ สุกุนา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
116 | 65411610 | นางสาวนันท์นภัส คุ้มสุด | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
117 | 65411696 | นางสาวนิศารัตน์ ผลแก้ว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
118 | 65411801 | นางสาวปญภิชา ณ พิกุล | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
119 | 65411894 | นางสาวปวันรัตน์ อุ่นนาวิน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
120 | 65411962 | นายปุณณวิช วงค์เมือง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
121 | 65412037 | นายพงษ์พิสิทธิ์ เสมาทอง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
122 | 65412150 | นางสาวพรรณปพร บำรุงไทย | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
123 | 65412280 | นางสาวพิชารัตน์ อินต๊ะวิชัย | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
124 | 65412327 | นายพูมภพ เมฆเมฆา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
125 | 65412457 | นางสาวมทินา จันทร์สิน | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
126 | 65412587 | นางสาวรัตนาวลี จำรัสประเสริฐ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
127 | 65412723 | นางสาววรัญญา พันเชื้อ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
128 | 65412785 | นางสาววันวิสา สมมุติ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
129 | 65412877 | นางสาวศศิธร ภูดวงจิตร์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
130 | 65412884 | นายศักรินทร์ กล้าจริง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
131 | 65413065 | นายสัตตบุศย์ จันทร์เปา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
132 | 65413225 | นางสาวสุพัตรา สวัสดี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
133 | 65413256 | นายสุรศักดิ์ อิ่มวงษ์อ้น | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
134 | 65460106 | นางสาวกัญญาภัทร เมฆมล | พ.บ. | 10 |
135 | 65460137 | นายกิตติธัช คำมั่ง | พ.บ. | 10 |
136 | 65460144 | นายกิตติ์อธิศ กุลจิตติชัยพร | พ.บ. | 10 |
137 | 65460205 | นางสาวชนกานต์ เฉื่อยฉ่ำ | พ.บ. | 10 |
138 | 65460687 | นายปุณยวีร์ หนูแย้ม | พ.บ. | 10 |
139 | 65460762 | นายพสธร คำค้อ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
140 | 65470068 | นายกรณ์ดนัย คัญทับ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
141 | 65471119 | นางสาวณิชาพัชร์ ปัดชา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
142 | 65471225 | นายธนทัต พิณศิริ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
143 | 65471591 | นางสาวน้ำฝน กาศอินตา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
144 | 65471928 | นางสาวปานรวี ภูน้ำทอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
145 | 65472048 | นางสาวพรชนิตว์ ขัดจา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
146 | 65472406 | นางสาวพิมลรัตน์ ภูริธร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
147 | 65472659 | นางสาวมลฤดี บุตรพรม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
148 | 65472673 | นางสาวเมธินันฐ์ ทันนิเทศ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
149 | 65473403 | นางสาวสิริกัญญา เกยเมือง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
150 | 65473441 | นางสาวสิริวิมล เทืองน้อย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
151 | 65474042 | นางสาวธีร์จุฑา สั่งสมธนะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
152 | 64521877 | นางสาวนภาพร เลิศตระกูลอาชา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
153 | 64521907 | นางสาวนริศรา พรมีทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
154 | 64522836 | นางสาวเพ็ญสิรี กลิ่นหอม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
155 | 65317158 | นางสาวธิติมา พากเพียร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
156 | 65520152 | นายกฤษติชัย เขียวสอาด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
157 | 65522293 | นางสาวพิชชากรณ์ มะโนสม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
158 | 65524396 | นางสาววรณิษฐา เชาว์พ้อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
159 | 65561247 | นางสาวศรุตรา คุ้มไพรี | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
160 | 64663102 | นายอัมรินทร์ ทุยคำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
161 | 64710073 | นางสาวกฤติกา สนศิริ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
162 | 64710233 | นายเกียรติพงษ์ ทองปิ่น | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
163 | 64710455 | นางสาวชลธิชา เบ้าทอง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
164 | 64710714 | นางสาวณัฐกุล ยิ่งคำมั่น | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
165 | 64710783 | นางสาวณัฐธิดา ศรีสุวรรณ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
166 | 64710844 | นางสาวณิชภูษิดา นิ่มชื่น | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
167 | 64710905 | นายติณณ์ น้อยม่วง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
168 | 64711186 | นายนพศร เมฆทัพ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
169 | 64711490 | นายปัญญากร ชูคุ้ม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
170 | 64712107 | นายวรากร จันทร์เผิบ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
171 | 65191444 | นางสาวธัญวรัตน์ หอมทวนลม | น.บ. | 10 |
172 | 65242160 | นางสาวนิฏฐิตา งามสะอาด | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
173 | 65260577 | นายจิรายุ ปานสุข | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
174 | 65261086 | นายณพงษ์กร มิตรชอบ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
175 | 65261314 | นายณัฐนนท์ ระพิทย์พันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
176 | 65261758 | นายธนภัทร ชมมิ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
177 | 65261888 | นางสาวธัญยพร สุริยา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
178 | 65262175 | นางสาวนิชธาวัลย์ เลิศรังสิต์กุล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
179 | 65262182 | นางสาวนิชาภัทร เลิศรังสิต์กุล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
180 | 65262243 | นางสาวบุณยานุช นุชท่าโพธิ์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
181 | 65262274 | นายบูณณภัทธ พิทักษ์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
182 | 65262632 | นายปิยะพงษ์ พรหมพันธุ์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
183 | 65262779 | นางสาวพรรณราย เพ็งผล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
184 | 65263134 | นางสาวพีชานิกา ไชยวงค์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
185 | 65263240 | นายภัทรกร เพชรชาติชั้น | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
186 | 65263325 | นางสาวภัทราพร ทับศูนย์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
187 | 65263714 | นายวรกรรณ์ ปู่ดำ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
188 | 65263899 | นางสาววาธินี อาษา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
189 | 65264216 | นายสิทธิกร สุขธูป | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
190 | 65264261 | นางสาวสิริธร ศิริพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
191 | 65264322 | นางสาวสุดารัตน์ ทองอินทร์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
192 | 65264933 | Mr.Nay Myo Min | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
193 | 65265107 | นางสาวจิดาภา ทิพยพุทธา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
194 | 65265893 | นางสาวณัฐสุวีร์ ฉายรังษี | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
195 | 64341758 | นางสาวชลิดา ปัญญาวิจารณกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
196 | 64342380 | นางสาวณัฐณิชา ฟักเจริญ | บช.บ. | 10 |
197 | 64345176 | นางสาวพัชธณัฐ ยอดธีรสิทธิ์ | บช.บ. | 10 |
198 | 65265961 | นางสาวแพรวพรรณ ขุนพิลึก | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
199 | 65340125 | นางสาวกรรณวิสา ทองโชติ | บช.บ. | 10 |
200 | 65340217 | นายกฤตภาส กาญจนะปริชาติ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
201 | 65340224 | นายกฤตัชญ์พิชญ์ เพียรศิลป์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
202 | 65341405 | นายเจษฎากร แก้วจำรัสสุขสันติ | ศ.บ. | 10 |
203 | 65341597 | นางสาวชนิสรา หาญลิพงศ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
204 | 65342730 | นางสาวทรงอัปสร สืบสิน | บช.บ. | 10 |
205 | 65342778 | นางสาวทักษิณา ใหมอ่อน | ศ.บ. | 10 |
206 | 65342808 | นางสาวทัศนาวลัย เงินทอง | บช.บ. | 10 |
207 | 65343218 | นายธวัชชัย เย็นใจ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
208 | 65344406 | นางสาวปรียดา สมสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
209 | 65344628 | นางสาวปิ่นหทัย ชื่นใจ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
210 | 65345427 | นางสาวภทรพร ธีระพันธ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
211 | 65345564 | นางสาวภัทรา มงคลสิงห์ | ศ.บ. | 10 |
212 | 65345625 | นายภาสพงค์ โพธิ์จันทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
213 | 65345748 | นายภูวดล จันทดวง | บช.บ. | 10 |
214 | 65346233 | นายวชิรวิทย์ แก้วแพง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
215 | 65346561 | นายวัศพล เดชขุนทด | ศ.บ. | 10 |
216 | 65346677 | นางสาววิชิตา ปานทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
217 | 65347100 | นางสาวศิริลักษณ์ พุ่มใย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
218 | 65347230 | นายศุภลักษณ์ ขจรภิรมย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
219 | 65347261 | นางสาวศุภากร แก้วอ่อง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
220 | 65347353 | นางสาวสตรีรัตน์ ปัญญา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
221 | 65347964 | นางสาวสุวิชฉัตร กล่อมเกลา | ศ.บ. | 10 |
222 | 65348114 | นายอมร ฟองฟู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
223 | 65348305 | นางสาวอามีนา เจ๊ะแต | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
224 | 65348336 | นางสาวอารียา โอภาษี | ศ.บ. | 10 |
225 | 65348442 | นางสาวณัฐชา พิมพ์เพ็ช | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
226 | 65348619 | นางสาวศิริกานต์ จุลเหลา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
227 | 65348633 | นายภวินท์ อติกรจุฑาศิริ | ศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
228 | 65240234 | นายกันตพิชญ์ บำรุงศรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
229 | 65240371 | นางสาวกุลดา อุดมไชย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
230 | 65241156 | นายณภัทร สิทธิยศ | ร.บ. | 10 |
231 | 65241248 | นางสาวณัฐณิชา สุขเมือง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
232 | 65241330 | นางสาวณัฐนรี ศิริโยธา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
233 | 65241385 | นายณัฐภัทร แก้วปี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
234 | 65241552 | นายทีปภาส น้อยนิยม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
235 | 65242078 | นางสาวนันทิกานต์ คำอ่อน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
236 | 65242122 | นางสาวนาดาว ไชยชำนาญเวทย์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
237 | 65242375 | นายปรเมษฐ์ เตชัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
238 | 65243495 | นางสาวรัตติกาญจน์ บัวกล้า | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
239 | 65243525 | นางสาวรำพึง สุรินทร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
240 | 65243563 | นางสาวลัลล์ลลิลล์ บัวด้วง | ร.บ. | 10 |
241 | 65244058 | นายศุภกร รอดมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
242 | 65244096 | นายศุภพิชญ์ น้อยดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
243 | 65244508 | นายอนุชิต ปานมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
244 | 65245116 | นางสาวชลลดา ทัศนา | ร.บ. | 10 |
245 | 65245550 | นางสาวสุนิษา เรือนแก้ว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |