ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380030 | นางสาวณัฐธิดา วงศาฟู | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380047 | นางสาวธันยนันท์ จาติเตชสิทธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64380122 | นางสาวอธิศนันท์ สุขประสาน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64380283 | นายจักริน จินาเสน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64380528 | นางสาวฑิตยา ลือชาคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 64380566 | นายณัฐกมล ทรัพย์ครุฑ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 64380580 | นายณัฐฐินันท์ กาติ๊บ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 64380610 | นายณัฐพงษ์ โองก๋า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 64380856 | นางสาวธิติมา วอนเจียม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 64381136 | นายปวิช อินทพงศ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 64381259 | นายพงศพัศ ศรีผ่องใส | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 50 |
12 | 64381280 | นางสาวพรทิพา ไพรโสภา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 64381372 | นางสาวพิชามญชุ์ สืบแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 64381402 | นางสาวพิมพ์ชนก โอต๊ะแปง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 64381549 | นายรัตนพงษ์ หาขาย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 64381617 | นางสาววนัสบดี ลิขิตปัญญาราษฎร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 64381761 | นางสาวศิรินพา โทศก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 64381914 | นางสาวสุพรรษา แก้วแจ้ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 64382041 | นายอาทิตย์ เรื่องลือ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 64382188 | นางสาวนิภา เหล็กสูงเนิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
วิทยาลัยนานาชาติ |
21 | 64191520 | นางสาวณิชาภัทร ขำโท้ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารธุรกิจ) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
22 | 64160151 | นางสาวกรรณิกา มาสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
23 | 64160342 | นายกานน จันทร์ฉาย | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
24 | 64160359 | นายกิตติศักดิ์ น่านอูบ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
25 | 64160618 | นายจิรวัฒน์ เขียวคำ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
26 | 64160625 | นายจิรวัฒน์ ที่ระลึก | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
27 | 64160663 | นางสาวจิราภรณ์ เพ็งทรัพย์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
28 | 64160687 | นางสาวจีรนันท์ บุบผาทานัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
29 | 64160694 | นายจีรวัฒน์ กาเรียน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
30 | 64160700 | นายจีรศักดิ์ มาสามารถ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
31 | 64160786 | นายเฉลิมพล อาจหาญ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
32 | 64161226 | นายณัฐกิตติ์ จันทร์เนย | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
33 | 64161318 | นายณัฐพงศ์ สันทะยา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
34 | 64161363 | นายณัฐรัช ฟักทองพรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
35 | 64161394 | นางสาวเณชารีย์ พุ่มไม้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
36 | 64161660 | นางสาวธารีรัตน์ น้อยวัด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 64161998 | นางสาวนิศาชล แก้วโต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
38 | 64162254 | นางสาวปัญญาพร อยู่กัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
39 | 64162285 | นางสาวปัทมา สารภีเนตร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 64162414 | นายพงศ์วรินท์ ลิ้มสวัสดิ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
41 | 64162476 | นางสาวพรรณพษา ยิ้มปราง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
42 | 64162605 | นางสาวพิมพ์มาดา หมื่นตาบุตร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
43 | 64162803 | นายมานพ ฟูพงษ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
44 | 64163176 | นางสาววิยาดา เลิกสายเพ็ง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
45 | 64163503 | นางสาวศุภิสรา วงค์จันทร์ทา | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
46 | 64163534 | นางสาวสรชา สมรัก | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
47 | 64163558 | นายสรัล แก้วยวง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
48 | 64163602 | นางสาวสินจัย แสนทวีสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
49 | 64163879 | นางสาวสุพิชญา ม่วงยิ้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
50 | 64164333 | นายก้องบัณฑิต พรมรัตน์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
51 | 64164425 | นายพฤฒพงศ์ พวงนิน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
52 | 64164470 | นางสาวพรรณิตา ปานคง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
53 | 63210062 | นางสาวกัลยกร เลาหไทยมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
54 | 63211281 | นางสาวสิขเรศ อินทภิรมย์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
55 | 63211359 | นางสาวสุจารี คงชัยยศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
56 | 63211441 | นางสาวหยาดฟ้า สีน้ำเงิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
57 | 59317017 | นายศุภวิชญ์ กวดนอก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
58 | 63312377 | นางสาวจันทิมา ชังเกษม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
59 | 64310068 | นางสาวกัลยาณี ศรีทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
60 | 64310211 | นายกริชกนก ช้างเยาว์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
61 | 64310266 | นายกษิเดช อภิภัทรฐากร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
62 | 64310488 | นายกิตติ์ธเนศ ตั้งบัณฑิตสกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 64310556 | นายกิตติศักดิ์ ดีวงค์ตระกูล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
64 | 64310587 | นางสาวกุลจิรา ดิสกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 64311072 | นายฉัตรณรงค์ รักษาสัตย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
66 | 64311102 | นางสาวชฎาพร แสนเสนา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
67 | 64311164 | นางสาวชนากาญจน์ บุญเดช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
68 | 64311188 | นางสาวชนาพร คำวิชิตร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
69 | 64311201 | นางสาวชมพูนุท นากลาง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
70 | 64311270 | นางสาวชลธิชา คงทนแท้ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
71 | 64311386 | นายชานนท์ สุขรอด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
72 | 64311652 | นายณัฐกร สอนสุกอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 64311744 | นายณัฐดนัย ครองสิน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
74 | 64311850 | นายณัฐวุฒิ สุจริต | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
75 | 64311973 | นายทวีทรัพย์ สายบุญเที่ยง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
76 | 64312000 | นางสาวทิพรัตน์ บุญครอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
77 | 64312031 | นายเทวฤทธิ์ อินกองงาม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
78 | 64312048 | นางสาวเทวี ดีอินทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
79 | 64312055 | นายธณภัทร เกตุมี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 64312185 | นายธนรัฐ สุวรรณรักษา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
81 | 64312215 | นายธนวัฒน์ เกษามูล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
82 | 64312222 | นายธนวัตน์ รัตนกิตติวรกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
83 | 64312291 | นายธนากร สารเถื่อนแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
84 | 64312321 | นางสาวธนาภา คล้ายสอน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
85 | 64312338 | นายธนาวุฒิ สังข์ทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
86 | 64312536 | นายธีรภัทร แก้วดวงสี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
87 | 64312574 | นางสาวนพนัดดา ศักดิ์พลพงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 64312604 | นายนราธิป ใจอยู่ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
89 | 64312628 | นายนรินทร์ โสรัจจพล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
90 | 64312772 | นายน้ำพุ ถนอมรัก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 64312819 | นายนิธิพัฒน์ จิราพงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
92 | 64312918 | นางสาวบัณฑิตา รัตถา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
93 | 64312932 | นางสาวบุญพิทักษ์ เกิดมงคล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
94 | 64312963 | นางสาวบุณยานุช สิงหกำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
95 | 64313144 | นางสาวปรมี ศรีจะตะ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
96 | 64313267 | นายปวริศ เพ็ชรอำไพ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
97 | 64313298 | นางสาวปวิชญา คูณคำ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
98 | 64313311 | นายปัชชลิต คงคีรี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
99 | 64313441 | นายปิยะภูมิ พุทธเกษม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
100 | 64313502 | นายพงศ์สกุล ต่ายชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
101 | 64313618 | นางสาวพรรณปพร อ้นมี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
102 | 64313670 | นางสาวพรหมพร จูอี้ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
103 | 64313687 | นางสาวพรหมพร ทองนาค | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
104 | 64313991 | นางสาวพิมพ์ชนก ภิบาลกิจ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
105 | 64314097 | นางสาวพีรดา สุวรรณโรจน์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
106 | 64314127 | นายพุฒิพงษ์ แจ่มจำรัส | วท.บ. (เคมี) | 10 |
107 | 64314400 | นายภาณุพันธุ์ ลายทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
108 | 64314431 | นางสาวภาพิมล อุดมชัย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
109 | 64314509 | นางสาวภิญรดา ทองสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 64314608 | นางสาวมนัชญา วรรณบูรณ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
111 | 64314653 | นางสาวมาริสา กลั่นสุธน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
112 | 64314691 | นายเมธา สุขกรึงมี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
113 | 64314943 | นางสาวรัตนากร เสนชุ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
114 | 64314950 | นายราชันน์ อินทุสม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
115 | 64315049 | นางสาวลิลลิต แก้วหล่อ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
116 | 64315131 | นางสาววรญา ชื่นวิทยา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
117 | 64315292 | นางสาววริศรา สวนดอกไม้ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
118 | 64315315 | นางสาววริศรา ไชยฤทธิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
119 | 64315490 | นายวิศรุฬห์ เล็กประดิษฐ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
120 | 64315629 | นางสาวศศินา จันครา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
121 | 64315674 | นางสาวศศิภา แจ้งฉาย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
122 | 64315681 | นางสาวศิรประภา บัวชุม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
123 | 64315704 | นางสาวศิรินทร์ทิพย์ สืบแต่โหน่ง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
124 | 64315926 | นางสาวสมฤทัย เพชรคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
125 | 64315964 | นางสาวสร้อยสุวรรณ์ แก้วภักดี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
126 | 64315995 | นางสาวสลิลทิพย์ ฟองมูล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
127 | 64316008 | นายสหรัฐ โพธิ์พันธ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
128 | 64316060 | นางสาวสายฝน บุญหล่อ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
129 | 64316169 | นางสาวสิริปภา พุ่มชา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
130 | 64316299 | นางสาวสุตาภัทร รัดพัด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
131 | 64316329 | นางสาวสุทธิพร ทวิชัยมงคล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
132 | 64316442 | นางสาวสุภัสสร วายุ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
133 | 64316503 | นายสุรพงษ์ วลาเด็คกิ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
134 | 64316558 | นางสาวหนึ่งฤทัย กาหวัง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
135 | 64316794 | นางสาวอรณิชา แซ่เตียว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
136 | 64316800 | นางสาวอรนภา แจ่มวิมล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
137 | 64316831 | นายอรรถนันท์ เขียวหาย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 50 |
138 | 64316862 | นางสาวอรอนงค์ สกุลซ้ง | วท.บ. (เคมี) | 50 |
139 | 64316909 | นางสาวอริสา วงค์ราชบุตร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
140 | 64316916 | นางสาวอริสา เถื่อนวิถี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
141 | 64316961 | นางสาวอัญชิสา มะไชยา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
142 | 64317036 | นางสาวอุบลรัตน์ ไทยเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
143 | 64317098 | นายจิรภัทร เปี่ยมสุข | วท.บ. (เคมี) | 10 |
144 | 64317432 | นายจิราวัฒน์ มุ่ยทุน | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
145 | 64317449 | นายนิธิศ ศรีแจ่มดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
146 | 61360561 | นายจักรกริช ชัยประการ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 40 |
147 | 61361049 | นายชาวิญ บัวศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
148 | 61361612 | นายตรัย พรมอยู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 40 |
149 | 61362534 | นางสาวปนัฎฐา ทองโม้ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
150 | 61363555 | นายวรเมธ ร้อยกรอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 40 |
151 | 61364378 | นายสันติภาพ ปิ่นเกษ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
152 | 61364422 | นายสิทธินนท์ แผ่นทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 40 |
153 | 64360056 | นายพิริยะพงศ์ ชูจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 50 |
154 | 64360124 | นายเสถียรพงษ์ มีสมบัติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
155 | 64360391 | นายกันติทัต ซานอก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
156 | 64360445 | นายกานดิศ แสงแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
157 | 64360469 | นายการัณยภาส กุลมัย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
158 | 64360506 | นายกิตติธัช จันทร์ขอม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
159 | 64360544 | นายกิตติพิชญ์ เพชรประดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 50 |
160 | 64360582 | นายกิตติภัค ล้วนมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
161 | 64360605 | นายกิติพงศ์ แซ่กือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
162 | 64360643 | นางสาวเกศรินทร์ ตามา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
163 | 64360742 | นายคณาธิป อ่อนวอน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
164 | 64360780 | นางสาวคุณัญญา ไชยปัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
165 | 64360858 | นายจักรกฤษ สามเกษร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
166 | 64360896 | นายจักรพันธ์ จันมะณี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
167 | 64360933 | นางสาวจิณัฐตา สุพล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
168 | 64360940 | นางสาวจิดาภา บุญเติม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
169 | 64360971 | นายจิรเดช แดงเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
170 | 64361091 | นางสาวจุฑาณัฏฐ์ ภู่แพร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
171 | 64361169 | นายเจษฎาธร พลายละหาร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
172 | 64361237 | นางสาวชนัญพร อุทโท | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 50 |
173 | 64361268 | นายชนาณุวัฒน์ ศรีทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
174 | 64361343 | นางสาวชยุดา เหล่าคนค้า | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
175 | 64361596 | นายชินภัทร ปานพรมธำรง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
176 | 64361848 | นายฐิติพงษ์ พันธ์มณี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
177 | 64361916 | นายณภัทร เจริญขำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
178 | 64361992 | นายณัฏฐชัย เขียวหวาน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
179 | 64362012 | นางสาวณัฏฐานิช พวงจินดา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
180 | 64362074 | นายณัฐชา ศรีหาวัตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 50 |
181 | 64362210 | นายณัฐภัค วิทศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
182 | 64362234 | นางสาวณัฐริกา ธงชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
183 | 64362272 | นายณัฐวุฒิ อุปชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
184 | 64362319 | นายณัฐวุฒิ ทรายฮวด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
185 | 64362326 | นายณัฐวุธ น้อยม่วงตาล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
186 | 64362371 | นางสาวณิชากร อูดดอ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
187 | 64362401 | นายดลวัฒน์ บานแย้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
188 | 64362463 | นายไตรภพ รักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
189 | 64362555 | นายเทียนธเนศ หมีกุละ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
190 | 64362616 | นายธนธรณ์ บุญพาสุขดี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
191 | 64362647 | นายธนพล แซ่เฮ้อ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
192 | 64362692 | นายธนวัฒน์ สุยะตุ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
193 | 64362722 | นายธนวัฒน์ โมเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
194 | 64362746 | นายธนวัตน์ เนียมหอม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
195 | 64362807 | นายธนาวัฒน์ ใจบาล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
196 | 64362937 | นางสาวธิดา วงค์พรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
197 | 64362968 | นายธิติพล แพ่งเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
198 | 64362999 | นายธีรธร แซ่ย้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
199 | 64363002 | นายธีร์ธวัช ธงศิลา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
200 | 64363019 | นายธีร์ธวัช เสาร์แบน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
201 | 64363088 | นายธีรภัทร พรเวียง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
202 | 64363132 | นายธีรวัฒน์ บุตรดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
203 | 64363156 | นางสาวธีริศรา ปะโนรัมย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
204 | 64363200 | นายนนทกร ขุมรามัญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
205 | 64363224 | นายนนทพัฒน์ รูปสม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
206 | 64363347 | นายนรบดี เพ็งมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
207 | 64363354 | นายนราวิชญ์ มุสิกะพงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
208 | 64363361 | นายนริศ บุญช่วย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
209 | 64363477 | นางสาวนันท์ธิชา ลครพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
210 | 64363651 | นางสาวบุญสิตา เมฆแจ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
211 | 64363729 | นายปกรณ์ พิมพ์ยา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
212 | 64363880 | นางสาวประกายกานต์ ฤทธิทิศ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
213 | 64363910 | นางสาวประภัสสร ลอยประดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
214 | 64363927 | นายประสพสุข บุตยรีย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
215 | 64364061 | นางสาวปิยาวรรณ แก่นทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
216 | 64364108 | นายพงศกร คำจันดา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 50 |
217 | 64364184 | นายพรภวิษย์ มธุพจน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
218 | 64364207 | นางสาวพรรณภักษา ศรีวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
219 | 64364245 | นายพรอภิสิทธิ์ มีมาก | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
220 | 64364252 | นายพลวัต จักกาวี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
221 | 64364276 | นายพลอธิป อาจศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
222 | 64364450 | นายพีรวิชญ์ รอดสุขเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
223 | 64364467 | นายพีรวิชญ์ บัวกล้า | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
224 | 64364535 | นางสาวแพรวา รักษ์ธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
225 | 64364757 | นายภาณุวิชญ์ ขวัญเพ็ง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
226 | 64364870 | นางสาวมณเฑียรทอง เชิญชม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
227 | 64365129 | นางสาวรมยกร มีคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
228 | 64365174 | นางสาวรังษิตา คัชมาตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
229 | 64365228 | นายรัฐธรรมนูญ ชื่นบางบ้า | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
230 | 64365464 | นางสาววรัญญา คำฝั้น | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
231 | 64365556 | นายวัชรพงษ์ เนตรจินดา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
232 | 64365600 | นายวันชัย พชรภูสิทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
233 | 64365624 | นางสาววัลลภา หลักเพ็ชร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
234 | 64365860 | นางสาวศมนทิพย์ คิดคร่อง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
235 | 64366003 | นางสาวศิริพร ป่านฉะนี้ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
236 | 64366409 | นายสิทธิลักษณ์ ชาวแหลง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
237 | 64366508 | นางสาวสุดารัตน์ ชูศรีวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
238 | 64366676 | นางสาวสุมิตา เสถียรคง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
239 | 64366720 | นางสาวสุรีรัตน์ รักเกตุกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
240 | 64366744 | นายสุวัชชัย พิณเนียม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
241 | 64366805 | นายหฤทวรรธน์ กองมงคล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
242 | 64366966 | นางสาวอภิสรา กัจฉปะรักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
243 | 64366980 | นายอมรเทพ โพธิ์ทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
244 | 64367093 | นางสาวอรุณรัศม์ อุดร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
245 | 64367154 | นางสาวอัมราภรณ์ วันปั๋น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
246 | 64367178 | นายอัษฎา วารีชล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
247 | 64367277 | นางสาวอารียา ชะลูด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
248 | 64367468 | นายบุญศักดิ์ ทองอิ่มบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
249 | 64367505 | นายศรนคร ขันทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
250 | 64410140 | นายก้องตะวัน ชูเมือง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
251 | 64410263 | นางสาวกัลยรัตน์ ราชกิจมา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
252 | 64410416 | นางสาวขวัญชนก ศรีเมฆ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
253 | 64410522 | นายจารุเดช ดวงตา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
254 | 64410539 | นางสาวจิณณพัต ติ๊บธง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
255 | 64410584 | นายจิรโชติ ฟุ่มเฟือย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
256 | 64410591 | นายจิรพัส ทูลตา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
257 | 64410782 | นายชนภัทร จันทร์ธีระกุล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
258 | 64410959 | นายณฐพนธ์ ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
259 | 64411123 | นายณัฐพนธ์ ขันโตน | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
260 | 64411178 | นางสาวณัฐวดี เกตุพันธุ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
261 | 64411369 | นางสาวทิพวัลย์ พุฒิพัฒน์เจริญกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
262 | 64411581 | นางสาวธัญชนก เพชระบูรณิน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
263 | 64411628 | นางสาวธารารัตน์ กุยแก้ว | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
264 | 64411741 | นางสาวนภัทสรา จันดาหาญ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
265 | 64411871 | นางสาวนัชธิดา นวลนิล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
266 | 64412106 | นางสาวปภาดา สุพัตรา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
267 | 64412137 | นายปรมินทร์ บัวสิงห์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
268 | 64412250 | นางสาวปานชีวา สารอินทร์ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
269 | 64412397 | นางสาวพรชิตา แก้วเกิด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
270 | 64412441 | นางสาวพรรณจิรา เรืองการนา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
271 | 64412816 | นางสาวภาณุมาศ ขุนทอง | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
272 | 64413028 | นางสาวรมย์ธีรา ดวงชมภู | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
273 | 64413035 | นางสาวรวิพัชร ชัยประสิทธิ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
274 | 64413196 | นางสาววนิดา สุทิกัน | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
275 | 64413202 | นางสาววนิดา ทองแฟง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
276 | 64413301 | นายวราเมธ เมืองเหลือ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
277 | 64413370 | นางสาววิจิตรา เข็มขัด | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
278 | 64413394 | นายวิธิจักขณ์ วัฒนดีเลิศ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
279 | 64413417 | นายวิพุธ เตอะอำภา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
280 | 64413493 | นายศราวุธ ไชยบุญคุณ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
281 | 64413639 | นางสาวศุภิสรา พ่อสิงห์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
282 | 64413851 | นางสาวสิริชนม์ ทองศิริ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
283 | 64413868 | นางสาวสุชันยา บุญประสพ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
284 | 64414025 | นางสาวสุพิชญา หาญรักษ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
285 | 64414094 | นางสาวสุรดา แสงชลิต | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
286 | 64414261 | นายอภินันท์ แตงใบอ่อน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
287 | 64414308 | นางสาวอมรรัตน์ หลิ่มสืบ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
288 | 64414377 | นางสาวอริสา อบกลาง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
289 | 64414438 | นางสาวอาทิตยา ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
290 | 64460091 | นายกิตติพัฒน์ บางโม | พ.บ. | 10 |
291 | 64460671 | นายปัถย์ พงษ์วัฒนาสุข | พ.บ. | 10 |
292 | 64460848 | นายภัทรพล วัดจำนงค์ | พ.บ. | 10 |
293 | 64460879 | นายภูริวัชร์ ไชยสุข | พ.บ. | 10 |
294 | 64460916 | นายรามิล เชื้อรามัญ | พ.บ. | 10 |
295 | 64460930 | นายวทัญญู อุตมฉันท์ | พ.บ. | 10 |
296 | 64460954 | นางสาววรัชญา ทรัพย์สุข | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
297 | 63470039 | นางสาวกนกนิภา เฮงหวาน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
298 | 63470237 | นางสาวกัญญารัตน์ พิมพะเคณา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
299 | 63470275 | นางสาวกัญญารัตน์ แก้วพิมพ์ | พทป.บ. | 10 |
300 | 63470329 | นางสาวกัลยารัตน์ แสนเสนาะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
301 | 63470367 | นางสาวกานต์พิชชา เพ็ชร์วงษ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
302 | 63470459 | นางสาวกุลิสรา พูนดำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
303 | 63470534 | นางสาวเกศรินทร์ หมื่นแปง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
304 | 63470558 | นางสาวขนิษฐดา แก้วศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
305 | 63470817 | นางสาวชนนิกานต์ วงษ์วาฬ | พทป.บ. | 10 |
306 | 63471500 | นางสาวธนัชชา ธรรมชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
307 | 63471524 | นางสาวธนัชพร หลวงขัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
308 | 63471647 | นางสาวธันยานุช คำสีแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
309 | 63471838 | นางสาวนวินดา มีหอม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
310 | 63472231 | นางสาวปัณณพร โยชนะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
311 | 63472408 | นางสาวพรทิพย์ แซ่ผ่าน | พทป.บ. | 10 |
312 | 63472569 | นางสาวพัชรภรณ์ สมบูรณ์ดี | พทป.บ. | 10 |
313 | 63472637 | นางสาวพิจิตรา ประทุมสูตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 50 |
314 | 63472712 | นางสาวพิมวดี พวงบุบผา | พทป.บ. | 10 |
315 | 63472965 | นางสาวเยาวลักษณ์ สมโภชน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
316 | 63473085 | นางสาวรัศมิ์ภสร มีป้อง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
317 | 63473108 | นางสาวรินลณี มีมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
318 | 63474167 | นางสาวอภิรัชช์ ศิริวัฒน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
319 | 63474402 | นางสาวอินทิรา รุ่งรักษา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
320 | 61521429 | นางสาวโยษิตา บริบูรณ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
321 | 64313854 | นางสาวพันชรพร คำศรี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
322 | 64520078 | นางสาวกนิษฐา คำหนู | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
323 | 64520184 | นายกฤษฎา โพธิ์โชติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
324 | 64520245 | นางสาวกัญญาภัค ประภัคปัญญา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
325 | 64520269 | นางสาวกัญญารัตน์ มุกเทศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
326 | 64520290 | นางสาวกัญญาวีร์ ผดุงรส | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
327 | 64520405 | นางสาวฐิติชญาน์ สุเมธาลังการ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
328 | 64520702 | นางสาวจุฑาทิพย์ สุภาโท้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
329 | 64520740 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เสมอใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
330 | 64520795 | นางสาวชฎาภรณ์ สารต๊ะวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
331 | 64521150 | นางสาวณฤภรณ์ โสดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
332 | 64522881 | นางสาวภคินีนาถ สุเมธากร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
333 | 64522980 | นางสาวภัทรวรรณ ดวงแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
334 | 64523116 | นายภูริชกานต์ ชื่นสุคนธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 50 |
335 | 64523635 | นางสาววาสิตา รอดอินทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
336 | 64524632 | นางสาวอัญชิสา พรอภิชาติกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
337 | 64524847 | นางสาวเก็จมณี โพธิเสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
338 | 64525189 | นางสาวนารีรัตน์ เฮ่าพก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
339 | 64525622 | นางสาววาสนา สีเคลือบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
340 | 64610113 | นางสาวณภัทร กีรติสุทธิสาธร | ท.บ. | 10 |
341 | 64610298 | นายบุญธรรม คงสกุลวัฒนสุข | ท.บ. | 10 |
342 | 64610328 | นายปรานต์วุฒิ คล้ายจินดา | ท.บ. | 10 |
343 | 64610342 | นายปวัน วัฒนกรกิจเจริญ | ท.บ. | 10 |
344 | 64610366 | นายพชรพล พวงคุ้ม | ท.บ. | 10 |
345 | 64610373 | นายพฤทธิ์ อนุมาตย์ | ท.บ. | 10 |
346 | 64610427 | นายพีรพัฒน์ จิบทอง | ท.บ. | 10 |
347 | 64610458 | นายภากร สุขสมบัติ | ท.บ. | 10 |
348 | 64610496 | นายวรวีร์ ชาติวิชิต | ท.บ. | 10 |
349 | 64610526 | นายวีราพัชร์ ศรีพิมานวัฒน | ท.บ. | 10 |
350 | 64610670 | นางสาวณัฐธิดา เนวะมาตย์ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
351 | 63660089 | นางสาวกมลลักษณ์ เทพนาลัย | ทศ.บ. | 10 |
352 | 63660171 | นางสาวกัญญารัตน์ การะยม | ทศ.บ. | 10 |
353 | 63660355 | นางสาวจิตติมา ยอดคำ | ทศ.บ. | 10 |
354 | 63660447 | นางสาวเจนจิรา หล้าเตจา | ทศ.บ. | 10 |
355 | 63660539 | นางสาวชนิสรา เรือนคำ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
356 | 63660652 | นางสาวญาณิศา ใจอุ่น | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
357 | 63660850 | นายณัฐพล วิลัยพิศ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
358 | 63661048 | นางสาวธมนวรรณ ชูจอหอ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
359 | 63661055 | นายธัชพล สะสวย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
360 | 63661086 | นางสาวธัญญพร สาขามุละ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
361 | 63661093 | นางสาวธันยพร จันทรานนท์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
362 | 63661925 | นางสาวยุรกานต์ อ้นจันทร์ | ทศ.บ. | 10 |
363 | 63661956 | นางสาวรัชนก มังคะโชติ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
364 | 63662496 | นางสาวสุธาศิณีย์ บุตรีเพีย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
365 | 63662557 | นางสาวสุรัณญา เรืองโรจนฤทธิ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
366 | 63662595 | นางสาวหริสวรรณ คลอวุฒินันท์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
367 | 63662670 | นางสาวอมรรัตน์ หล้าซิว | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
368 | 64520726 | นางสาวจุฑามณี หอมขจร | ทศ.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
369 | 63710821 | นายธนวัฒน์ ดอนสีจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
370 | 63712337 | นางสาวกรรณิกา แก้วเหม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 12 |
371 | 64710028 | นางสาวฐิติมา สีดาน้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
372 | 64710141 | นายกิตติธัช นุนำ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
373 | 64710172 | นางสาวกีรติ หงษ์ยิ้ม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
374 | 64710240 | นางสาวขวัญจิรา ไช่ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
375 | 64710349 | นางสาวจุฑามาศ สังข์ภากรณ์ | สถ.บ. | 10 |
376 | 64710394 | นางสาวชนนิกานต์ อินทร์ทา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
377 | 64710523 | นายชิษณุพงศ์ สมมาตย์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
378 | 64710622 | นายณภัทรพล เกิดคุ้ม | สถ.บ. | 10 |
379 | 64710653 | นางสาวณัชชยา พัฒนาพงศ์ชัย | สถ.บ. | 10 |
380 | 64710684 | นางสาวณัฏฐวดี แนวณรงค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
381 | 64710776 | นายณัฐธัญ ชัยโย | สถ.บ. | 10 |
382 | 64710875 | นายตระเวนชายแดน ลีศรี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
383 | 64710899 | นายต่อศักดิ์ อาบสุวรรณ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
384 | 64710912 | นางสาวทรงอัปสร ศรีงาม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 50 |
385 | 64710950 | นายทิวัตถ์ ดิสกุล | สถ.บ. | 50 |
386 | 64711018 | นางสาวธนพร ยืนยงวนาลัย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
387 | 64711087 | นายธัญนพนนท์ ขำอาจโชติหิรัญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
388 | 64711117 | นางสาวธันยพร ยี่ตันศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
389 | 64711131 | นายธีรเทพ ลาคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
390 | 64711148 | นายธีรภพ สุ่มรอด | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 50 |
391 | 64711193 | นางสาวนภัสวรรณ พัดนาค | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
392 | 64711285 | นางสาวนิธิดา ธรรมวิชิต | สถ.บ. | 10 |
393 | 64711339 | นางสาวบุษรา ขนิษฐบุตร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
394 | 64711384 | นายปฏิมากร ศรีบัวรอด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
395 | 64711407 | นางสาวปนัดดา วรวาท | สถ.บ. | 10 |
396 | 64711520 | นายปิยวัฒน์ คำดี | สถ.บ. | 10 |
397 | 64711551 | นายพชธกร จำปาวงษ์ | สถ.บ. | 10 |
398 | 64711568 | นางสาวพรนภา ทองสุข | สถ.บ. | 10 |
399 | 64711629 | นางสาวพัทธนันท์ จันทราภัย | สถ.บ. | 10 |
400 | 64711636 | นายพัทธพล อ่อนขจร | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
401 | 64711674 | นางสาวพิชญา เสน่ห์ | สถ.บ. | 10 |
402 | 64711896 | นางสาวเมธาวี วิเศษทักษ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 60 |
403 | 64711933 | นายยุทธนา คล้ายชาวนา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
404 | 64711957 | นางสาวรมย์ชลี เกษตรวงศ์ | สถ.บ. | 10 |
405 | 64711971 | นางสาวรวิสรา เจริญชัย | สถ.บ. | 10 |
406 | 64711995 | นางสาวรัตนา ใจกล้า | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
407 | 64712114 | นางสาววรารัตน์ ทองเย็น | สถ.บ. | 10 |
408 | 64712138 | นางสาววีรภัทรา ส้านมา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
409 | 64712145 | นายวุฒิภัทร สิทธิเสนา | สถ.บ. | 10 |
410 | 64712213 | นายศิลาเพชร ทะริยะ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
411 | 64712244 | นางสาวศุภชา ศรีภูธร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
412 | 64712299 | นายสราวุธ เหล๊าะเหม | สถ.บ. | 10 |
413 | 64712343 | นายสิทธิกร เมฆเลื่อม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
414 | 64712350 | นายสิทธิเดช มาเจริญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
415 | 64712398 | นายสุรพงษ์ นาคลพ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
416 | 64712404 | นางสาวสุวรรณา เหมืองทรายมูล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
417 | 64712466 | นายอนุรักข์ บุญลือ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
418 | 64712503 | นางสาวอรญา ปุตา | สถ.บ. | 10 |
419 | 64712510 | นางสาวอรทัย ประสมทรัพย์ | สถ.บ. | 10 |
420 | 64712527 | นางสาวอรวสุมัย อ่อนขำ | สถ.บ. | 10 |
421 | 64712541 | นางสาวอริสรา อ้อนพรรณา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 50 |
422 | 64712602 | นายอาชาไนย เชิดสวรรค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
423 | 64712626 | นายอานนท์ บัวเขียว | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 50 |
424 | 64712664 | นายนิติพล สายจันยูร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
425 | 64712671 | นางสาวณัฏฐพร จันรุน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
426 | 64712701 | นายพีระพล พุ่มพวง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
คณะนิติศาสตร์ |
427 | 64190028 | นางสาวชนิภา มาผา | น.บ. | 10 |
428 | 64190196 | นายกรณิศ เปรมกาศ | น.บ. | 50 |
429 | 64190240 | นางสาวกรรัตน์ วงศ์อุไร | น.บ. | 10 |
430 | 64190301 | นางสาวกัญญาณัฐ รินคำ | น.บ. | 10 |
431 | 64190332 | นางสาวกัณฑาภรณ์ อิ่มเอี่ยม | น.บ. | 10 |
432 | 64190349 | นางสาวกัลยรัตย์ มโนชัยเจริญกุล | น.บ. | 10 |
433 | 64190363 | นางสาวกาญจนาณัฐ บุญศักดิ์ | น.บ. | 10 |
434 | 64190387 | นายกานตพงศ์ ทองหาญ | น.บ. | 10 |
435 | 64190424 | นายกิตติภูมิ อุทัยนาง | น.บ. | 10 |
436 | 64190431 | นายกิตติภูมิ อังคณานุพงศ์ | น.บ. | 10 |
437 | 64190448 | นายกิตติศักดิ์ ไฝทอง | น.บ. | 10 |
438 | 64190455 | นายธัญเทพ ธารธาราทรัพ | น.บ. | 10 |
439 | 64190479 | นางสาวกุลธิดา ถาวรผล | น.บ. | 50 |
440 | 64190547 | นางสาวขวัญนุช ชวนรำลึก | น.บ. | 10 |
441 | 64190578 | นายจักรภัทร สุกใส | น.บ. | 10 |
442 | 64190592 | นางสาวจารวี อ่อนพุทธา | น.บ. | 10 |
443 | 64190639 | นางสาวจิตติมา ศรีภูธร | น.บ. | 10 |
444 | 64190684 | นางสาวจิรภัทร์ บุญเกิ่ง | น.บ. | 10 |
445 | 64190714 | นางสาวจิรัชญา พรมรังกา | น.บ. | 10 |
446 | 64190721 | นางสาวจิรัชญาพร พรมทองบุญ | น.บ. | 10 |
447 | 64190868 | นางสาวชนนิภา อินหาดกรวด | น.บ. | 10 |
448 | 64190936 | นางสาวชยาภรณ์ นกทอง | น.บ. | 10 |
449 | 64190950 | นายชยุตพล มั่นคงวงศ์เจริญ | น.บ. | 10 |
450 | 64190967 | นายธนกฤต รัดดาดวง | น.บ. | 10 |
451 | 64190998 | นางสาวช่อลดา สายหยุด | น.บ. | 10 |
452 | 64191018 | นางสาวชัญญานุช คงคาชื่น | น.บ. | 10 |
453 | 64191056 | นายชานนท์ มูลต้น | น.บ. | 10 |
454 | 64191100 | นายโชติพัฒน์ ท้วมเพ็ง | น.บ. | 10 |
455 | 64191124 | นายไชยวัฒน์ ชูชั่ง | น.บ. | 10 |
456 | 64191162 | นางสาวญาณิศา แจ่มจำรัส | น.บ. | 10 |
457 | 64191186 | นางสาวชณากาญ มาสีแก้ว | น.บ. | 10 |
458 | 64191223 | นายณธัช แก้วกันยา | น.บ. | 10 |
459 | 64191254 | นายณรงค์ฤทธิ์ ขุนณรงค์ | น.บ. | 10 |
460 | 64191346 | นางสาวณัฐกานต์ จันทิมา | น.บ. | 10 |
461 | 64191377 | นางสาวณัฐชา เพ็ชรอำไพ | น.บ. | 10 |
462 | 64191551 | นางสาวดรุณี วงษ์ต๊ะ | น.บ. | 10 |
463 | 64191568 | นางสาวดาราวดี ศรีวิไล | น.บ. | 10 |
464 | 64191643 | นางสาวทัศนพรรณ อาชาวัฒนกุล | น.บ. | 10 |
465 | 64191780 | นางสาวธนัชพร ทับทองหลาง | น.บ. | 10 |
466 | 64191797 | นายธนากร ปู่หล้า | น.บ. | 10 |
467 | 64191834 | นางสาวธมนพัชร์ ชายเดชกุล | น.บ. | 10 |
468 | 64191858 | นายธราดล เรือนน้อย | น.บ. | 10 |
469 | 64191865 | นางสาวธัญชนก ไชยวุฒิ | น.บ. | 10 |
470 | 64191919 | นางสาวธันยากานต์ เรณุมาน | น.บ. | 10 |
471 | 64191933 | นางสาวธารทิพย์ จันทะวงษ์ | น.บ. | 10 |
472 | 64192022 | นายธีร์รักษ์ บุญฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
473 | 64192077 | นายนทีธาร ทหารเสือ | น.บ. | 10 |
474 | 64192251 | นางสาวนิภาพร วงษ์ใส | น.บ. | 10 |
475 | 64192268 | นางสาวนิภาพร ไก่แก้ว | น.บ. | 10 |
476 | 64192312 | นางสาวบุณยานุช คนซื่อ | น.บ. | 10 |
477 | 64192329 | นายเบญจพล เอื้อฉัตรเพชร | น.บ. | 10 |
478 | 64192336 | นายปฎิวัติ สงเชื้อ | น.บ. | 10 |
479 | 64192343 | นายปฏิภาณ ศักดิ์ดา | น.บ. | 10 |
480 | 64192411 | นางสาวปรมาภรณ์ อยู่ศรี | น.บ. | 10 |
481 | 64192428 | นางสาวประกายฟ้า กองแก้ว | น.บ. | 10 |
482 | 64192527 | นายปัณณธร พันธ์วงศ์ | น.บ. | 10 |
483 | 64192602 | นายปิยาวัฒน์ ไชยสิทธิ์ | น.บ. | 10 |
484 | 64192657 | นางสาวพนัชกร มูลยศ | น.บ. | 10 |
485 | 64192756 | นายพสธร สินพิชัย | น.บ. | 10 |
486 | 64192862 | นางสาวพิชชาพร วงศ์ใหญ่ | น.บ. | 10 |
487 | 64192930 | นางสาวพิมพ์ลภัส แสนยาเจริญกุล | น.บ. | 10 |
488 | 64192961 | นายพีรพัฒน์ พลายแสง | น.บ. | 10 |
489 | 64193098 | นางสาวภัณฑิรา พันสนิท | น.บ. | 10 |
490 | 64193128 | นายภาคภูมิ ฉัตรชัยศิลป์ | น.บ. | 10 |
491 | 64193135 | นายภาคิน เชื้อหมอ | น.บ. | 10 |
492 | 64193142 | นายภาณุวัฒน์ วันโทน | น.บ. | 10 |
493 | 64193234 | นางสาวมธุมาส จูนก | น.บ. | 10 |
494 | 64193333 | นางสาวโยษิตา โลหะเวช | น.บ. | 10 |
495 | 64193357 | นางสาวรวิพร นันตะเภรี | น.บ. | 10 |
496 | 64193364 | นางสาวระพีพรรณ พฤษโสภี | น.บ. | 10 |
497 | 64193487 | นางสาววนัสนันท์ ดาวดึงษ์ | น.บ. | 10 |
498 | 64193517 | นางสาววรพรรณ สงค์ประเสริฐ | น.บ. | 10 |
499 | 64193531 | นางสาววรวลัญช์ เศรษฐกุลวัชร์ | น.บ. | 10 |
500 | 64193630 | นายวัชรายุทธ เขม็ด | น.บ. | 10 |
501 | 64193647 | นายวัฒนภูมิ เป็งใจ | น.บ. | 10 |
502 | 64193715 | นางสาววิริยาพร ทวยทัศน์นิยม | น.บ. | 10 |
503 | 64193814 | นางสาวศิรดา ชำนาญ | น.บ. | 10 |
504 | 64193968 | นายศุภวิชญ์ เกิดประดิษฐ์ | น.บ. | 10 |
505 | 64194002 | นางสาวศุวิมล สุตพรหม | น.บ. | 10 |
506 | 64194057 | นางสาวสรัลชนา ประกอบกิจ | น.บ. | 10 |
507 | 64194064 | นางสาวสโรชา อินริ้ว | น.บ. | 10 |
508 | 64194095 | นายสหรัฐ ปัญญา | น.บ. | 10 |
509 | 64194125 | นายสิทธินันท์ อ่วมขาว | น.บ. | 10 |
510 | 64194156 | นางสาวสิริยากร พรมนิวัน | น.บ. | 10 |
511 | 64194187 | นายสุกฤษฎิ์ พาขุนทด | น.บ. | 10 |
512 | 64194262 | นางสาวสุนิษา อยู่ศรี | น.บ. | 10 |
513 | 64194347 | นายสุรกมล ยมดิษฐ์ | น.บ. | 10 |
514 | 64194378 | นางสาวสุรางคนา ทุ่งล้อม | น.บ. | 10 |
515 | 64194385 | นางสาวสุวรรณา ทองยะ | น.บ. | 10 |
516 | 64194439 | นางสาวหงส์สุณี บากบั่น | น.บ. | 10 |
517 | 64194446 | นางสาวหัสสุวรรณ์ เกษศรี | น.บ. | 10 |
518 | 64194484 | นายอนิรุทธิ์ จันทาพูน | น.บ. | 10 |
519 | 64194491 | นายอนุชา หอมรื่น | น.บ. | 10 |
520 | 64194569 | นายอภิรักษ์ นิลกำแหง | น.บ. | 10 |
521 | 64194583 | นายอภิวัฒน์ บัวหอม | น.บ. | 10 |
522 | 64194606 | นายอภิวัฒน์ ศฤงคาร | น.บ. | 10 |
523 | 64194613 | นายอภิวิชญ์ พิเคราะห์ | น.บ. | 10 |
524 | 64194675 | นางสาวอริศษา กาวิแหง | น.บ. | 10 |
525 | 64194682 | นางสาวอลิสา พลาพล | น.บ. | 10 |
526 | 64241027 | นายชลชาติ ชูช่วง | น.บ. | 10 |
527 | 64242840 | นางสาวนภัสรพี ฉายาวาศ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
528 | 61263251 | นางสาวภาภัส สิขรสำอาง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
529 | 63260234 | นางสาวกฤติมา เหมือนจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
530 | 63260975 | นางสาวจุฑามาศ ศรีสังข์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
531 | 63261187 | นางสาวชลธิชา ผินนอก | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
532 | 63261415 | นางสาวณัชชา นาคปัญญา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
533 | 63261804 | นางสาวดาวรรณ กุลโพนเมือง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
534 | 63261828 | นางสาวธัญทิพย์ นิธิศพงศ์ไพศาล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
535 | 63262061 | นายธนากร จันทร์พงษ์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
536 | 63262313 | นายนพชัย ยี่แม่นยิง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
537 | 63262351 | นายนภัส แสงมณี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
538 | 63262498 | นางสาวนันทกานต์ บุญเพ็ง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
539 | 63262726 | นางสาวบวรรัตน์ เขมรัตน์สุขโชติ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
540 | 63263112 | นางสาวพนิดา เจนจบ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
541 | 63263143 | นายพบธรรม ดิษสิน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
542 | 63263594 | นางสาวพิมพ์นารา ชีพสุมนต์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
543 | 63263686 | นายพุฒิเมธ เอี่ยมน้อย | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) | 10 |
544 | 63263761 | นางสาวภัทรนันท์ ผดุงวัย | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
545 | 63264089 | นางสาวรวัลยา แพงผม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
546 | 63264744 | นางสาวศศิประพา คล้ายแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
547 | 63265086 | นางสาวสุกานดา ชูสุข | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
548 | 63265253 | นางสาวสุพรรณสา ถ้วยทอง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
549 | 63265284 | นางสาวสุพรรษา คำเคลือคง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
550 | 63265376 | นางสาวสุภาพร เพชรทิม | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
551 | 63265475 | นางสาวสุวนันท์ ดีทุ่ง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
552 | 63265574 | นางสาวอนัญพร แสงสุด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
553 | 63265802 | นางสาวอารยา เสาแก้ว | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) | 10 |
554 | 63265956 | นายปุริศ โพธิ์เงิน | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
555 | 63266007 | นายเมธาวินท์ ธิแก้ว | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
556 | 64190837 | นางสาวชญาดา ชะเอม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
557 | 64191926 | นายธารทอง ทุมลา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
558 | 64192480 | นายปวริศ สนมฉ่ำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
559 | 64241188 | นางสาวโชติกา สอนท่าโก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
560 | 64244134 | นางสาววนัชพร อาจใหญ่ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
561 | 61347166 | นางสาวสบันงา คุ้มเวช | นศ.บ. | 10 |
562 | 61710304 | นางสาวชลิตา หิมะ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
563 | 63244104 | นางสาวฐิตาพร เขียวเรือง | นศ.บ. | 10 |
564 | 63340165 | นางสาวกมลรัตน์ ไชยสิทธิ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
565 | 63340288 | นายกฤตภาส พรมมา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
566 | 63340349 | นายกฤษณะ ฉิมสุข | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
567 | 63340363 | นายกฤษดา ศรีวารี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
568 | 63341247 | นางสาวจิรวรรณ สุวรรณโกศัย | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
569 | 63342176 | นางสาวฐิติญา บุญแจ้ง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
570 | 63342329 | นายณภัทร วงศ์ศรีรักษ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
571 | 63342367 | นายณัชพล ปาลีกุย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
572 | 63342473 | นายณัฐชนน เผือกคล้าย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
573 | 63342756 | นายณัฐวุฒิ อุปแก้ว | นศ.บ. | 10 |
574 | 63342954 | นายเดชาธร ชูโฉม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
575 | 63343098 | นายธนโชติ เจี้ยมกลิ่น | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
576 | 63343258 | นายสหพัฒษ์ ใจพะยัก | นศ.บ. | 10 |
577 | 63343333 | นายธนานันต์ มักเกษตรกิจ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
578 | 63343401 | นายธรรศ กัลยาณมิตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
579 | 63343678 | นายธีรพัฒน์ หล้าสุก | นศ.บ. | 10 |
580 | 63344613 | นางสาวปรางทราย ช่างปัด | ศ.บ. | 10 |
581 | 63344729 | นางสาวปริศนา สีมี่ | นศ.บ. | 10 |
582 | 63344873 | นางสาวปารมี อุดคำมี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
583 | 63345535 | นางสาวพัทธวรรณ อุดกันทา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
584 | 63345627 | นางสาวณลริน หลีเกษม | นศ.บ. | 10 |
585 | 63345719 | นางสาวพิมพ์ชนก นันตา | นศ.บ. | 10 |
586 | 63345771 | นางสาวพิมรภัทร ผิวจันทร์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
587 | 63346105 | นางสาวภัททราภรณ์ วรศิลป์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
588 | 63346259 | นางสาวภัทราพร เเก้วทอง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
589 | 63346372 | นายภูรินทร์ อินทรชูศรี | นศ.บ. | 50 |
590 | 63346693 | นายรพีพงศ์ พิริยพรภัทร์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
591 | 63346815 | นายรัฐศาสตร์ เจ้าเจ็ด | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
592 | 63347034 | นางสาววนิดา วณิชเรืองชัย | นศ.บ. | 10 |
593 | 63347140 | นางสาววรัญชนา จำปาศักดิ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
594 | 63347454 | นายวิทวัส โพธิ์ศรี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
595 | 63347683 | นางสาวศศิธร จอจันทร์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
596 | 63347690 | นางสาวศศิประพร ซื่อตรง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
597 | 63347751 | นายศักย์ศรณ์ อยู่อินทร์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
598 | 63347799 | นางสาวศิริกาญจน์ ดอนตุ้มไพร | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
599 | 63347881 | นางสาวศิริรัตน์ ไทยจันทึก | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
600 | 63347973 | นายศุภฤกษ์ เชื้อพณิชกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
601 | 63348284 | นางสาวสุกัญญา นิมมา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
602 | 63348307 | นางสาวสุกัญญา นาขัน | นศ.บ. | 10 |
603 | 63348437 | นางสาวสุดารัตน์ บุญทศ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
604 | 63348499 | นางสาวสุนันทา ศรีนวล | นศ.บ. | 10 |
605 | 63348529 | นางสาวสุนิษา สิงห์วี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
606 | 63348543 | นางสาวสุปราณี เอื้อนยศ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
607 | 63348734 | นางสาวสุภาวดี ชัยสน | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
608 | 63348772 | นายสุรณัฏฐกิตติ์ จรรยารัตน์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
609 | 63349045 | นางสาวอภิสรา ทนันชัย | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
610 | 63349526 | นายเอกภพ พลเสนา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
611 | 63350164 | นางสาวญาณิศา บัวมี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
612 | 63350263 | นางสาวบุษกร เงินทุ่ง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
613 | 63350287 | นางสาวปุณยนุช ทองอำไพ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
614 | 63350324 | นางสาวพินทุสร เดชพรหม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
615 | 63350331 | นางสาวเพียงรวี สุขธยารักษ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
616 | 64164319 | นางสาววิชาวี ฟักทอง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
617 | 64191032 | นายชัยภูมิ พรมมาบุญ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
618 | 64240372 | นางสาวกุลกมล เจริญวัย | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
619 | 64241317 | นางสาวณัชชา มิ่งขวัญ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
620 | 64241454 | นางสาวณัฐชา สงวน | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
621 | 64316855 | นางสาวอรวรรณ เมืองทอง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
622 | 64340966 | นายจักรภัทร ชูสกุลพัฒนา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
623 | 64240105 | นางสาวกมลชนก รอดฟัก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
624 | 64240112 | นางสาวกมลวรรณ ทับเนียมนาค | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
625 | 64240150 | นายกฤชกร จันทรโชติ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
626 | 64240211 | นายกฤษดา ไชยธรรม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
627 | 64240228 | นายกวีรัช ไตรเลิศ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
628 | 64240242 | นางสาวกัญญารักษ์ รอดทิม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
629 | 64240259 | นางสาวกัญญารัตน์ ปานทิพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
630 | 64240266 | นางสาวกัญญารัตน์ ประภัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
631 | 64240273 | นางสาวกัญญารัตน์ ใจดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
632 | 64240280 | นายกัณฑ์ธนะ ชอนบุรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
633 | 64240334 | นางสาวกานต์สินี ตรีโพธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
634 | 64240419 | นางสาวกุสุมา ทิพย์บุรี | ร.บ. | 10 |
635 | 64240426 | นางสาวเกตน์สิรี สกุลวา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
636 | 64240457 | นายเกียรติภูมิ งามวงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
637 | 64240471 | นางสาวเข็มอักษร ศิริวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
638 | 64240518 | นายจักรพากษย์ ราศรี | ร.บ. | 10 |
639 | 64240570 | นางสาวจิณห์จุฑา ศรีรอด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
640 | 64240594 | นางสาวจิดาภา เกตุหาร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
641 | 64240709 | นายจิรายุ บำรุงพงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
642 | 64240891 | นายชญานนท์ ศรีเจริญ | ร.บ. | 10 |
643 | 64240907 | นางสาวชญาวีร์ เจริญฤทธิ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
644 | 64240969 | นางสาวชนากานต์ ดิสสงค์ | ร.บ. | 10 |
645 | 64241072 | นายชลสิทธิ์ อัมพร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
646 | 64241102 | นายชวางกูรณ์ ตัณฑารักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
647 | 64241119 | นางสาวชัชชญา จินดาศรี | ร.บ. | 10 |
648 | 64241126 | นายชัยพัฒน์ ถาวรวีย์ | ร.บ. | 10 |
649 | 64241157 | นางสาวชุติกาญจน์ สิงห์หะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
650 | 64241195 | นายไชยภพ ก้อนเครือ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
651 | 64241263 | นางสาวฐิตารีย์ พละสาร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
652 | 64241270 | นางสาวฐิติภา ธนะวงศ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
653 | 64241379 | นางสาวณัฏฐณิชา โพธิ์ศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
654 | 64241393 | นางสาวณัฏฐธิดา ชมกลิ่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
655 | 64241409 | นางสาวณัฏฐธิดา โพธิ์ทัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
656 | 64241508 | นางสาวณัฐธยาน์ มนกลาง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
657 | 64241522 | นางสาวณัฐนาถ บุญมี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
658 | 64241553 | นางสาวณัฐวรา เรือนเฟย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
659 | 64241560 | นายณัฐวัตร แก้วประเสริฐ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
660 | 64241621 | นางสาวณิชชา น้อมกลาง | ร.บ. | 10 |
661 | 64241645 | นางสาวณิชารีย์ แก้วปัน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
662 | 64241652 | นายดลฤทธิ์ อุทยางกูร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
663 | 64241744 | นายธนกร วจนะถาวร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
664 | 64241751 | นายธนกฤต อิ่นแก้ว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
665 | 64241799 | นายธนบูรณ์ เทียบเทียม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
666 | 64241812 | นายธนพนธ์ สิงห์เถื่อน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
667 | 64241836 | นางสาวธนภร ศรีสุข | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
668 | 64241850 | นายธนภัทร อินมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
669 | 64241898 | นายธนัท ทรงครุฑ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
670 | 64241928 | นายธวัชชัย ตุมโฮม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
671 | 64241942 | นางสาวธัญญาเรศ โพธิ์เดช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
672 | 64241959 | นายธัญยพิสิษฐ์ จรรยารัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
673 | 64242031 | นายธันวา ดิษฐ์กระจัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
674 | 64242109 | นายธีรเดช เดชพลมาตย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
675 | 64242130 | นายธีรภัทร์ แก้วกัณหา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
676 | 64242178 | นางสาวนภมนต์ พุ่มละออ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
677 | 64242239 | นายนรวัฒน์ เปรมกมล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
678 | 64242338 | นางสาวนันทพร อยู่จันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
679 | 64242376 | นางสาวนันทวิภา แก้วพินิจ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
680 | 64242406 | นางสาวนิตยา จันทร์หอม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
681 | 64242413 | นายนิทัศษ์ อ่ำสุพรรณ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
682 | 64242444 | นางสาวนิศารัตน์ ทวีวัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
683 | 64242499 | นางสาวบัวชมพู ธนะภวา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
684 | 64242505 | นางสาวบุญณิสา นามนวล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
685 | 64242543 | นายบูรณศักดิ์ ทันนิเทศ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
686 | 64242550 | นางสาวเบญจมาศ ซาเวียง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
687 | 64242604 | นางสาวปณัฐตา ทองจันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
688 | 64242659 | นายปภังกร รัตนสาลี | ร.บ. | 10 |
689 | 64242666 | นางสาวปภาวดี จันทับ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
690 | 64242710 | นางสาวปรายฟ้า คุ้มเมฆ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
691 | 64242758 | นางสาวปัณณพร ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
692 | 64242772 | นายปัณณวรรธ วรรณทาป | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
693 | 64242796 | นางสาวปาณิสรา หลักแหลม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
694 | 64242802 | นางสาวปานดวงใจ ทิใจ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
695 | 64242826 | นายปิยทัศน์ กลิ่นบุหงัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
696 | 64242963 | นางสาวพรชนิตว์ ยศเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
697 | 64242970 | นางสาวพรชิตา ศิริบาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
698 | 64243021 | นางสาวพรพรรณ ธิกา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
699 | 64243038 | นางสาวพรไพลิน ครองใจบุญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
700 | 64243083 | นายพลากร ศรีใส | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
701 | 64243106 | นางสาวพัชรวลัย โคสุวรรณ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
702 | 64243113 | นางสาวพัชราพร คนบุญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
703 | 64243212 | นายพิชชากร โกศล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
704 | 64243243 | นายพิทวัส โททรัพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
705 | 64243250 | นางสาวพิมชนก ภูผึ้ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
706 | 64243274 | นางสาวพิมพ์ชนก เรืองฉิม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
707 | 64243304 | นางสาวพิมพ์ศิริ นิลสนธิ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
708 | 64243427 | นางสาวไพลิน วงษ์ยะลา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
709 | 64243502 | นางสาวภัณฑิลา จิตทอง | ร.บ. | 10 |
710 | 64243526 | นายภัทรพงศ์ ศิวสัตตพร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
711 | 64243557 | นางสาวภัทรวดี อุดมศิลป์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
712 | 64243588 | นางสาวภัทราภรณ์ ฝีปากเพราะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
713 | 64243625 | นายภาวัต กิจนาที | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
714 | 64243670 | นายภูริพัฒน์ เกษร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
715 | 64243878 | นางสาวรจรินทร์ ไชยา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
716 | 64243908 | นางสาวรสสุคนธ์ บุญเรือง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
717 | 64243946 | นางสาวรัตติยาพร อุดมพันธ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
718 | 64244066 | นางสาวรุจิกานต์ สุวรรณพานิช | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
719 | 64244110 | นางสาววณิชชา ทองปลิว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
720 | 64244127 | นางสาววนมารินทร์ แดงทองดี | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
721 | 64244202 | นางสาววรรณพา สร้อยชื่อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
722 | 64244226 | นายวรวัจน์ ปรางวิรุฬห์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
723 | 64244264 | นางสาววราภรณ์ บุตรน้อย | ร.บ. | 10 |
724 | 64244370 | นางสาววันวิสา กลมกลิ้ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
725 | 64244455 | นางสาววิสสุตา อายุวัฒน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
726 | 64244462 | นายวีรกานต์ ปิมปา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
727 | 64244486 | นายวีระพัฒน์ จอส | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
728 | 64244493 | นางสาวเวธกา ฤทธิ์เต็ม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
729 | 64244530 | นายศราวุธ รุ่งเรืองภักดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
730 | 64244684 | นายศิริภูมิ พุ่มมาลัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
731 | 64244691 | นางสาวศิริรัตน์ อินทร์ทิพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
732 | 64244721 | นายศิวา พงษ์เหล็ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
733 | 64244837 | นายสรวิศ สังเกตุ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
734 | 64244868 | นายสราวุธ เมืองแสน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
735 | 64244950 | นางสาวสิรพรพิมล วุฒิบุตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
736 | 64244967 | นางสาวสิรภัทร แผนสุวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
737 | 64244974 | นายสิรวิชญ์ เอี่ยมต่อม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
738 | 64244998 | นางสาวสิริพร สังข์ธูป | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
739 | 64245094 | นายสุทธิภัทร จันศรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
740 | 64245124 | นางสาวสุนิตา เมฆพัฒน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
741 | 64245155 | นางสาวสุพัตรา คุ้มแสง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
742 | 64245223 | นางสาวสุมิตรา สุริยะลังกา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
743 | 64245346 | นางสาวอนัญญา เพ็งหัวรอ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
744 | 64245384 | นางสาวอภิชญา ดวงตัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
745 | 64245407 | นางสาวอภิชญา คงบังคับ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
746 | 64245414 | นายอภิลักษณ์ ตุ่นไวย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
747 | 64245438 | นายอมรินทร์ เถียรอ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
748 | 64245445 | นางสาวอมลวรรณ พ่วงจุ้ย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
749 | 64245605 | นายอัครพล อินวัฒนา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
750 | 64245629 | นางสาวอัจฉรา คำหว่าง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
751 | 64245674 | นางสาวอาทิตย์ชะญา ทับทิมทอง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
752 | 64245841 | นางสาวขนิษฐา อยู่สงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
753 | 64245896 | นายภาณุ ซื่อสัตย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |