ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380757 | นายธนวัฒน์ สีสดเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64381181 | นางสาวปิยนุช จึงเจริญ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64381426 | นายพีรณัฐ ด้วงฉุน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64381938 | นายอติกานต์ เหียมไธสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
5 | 63162927 | นางสาวภาวินี พวงสุดรักษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
6 | 63163276 | นางสาวฤทัยทิพย์ จันอินทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
7 | 64162186 | นายปรัชญา สร้อยสาย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
8 | 64164234 | นางสาวอารียาพร บารมี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
9 | 65160211 | นางสาวกัญสร บำรุงชัย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
10 | 65160662 | นางสาวจิราพัชร ต๊ะตา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 65160884 | นายชิษณุชา นาคทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
12 | 65160938 | นางสาวญาณิศา วรัตถ์สุวรรณ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
13 | 65160945 | นางสาวญาดา ไทรฟัก | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
14 | 65161263 | นางสาวทิฆัมพร มูลยะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 65162291 | นางสาวพัณณิตา กองสุวรรณ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
16 | 65162789 | นางสาวรัตติกานต์ คำคิด | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
17 | 65162963 | นางสาววริศรา มอญใต้ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
18 | 65163533 | นางสาวสุภาวิดา พึ่งเกิด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 65163618 | นางสาวอติมา สุทิน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
20 | 65163847 | นางสาวอารดา สุขเกษม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
21 | 65520053 | นางสาวกมลลักษณ์ สร้อยสังวาลย์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
22 | 65210237 | นายณัฏฐกวี ทนทาน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
23 | 65210398 | นางสาวนริสา นรสิงห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
24 | 65210688 | นางสาวมณฑาทิพย์ วิญญายงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25 | 64310679 | นางสาวเขมิกา สักกุณี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
26 | 64311898 | นางสาวณิชารีย์ ตรีกิดากร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
27 | 64312802 | นายนิธิพัฒน์ แข็งขัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
28 | 64313045 | นางสาวเบญญาภา ศรีภา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
29 | 64313434 | นางสาวปิยะนุช จุเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
30 | 64315353 | นายกฤตานนท์ ใจดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
31 | 64315452 | นางสาววิไล พิทักษ์พงศ์วารี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
32 | 64315865 | นายศุภากรณ์ แรงการไถ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
33 | 64316053 | นางสาวสายทอง อินทร์ครุฑ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 64317258 | นางสาวเพ่ยหยก สิงห์ลอ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
35 | 64317289 | นายภาณุพงศ์ อินต๊ะปัญญา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
36 | 65310135 | นายกฤตธีธัช ครุฑถ้วย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
37 | 65310289 | นางสาวกัลยาณ์ น้อยบัณฑิตย์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 65310760 | นางสาวจีรนันท์ สุวรรณภักดี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 65310821 | นางสาวเจตสุภา นันชัยบัว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
40 | 65311088 | นางสาวชลธิชา แก้วประภา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 65311262 | นางสาวชุติมา วรรณรุ่ง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 65311415 | นางสาวณัชชารีย์ พิพิธเดชะพงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 65311439 | นายณัฏชนน วงศ์วิศิษฎ์รังสี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
44 | 65311514 | นางสาวณัฐฐาพร กีกิ้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
45 | 65311545 | นางสาวณัฐนารา จันทร์รอด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 65311606 | นางสาวณัฐริศรา ขำมา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
47 | 65311750 | นายไตรรัตน์ อุ้มเมือง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
48 | 65311804 | นางสาวทิพย์วรรณ ศรศิริ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
49 | 65311897 | นายธนพล ทรัพย์สิริวรรณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
50 | 65311996 | นางสาวธนัฐดา ไฝสัมฤทธิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
51 | 65312054 | นางสาวธริญาภรณ์ เต่าเล็ก | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
52 | 65312146 | นางสาวธัญวรรณ บุญทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
53 | 65312344 | นางสาวนภสร ระวิวรรณ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
54 | 65312474 | นางสาวนันท์นภัส ลัคณา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
55 | 65312498 | นายนันทพงศ์ อ่ำเจ๊ก | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
56 | 65312542 | นางสาวนาราภัทร สุขเกษม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
57 | 65312610 | นางสาวเนาวรัตน์ จันทร์มูลตรี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 65312924 | นางสาวปรียาพร ลอยทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
59 | 65312931 | นางสาวปรียาภรณ์ มานะสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 65313051 | นางสาวปิยนันท์ จันทรสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
61 | 65313181 | นางสาวพชรพรรณ การะกูล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
62 | 65313334 | นายพลภพ อัคนิถิน | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
63 | 65313396 | นายพันธมิตร เมืองนันท์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 65313631 | นายภคพล ไทยแท้ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 65313686 | นางสาวภัณฑิรา สังวาลย์เพชร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 65314058 | นางสาวมนัสนันท์ ปานเมือง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
67 | 65314089 | นางสาวมินตรา จันทะวัง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
68 | 65314225 | นางสาวโยธการณ์ ใจป้อ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
69 | 65314331 | นางสาวรุ่งระวี สุริยะมาศ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
70 | 65314409 | นายวงศธร กกรัมย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
71 | 65314492 | นางสาววรรณิภา มาแหลง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
72 | 65314508 | นางสาววรรีรัตน์ บางสารี | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
73 | 65314546 | นางสาววริศรา สาติ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
74 | 65314669 | นางสาววิชญาดา เคหฐาน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 65314911 | นางสาวศิริรัตน์ ทานัง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 65315086 | นายสัณหณัฐ เครือคำอ้าย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
77 | 65315123 | นายสิทธินนท์ บ่อสวัสดิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
78 | 65315130 | นายสิทธินนท์ นิลวิเศษ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
79 | 65315185 | นางสาวสิริฉัตร์ ปานน้อย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 65315352 | นางสาวหทัยพร มโนวร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
81 | 65315383 | นางสาวอติกานต์ ศรีสันต์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
82 | 65315475 | นายอภิวิชญ์ ทินโรจน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
83 | 65315499 | นายอภิสิทธิ์ กลัดรุ่ง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
84 | 65315727 | นางสาวอิสริยาภรณ์ เหลางาม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
85 | 65316069 | นางสาวชนิกา มโนคำ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
86 | 65316137 | นางสาวญานิศา ไกรแสงศรี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
87 | 65316175 | นายณัฐนนท์ แป้นชาวนา | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
88 | 65316656 | นายรัชชานนท์ ศรีสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
89 | 65316830 | นายสันติภาพ วิชัยวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
90 | 65316854 | นางสาวสิรินดา สุขทวี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
91 | 65316885 | นางสาวสุนทรา ปุ๊ดตัน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
92 | 65317103 | นางสาวชุติมา ชากองมา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
93 | 62367217 | นายอภิรักษ์ แก้วทา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
94 | 64360353 | นางสาวกัญญาณัฐ วงค์ชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
95 | 64360490 | นายกิตติโชติ โชติรุ่งเรืองกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
96 | 64360865 | นายจักรกฤษณ์ อินเปล่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
97 | 64361145 | นายเจนภพ พิมอูป | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
98 | 64362203 | นายณัฐพล สอนไว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
99 | 64362531 | นางสาวทิพวรรณ ภู่เรือน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
100 | 64363460 | นางสาวนวิยา ธนูพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
101 | 64363705 | นางสาวเบญญทิพย์ มั่งมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
102 | 64363811 | นางสาวปภาดา วรลักษณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
103 | 64363972 | นางสาวปัณฑ์ณธร สั้นป้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 64364238 | นายพรหมพิริยะ ศุภมาสเรืองศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 12 |
105 | 64364351 | นายพิทยุตม์ เพชรมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
106 | 64364399 | นายพิษณุ ชมสวนสวรรค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
107 | 64364412 | นายพิสิษฐ์ ธะนะแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
108 | 64364603 | นายภัคธร มานพกวี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
109 | 64364887 | นางสาวมณีรัตน์ เชี่ยวชาญ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
110 | 64364924 | นายมนตรี ศรีเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
111 | 64365372 | นายวรกิจ จูงาม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
112 | 64365525 | นางสาววรินทิรา หนูแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
113 | 64365730 | นายวิริทธิ์พล ภูสมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
114 | 64365853 | นายวุฒินันท์ อิ่มเอม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
115 | 64365976 | นางสาวศิรินภา บุญจูบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
116 | 64366096 | นางสาวศุทธินี มีเถื่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
117 | 64366287 | นายสรสิช สุทธิมงคล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
118 | 64366317 | นายสราวุฒิ ทองพานเหล็ก | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
119 | 64366645 | นางสาวสุพิชญา พิมพา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
120 | 64367123 | นายอังกูร อยู่นาค | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
121 | 64367307 | นายอุกฤษฏ์ มะโนยศ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
122 | 64367345 | นายเอกธนา ทองเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 64367499 | นายมินทร์บดินทร์ อนุเคราะห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
124 | 64367659 | นายคุณากร พาพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
125 | 65360734 | นายจีรพันธ์ วันดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
126 | 65360895 | นายชนะภัย ชาติบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
127 | 65361823 | นางสาวทิพย์สุดา พุทธคาม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
128 | 65362271 | นางสาวธีรตา จันทร์ดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
129 | 65362516 | นางสาวนลินี การินตา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
130 | 65362714 | นายบุรินทร์ ทองมี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
131 | 65362783 | นายปฏิพัทธ์ แสงแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
132 | 65363704 | นายภควัต อ่อนสำอาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
133 | 64411420 | นายธนโชติ เหมือนเอี่ยม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
134 | 64412496 | นางสาวพักตร์วิภา แก้วฉาย | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
135 | 64413004 | นายโยธิน หยวกขาวดี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
136 | 64413363 | นางสาววัชรีวรรณ กลิ่นหอม | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
137 | 65410057 | นางสาวกนกพัชร ถิ่นแถว | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
138 | 65410293 | นางสาวกิตติยา เหมือนศรีชัย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
139 | 65410491 | นายจิรัฐพงศ์ เทียนสีม่วง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
140 | 65410576 | นางสาวชณัณญา ทาวงศ์ษา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 60 |
141 | 65410682 | นางสาวชวาลา อ่อนเฉวียง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
142 | 65410781 | นายฐานิส สีไพสน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
143 | 65410989 | นายณัฐพล ชัยสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
144 | 65411085 | นางสาวณิชานันท์ พุดทรัพย์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
145 | 65411160 | นางสาวธนกชพร ราเหม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
146 | 65411238 | นายธนากร ใยดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
147 | 65411276 | นายธนิทธิพล สีตาแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
148 | 65411375 | นางสาวธันย์ชนก คงเพชรศักดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
149 | 65411399 | นางสาวธิดารัตน์ เชื้อประดิษฐ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
150 | 65411641 | นายนันทวัฒน์ จันทร์ผา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
151 | 65411740 | นายบุญญฤทธิ์ เณรหลำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
152 | 65411757 | นายบุญพฤทธิ์ ทวนทัย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
153 | 65411764 | นางสาวบุญมาตา ผ่องแผ้ว | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
154 | 65411863 | นางสาวปริญญา ศรีนุกูล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
155 | 65412006 | นายพงศกร ทองนุ้ย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
156 | 65412013 | นายพงศ์พวัล นุภาพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
157 | 65412020 | นายพงศพัศ กวยวงศา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
158 | 65412051 | นางสาวพชรพร คงโนนกอก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
159 | 65412068 | นายธรรศกร พระจันทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
160 | 65412129 | นางสาวพรนภัส มิ่งสุข | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
161 | 65412136 | นางสาวพรนภา ไชยสงคราม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
162 | 65412204 | นางสาวพัชริดา วรบุตร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
163 | 65412228 | นางสาวพัฒน์นรี เอี่ยมอาภรณ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
164 | 65412358 | นายภาณุพงศ์ ภูมี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
165 | 65412396 | นายภานุพงษ์ เจียรนัย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
166 | 65412402 | นายภีรภัทร บัวลาด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
167 | 65412495 | นางสาวมินตรา วัชรพานิชย์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
168 | 65412631 | นางสาววธิดา อินวัน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
169 | 65412815 | นายวิศรุต คำเมืองใจ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
170 | 65412969 | นายศุภิศร วงษ์แก้ว | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
171 | 65412990 | นางสาวสถิตย์พร น้อยมนต์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
172 | 65413096 | นายสายชล ขุนบุญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
173 | 65413133 | นางสาวสิริธัญญ์ จองแลด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
174 | 65413188 | นายสุขสันต์ แก้วกำพร้า | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
175 | 65413232 | นางสาวสุภาวดี อินปาน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
176 | 65413478 | นางสาวกิ่งกาญจน์ โคตรชา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
177 | 65413508 | นายจักริน ศรีเพชร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
178 | 65413539 | นางสาวจุฑามาศ โอนนอก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
179 | 65413621 | นายณัฐตินนท์ รอดภู | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
180 | 65413683 | นางสาวธีรนรี สุปิ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
181 | 65413768 | นางสาวปรียากร สุดใจ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
182 | 65413843 | นายภานุวัฒน์ ศรีบัวบาน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
183 | 65413881 | นางสาววรรณิษา บังคม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
184 | 65414024 | นางสาวอรปรียา แก้วทุ่ง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
185 | 65414079 | นายณัฐภัทร์ ฮวดเกิด | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
186 | 65414093 | นายอนันดา เกตุสมาน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
187 | 65460151 | นายกีรติ เสือสงวนศักดิ์ | พ.บ. | 10 |
188 | 65460182 | นางสาวจิราพร เกษามูล | พ.บ. | 10 |
189 | 65460298 | นายณภัทร ดารารักษ์ | พ.บ. | 10 |
190 | 65460373 | นายทินภัทร บุญเที่ยง | พ.บ. | 10 |
191 | 65460410 | นายธนวัฒน์ สมพงศ์พันธุ์ | พ.บ. | 10 |
192 | 65460427 | นางสาวธนัญญา ทาบัว | พ.บ. | 10 |
193 | 65460465 | นางสาวธันยพร สุมิตสวรรค์ | พ.บ. | 10 |
194 | 65460502 | นายธีรภัทร์ เนตรแก้ว | พ.บ. | 10 |
195 | 65460526 | นางสาวนพวรรณ ขวัญทอง | พ.บ. | 10 |
196 | 65460571 | นางสาวบุญญาดา บุญยก | พ.บ. | 10 |
197 | 65460632 | นางสาวปาณิศา สุ่มแก้ว | พ.บ. | 10 |
198 | 65460649 | นางสาวปาณิศา ไทยรบ | พ.บ. | 10 |
199 | 65460663 | นายปารเมศ ศุภโชคพุฒิกูล | พ.บ. | 10 |
200 | 65460724 | นายพงศ์พล กันแพงศรี | พ.บ. | 10 |
201 | 65460755 | นายพศวัฒน์ แก้วมาลัย | พ.บ. | 10 |
202 | 65460779 | นางสาวพิชญธิดา พินิจ | พ.บ. | 10 |
203 | 65460793 | นายพิพัฒพงษ์ อัดโดดดร | พ.บ. | 10 |
204 | 65460809 | นางสาวพิมพ์พิศา นากล้า | พ.บ. | 10 |
205 | 65460816 | นางสาวพิมพ์ฟ้า ไกรยาวุฒิ | พ.บ. | 10 |
206 | 65460823 | นางสาวพิมพ์มาดา พันธ์แสง | พ.บ. | 10 |
207 | 65460892 | นางสาวภัทรพรรณ ดอกไม้ | พ.บ. | 10 |
208 | 65460946 | นางสาวมลญา พินศรี | พ.บ. | 10 |
209 | 65460960 | นายรัฐพล ศรีสวัสดิ์ | พ.บ. | 10 |
210 | 65460991 | นายวิศรุต มีพรสวรรค์ | พ.บ. | 10 |
211 | 65461004 | นางสาวศรัณญภัทร กะมุทา | พ.บ. | 10 |
212 | 65461073 | นายอนุกูล เพชรพงศ์ | พ.บ. | 10 |
213 | 65461080 | นางสาวอภิชญา อรุณแจ้ง | พ.บ. | 10 |
214 | 65461110 | นายอภิวัฒน์ สีดาแหลม | พ.บ. | 10 |
215 | 65461226 | นายเตชินท์ กองวิบูลศิริ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
216 | 65470075 | นางสาวกรรณิการ์ อยู่ภู่ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
217 | 65470242 | นางสาวเกวลี นิลประดิษฐ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
218 | 65470273 | นายคณิน ศรีอ่ำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
219 | 65470334 | นางสาวจารวี ศรีสุทธิสัมพันธ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
220 | 65470372 | นางสาวจิตรทิวา จันทคูณ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
221 | 65470402 | นางสาวจินห์จุฑา จันทร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
222 | 65470471 | นางสาวจุฑามาศ เมตตพันธุ์ | พทป.บ. | 10 |
223 | 65470488 | นางสาวจุฑามาศ ชูกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
224 | 65470587 | นางสาวชนัญธิดา บุญทาทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
225 | 65470617 | นางสาวชนินาถ แปงการิยา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
226 | 65470655 | นางสาวชลธาร หมวกคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
227 | 65470747 | นางสาวชุติมณฑน์ ใจดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
228 | 65470846 | นางสาวฐิติรัตน์ กิตติจารุขจร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
229 | 65470990 | นางสาวณัฐณิชา ทองประกอบ | พทป.บ. | 10 |
230 | 65471065 | นางสาวณัฐรินทร์ พามาก | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
231 | 65471171 | นางสาวทาริกา ทองแพง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
232 | 65471218 | นายธนกฤติ ขอสวัสดิ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
233 | 65471232 | นางสาวธนพร โพธิ์วันดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
234 | 65471270 | นางสาวธนัญชนก สูตรเลข | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
235 | 65471317 | นางสาวธัญญาภรณ์ ลิ้มพูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
236 | 65471348 | นายธัญพิสิษฐ์ สีแว่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
237 | 65471560 | นางสาวนันทิตา เต็งแย้ม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
238 | 65471607 | นางสาวนิชานันท์ ตั้งวงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
239 | 65471652 | นางสาวเบญจมาภรณ์ ศรีสุราช | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
240 | 65471744 | นางสาวปทิตตา ภู่สุนทร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
241 | 65471751 | นางสาวปนัดชา ศิริญานันท์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
242 | 65471843 | นางสาวปริยาภัทร แสงภูภาส | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
243 | 65471850 | นายปรีดา แก้วเมือง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
244 | 65471898 | นางสาวปวันรัตน์ พัดพ่วง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
245 | 65471973 | นางสาวปุณณภา ธรรมยศ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
246 | 65472062 | นางสาวพรทิวา คำเวียง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
247 | 65472215 | นางสาวพัชราภรณ์ ชูหลง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
248 | 65472376 | นางสาวพิมพ์มาดา พร้อมเชื้อแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
249 | 65472390 | นางสาวพิมพ์สุดา นาดี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
250 | 65472413 | นางสาวพิยดา ตาลหอม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
251 | 65472642 | นางสาวมนัสชนก แสนแสง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
252 | 65472758 | นางสาวรักชนิฎา บุญเชื่อม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
253 | 65472796 | นางสาวรามนรี เสาวะระ | พทป.บ. | 10 |
254 | 65472840 | นางสาวลัดดา มีแสง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
255 | 65472963 | นางสาววรินทรา เกิดเจริญ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
256 | 65473083 | นางสาววิลาวัณย์ ทองนาค | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
257 | 65473274 | นางสาวสกุณา ระวิพันธ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
258 | 65473434 | นางสาวสิริมาศ ฤทธิ์มาก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
259 | 65473458 | นายสืบสกุล สืบโม้ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
260 | 65473502 | นางสาวชลินทรา วางมาลี | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
261 | 65473526 | นางสาวสุทธนุช ทับผึ้ง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
262 | 65473588 | นางสาวสุพิชชา โพธิ์ยั่งยืน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
263 | 65473595 | นางสาวสุพิชฌาย์ ถนนทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
264 | 65473731 | นางสาวหนึ่งฤทัย มหาวรรณ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
265 | 65473779 | นางสาวอติพร อ้นชัยยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
266 | 65473793 | นายอนุวัต ขำศิริ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
267 | 65473809 | นางสาวอนุสรา สุขทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
268 | 65473816 | นางสาวอพิชาญา จิตตมิตร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
269 | 65473915 | นางสาวอรัญญา พรมณี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
270 | 65473960 | นายอาณาจักร พุกน้อย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
271 | 63520185 | นางสาวกษมา ธัญญเจริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
272 | 64521181 | นางสาวณัฏฐ์ทิตา อินทรผล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
273 | 64521389 | นางสาวดวงกมล ยานะเครือ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
274 | 64521488 | นายทัตภูมิ อินทพงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
275 | 64521853 | นางสาวนภัสสร สวยล้ำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
276 | 64522522 | นางสาวพนิดา นันทะแพทย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
277 | 64524205 | นางสาวสุธาวี ขวัญใจชาวไกรลาศ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
278 | 64525066 | นางสาวทักษ์ณภัทร อินมูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
279 | 64525158 | นายนนทวัฒน์ บัวเพ็ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
280 | 65520046 | นางสาวกมลรัตน์ ศรีรักษา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
281 | 65520060 | นางสาวกมลวัลย์ พรมพุก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
282 | 65520091 | นางสาวกรรภิรมย์ ภิรมย์เณร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
283 | 65520145 | นายกฤษกร ศิริชล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
284 | 65520183 | นางสาวกอแก้ว กำเนิดเกิด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
285 | 65520268 | นายกันตวิชญ์ โตเชื้อ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
286 | 65520275 | นางสาวกัลปิยา ศรีสรรณ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
287 | 65520541 | นางสาวจิรวรรณ เมืองวัง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
288 | 65520640 | นางสาวเจนนิสา ขำบาง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
289 | 65520893 | นางสาวณภาภัช กฤษฎาณชวลิศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
290 | 65520978 | นางสาวณัฐกานต์ ดามา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
291 | 65521166 | นางสาวณิชกานต์ อุปรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
292 | 65521197 | นางสาวณิชาภัทร จารัตน์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
293 | 65521258 | นายทักษิณ ประเสริฐศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
294 | 65521449 | นางสาวธัญลักษณ์ ไชยเอม | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
295 | 65521463 | นางสาวธัญสินี มงคลคำนวณเขตต์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
296 | 65521593 | นางสาวนัชชา มังคะละ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
297 | 65521814 | นางสาวเบญญภา ทรัพย์สิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
298 | 65521852 | นางสาวปนัดดา มั่นรอด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
299 | 65521906 | นางสาวประภัสสร หอมจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
300 | 65521937 | นางสาวปวริศา กันไชยา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
301 | 65522460 | นางสาวฟ้าใส บุสบัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
302 | 65522477 | นางสาวฟ้าใส จางวางคง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
303 | 65522514 | นางสาวภัคจิรา ฉิมประคุณ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 60 |
304 | 65522538 | นางสาวภัณฑิลา ใจมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
305 | 65522606 | นางสาวภาธิญา ชัยทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
306 | 65522705 | นางสาวมินตรา แพวขุนทด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
307 | 65522712 | นายมีชัย ทรงสีสด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
308 | 65522767 | นางสาวรภัสสรณ์ คันธะโน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
309 | 65522798 | นางสาวรักสินา วรรณวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
310 | 65522811 | นางสาวรัตนวลี ดีเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
311 | 65522866 | นางสาวรุ่งทิวา วงษ์วิริยะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
312 | 65522996 | นางสาววรรณวิวาห์ ภู่พูลทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
313 | 65523184 | นางสาวศรุตา อัครทรงพล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
314 | 65523252 | นางสาวศิริณทร ปัญญาสว่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
315 | 65523320 | นางสาวศุภาพิชญ์ ลินลาด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
316 | 65523498 | นางสาวสุกัญญา หันประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
317 | 65523566 | นางสาวสุธิตา จีนนะ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
318 | 65523573 | นางสาวสุธิตา หล้าตัน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
319 | 65523689 | นายสุรเชษฐ์ อินทวงศ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
320 | 65523801 | นางสาวอภิชญา ปัญญาเครือ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
321 | 65523832 | นางสาวอรจิรา ชมภูน้อย | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
322 | 65523849 | นางสาวอรชพร ลือชัย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
323 | 65523962 | นางสาวอัมรา นุชทรัพย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
324 | 65524303 | นางสาวรัตนากร รักถึง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
325 | 65560011 | นางสาวกนกวรรณ แก้วก่า | พย.บ. | 10 |
326 | 65560288 | นางสาวจารุกัญญ์ ฉลาด | พย.บ. | 10 |
327 | 65560349 | นางสาวเจนจิรา ชุ่มชื่น | พย.บ. | 10 |
328 | 65560356 | นางสาวเจนปรียา หว่านพืช | พย.บ. | 10 |
329 | 65560370 | นางสาวชนัญธิดา จันทร์บำรุง | พย.บ. | 10 |
330 | 65560400 | นางสาวชลธิชา ปัญญาดี | พย.บ. | 10 |
331 | 65560462 | นายฐานัส รักสัตย์ | พย.บ. | 10 |
332 | 65560691 | นายนนธพร ขำดี | พย.บ. | 10 |
333 | 65560738 | นางสาวนัยนา กันยาประสิทธิ์ | พย.บ. | 10 |
334 | 65560790 | นางสาวปทิตตา พลหาร | พย.บ. | 10 |
335 | 65560967 | นางสาวพิชชาภา ชูวิรัตน์เจริญกิจ | พย.บ. | 10 |
336 | 65561056 | นายยุทธนา ประสิทธิ์ | พย.บ. | 10 |
337 | 65561063 | นางสาวรติพร ตาโล๊ะ | พย.บ. | 10 |
338 | 65561100 | นางสาวรัตติกาล มะโนวร | พย.บ. | 10 |
339 | 65561131 | นางสาวเรวดี โนติ๊บ | พย.บ. | 10 |
340 | 65561230 | นางสาวศรัญญา คำพั่ว | พย.บ. | 10 |
341 | 65561285 | นางสาวศศิวรรณ ศรีสมรส | พย.บ. | 10 |
342 | 65561544 | นางสาวเหมือนฝัน ฮอมติ | พย.บ. | 10 |
343 | 65561568 | นางสาวอพัชชา กองจร | พย.บ. | 10 |
344 | 65561575 | นางสาวอภิญญา สีแดง | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
345 | 64660064 | นางสาวกนกวรรณ หริรักษ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
346 | 64660217 | นางสาวกัญญารัตน์ ฉิมพาลี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
347 | 64662471 | นางสาววสุธาร กลั่นเกษร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
348 | 64662785 | นางสาวสุดารัตน์ ศรีมงคล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
349 | 64663171 | นางสาวไอรินทร์ โภคินรัฐโรจน์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
350 | 65310708 | นางสาวจิรวรรณ พลเก่ง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
351 | 65315253 | นางสาวสุธิตา เพาะพืช | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
352 | 65522200 | นางสาวพลอยพรรณ กัลยานุกิจ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
353 | 65524037 | นางสาวอิสริยาภรณ์ ถาวรมงคล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
354 | 65660094 | นางสาวกรทิพย์ พุ่มไสว | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
355 | 65660162 | นางสาวกัญภร ประเวศชโยดม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
356 | 65660476 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เชื้อเมืองพาน | ทศ.บ. | 10 |
357 | 65660568 | นายชนินทร์วิชญ์ เจียมเกตุ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
358 | 65660674 | นางสาวณภัทรา วุฒิไกรวณิชย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
359 | 65660711 | นางสาวณัฐธิดา ถาคำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
360 | 65660742 | นางสาวณัฐนิชา ท้าวเนาว์ เพ็งด้วง | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
361 | 65660933 | นางสาวธนัญญา ทับทอง | ทศ.บ. | 10 |
362 | 65661503 | นางสาวปิยะธิดา พรมสุวรรณ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
363 | 65661527 | นางสาวพชรพร แทนขุนทด | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
364 | 65661589 | นางสาวพัชรดา วิทัตพลกูล | ทศ.บ. | 10 |
365 | 65661619 | นางสาวพัชรีวรรณ พนมวาสน์ | ทศ.บ. | 10 |
366 | 65661626 | นางสาวพัณณิตา อนันต์นันทพงค์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
367 | 65661701 | นางสาวพิมพ์สิรี อนุรักษ์ชนะชัย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
368 | 65662135 | นางสาววราศิณี สีโวย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
369 | 65662302 | นางสาวศุภาพิชญ์ จิตวงศนันท์ | ทศ.บ. | 10 |
370 | 65662593 | นางสาวไอรดา ศรีโกมุท | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
371 | 64710202 | นางสาวเกวลิน จาดภักดี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
372 | 64710271 | นายคมกฤช ประสมศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
373 | 64710424 | นางสาวชนินันท์ ปัจจะมะ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
374 | 64710547 | นางสาวชุติกาญจน์ เชื้ออิ่ม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
375 | 64710790 | นายณัฐพงศ์ ไปบน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
376 | 64710998 | นางสาวธนพร ยังดี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
377 | 64711223 | นางสาวนริสรา อดิภากรณ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
378 | 64711247 | นางสาวนัทธกานต์ กาวิชัย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
379 | 64711353 | นายเบญจพล อินดี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
380 | 64711780 | นางสาวภัทรนันท์ น้อยจันทร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
381 | 64711797 | นายภัทรพร ยิ้มแย้ม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
382 | 64711834 | นายภานุวัฒน์ วงศ์ศิริวิวัฒน์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
383 | 64712152 | นางสาวศรุตยา ดรุณพันธ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
384 | 64712169 | นางสาวศศิประภา มีเงิน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
385 | 64712268 | นายเศรษฐี ทองขาว | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
386 | 64712329 | นางสาวสาลี่ สังสุวรรณ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
387 | 64712367 | นางสาวสุชาวรินทร์ แสงเรืองฤทธิ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
388 | 64712442 | นางสาวเหมือนฝัน อินแสง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
389 | 64712619 | นางสาวอาทิตยา จันเทศ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
390 | 65190102 | นางสาวกรรณิการ์ ลิ้มเฮงสิน | น.บ. | 10 |
391 | 65190188 | นางสาวกัญญ์วรา ทามิ่ง | น.บ. | 10 |
392 | 65190614 | นางสาวจุฑามาศ อุปพงศ์ | น.บ. | 10 |
393 | 65190706 | นางสาวชนารดี ช่วยหลำ | น.บ. | 10 |
394 | 65190799 | นางสาวชลิตา คงนายศ | น.บ. | 10 |
395 | 65190881 | นางสาวฌณิภัทร พวงทอง | น.บ. | 10 |
396 | 65191086 | นางสาวณัฐพร เม่นต้นสาย | น.บ. | 10 |
397 | 65191475 | นางสาวธีมาพร สังข์ต้อง | น.บ. | 10 |
398 | 65191499 | นางสาวนภาวรรณ์ ร่มโพธิ์ | น.บ. | 10 |
399 | 65191529 | นางสาวนัฏฐินี ปันใจ | น.บ. | 10 |
400 | 65191574 | นางสาวนันทนัช กิตติธากรณ์ | น.บ. | 10 |
401 | 65191673 | นายนิสสรณ์ สีสมุด | น.บ. | 10 |
402 | 65191734 | นายปฏิพล ศรีเรืองไฮ้ | น.บ. | 10 |
403 | 65191741 | นางสาวปฐมพร วรเวทวิโรจน์ | น.บ. | 10 |
404 | 65191796 | นางสาวปนัดดา ทองดี | น.บ. | 10 |
405 | 65191802 | นางสาวปนิตา อินธิศรี | น.บ. | 10 |
406 | 65191956 | นางสาวปาณิศา ทัดทอง | น.บ. | 10 |
407 | 65192090 | นางสาวพรไพลิน อินทศักดิ์ | น.บ. | 10 |
408 | 65192106 | นางสาวพรรณนิภา มะลิลา | น.บ. | 10 |
409 | 65192182 | นางสาวพันวรรษา จิตติพัทธพงศ์ | น.บ. | 10 |
410 | 65192328 | นายภัควัต เภอแสละ | น.บ. | 10 |
411 | 65192359 | นายภาณุวิชญ์ บุตตะคุณ | น.บ. | 10 |
412 | 65192458 | นางสาวมัณฑนา พิกุลขาว | น.บ. | 10 |
413 | 65192465 | นางสาวมันฑนา ไพโรจน์ | น.บ. | 10 |
414 | 65192564 | นางสาวรุ่งรัตน์ ชาลีกร | น.บ. | 10 |
415 | 65193202 | นางสาวอภิญญา กฤตตระกูล | น.บ. | 10 |
416 | 65193240 | นายอริย์ธัช แป้นวงษ์ | น.บ. | 10 |
417 | 65193318 | นางสาวอารดี สุขเกษม | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
418 | 65260010 | นางสาวกนกวรรณ เขตนิมิตร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
419 | 65260027 | นางสาวกนกวรรณ น้อยวิมล | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 12 |
420 | 65260034 | นางสาวกนกวรรณษา แก้วปาน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
421 | 65260065 | นางสาวกรพินธุ์ ประธรรมเต | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
422 | 65260072 | นางสาวกรรเกด สุขคำภา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
423 | 65260188 | นางสาวกัญญาวีร์ ศิริยามันต์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
424 | 65260232 | นางสาวกานต์สุดา วิรุณพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
425 | 65260249 | นายกิตติพิชญ์ อินทรเกษตร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
426 | 65260294 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ เสาร์ศิริ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
427 | 65260355 | นางสาวคณิศร์ณิชา สังข์ภากรณ์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
428 | 65260416 | นายจักรพันท์ ตันจ้อย | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
429 | 65260430 | นางสาวจันทราทิพย์ พันธ์สมโรง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
430 | 65260584 | นางสาวจิราวรรณ กาศบำรุง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
431 | 65260621 | นางสาวจุฑารัตน์ ทองคำ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
432 | 65260706 | นางสาวชนิกานต์ สมตา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
433 | 65260737 | นางสาวชนิตา เรือนปัญจะ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
434 | 65260744 | นางสาวชนิภา เปลี่ยนเหล็ก | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) | 10 |
435 | 65260775 | นางสาวชลธิชา ฟักเทศ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
436 | 65260836 | นางสาวชัญญานุช ขุนทอง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
437 | 65260867 | นางสาวชาลิสา มาเพชร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
438 | 65261109 | นางสาวณภัทร พึ่งสุทธิ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
439 | 65261123 | นางสาวณัชชา จันทร์ศรี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
440 | 65261222 | นายณัฐชนน พลอยพลายแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
441 | 65261253 | นางสาวณัฐณิชา เพ็งผา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
442 | 65261307 | นางสาวณัฐธิดา เทพโยธา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
443 | 65261406 | นายณัฐวรรต ลีราช | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
444 | 65261512 | นางสาวณีรนุช เพชรล้วน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
445 | 65261567 | นายตรีเอก สมณา | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
446 | 65261574 | นายตฤษนันท์ อินทร์เรือง | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
447 | 65261604 | นางสาวแตงโม ไม่มีนามสกุล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
448 | 65261628 | นายทรงพล ดวงดี | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
449 | 65261703 | นายธนกฤต ตั้งกิจ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
450 | 65261727 | นายธนพล จินดามัง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
451 | 65261772 | นางสาวธนัญชญา ชินชล | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
452 | 65261796 | นางสาวธนาภรณ์ บัวพรหม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
453 | 65261901 | นางสาวธัญรัศม์ เสาธง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
454 | 65261987 | นายธีรเดช กาวิละพันธ์ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
455 | 65262038 | นายนนทวัฒน์ ผาสุข | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
456 | 65262106 | นางสาวนวมินทร์ บุญจีน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
457 | 65262151 | นางสาวนันนภัทร จันทร์สนอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
458 | 65262199 | นายนิพพิชฌน์ สุวรรณศรี | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
459 | 65262236 | นางสาวบัวรัณฑิตา นาดี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
460 | 65262267 | นายบูชพงษ์ ประดิษฐ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
461 | 65262373 | นางสาวปภัสรา มะลิลา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
462 | 65262458 | นางสาวปริมประภา สายเครือเปี้ย | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
463 | 65262472 | นางสาวปรียารัตน์ จันทะคูณ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
464 | 65262496 | นายปวเรศ ศักดิ์เศรณี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
465 | 65262526 | นางสาวปวีณา งามละมัย | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
466 | 65262595 | นางสาวปิยรัตน์ ดำมัน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
467 | 65262656 | นายปุญญาพัฒน์ เรืองคำ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
468 | 65262687 | นางสาวผกาทิพย์ จันทร์ทองแดง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
469 | 65262717 | นางสาวพรชิตา หงษ์ดำเนิน | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
470 | 65262892 | นางสาวพัศญา อ่อนต่าย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
471 | 65263196 | นางสาวฟาริดา โพธิ์เงิน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
472 | 65263202 | นายภคพล ปลื้มมะลัง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
473 | 65263301 | นางสาวภัทรวลัญชญ์ เอี่ยมคิด | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
474 | 65263318 | นางสาวภัทราพร โพธา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
475 | 65263363 | นายภูวดล เอียดเสถียร | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
476 | 65263394 | นางสาวมัลลิกา แก้วส่องศรี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
477 | 65263417 | นางสาวเมขลา ปัญญา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
478 | 65263516 | นางสาวรักษิณา กิ่งก้าน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
479 | 65263608 | นางสาวรุ่งอรุณ พรหมโสภา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
480 | 65263721 | นายวรเชษฐ์ ภูเยี่ยมจิต | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
481 | 65263738 | นายวรธน ยอดเกี้ยว | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
482 | 65263974 | นางสาวศรสุภา สมมล | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
483 | 65263998 | นางสาวศลิษา บุญลอง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
484 | 65264018 | นางสาวศศิกานต์ ไพรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
485 | 65264094 | นางสาวศิโรรัตน์ โคตา | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
486 | 65264155 | นายสร้างศัลย์ กรพาหา | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) | 10 |
487 | 65264193 | นายสัญญพงศ์ ปีตะนีละวัตร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
488 | 65264230 | นายสิทธิพล บุรีหลง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
489 | 65264247 | นายสิรภพ ศรีสวัสดิ์ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
490 | 65264360 | นางสาวสุธาสินี จ้อยนิล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
491 | 65264612 | นางสาวอภิชญา บุญมาศ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
492 | 65264698 | นางสาวอมรวรรณ คำสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
493 | 65264735 | นางสาวอรปรียา เพ็ชร์แดง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
494 | 65264797 | นางสาวอสมาภรณ์ สุ่มยศ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
495 | 65264841 | นายอาชวิน ดอนประสิม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
496 | 65264926 | นายเอกรัฐ ขันตยาคม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
497 | 65265411 | นายนิธิวัฒน์ มีเงิน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
498 | 65265527 | นางสาวพรพรรษา นะใจ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
499 | 65265923 | นางสาวปภิชยา คงนา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
500 | 65265978 | นางสาวมธุรส จากน่าน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
501 | 65265992 | นายกันติทัต ยะมณี | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
502 | 65266012 | นายกิตติธัช ทะนิต๊ะ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
503 | 65340057 | นางสาวกนกวรรณ อรัญชราธร | บช.บ. | 10 |
504 | 65340101 | นางสาวกรนิภา ทำนาเมือง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
505 | 65340279 | นายกฤษฎา มธุพจน์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
506 | 65340415 | นางสาวกัญญาณัฎฐ์ หมื่นทะ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
507 | 65340439 | นางสาวกัญญาณัฐ มงคลวรพัฒน์ | ศ.บ. | 10 |
508 | 65340668 | นางสาวกิตติยา พิมคำมูล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 60 |
509 | 65340736 | นางสาวเกณิกา ทองสุภาภรณ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
510 | 65341177 | นางสาวจิราพร ดีใจ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
511 | 65341207 | นางสาวจิราภา แจ้งสว่าง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
512 | 65341382 | นายเจษฎา ทองขวัญ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
513 | 65341566 | นางสาวชนัดดา รุจิระพงศ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
514 | 65341795 | นายชิษณุพงศ์ ปาเวียง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
515 | 65341832 | นางสาวชุตินันท์ ใจแสน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
516 | 65342334 | นางสาวณัฐธิดา เจริญผล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
517 | 65342563 | นางสาวณิชารีย์ สุวรรณะ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
518 | 65342617 | นางสาวดวงกมล สุขสอาด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
519 | 65342631 | นางสาวดวงนภา อ่อนคล้าย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
520 | 65342761 | นางสาวทักษพร ทักษร | ศ.บ. | 10 |
521 | 65343126 | นางสาวธนัชญา เหมบุรุษ | ศ.บ. | 10 |
522 | 65343539 | นายธีรภัทร ปันทะอิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
523 | 65343560 | นายธีระวัฒน์ กาบกรณ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
524 | 65343867 | นางสาวนันทวรรณ ภานุมาส | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
525 | 65344215 | นายปฐมฤกษ สุขเกตุ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
526 | 65344468 | นางสาวปัญญาพร นภากูล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
527 | 65344918 | นางสาวพรลภัส ยันตะศิริ | ศ.บ. | 10 |
528 | 65345373 | นางสาวแพรวา คุ้มศักดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
529 | 65345519 | นางสาวภัทรภรณ์ ศีลพร | ศ.บ. | 10 |
530 | 65346325 | นายวรรชนะ ลาเบาะ | ศ.บ. | 10 |
531 | 65346455 | นางสาววริศรา ขันตี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
532 | 65346486 | นางสาววริศรา วาชะอุ้ม | บช.บ. | 10 |
533 | 65346554 | นางสาววัลลภา นาคนิ่ม | บช.บ. | 10 |
534 | 65346684 | นางสาววิภวานี เจริญดี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
535 | 65346844 | นางสาววีร์สุดา แก้วเกษม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
536 | 65346899 | นางสาวศยามล คำดี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
537 | 65347421 | นางสาวสริยาภรณ์ ทองคต | บช.บ. | 10 |
538 | 65347698 | นางสาวสุนิชา ศรีคล้าย | บช.บ. | 10 |
539 | 65348091 | นางสาวอภิชญา พละสุ | ศ.บ. | 10 |
540 | 65348145 | นางสาวอรกัญญา พิมมะศาล | บช.บ. | 10 |
541 | 65348183 | นางสาวอรัชชญา ศรีจักรวาลวงษ์ | ศ.บ. | 10 |
542 | 65348374 | นางสาวไอริณ ศฤงคาร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
543 | 65348589 | นายอนันต์ชัย ทองมนต์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
544 | 65348626 | นายพีรพัฒน์ กุลหะสิต | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
545 | 65240104 | นางสาวกฤติยา จำปาศรี | ร.บ. | 10 |
546 | 65240197 | นางสาวกัญญารัตน์ คมไธสงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
547 | 65240210 | นางสาวกัณฐิกา วงค์ผาบุตร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
548 | 65240265 | นางสาวกาญจนา อุ่นผูก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
549 | 65240296 | นายการัณยภาส ชิณแสน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
550 | 65240333 | นางสาวกิติยา จันดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
551 | 65240395 | นางสาวกุลวดี นิโลดม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
552 | 65240470 | นายจอมธัมม์ ชรากาหมุด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
553 | 65240586 | นางสาวจิราวรรณ ทิมาณะ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
554 | 65240609 | นางสาวจุฑาทิพย์ ชิงชู | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
555 | 65240739 | นางสาวชนัญชิดา สีเชียงหา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
556 | 65240746 | นางสาวชนัญชิดา บัวเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
557 | 65240784 | นางสาวชนิกานต์ สีหไกร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
558 | 65240807 | นางสาวชนิษฎา สนั่นประสิทธิ์ | ร.บ. | 10 |
559 | 65240951 | นางสาวชัญญา อุปดิษฐ | ร.บ. | 10 |
560 | 65240982 | นายชัยธัช จินตะเกษกรณ์ | ร.บ. | 10 |
561 | 65241002 | นายชาคริต ทับทิม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
562 | 65241040 | นางสาวชุติมา ขำวงศ์ | ร.บ. | 10 |
563 | 65241224 | นางสาวณัฐภาวัลย์ รื่นรมย์ | ร.บ. | 10 |
564 | 65241279 | นางสาวณัฐทิชา บุษราพิทักษานนท์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
565 | 65241286 | นายณัฐธวัช คำสุกดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
566 | 65241309 | นางสาวณัฐธิดา สันป่าแก้ว | ร.บ. | 10 |
567 | 65241323 | นายณัฐนนท์ เครือแก้ว | ร.บ. | 10 |
568 | 65241439 | นายณัฐสพล สนธิวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
569 | 65241507 | นายเตชสิทธิ์ ขวัญพิชัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
570 | 65241569 | นางสาวธณัชชา คงห้วยลอบ | ร.บ. | 10 |
571 | 65241583 | นายธนกฤต พ่วงเนตร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
572 | 65241767 | นางสาวธัญญารัตน์ จิตรีเมต | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
573 | 65241866 | นายธีรภัทร ชูศร | ร.บ. | 10 |
574 | 65241958 | นางสาวนภัสรพี นาเอก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
575 | 65242061 | นางสาวนันท์นภัส พงศ์เจตน์พงศ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
576 | 65242399 | นางสาวประกายดาว ตันบุตร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
577 | 65242467 | นางสาวปราณปรียา เขม้นเขตการ | ร.บ. | 10 |
578 | 65242474 | นายปริทัศน์ บัวมูล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
579 | 65242498 | นางสาวปรียนันท์ มาน้อย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
580 | 65242573 | นางสาวปาริฉัตร ทิพย์โสต | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
581 | 65242689 | นางสาวพรรณวสา สดนามอญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
582 | 65242870 | นายพิชยะ ธะนะภาษี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
583 | 65242948 | นางสาวพิมไพลิน โวระแสง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
584 | 65242979 | นายพีชะพรรณ สิงสาทร | ร.บ. | 10 |
585 | 65242993 | นางสาวพุฒธิตา รัตนะ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
586 | 65243013 | นางสาวพุทธรักษา สุขไขย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
587 | 65243068 | นางสาวแพรพลอย ยศศรียา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
588 | 65243082 | นางสาวภนัฐศิญา ทาเอื้อ | ร.บ. | 10 |
589 | 65243129 | นางสาวภัทรมน คำหอม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
590 | 65243181 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ศีลลา | ร.บ. | 10 |
591 | 65243198 | นางสาวภัทราพร อาทรกิจ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
592 | 65243310 | นางสาวมัณฑนา วรโรจน์กานต์กุล | ร.บ. | 10 |
593 | 65243327 | นางสาวมาธวี เต็มบาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
594 | 65243334 | นางสาวเมธิตา เสน่หา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
595 | 65243402 | นางสาวรมิดา สมบูรณ์ทวี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
596 | 65243426 | นางสาวรสิตา แย้มเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
597 | 65243433 | นายรัชชานนท์ จิณาเกตุ | ร.บ. | 10 |
598 | 65243464 | นางสาวรัชนีกร จูแจ่ม | ร.บ. | 10 |
599 | 65243648 | นางสาววรรณิกา ค้ำยาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
600 | 65243662 | นางสาววรัญญา สุขร้าย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
601 | 65243761 | นางสาววาสนา ขวัญมั่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
602 | 65243792 | นางสาววิภารัตน์ สงค์โพธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
603 | 65243877 | นางสาวศรุตา วงค์สิงห์แก้ว | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
604 | 65243938 | นายศศิวงค์ แสนเสนา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
605 | 65243976 | นางสาวศิริเพ็ญ คำสัตย์ | ร.บ. | 10 |
606 | 65244065 | นายศุภกฤต ทวีไชย | ร.บ. | 10 |
607 | 65244140 | นางสาวสมิตา แก้วไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
608 | 65244188 | นายสหพัฒณ์ ศรีจันทร์ตรา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
609 | 65244232 | นายสิริพันธ์ สีดำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
610 | 65244331 | นางสาวสุนิษา สัสดี | ร.บ. | 10 |
611 | 65244409 | นางสาวสุภัทรา โสดาพรรค | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
612 | 65244423 | นายสุรพัฏฐ์ พันธุ์หลง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
613 | 65244430 | นางสาวสุวพิชญ์ หาญสมุทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
614 | 65244577 | นางสาวอมรรัตน์ เนื่องชมภู | ร.บ. | 10 |
615 | 65244614 | นางสาวอรณิชา จวนแจ้ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
616 | 65244638 | นายอริย์ธัช วานิชกมลนันทน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
617 | 65244676 | นายออมสิน นันทวัน ณ อยุธยา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
618 | 65244706 | นางสาวอัชกาญจน์ ไวทยพิเชษฐ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
619 | 65244737 | นางสาวอัญชิสา จุลพันธ์ | ร.บ. | 10 |
620 | 65244768 | นายอาชานนท์ ยงยุทธ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
621 | 65244775 | นางสาวอาทิตญา ศรีหมื่น | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
622 | 65244805 | นางสาวอาริสา สายมาอินทร์ | ร.บ. | 10 |
623 | 65244843 | นางสาวมินรภัทร สวัสดิ์วงษ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
624 | 65244881 | นางสาวเอื้อการย์ ตันเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
625 | 65245024 | นางสาวฉัตรพร ชาติเผือก | ร.บ. | 10 |
626 | 65245055 | นางสาวชนม์ณภัทร พานิช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
627 | 65245062 | นางสาวชนิกานต์ แอรอง | ร.บ. | 10 |
628 | 65245130 | นางสาวณัฐณิชา เกตุศิริ | ร.บ. | 10 |
629 | 65245192 | นางสาวธาริณี ลึกล้ำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
630 | 65245215 | นายนันทวัฒน์ แก้วสุข | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
631 | 65245253 | นางสาวปฑิตตา ปานเล็ก | ร.บ. | 10 |
632 | 65245376 | นางสาวพิลาศลักษณ์ พูลสาย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
633 | 65245437 | นางสาวลลิตา แสนเกียง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
634 | 65245482 | นางสาวศิริวรรณ ประทีปช่วง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
635 | 65245574 | นางสาวสุพิชชา การะเกตุ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |