ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 62160023 | นางสาวกนกพร แก้วสีเหลือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
2 | 62160061 | นางสาวกมลวรรณ เรืองโรจน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
3 | 62160139 | นายกฤษฎา บัวดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
4 | 62160252 | นางสาวกาญจนา ลาดเหลา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
5 | 62160290 | นายกิตติพิชญ์ แสงแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 62160344 | นายเกียรติศักดิ์ สุขกรม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
7 | 62160566 | นางสาวจิราภา แป้นพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
8 | 62160634 | นายเจตน์สฤษฎิ์ อินทรานุช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
9 | 62160726 | นายชนินทร์ธร อยู่เกษ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
10 | 62160825 | นางสาวชัชฐิฎาภรณ์ เฟื่องห้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
11 | 62160931 | นางสาวฐิติพร ภู่ศิลป์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
12 | 62160986 | นางสาวณัฐณิชา คุ้มผล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
13 | 62161082 | นายณัฐวุฒิ สนศิริ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
14 | 62161150 | นางสาวดรัลพร ประวิง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
15 | 62161242 | นายทรงวุฒิ ชาติวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
16 | 62161259 | นายธนกฤต พนมเวช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
17 | 62161303 | นายพิศุทธิวัฒน์ อนันตศิริธนกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
18 | 62161365 | นางสาวธนิฎฐา บุญพรม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
19 | 62161402 | นางสาวธัญวรัตม์ เขื่อนจักร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
20 | 62161570 | นางสาวนรมล เขตรการณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
21 | 62161655 | นางสาวนันทวดี ชื่นเอี่ยม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
22 | 62161686 | นางสาวน้ำอ้อย ริมกระจ่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
23 | 62161693 | นางสาวนิชชาวัลย์ จันทร์อุ่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
24 | 62161709 | นางสาวนิชาภา สุวรรณทา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
25 | 62161747 | นางสาวนิศาชน คำบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
26 | 62161785 | นางสาวเบญจพร อ่วมน้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
27 | 62161792 | นางสาวเบญจวรรณ ไพโรจน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
28 | 62162034 | นางสาวเปรมฤดี วางสิงห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
29 | 62162164 | นายพันธ์ศักดิ์ จันทพาช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
30 | 62162171 | นายพัสสน พรมจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
31 | 62162225 | นายพิพัตร์ อภิรพงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
32 | 62162232 | นางสาวพิมพ์ภัทรา ธนัชโชติอานันท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
33 | 62162393 | นางสาวภัทรนันท์ อุปนันไชย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
34 | 62162607 | นางสาวรภัสกุล เจริญศิริ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
35 | 62162621 | นางสาวรวิพร แก้วรักถา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
36 | 62162676 | นางสาวรังสินี จุลสำรวล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
37 | 62162782 | นางสาวลัดดาวัลย์ บัวใบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
38 | 62162867 | นางสาววรพรรณ คงนะภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
39 | 62162881 | นางสาววรรณพร จันทร์อิ่ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
40 | 62162997 | นางสาววัชรีพร พัดทุ่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
41 | 62163079 | นายวีรยุทธ บุญอยู่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
42 | 62163185 | นางสาวศศิกานต์ อนุเคราะห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
43 | 62163192 | นางสาวศศิธร ศรีนาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
44 | 62163284 | นางสาวศิรินทิพย์ คงต้นกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
45 | 62163291 | นางสาวศิริพร ทองสว่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
46 | 62163307 | นางสาวศิริรักษ์ มังกรแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
47 | 62163321 | นางสาวศิลย์ศุภา อินต๊ะแสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
48 | 62163420 | นายธนัชชนม์ พ่วงเฟื่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
49 | 62163482 | นางสาวสิรัญญา แสนกล้า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
50 | 62163611 | นางสาวสุธีรา อำไพวงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
51 | 62163741 | นางสาวสุภาวิณี สีมูลละ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
52 | 62163772 | นางสาวเสาวคนธ์ แก้วต่างสิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
53 | 62163802 | นายอดิเทพ สุพรรณบัฎ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
54 | 62163819 | นายอนิวัต คงทับ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
55 | 62163833 | นายอภิโชค นาคอ่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
56 | 62163871 | นางสาวอมรรัตน์ ยิ้มสาระ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
57 | 62164007 | นางสาวอารีรัตน์ ประทุมสูตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
58 | 62164045 | นางสาวอิศราภรณ์ ชาวบ้านคอย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
59 | 63160169 | นายกวิน หีบทอง | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
60 | 63160428 | นายปาณิสรา เสนาซิว | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
61 | 63161050 | นางสาวณภัทร เหมรักษ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
62 | 63162057 | นางสาวนิภาภรณ์ คำโสภา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
63 | 63162590 | นายพลภิสิทธิ์ เเซ่หว้า | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
64 | 63162651 | นายพิชชญาน พิศดาร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
65 | 63162668 | นายพิชชากร พิศดาร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
66 | 63163023 | นางสาวมุกธัญญา เถื่อนนก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
67 | 63164013 | นางสาวสุดารัตน์ น้อยโฉม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
68 | 63164358 | นางสาวอรปรียา จุ้ยสุข | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
69 | 63210154 | นางสาวแจ่มนภา ปอยู | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
70 | 63210826 | นางสาวพรสวรรค์ นิ่มทับทิม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
71 | 63210918 | นางสาวพิยดา สมเภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
72 | 63211144 | นางสาววรินทร เดชคำรณรัตน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
73 | 60315012 | นางสาวสกุณา คุณาณพรัตน์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
74 | 62310367 | นางสาวกัญญารัตน์ รอดเกิด | วท.บ. (เคมี) | 10 |
75 | 62310527 | นางสาวกิติมา ไม้หอม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
76 | 62310534 | นางสาวกิติยาลักษณ์ ป้องโรคา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
77 | 62310879 | นางสาวจิราภรณ์ โสภณศักดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
78 | 62311197 | นางสาวชมพูนุท บรรพต | วท.บ. (เคมี) | 10 |
79 | 62311418 | นางสาวชิษฐานันท์ จันตะสา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
80 | 62311500 | นายฐานสนันกรณ์ เย็นกลม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
81 | 62311630 | นางสาวณัฐกานต์ สุทธะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
82 | 62311869 | นางสาวณัฐพร สุขเกษม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
83 | 62312422 | นางสาวธนัญญา ศรีแสง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
84 | 62312712 | นายธีระพงษ์ พันธุ์ก่ำ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
85 | 62312798 | นางสาวนริศรา นามแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
86 | 62312804 | นายนฤพนธิ์ นาคราช | วท.บ. (เคมี) | 10 |
87 | 62312828 | นางสาวนลินี มาซิว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
88 | 62313849 | นางสาวฟ้านิดา หนูเงิน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
89 | 62314129 | นางสาวมยุรี นัคราช | วท.บ. (เคมี) | 10 |
90 | 62314297 | นางสาวระพีพัฒน์ เหมือนแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
91 | 62314358 | นางสาวรัตนาภรณ์ บุตรศรี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 62314655 | นางสาววันวิสาข์ ลักษณมนตรี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
93 | 62314679 | นางสาววานิชยา กล่ำทัพ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
94 | 62314785 | นายศรายุทธ อินพรม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
95 | 62315652 | นางสาวสุธาทิพย์ ปล่อยทุม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
96 | 62315676 | นางสาวสุธิดา เหมือนศรี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
97 | 62315911 | นางสาวหทัยทิพย์ แสนพรมมา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
98 | 62316147 | นางสาวอัจชนา จันทร์บุญ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
99 | 63310809 | นางสาวจิราภา คำกันทา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
100 | 63310823 | นางสาวจิราวรรณ จันทร์กะวี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
101 | 63311523 | นายณัฐวุฒิ รักพ่อ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
102 | 63311837 | นางสาวธนัชญา ชำนาญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
103 | 63312087 | นางสาวธิราวรรณ ดลราษี | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
104 | 63312407 | นายนำทรัพย์ สุวรรณนาค | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
105 | 63312452 | นางสาวนิรามัย อาคม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
106 | 63313404 | นายพีรวิชญ์ รอดสุขเจริญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 63313565 | นายภาณุพงศ์ โพธิ์เงิน | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
108 | 63313985 | นางสาววรรัตน์ ใจหลง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
109 | 63314173 | นางสาววิชญาพร พลหาญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
110 | 63314975 | นางสาวสุนิสา ดวงธรรม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
111 | 63315026 | นางสาวสุภัสสรา พิมมล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
112 | 63316849 | นายปฏิภาณ นามแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
113 | 59361218 | นายฌานวัฒน์ กาศวิเศษ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
114 | 62360270 | นางสาวกนกพร สุดบอนิด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
115 | 62360515 | นายกษม จันทร์เงียบ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
116 | 62360829 | นายเกรียงไกร ใจมี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
117 | 62360935 | นางสาวขวัญชีวา พันธุ์รัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
118 | 62361741 | นายชิษณุพงศ์ เหมยคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
119 | 62362175 | นายณัฐนนท์ เธียรพิเชฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
120 | 62362281 | นายณัฐพัชร์ แก้วมล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
121 | 62362373 | นางสาวณิชากร ทิมเทียบ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
122 | 62362519 | นายทศพร หมั่นเรียน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
123 | 62362564 | นางสาวทิพสุคนธ์ หมู่พิทักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
124 | 62362816 | นางสาวธนัญญา จันทะวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
125 | 62362847 | นายธนาธิป พูลเกษม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
126 | 62363677 | นางสาวเบญจมาพร นามวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
127 | 62363806 | นายปรมี ขันธุแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
128 | 62364131 | นายพยากรณ์ จันทสุภา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
129 | 62364230 | นายพัชรพงษ์ ธนะตั๋น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
130 | 62364308 | นางสาวพันธ์วิรา คำกว้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
131 | 62365312 | นายรัฐวุฒิ เลิศสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
132 | 62366166 | นางสาวศิริวรรณ คชพงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
133 | 62366494 | นายสิงห์สกล ศรีวิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
134 | 62366531 | นายสิทธินนท์ สุยะตุ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
135 | 62367323 | นายอัครณัฏฐ์ เผือกผกา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
136 | 62367361 | นางสาวอัจฉริยา ต้องใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
137 | 62161419 | นางสาวธันยชนก เฮงพัฒนาพงศ์ | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
138 | 62411620 | นายทัตเทพ เทศแก้ว | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
139 | 62411873 | นางสาวธัชพรรณ ทิพวันต์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
140 | 62412283 | นายปฏิพล วรสุวรรณ | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
141 | 62412627 | นางสาวพนิดา ประสาทงาม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
142 | 62413594 | นางสาววนิดา พร้อมทอง | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
143 | 62413600 | นายวรชาติ ใจดี | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
144 | 62413785 | นายศตวรรษ บุญธรรม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
145 | 62413792 | นายศรัณญ์ เขม้นการนา | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
146 | 62414096 | นายสหัสวรรษ ทองสวัสดิ์ | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
147 | 62414164 | นายสิรวิชญ์ นันดอกรักษ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
148 | 62414683 | นายหาญณรงค์ พระภักดี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
149 | 62414744 | นายอนาวิล อัปมาโท | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
150 | 62414812 | นายอมรเชษฐ์ ธนัชเดชสุธาทิพย์ | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
151 | 63410363 | นายกิติศักดิ์ นกเพ็ชร์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
152 | 63410448 | นางสาวขวัญสิริ รักษา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
153 | 63410547 | นายจักริน จีรเศวต | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
154 | 63410653 | นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
155 | 63410974 | นางสาวโชติกา ยางศรี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
156 | 63411599 | นางสาวธนพร วงษ์เมฆ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
157 | 63411650 | นางสาวธนัญญา เพ็งเพชร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
158 | 63411865 | นายธีรวัฒน์ บูรณีเบญญา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
159 | 63411940 | นางสาวนพมาศ นันทสมบูรณ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
160 | 63412794 | นางสาวพิชญนันท์ จันทรศานติ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
161 | 63413401 | นางสาววรภรณ์ สิทธิดง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
162 | 63414019 | นายสหพัฒ ผ่องจิตร์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
163 | 63414125 | นางสาวสิริมณี หมู่ธิมา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
164 | 63414729 | นางสาวอัสสุชล พันธ์โสรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
165 | 63414774 | นางสาวอารียา เพิ่มเขตรกรรม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
166 | 63460061 | นางสาวกันติยา คำศรี | พ.บ. | 10 |
167 | 63460320 | นางสาวณัฐการุณ หางศร | พ.บ. | 10 |
168 | 63460405 | นางสาวณีรนุช ยิ้มสบาย | พ.บ. | 10 |
169 | 63460733 | นางสาวปิยาพัชร สัมพันธ์ | พ.บ. | 10 |
170 | 63460757 | นางสาวพรรณภัทร อุดม | พ.บ. | 10 |
171 | 63460931 | นางสาววรเกษ ใจสอาด | พ.บ. | 10 |
172 | 63461013 | นางสาวศุภาพิชญ์ มั่นเมือง | พ.บ. | 10 |
173 | 63461037 | นางสาวเศรษฐิณีญา ยอดรัก | พ.บ. | 10 |
174 | 63461112 | นางสาวสุพิชญา แหวเมือง | พ.บ. | 10 |
175 | 63461204 | นางสาวอุบลวรรณา ไชยวงค์ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
176 | 63470343 | นางสาวกัลยาศรี มีใจบุญ | พทป.บ. | 10 |
177 | 63471050 | นางสาวญาณิศดา ปัตพี | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
178 | 63471609 | นางสาวธัญชนก มาละวัน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
179 | 63471623 | นางสาวธัญพร คำสว่าง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
180 | 63472057 | นางสาวปณัฐชนก วงค์สิงห์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
181 | 63473245 | นางสาววรรณษา เหาะสูงเนิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
182 | 63473375 | นางสาววิชญาพร กุลมิตร | พทป.บ. | 10 |
183 | 63473443 | นางสาวศศิกานต์ ถูหลงเพีย | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
184 | 63473658 | นางสาวสาวิตรี เอี่ยมสะอาด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
185 | 63473733 | นางสาวสุกานดา แซ่จ๋าว | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
186 | 63473924 | นางสาวสุภาวดี ดวงสุวรรณ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
187 | 62520087 | นางสาวกมลชนก หวังสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
188 | 62520162 | นายกัญจน์ การเเข็ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
189 | 62520261 | นางสาวกัลยาภรณ์ จวนเผ่า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
190 | 62520308 | นายกิตติ แสงศิลป์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
191 | 62520469 | นางสาวจาริยา ชารีรมณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
192 | 62520513 | นายจิตโสภณ ใจผ่อง | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
193 | 62520728 | นางสาวชญานิน เสาธง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
194 | 62520735 | นางสาวชญานี เจนจบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
195 | 62520766 | นายชนน์ชนก ฉิมบุญมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
196 | 62521336 | นางสาวณัฐริกา อรุณจิตติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
197 | 62521589 | นายธนากร แก้วบังเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
198 | 62521770 | นายธีรศักดิ์ โอ่งกลาง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
199 | 62522029 | นางสาวนันธิชา ใจเก้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
200 | 62522081 | นางสาวนิวัชราภรณ์ วรครบุรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
201 | 62522173 | นางสาวเบญจกาญจน์ พึ่งเพียร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
202 | 62522210 | นางสาวปนัดดา จงเทพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
203 | 62522449 | นางสาวปิยธิดา เจริญศิลป์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
204 | 62522487 | นายปิยะพัฒน์ เฉลยพจน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
205 | 62522913 | นางสาวฟ้าใส ภูถาวร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
206 | 62523132 | นางสาวเมวิกา รินกระโทก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
207 | 62523200 | นางสาวรสริน เสรีวาทมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
208 | 62523392 | นางสาววชิราภรณ์ ต๊ะต๊ะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
209 | 62523422 | นางสาววพรรณษา คำวิจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
210 | 62523453 | นางสาววรยา เทียนทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
211 | 62523491 | นางสาววรฤทัย ศรีหาบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
212 | 62523842 | นางสาวศิริภรณ์ งบครบุรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
213 | 62523873 | นางสาวศิริวิมล วงษ์ภักดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
214 | 62524016 | นางสาวสโรชา บุดดาวงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
215 | 62524160 | นายสุชาครีย์ วดีสุขเกษม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
216 | 62524207 | นางสาวสุทธิดา มูลศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
217 | 62524221 | นางสาวสุธาวรรณ บุญทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
218 | 62524245 | นางสาวสุนิสา สูงสันเขต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
219 | 62524436 | นายเสกสรรค์ โป้เปิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
220 | 62524528 | นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
221 | 62524641 | นางสาวอนุศรา กรวยสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
222 | 62524801 | นางสาวอัญชิษฐา เอบศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
223 | 62524979 | นายเอกทวัฒน์ ชำนาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
224 | 63314616 | นายสุภวัฒน์ วงศ์วัฒนจรัส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
225 | 63520246 | นางสาวกัญญารัตน์ ติยะวัฒน์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
226 | 63521205 | นางสาวณัฏฐา สุทธิพันธ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
227 | 63521311 | นางสาวณัฐนาถ ไกรแกล้ว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
228 | 63521540 | นางสาวตอฮีเราะห์ กาซอ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
229 | 63521687 | นางสาวธนพร วงพรม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
230 | 63522370 | นางสาวบุณยาพร จันทิ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
231 | 63522509 | นายปรมี เฮงมี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
232 | 63522554 | นายปริญญา คำปล้อง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
233 | 63522790 | นางสาวพริมา เทพารักษ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
234 | 63523315 | นางสาวมาริษา มารศรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
235 | 63523919 | นางสาวศรัณย์พร ลอยมณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
236 | 63523988 | นางสาวศศิธร ปิ่นพิมาย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
237 | 63524862 | นางสาวอัจฉรา สิงห์จีน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
238 | 63525050 | นายเอกวร ทองภักดี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
239 | 63560082 | นางสาวเขมิกา สกุลเดชสำราญ | พย.บ. | 10 |
240 | 63560181 | นางสาวชนิภรณ์ หนูทัศน์ | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
241 | 63610237 | นางสาวธัญญรัตน์ ศรีมณีรัตน์ | ท.บ. | 10 |
242 | 63610244 | นางสาวธันยพร ตาลสุก | ท.บ. | 10 |
243 | 63610473 | นางสาววรลักษณ์ คงแนวดี | ท.บ. | 10 |
244 | 63610497 | นางสาววัชรีญา ปัญญาสมบัติ | ท.บ. | 10 |
245 | 63610510 | นายศิวณัฐ ชั่งสิริพร | ท.บ. | 10 |
246 | 63610534 | นายสิทธิโชค เจริญสุข | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
247 | 62470160 | นางสาวกษิรา เพ็งลำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
248 | 62470405 | นายไกรวิชญ์ พลอยโตนด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
249 | 62470436 | นายคณิติน พลาพล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
250 | 62521985 | นางสาวนันชณิกานต์ วังสาร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
251 | 62660578 | นางสาวชาลิณี นิ่มเพ็ง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
252 | 62660608 | นางสาวชิราภรณ์ พิณโพธิ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
253 | 62660974 | นายธนวัฒน์ ต่ำจันทร์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
254 | 62662077 | นายวิรัช ฉันทพานิช | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
255 | 62662275 | นางสาวสมปรารถนา ปทักขินัง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
256 | 62662374 | นางสาวสุกัญญา ทองปลอด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
257 | 62662909 | นางสาวเบญจลักษณ์ ภูพรม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
258 | 63660331 | นางสาวจันทกานต์ สาจำปา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
259 | 63660423 | นางสาวจุฑาทิพย์ ไชยประเทศ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
260 | 63660898 | นางสาวณัฐสุดา กลิ่นเกตุ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
261 | 63661154 | นายธีรภัทร ก้อนแก้ว | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
262 | 63661505 | นางสาวปาณิศา โสบุตร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
263 | 63662090 | นางสาววริศรา ตรงต่อกิจ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
264 | 63662236 | นายศิริเฉลิม ศรีวงค์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
265 | 63662434 | นางสาวสุชาดา กาศเกษม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
266 | 63662564 | นางสาวสุรีรัตน์ สุทธิ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
267 | 63662571 | นางสาวสุวิพร กาวิละ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
268 | 63662601 | นางสาวหฤทัย ใจยาคำ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
269 | 63662694 | นางสาวอรวรรยา ถำวาปี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
270 | 63662786 | นางสาวอาภานันท์ ครูทำนา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
271 | 62262505 | นางสาวธัญลักษณ์ สายแสวง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
272 | 62710044 | นางสาวกนกวรรณ สลีอ่อน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
273 | 62710518 | นางสาวญาณิศา ตั้งวงศ์วิศรุต | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
274 | 62710860 | นายธนากร พันธะเสน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
275 | 62710891 | นางสาวธัญญารัตน์ ธิติวงศาอุดม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
276 | 62711034 | นางสาวนนท์ทัพพ์พร ผสม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
277 | 62711157 | นางสาวเนาวเนตร ศรีลอง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
278 | 62711249 | นางสาวประภาศิริ ศุภรัตน์อังกูร | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
279 | 62711256 | นางสาวปวีณ์สุดา สาลีงาม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
280 | 62711454 | นางสาวพิมพิกา วงษ์กรด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
281 | 62711539 | นางสาวภัทราภรณ์ ทรงธรรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
282 | 62711706 | นางสาวรวิพร พรมยวน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
283 | 62711768 | นายวรเมธ เข็มเงิน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
284 | 62712215 | นางสาวสุรารักษ์ คำเมือง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
285 | 62712369 | นางสาวอัณศยา อุดมลาภ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
286 | 63190135 | นางสาวกมลลักษณ์ ตาแสนแก้ว | น.บ. | 10 |
287 | 63190258 | นางสาวกัญญารัตน์ พลนอก | น.บ. | 10 |
288 | 63190326 | นายกิตติยศ สาหร่ายสังข์ | น.บ. | 10 |
289 | 63190500 | นางสาวจิดาภา พึ่งไชย | น.บ. | 10 |
290 | 63190678 | นายเจษฎา ทองสถิตภู | น.บ. | 10 |
291 | 63190722 | นางสาวชลดา ทองหล่อ | น.บ. | 10 |
292 | 63190760 | นางสาวชัชญา ก้อนคำ | น.บ. | 10 |
293 | 63190852 | นายฐาปกร สนามทอง | น.บ. | 10 |
294 | 63190906 | นางสาวณัคคณางค์ กรอบทอง | น.บ. | 10 |
295 | 63190982 | นายณัฐกัญจน์ อุปรี | น.บ. | 10 |
296 | 63191002 | นางสาวณัฐชยา แก้วคำเครือ | น.บ. | 10 |
297 | 63191033 | นายณัฐพงศ์ อินต๊ะวงศ์ | น.บ. | 10 |
298 | 63191040 | นางสาวณัฐพร ศรีสุข | น.บ. | 10 |
299 | 63191293 | นายธนรัตน์ ลำพู | น.บ. | 10 |
300 | 63191316 | นายธนากร ดิสรานนท์ | น.บ. | 10 |
301 | 63191378 | นางสาวธัญชนก สุถาลา | น.บ. | 10 |
302 | 63191408 | นางสาวธัญญาภรณ์ โสตถิกุล | น.บ. | 10 |
303 | 63191415 | นางสาวธัญทิพย์ชา วงค์พุทธคำ | น.บ. | 10 |
304 | 63191538 | นางสาวนภัสสร จันทร์ยุ้ย | น.บ. | 60 |
305 | 63191545 | นางสาวนรินทร์พร ชัยเจริญ | น.บ. | 10 |
306 | 63191644 | นางสาวนิณัฐชา รินทองมา | น.บ. | 10 |
307 | 63192047 | นางสาวพัชรี อิ่มสมบัติ | น.บ. | 10 |
308 | 63192078 | นางสาวพิชชานันท์ หนองแฝก | น.บ. | 10 |
309 | 63192351 | นางสาวภาวิณี จำลอง | น.บ. | 10 |
310 | 63192399 | นายภูตะวัน อู่สุวรรณ | น.บ. | 10 |
311 | 63192535 | นางสาวยอดกมล แก้วกรี | น.บ. | 10 |
312 | 63192597 | นางสาวรัตน์ธิพร บุญจวง | น.บ. | 10 |
313 | 63192665 | นายวนัชชรินทร์ น้อยเมือง | น.บ. | 10 |
314 | 63192689 | นายวรฉัตร แก้วคีรี | น.บ. | 10 |
315 | 63192740 | นายวรัญชัย ศรีสระสมทรัพย์ | น.บ. | 10 |
316 | 63192788 | นายวศิน ปัญโญ | น.บ. | 10 |
317 | 63192870 | นางสาววิมลสิริ อึ้งชัยพงษ์ | น.บ. | 10 |
318 | 63193044 | นายศิรวิทย์ สุขหมื่น | น.บ. | 10 |
319 | 63193075 | นายศิริภพ นวนสอาด | น.บ. | 10 |
320 | 63193099 | นางสาวศุภกานต์ ก๋องจักร์ | น.บ. | 10 |
321 | 63193549 | นางสาวอนัญญา ซิวพร | น.บ. | 10 |
322 | 63193655 | นางสาวอรวรรณ มูลเสน | น.บ. | 10 |
323 | 63193686 | นางสาวอริศรา เมฆเขียว | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
324 | 63243640 | นางสาวอรอนงค์ หน่อคำ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
325 | 63243763 | นางสาวอารยา ร่วมญาติ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
326 | 63260081 | นางสาวกนกวรรณ มากเตี้ยม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
327 | 63260098 | นางสาวกนกวรรณ เพ็ชรโป๊ะ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
328 | 63260142 | นางสาวกมลวรรณ แขกใจเย็น | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
329 | 63260180 | นางสาวกรวิกา เป้พินิจ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
330 | 63260227 | นางสาวกฤติมา ดารุนิกร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
331 | 63260289 | นางสาวกัญญาณัฐ ภัยสี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
332 | 63260296 | นางสาวกัญญาณัฐ อนุสนธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
333 | 63260371 | นางสาวกาญจพร แก้วชัยศิลป์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
334 | 63260401 | นางสาวกิตติกา เชิงหลำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
335 | 63260432 | นางสาวกิตติมา พึ่งปาน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
336 | 63260463 | นางสาวกิริยาวดี อินต๊ะวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
337 | 63260487 | นางสาวกุลกัลยา น้อยใหม่ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
338 | 63260500 | นางสาวกุลธิดา ลิ้มประเสริฐ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
339 | 63260562 | นางสาวเกศริน อินจันต๊ะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
340 | 63260715 | นางสาวคูมิ ยามาโมโต้ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
341 | 63260739 | นางสาวเครือฟ้า สมบูรณ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
342 | 63260791 | นางสาวจารุพร ยอดสิงห์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
343 | 63260869 | นางสาวจิรภัทร สังข์คำ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
344 | 63260982 | นางสาวจุไรรัตน์ บุญศรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
345 | 63261019 | นายเจษฎากร สมนาม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
346 | 63261026 | นางสาวฉัตรกมล มธุรส | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
347 | 63261095 | นางสาวชฎาพร บัวแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
348 | 63261149 | นางสาวชรินรัตน์ เสงี่ยม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
349 | 63261163 | นางสาวชลธิชา หวังถ้ำกลาง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
350 | 63261361 | นางสาวฐิติรัตน์ ทองโสด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
351 | 63261491 | นางสาวณัฐชา พันธุ์กาง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
352 | 63261538 | นางสาวณัฐณิชา พุฒภัทรดา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
353 | 63261569 | นางสาวณัฐณิชา เกิดคล้าย | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
354 | 63261705 | นายณัฐวุฒิ ชัยชะนะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
355 | 63261729 | นางสาวณิชาภัทร สีดี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
356 | 63261767 | นางสาวดวงพร สิทธิจู | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
357 | 63261910 | นางสาวทิพย์สุคนธ์ พุ่มพวง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
358 | 63261934 | นายทิวัตถ์ นาคเส็ง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
359 | 63261958 | นางสาวธณัชพร จิราพงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
360 | 63262009 | นายธนธรณ์ ทองผาบริสุทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
361 | 63262030 | นางสาวธนวันต์ อ้นซัง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
362 | 63262047 | นางสาวธนัญญา จันทร์สุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 60 |
363 | 63262078 | นางสาวธนารีย์ โภคินเตชสิทธิธา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
364 | 63262108 | นางสาวธนิตา อ๊อดทรัพย์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
365 | 63262115 | นางสาวธัญจิรา เนื่องอุดม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
366 | 63262214 | นางสาวธัญลักษณ์ ธน.กุล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
367 | 63262245 | นางสาวธิดารัตน์ มโนวชิรสรรค์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
368 | 63262269 | นางสาวธีรตา การุณประชา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
369 | 63262436 | นางสาวนวพรรษ พูลเพิ่ม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
370 | 63262481 | นางสาวนัทธนิษฐ์ ม่วงมา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
371 | 63262511 | นางสาวนันท์นลิน มั่งเมือง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
372 | 63262665 | นางสาวนิภาพร พวงทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
373 | 63262733 | นางสาวบุญยานุช สืบแก้วหล้า | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
374 | 63262764 | นางสาวบุณยาพร ศักดิ์ศรี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
375 | 63262801 | นางสาวปณิตตรา ศรีคำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
376 | 63262863 | นางสาวปริญญาพร ดิสสงค์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
377 | 63262870 | นางสาวปริณี ปั้นแตง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
378 | 63262924 | นางสาวปัณฑารีย์ หันประดิษฐ์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
379 | 63262955 | นางสาวปัทมวรรณ ขำคง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
380 | 63262986 | นางสาวปาณิสา เเก้วไทย | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
381 | 63263068 | นางสาวโปรดปราน กลิ่นกรุด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
382 | 63263075 | นางสาวผกามาศ สระทองพิม | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
383 | 63263105 | นายพชร ลิ้มบุญดี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
384 | 63263150 | นางสาวพรกมล สำเภาทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
385 | 63263198 | นางสาวพรทิพา อาทิตย์เที่ยง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
386 | 63263211 | นางสาวพรธีรา บุญชัยแสน | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
387 | 63263228 | นางสาวพรนิภา สายบัวทอง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
388 | 63263242 | นางสาวพรเพ็ญ บุญพอ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
389 | 63263259 | นายพรภพ เขียวขำ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
390 | 63263303 | นางสาวพรรณวดี ชมกลิ่น | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
391 | 63263310 | นางสาวพรรณษา หมื่นพระโกฎดี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
392 | 63263327 | นางสาวพรสวรรค์ กุสุมาลย์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
393 | 63263372 | นางสาวพัชรพร เมืองแก่น | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
394 | 63263389 | นางสาวพัชรพร อุตรชน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
395 | 63263501 | นางสาวพิชญธิดา เย็นใจ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
396 | 63263631 | นางสาวพีรดา จันทร์วิไล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
397 | 63263662 | นายพีรพัฒน์ พงษ์สุวรรณ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
398 | 63263747 | นางสาวภมรรัตน์ ครุฑจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
399 | 63263839 | นางสาวภัทราพร สุขน้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
400 | 63263952 | นางสาวมัณฑิตา กุลแอะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
401 | 63264010 | นายยุทธนา บุญลึก | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
402 | 63264034 | นางสาวเย็นฤดี มาระวัง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
403 | 63264102 | นายรัชชายุต แก้วเนตร | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
404 | 63264232 | นางสาวรุจาภา ทวีผล | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
405 | 63264300 | นางสาวลักษณพร สายแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
406 | 63264348 | นายวชิรวิทย์ บัวทอง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
407 | 63264515 | นางสาววาสินี เจะโซะ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
408 | 63264584 | นายวิธวิทย์ อันสนธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
409 | 63264621 | นางสาวธาราวดี คุสินธุ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
410 | 63264676 | นางสาวศรยา จันทร์ดี | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
411 | 63264805 | นายศิวกร ราชบรรจง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
412 | 63264836 | นายศุภรัตน์ จันทร์หอม | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
413 | 63264881 | นายสถาพร จุลพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
414 | 63264973 | นายสิรวิชญ์ คำหล่อ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
415 | 63264980 | นางสาวสิรามล พรหมพิทักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
416 | 63264997 | นางสาวสิริกาญจน์ วรพันธ์ตระกูล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
417 | 63265093 | นางสาวสุกิจตา สิงห์รอ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
418 | 63265116 | นางสาวสุดาพร อินยิ้ม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
419 | 63265147 | นางสาวสุทธิดา ทมิฬวัตร | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
420 | 63265277 | นางสาวสุพรรษา หนูแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
421 | 63265321 | นางสาวสุภัชชา กอบนิยม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
422 | 63265352 | นางสาวสุภาพร แย้มสรวล | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
423 | 63265529 | นางสาวหนึ่งฤทัย วัฒนวรวิทย์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
424 | 63265543 | นายอดิศักดิ์ เพ็ชรมุข | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
425 | 63265581 | นางสาวอนัญลักษณ์ ศรีคำขลิบ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
426 | 63265642 | นางสาวอรชยา กองทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
427 | 63265703 | นางสาวอริสา ประทุมจิตร์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
428 | 63265840 | นายอุกฤษฏ์ ทองจิตติ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
429 | 63266076 | นายไชยพศ จันทร์แสงสุก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
430 | 63340509 | นางสาวกัญดา สุขเกษม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
431 | 63342428 | นางสาวณัฐกฤตา ป้อมฝั้น | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
432 | 60342599 | นายธัญวุฒิ นครไทย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
433 | 60343466 | นายปองพล จิตดี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
434 | 61760743 | นายศักย์ศรณ์ วรรณหม้อ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
435 | 61760774 | นายศุภฤกษ์ ศรีพัฒนกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
436 | 63240823 | นางสาวชุติกาญจน์ ผลสวัสดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
437 | 63340325 | นายกฤษณพงษ์ อิ่มวิทยา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
438 | 63340448 | นางสาวกัญญาพร กุลศิริ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
439 | 63340639 | นางสาวกาญจนา บุญโก๊ะ | นศ.บ. | 60 |
440 | 63340776 | นางสาวกุลธิดา มูลแก้ว | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
441 | 63341063 | นางสาวจันทกานต์ ทองสี | บช.บ. | 10 |
442 | 63341124 | นางสาวจิตรสินี วาทะสถิต | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
443 | 63341254 | นายจิรวัฒน์ สายแสวง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
444 | 63341483 | นางสาวชญาณินท์ บางเกตุ | นศ.บ. | 10 |
445 | 63341964 | นางสาวชุติมา ยอดวัน | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
446 | 63341971 | นางสาวชุติมา โคตะมูล | บช.บ. | 10 |
447 | 63342268 | นางสาวฐิภาพรรณ แก้วเทียนณากรณ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
448 | 63342503 | นางสาวณัฐชา ชินกลาง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
449 | 63342855 | นางสาวณิชาภัทร์ ดอยลอม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
450 | 63343500 | นางสาวธัญพร สอนกองแดง | บช.บ. | 10 |
451 | 63343616 | นางสาวธิดา คงคาปรีชาเดช | บช.บ. | 10 |
452 | 63343890 | นางสาวนริศรา ชนะกุล | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
453 | 63343906 | นางสาวนริศรา เอี่ยมสอาด | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
454 | 63344033 | นางสาวนันทพร การินตา | บช.บ. | 10 |
455 | 63344149 | นางสาวน้ำเพชร ถนนนา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
456 | 63344194 | นายนิธิสิทธิ์ เยี่ยมศิริ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
457 | 63344392 | นางสาวเบญจพร โพธิ์ศรี | นศ.บ. | 10 |
458 | 63344675 | นางสาวณัฐปาริญภัค เบญจรัศมีรัชต์ | นศ.บ. | 10 |
459 | 63345108 | นายจิรปรียา บุญเกิด | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
460 | 63345160 | นายเอระดา ขุนภักดี | นศ.บ. | 10 |
461 | 63345528 | นางสาวพัฒฑิกานต์ ขัติยศ | บช.บ. | 10 |
462 | 63345733 | นางสาวพิมพ์นารา ปั้นกล่ำ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
463 | 63345740 | นางสาวพิมพ์พิศา ศรีมงคล | ศ.บ. | 10 |
464 | 63346051 | นายภคพงษ์ สมบูรณ์มี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
465 | 63346129 | นางสาวภัทรชนก กานะ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
466 | 63346235 | นางสาวภัทรวรินทร์ เพ็งคุณาพิพัฒน์กุล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
467 | 63346808 | นายรัชบดินทร์ สิริวณิชยสกุล | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
468 | 63346853 | นายรัตนชัย แซ่ซิ้ม | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
469 | 63346983 | นางสาวลัดดาว น้อยนวล | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
470 | 63347126 | นางสาววรรณษา เอี่ยมสาย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
471 | 63347133 | นางสาววรรณี ยิ้มแย้ม | บช.บ. | 10 |
472 | 63347164 | นายวรัตถ์ ไพรภิบาล | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
473 | 63347584 | นางสาวศรัญย์ภรรัชต์ ด้วงบ้านยาง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
474 | 63347898 | นางสาวศิโรรัตน์ วิชัย | นศ.บ. | 10 |
475 | 63348178 | นายสิรภพ เดียวสกุล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
476 | 63348185 | นางสาวสิรวีร์ ลำพาย | นศ.บ. | 10 |
477 | 63348222 | นางสาวสิริมา สำราญ | นศ.บ. | 60 |
478 | 63348239 | นางสาวสิริรัตน์ คำศรี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
479 | 63348260 | นางสาวสุกฤตา สุคันธวรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
480 | 63348413 | นางสาวสุชานาถ บัวนารถ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
481 | 63348505 | นางสาวสุนิดา แสนรัมย์ | นศ.บ. | 10 |
482 | 63348581 | นางสาวสุพรรณี วินมา | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
483 | 63348802 | นางสาวสุรีพร เถระ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
484 | 63348864 | นางสาวสุวิมล นาคบัว | บช.บ. | 10 |
485 | 63349199 | นางสาวอรุชญา อำพิน | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
486 | 63349243 | นางสาวอักษราภัค ชมภูพล | ศ.บ. | 10 |
487 | 63349311 | นางสาวอัมพรัตน์ คุ้มเณร | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
488 | 63349601 | นายจักรพงษ์ กรมกอง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
489 | 63522455 | นางสาวเบญจมาศ จันทร์สว่าง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
490 | 61710038 | นางสาวกนกวรรณ บุญเส็ง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
491 | 63240151 | นายกฤตยชญ์ ศรีธนะ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
492 | 63240182 | นางสาวกฤษญา กิติพนาศิลป์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
493 | 63240267 | นางสาวกัลญา แสงทองเคลือบ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
494 | 63240441 | นายคณานนท์ ไชยชุมภู | ร.บ. | 10 |
495 | 63240496 | นางสาวรินรดา อยู่เมือง | ร.บ. | 10 |
496 | 63240618 | นางสาวชนม์ชนก ครกเงิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
497 | 63240649 | นางสาวชนาธิป สุวรรณวงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
498 | 63240731 | นางสาวชลิตา ศรีชัยมูล | ร.บ. | 10 |
499 | 63240809 | นางสาวชุติกาญจน์ เศวตรุ่งเรือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
500 | 63240960 | นายณัชพล วิลาทัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
501 | 63240984 | นางสาวณัฎฐาเนตร วิเศษหอม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
502 | 63241080 | นางสาวณัฐฐาพร รัตนา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
503 | 63241226 | นางสาวณิชานันทร์ บุญอ่วม | ร.บ. | 10 |
504 | 63241295 | นางสาวทัตพิชา นาคบุตร | ร.บ. | 10 |
505 | 63241301 | นางสาวทิพย์สุดา สุมาทัย | ร.บ. | 10 |
506 | 63241325 | นายธนโชติ พงษ์สาริกิจ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
507 | 63241394 | นายธวัชชัย อรรถโสภา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
508 | 63241448 | นางสาวธันยาภรณ์ โพธิ์ทอง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
509 | 63241509 | นายธีระศักดิ์ พ่วงโพธิ์ | ร.บ. | 10 |
510 | 63241554 | นางสาวนพณัฐ ชะเอมไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
511 | 63241608 | นางสาวนภัสสร ฝั้นปันวงค์ | ร.บ. | 10 |
512 | 63241882 | นายปณิธาน กำเนิด | ร.บ. | 10 |
513 | 63241974 | นายปวริศร ไพเราะ | ร.บ. | 10 |
514 | 63241981 | นายปองภพ นพนภาพร | ร.บ. | 10 |
515 | 63242001 | นายปัญญากร ดีสงบ | ร.บ. | 10 |
516 | 63242032 | นางสาวปิยนุช สุดสังข์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
517 | 63242063 | นายปุณมนัส ขันคำมาละ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
518 | 63242100 | นางสาวพรชิตา เตชะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
519 | 63242117 | นางสาวพรชิตา คุสิตา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
520 | 63242179 | นางสาวพรรณิอร บุญเรือง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
521 | 63242292 | นายพัทยา วงศ์หนองเตย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
522 | 63242469 | นางสาวเพชรรัตน์ ยังภัทริณี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
523 | 63242506 | นางสาวภณพร ปันอิ่น | ร.บ. | 10 |
524 | 63242551 | นางสาวภัทรวรินทร์ เลิศศิริพงศ์พันธ์ | ร.บ. | 10 |
525 | 63242575 | นายภาณุ ซื่อสัตย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
526 | 63242612 | นางสาวมนัสวรรณ เตือนสติ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
527 | 63242865 | นายวรวิช นุ่มสารพัดนึก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
528 | 63242926 | นางสาววัชรีพร ทะเรือน | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
529 | 63243015 | นางสาววีนา พันแหนบ | ร.บ. | 10 |
530 | 63243107 | นางสาวศิริกัลยา ฮวดมา | ร.บ. | 60 |
531 | 63243114 | นางสาวศิริฉาย ขันทรัตน์ | ร.บ. | 10 |
532 | 63243145 | นางสาวศิวัชญา ก้อนจันเทศ | ร.บ. | 60 |
533 | 63243169 | นายศุภกร ล่าร้อง | ร.บ. | 10 |
534 | 63243251 | นายสุกฤต สิมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
535 | 63243299 | นางสาวสุดารัตน์ ดีจู | ร.บ. | 10 |
536 | 63243367 | นางสาวสุนิสา สุ่มเหม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
537 | 63243381 | นางสาวสุพรรณิการ์ ฟักกลิ่ม | ร.บ. | 10 |
538 | 63243558 | นางสาวเหมือนธิดา ไทยานันท์ | ร.บ. | 10 |
539 | 63243657 | นางสาวอโรชา เมืองใจ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
540 | 63243800 | นางสาวอารีรัตน์ สุวงศ์เครือ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
541 | 63243817 | นางสาวอิสรา กันพุ่ม | ร.บ. | 10 |
542 | 63243848 | นางสาวอุษา ศุขมณี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
543 | 63244036 | นางสาวชรีดา แผนสิงห์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
544 | 63244609 | นางสาวสิริกัญญา ทิพยกมลพันธ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
545 | 63342091 | นางสาวญาดา อ้อยมั่งมูล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |