ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 62160108 | นางสาวกฤติมา ไก่แก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
2 | 62160221 | นางสาวกัญญาพัชร กงเต้น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
3 | 62160245 | นางสาวกาญจนา ศรีเทียมวงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
4 | 62160306 | นางสาวกุลณัฐ จิตจง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
5 | 62160382 | นายขวัญชัย บัวโพช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 62160481 | นางสาวจารุวรรณ แพงเพ็ชร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
7 | 62160504 | นางสาวจิตรทิพย์ สมสาย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
8 | 62160610 | นางสาวจุฑามาศ โพธิ์เกษม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
9 | 62160689 | นางสาวชญานี เอี่ยมสอาด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
10 | 62160757 | นางสาวชมพูนุช ทองปิ่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
11 | 62160801 | นางสาวชวัลนุช ปานอ่วม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
12 | 62160979 | นางสาวณัฐกานต์ แก้วมณี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
13 | 62161006 | นางสาวณัฐธิดา รุ่งเรือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
14 | 62161075 | นายณัฐวุฒิ พุดสลัด | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
15 | 62161181 | นางสาวดวงแก้ว สำลีดี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
16 | 62161396 | นางสาวธัญจิรา การสูงเนิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
17 | 62161549 | นางสาวนทีชา ใจเสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
18 | 62161679 | นางสาวน้ำผึ้ง แก้วจักร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
19 | 62161716 | นางสาวนิณี เขียวใบไม้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
20 | 62161754 | นางสาวเนตรนภา สุ่มประดิษฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
21 | 62161778 | นางสาวบุญสิตา ภู่เขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
22 | 62161808 | นางสาวเบญญาภา พรมสมบูรณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
23 | 62161839 | นางสาวปนัดดา ชายเรียน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
24 | 62161853 | นางสาวปพิชญา โพธิ์รี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
25 | 62161884 | นายปรัชญา จิตร์ชนะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
26 | 62161921 | นางสาวปริณดา โมลารักษ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
27 | 62161952 | นางสาวปัญญารัตน์ ดีวาเชอร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
28 | 62161990 | นายปิติพงษ์ ตั้งพงษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
29 | 62162065 | นายพชร มงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
30 | 62162140 | นางสาวพัชริญา วิชนี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
31 | 62162201 | นางสาวพิชานันท์ พลสงเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
32 | 62162300 | นายพีรพล ภูมี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
33 | 62162324 | นางสาวเพียรพิณ เลาหพิบูลรัตนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
34 | 62162355 | นางสาวภรทิพย์ แก้วขาว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
35 | 62162454 | นายภาคภูมิ เหล่าสุขไพศาล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
36 | 62162461 | นางสาวภิรัญญา มุ่งฝอยกลาง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
37 | 62162539 | นางสาวมาดากมล วันจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
38 | 62162591 | นางสาวเยาวรัตน์ พุฒชื่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
39 | 62162638 | นางสาวรวิสรา บุญแย้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
40 | 62162669 | นางสาวรสริน ราตรีสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
41 | 62162874 | นางสาววรรณกวี มีโต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
42 | 62162928 | นางสาววรัญญา ราชโยธา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
43 | 62163024 | นางสาววาทินี ศรีเครือแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
44 | 62163062 | นางสาววิมลสิริ รัตนมารค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
45 | 62163093 | นางสาวศมินี มีชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
46 | 62163161 | นางสาวศริตาพร วงศ์ศรีเทพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
47 | 62163208 | นางสาวศศิธร เจนกาญจนดิลก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
48 | 62163246 | นางสาวศิรดา ศรีสุบาล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
49 | 62163253 | นางสาวศิรดา วราหะ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
50 | 62163406 | นางสาวสถิตาภรณ์ สุขวิลัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
51 | 62163628 | นางสาวสุนันทรัฐ เมฆแสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
52 | 62163710 | นางสาวสุภาภรณ์ มีสิงห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
53 | 62163796 | นางสาวหนึ่งฤทัย จึงเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
54 | 62163864 | นางสาวอมรรัตน์ บุตะเขียว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
55 | 62163918 | นางสาวอรวรรณ แจ่มสกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
56 | 62163987 | นางสาวอารียา ผลาวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
57 | 59317017 | นายศุภวิชญ์ กวดนอก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
58 | 61310832 | นายจิรพัฒน์ มีภักดี | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
59 | 61311129 | นางสาวชฎาพร จะวะนะ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
60 | 61312010 | นายธนวัฒน์ เอี่ยมละออ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
61 | 61312218 | นายธีระศิลป์ เมฆเกษม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
62 | 61312539 | นางสาวสุกัญญา ภู่ทอง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
63 | 61314595 | นายวรวุฒิ มหาโพธิ์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
64 | 61315561 | นางสาวสุธาสินี หงษ์จีน | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
65 | 62310855 | นายจิรยุทธ เอี่ยมเอื้อยุทธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
66 | 62311029 | นางสาวชญานิษฐ์ วรนาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
67 | 62311654 | นางสาวณัฐกานต์ มูลมั่ง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
68 | 62311876 | นางสาวณัฐยาภรณ์ นิ่มนวน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
69 | 62312149 | นางสาวทิพรัตน์ ทองมี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
70 | 62312309 | นางสาวธนภรณ์ ศิริภาร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
71 | 62312514 | นางสาวธัญชนก ทองตะลุง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
72 | 62314884 | นางสาวศศิวรรณ ศรีเกษม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
73 | 62315263 | นายสมรักษ์ พรมมาตร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
74 | 62315867 | นางสาวสุวนันท์ อิ่นคำ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
75 | 62317311 | นายปริวัฒน์ การสมมิตร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
76 | 58364432 | นายปิยะพงศธรณ์ พรหมจำปา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
77 | 59362178 | นายธนารักษ์ แต่สุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
78 | 59362864 | นายบุญญาธร มณียศ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
79 | 62360010 | นายดุลยวัต ขันโท | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 62360041 | นายธนากร บัณฑุรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 62360218 | นายจิรทีปต์ รวมประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
82 | 62360317 | นางสาวกนกวรรณ ศรีสุโพธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
83 | 62360744 | นายกิตติพันธ์ ดอกบัว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
84 | 62360812 | นางสาวเกตน์สุดา อุตพรหม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
85 | 62361031 | นายจรูญ ศักดิ์เจริญชัยกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
86 | 62361307 | นายเจริญ ศักดิ์เจริญชัยกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
87 | 62361420 | นายชณาทิป เกียรติยศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 50 |
88 | 62361642 | นายชัยวัฒน์ กรรณิกา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
89 | 62361727 | นายชารีฟ อิบราฮิม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 50 |
90 | 62361772 | นางสาวชุติมา ศรีสุขใส | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
91 | 62361871 | นางสาวฐิติมา คงปัญญา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
92 | 62361987 | นายณวรรธน์ เวชชศาสตร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
93 | 62362540 | นายทัสมา โต๊ะอาดำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
94 | 62362625 | นายธนกร แตงอ่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 62362632 | นายธนกฤต แจ้งกระจ่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
96 | 62362762 | นายธนวัฒน์ แสงพา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
97 | 62362823 | นายธนากร สายแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
98 | 62362830 | นายธนาธิป เรือนทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
99 | 62363134 | นายธีรภัทร เดชสมบัติ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
100 | 62363356 | นายนราธิป เนาวราช | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 12 |
101 | 62363387 | นายนฤพนธ์ อินทำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
102 | 62363868 | นายปริญญา บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
103 | 62364117 | นายพชร เนตรบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
104 | 62364445 | นางสาวพิภาพร แก้วย้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
105 | 62364636 | นางสาวเพ็ญนภา กันทะ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
106 | 62365022 | นางสาวมณฑารัตน์ ปัญญา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 62365244 | นายรณวีร์ กันธิยะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
108 | 62365459 | นายเรืองศักดิ์ ปวงประชัง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
109 | 62365503 | นายวงศกร กวางอิน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 62365671 | นายวรายุทธ ครูบา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
111 | 62365695 | นายวโรดม เรืองศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
112 | 62365725 | นายวันธงชัย แสงสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
113 | 62365732 | นายภีมพัฒน์ แก้วคบ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 50 |
114 | 62365855 | นางสาววีรดา ใจจาย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
115 | 62366104 | นายศิรวิทย์ สุภาวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
116 | 62366180 | นายศิริศักดิ์ เงินคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
117 | 62366364 | นางสาวสมัชชา นามเหลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
118 | 62366661 | นางสาวสิริวรรณ อ่อนศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
119 | 62367200 | นายอภิภู กลิ่นเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
120 | 62367248 | นายอภิวิชญ์ พุ่มเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 50 |
121 | 62367668 | นายเพชรอนันต์ พรเสน่ห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 50 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
122 | 61347043 | นางสาวศุภรัตน์ วงษ์วิรัตน์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
123 | 62410203 | นางสาวกัญญารัตน์ จันทมาด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
124 | 62410487 | นางสาววทานิกา โฆษิตธนิณภากุล | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
125 | 62411163 | นางสาวเซน เซนนิษฐ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
126 | 62411392 | นางสาวณัฐณิชา ธนสิทธิ์สุนทร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
127 | 62411958 | นายธีรภัทร์ หมื่นพันธ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
128 | 62411965 | นายธีรรัตน์ แสงหว้าจรัส | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
129 | 62413006 | นางสาวภควดี คงกรุด | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
130 | 62413693 | นางสาววันทนีย์ แหยมคง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
131 | 62413969 | นายศิวกร นาคะเกตุ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
132 | 62414584 | นางสาวสุรีย์พร บำรุง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
133 | 62414621 | นายเสฏฐวุฒิ ใจทำดี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
134 | 62520131 | นางสาวกรพิณ ชีกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
135 | 62520209 | นางสาวกัญญารัตน์ อเดโช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
136 | 62520896 | นางสาวชัญญานุช วงค์ตัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
137 | 62520988 | นางสาวโชติกา หัตถชาติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
138 | 62521039 | นายฐิตวีร์ สร้อยนาคสกุล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
139 | 62521107 | นางสาวณัชชา โกยรัมย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
140 | 62521237 | นางสาวณัฐนรี พรหมปฏิมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
141 | 62521299 | นายณัฐภัทร มะโนชาติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
142 | 62521572 | นางสาวธนัญญา ธนบัตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
143 | 62521923 | นางสาวนริศราพร มั่นเขตวิทย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
144 | 62522364 | นางสาวปวีณา การะภักดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
145 | 62522401 | นางสาวปานทิพา พิมพ์ภักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
146 | 62522531 | นางสาวพรทิพย์ โชคประสานวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
147 | 62523958 | นางสาวษมาพร ทิพย์บุรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
148 | 62524498 | นางสาวหทัยกานต์ เทนอิสสระ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
149 | 62524733 | นางสาวอรรัมภา ประดับบรรจง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
150 | 62525020 | นางสาวศิริกานต์ บัวมาตย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
151 | 62710075 | นายกฤติพงศ์ แก้วแดง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
152 | 62710259 | นางสาวจินดารัตน์ เรือนเพ็ชร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
153 | 62710297 | นายจิรเมธ มีสุข | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
154 | 62710327 | นางสาวจิราวรรณ ปาณะดิษฐ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
155 | 62710402 | นางสาวชลลดา ท้าวทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
156 | 62710426 | นางสาวชัยยาลักษณ์ วัชรสุนทรสิทธิ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
157 | 62710501 | นางสาวชุติมณฑน์ มาเขียว | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
158 | 62710624 | นางสาวณัฎฐณิชา ใจดี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
159 | 62710730 | นางสาวณิชกมล ลักษณะวิริยะกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
160 | 62710747 | นายเดชาพล เปลื้องอภัย | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
161 | 62710884 | นางสาวธัญญธร เอี่ยมกำแพง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
162 | 62710914 | นางสาวธัญลักษณ์ ใจงาม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
163 | 62710983 | นางสาวธิดาวรรณ ชัยนันท์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
164 | 62711065 | นายนภัสถ์ เสริมสุข | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
165 | 62711126 | นางสาวนิพาดา กันจารุ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
166 | 62711195 | นายบุญเยี่ยม คำปัน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
167 | 62711225 | นางสาวบุษบง บุญประคม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
168 | 62711447 | นางสาวพิมพ์รภัทร ทองทุม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
169 | 62711515 | นางสาวภรภัทร มั่นใจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
170 | 62711546 | นางสาวภัสสร หาญประเสริฐ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
171 | 62711553 | นายภาคภูมิ สุวรรณโณ | สถ.บ. | 10 |
172 | 62711720 | นายรอม ทองประไพ | สถ.บ. | 10 |
173 | 62711751 | นางสาววนัชพร แตงทองคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
174 | 62711805 | นางสาววัชรี ช้างทอง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
175 | 62711867 | นางสาววิสุสตา หอมสุวรรณ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
176 | 62711904 | นางสาวศศินี เพาะเจาะ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
177 | 62711911 | นางสาวศศิวิมล สินทรัพย์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
178 | 62711942 | นางสาวศิริพร ขุนศร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
179 | 62712109 | นางสาวณัฐภิญญาพัชญ์ แก้วดิษฐ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
180 | 62712277 | นายอดุลวิทย์ เณรพรหม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
181 | 61260144 | นายกฤตนัย พูลสมบัติ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
182 | 61260182 | นางสาวกวินธิดา พรมมี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
183 | 61260199 | นางสาวกัญญ์ชลาภรณ์ วงษ์เวียน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
184 | 61260229 | นางสาวกัณฑ์ชนก สิริเกียรติสกุล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
185 | 61260380 | นางสาวกิตติยา ทรัพย์วิชา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
186 | 61260403 | นางสาวกุลณัฐ ถิ่นเถิน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
187 | 61260410 | นางสาวกุลนาถ เล้าวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
188 | 61260434 | นางสาวภวิษย์พร อินทร์เชื้อ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
189 | 61260465 | นางสาวเกตน์สิรี เพ็งเกตุ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
190 | 61260472 | นายเกรียงไกร แสงอรุณ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
191 | 61260526 | นางสาวจรรยา ป้อมแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
192 | 61260557 | นายจักรินทร์ ด่านลำมะจาก | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
193 | 61260724 | นางสาวจิราพร เพ็งพุ่ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
194 | 61260731 | นางสาวจิราพัชร ใจตา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
195 | 61260809 | นางสาวเจนจิรา ยี่สุ่นแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
196 | 61260847 | นางสาวฉัตรฑริกา นิลาพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
197 | 61260854 | นางสาวชญานี ขุนพิลึก | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
198 | 61260861 | นางสาวณัฐวรรณ คงชมพุฒ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
199 | 61260878 | นางสาวชนมน มาประเสริฐ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
200 | 61260892 | นายชนาธิป ทวีโต | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
201 | 61260939 | นายชยุตพงศ์ ปรางโท้ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
202 | 61260984 | นางสาวชลลดา ดลไสว | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
203 | 61261004 | นางสาวชวัลรัตน์ มีผล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
204 | 61261042 | นางสาวชารินา จิตรจำ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
205 | 61261103 | นางสาวญาดา รักษาวงศ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
206 | 61261400 | นางสาวณัฐพร บุญรินทร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
207 | 61261431 | นางสาวณัฐริกา ตาสุเม่น | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
208 | 61261462 | นายณัฐวัฒน์ ลินทะละ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
209 | 61261509 | นางสาวณีรนุช ภาคภูมิ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
210 | 61261530 | นางสาวดารารัตน์ พุ่มมาลา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
211 | 61261547 | นางสาวดุศยาพร คนบุญ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
212 | 61261561 | นายเตวิช ชำปาน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
213 | 61261578 | นายทักษิณ สมคำ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
214 | 61261608 | นางสาวทิพธัญญา จันทร์วัฒนดำรง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
215 | 61261622 | นางสาวทิพปภา ขันธวุธ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
216 | 61261639 | นายธนกร อิสแมน | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
217 | 61261653 | นางสาวธนกาญจน์ คำสอน | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
218 | 61261660 | นางสาวธนพร มาน้อย | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
219 | 61261691 | นายธนพล สง่างาม | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
220 | 61261738 | นายธนภัทร ศิวิลัย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
221 | 61261769 | นายธนวัตร ชาติชำนาญ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
222 | 61261806 | นางสาวธนัญญา ดวงดี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
223 | 61261844 | นางสาวธมลวรรณ แสนศรี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
224 | 61261905 | นางสาวธัญนันท์ กิตติจริยกาญจน์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
225 | 61261929 | นางสาวธันยพร จงรักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
226 | 61261950 | นางสาวธารารัตน์ ตันทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
227 | 61262001 | นางสาวอลิสา เตาคำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
228 | 61262025 | นายนพรุจ เกณฑ์เมือง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
229 | 61262032 | นายนพรุจ เฉลิมบุญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
230 | 61262049 | นางสาวนภัสร วงษ์ราชบุตร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
231 | 61262056 | นางสาวนภัสวรรณ สำราญ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
232 | 61262216 | นางสาวนันทิตา เเสงสว่าง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
233 | 61262254 | นางสาวนิตติยา สุธรรมมา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
234 | 61262292 | นายนิวัฒน์ แสนจันทร์ดี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
235 | 61262322 | นางสาวนีรชา ทองม่วง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
236 | 61262353 | นางสาวเนตรนภิส จำนงค์บุญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
237 | 61262377 | นางสาวบิณฒ์ชฎาทิพย์ หนูเศษ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
238 | 61262391 | นางสาวบุณญิสา กาพย์ชา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
239 | 61262445 | นางสาวปนัดดา แคว้นครสิม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
240 | 61262452 | นางสาวปนัดดา ทองเสี่ยน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
241 | 61262544 | นายปรียา ทองมาลัย | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
242 | 61262551 | นางสาวปรียากร จันทโชติ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
243 | 61262582 | นางสาวปรียาภรณ์ ปัญญาธรรม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
244 | 61262599 | นางสาวปลื้มกมล มั่งแดง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
245 | 61262629 | นางสาวปวีณ์กร ชนะรัชชรักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
246 | 61262636 | นางสาวปวีณ์รัมย์ จำรัส | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
247 | 61262674 | นางสาวปัทมพร จิดอน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
248 | 61262681 | นางสาวปัทมวรรณ บัวหงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
249 | 61262827 | นางสาวปุณฑริก หันถา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
250 | 61262858 | นางสาวพนัชพร สุขมามอญ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
251 | 61262889 | นางสาวพรดรุณ ขำนาพึง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
252 | 61262896 | นางสาวพรทิพย์ วงศ์สิทธิพรรุ่ง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
253 | 61262933 | นางสาวพรรณพัชร พรรณา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
254 | 61262940 | นางสาวพรสุดา ทุมทา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
255 | 61263015 | นายพิทยา สงกรานต์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
256 | 61263046 | นางสาวพิมผกา ชัยวุฒิ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
257 | 61263077 | นางสาวพิมพ์ปวีณ์ งามบุญปลอด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
258 | 61263084 | นางสาวพิมพ์มาดา เผินสูงเนิน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
259 | 61263107 | นางสาวพิมพ์ลภัส เกตุพิจิตร | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
260 | 61263176 | นายภควีร์ ปัทมาวดี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
261 | 61263190 | นายภคิน อภิแตงอ่อน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
262 | 61263220 | นางสาวภัทราพร ชาวส้าน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
263 | 61263305 | นางสาวมนิษา พิมพ์ทอง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
264 | 61263404 | นายยศดนัย เจริญยศ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
265 | 61263411 | นางสาวยุวดี สุขนวน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
266 | 61263442 | นางสาวรวิสรา เทพโสดา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
267 | 61263480 | นางสาวรัชดา เเม่ต้านพรไพร | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
268 | 61263565 | นางสาวลักขณาพร สำราญรื่น | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
269 | 61263572 | นางสาวลักษณาพร ไตรรัตน์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
270 | 61263589 | นางสาวลักษิกา เอี่ยมสอาด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
271 | 61263596 | นางสาววงกมล โพธิ์ระมาต | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
272 | 61263640 | นางสาววรดา จิตธรรมมา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
273 | 61263657 | นางสาววรรณกวี นุปิง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
274 | 61263671 | นางสาววรัญญา วิชัยพรหม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
275 | 61263770 | นางสาววิชชุตาพร ขุนเณร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
276 | 61263862 | นายวิศาล แต้มพวก | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
277 | 61263879 | นางสาววิสรา อุรุวรรณ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
278 | 61263886 | นายวีรภัทร เรือนสวัสดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
279 | 61263992 | นางสาวศศิประภา กาใจ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
280 | 61264074 | นางสาวศิริลักษณ์ ปันผสม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
281 | 61264111 | นางสาวศิลาลักษณ์ เพ็งอ่วม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
282 | 61264241 | นางสาวสโรชา นาแหลม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 50 |
283 | 61264258 | นางสาวสโรชา ยอดนิล | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
284 | 61264357 | นางสาวสิรินาถ วงศ์วาสน์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
285 | 61264395 | นางสาวสิริมนต์ ศรีโยหะ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
286 | 61264425 | นางสาวสุชัญญา อุทธิยา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
287 | 61264531 | นางสาวสุพรรณี แดงแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
288 | 61264647 | นางสาวสุวนันท์ ทองคำ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
289 | 61264678 | นางสาวสุวิสา เขียวแจ่ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
290 | 61264708 | นางสาวเสาวลักษณ์ พุ่มรส | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
291 | 61264746 | นางสาวอธิษฐ์พร จันทร์ลา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
292 | 61264890 | นางสาวอรัญญา ผาดเรือง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
293 | 61264937 | นางสาวอัญญารัตน์ อ่อนฤทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
294 | 61264968 | นางสาวอาทิตยา สิทธิราช | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
295 | 61265019 | นายอารักษ์ ขอนทอง | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
296 | 61265064 | นางสาวอิซาเบลเลอ ฟันเดนเบอร์ค | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
297 | 61265101 | นายเอกกมล อินสอน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
298 | 62160320 | นางสาวเกศราภรณ์ ประจงแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
299 | 61340068 | นางสาวกนกนิภา เหลืองตรงกิจ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
300 | 61340150 | นางสาวกมลพรรณ เชียงพันธ์ | ศ.บ. | 10 |
301 | 61340198 | นางสาวกมลวรรณ เกตุอุ่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
302 | 61340402 | นางสาวกฤษยาณี รอดงาม | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
303 | 61340532 | นางสาวกัลยกร แจ่มแสง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
304 | 61340655 | นางสาวกุลธิดา เจริญรัตน์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
305 | 61340877 | นายคมกริบ แก้วงาม | นศ.บ. | 10 |
306 | 61340952 | นางสาวจรรยา ใบบัว | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
307 | 61340983 | นางสาวจอมสุรางค์ หมิดทองคำ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
308 | 61341065 | นางสาวจิตรลดา วงค์อาภาศิริ | นศ.บ. | 10 |
309 | 61341126 | นางสาวจิราพัชร ชัยเลิศ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
310 | 61341195 | นางสาวจุฑามาศ แก้วกล่ำ | นศ.บ. | 10 |
311 | 61341263 | นางสาวจุฑารัตน์ มะโนปา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
312 | 61341270 | นางสาวจุติมา เฟื่องฟุ้ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
313 | 61341300 | นางสาวเจนนิสา ท้วมโคกหม้อ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
314 | 61341324 | นางสาวเจวรินทร์ โมทาน | นศ.บ. | 10 |
315 | 61341362 | นายชณวุฒิ วุฒิศิริพร | ศ.บ. | 10 |
316 | 61341386 | นางสาวชนนิกานต์ ประเสริฐสมบูรณ์ | นศ.บ. | 10 |
317 | 61341423 | นางสาวชนัญชิดา สีสังข์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
318 | 61341621 | นางสาวชลินทรา รุ่งโรจน์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
319 | 61341690 | นายชัยสิทธิ์ มั่นมานะเสรี | ศ.บ. | 50 |
320 | 61341751 | นางสาวชุติกาญจน์ โทสาลี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 61341836 | นางสาวญาณิศา ไผ่เรือง | ศ.บ. | 10 |
322 | 61341850 | นางสาวญาณิศา เมืองแก่น | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
323 | 61341874 | นางสาวฐานิดา นิลฟัก | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
324 | 61341898 | นางสาวฐิดาพร คมเขียว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
325 | 61341966 | นางสาวฐิติรัตน์ ถิ่นวันดี | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
326 | 61341980 | นางสาวฐิติวรรณ ทานะมัย | ศ.บ. | 10 |
327 | 61342093 | นางสาวณัฏฐณิชา พานิช | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
328 | 61342291 | นางสาวณัฐธิดา ดาดี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
329 | 61342321 | นายณัฐพนธ์ ฤทธิ์คำ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
330 | 61342338 | นายณัฐพล เอี่ยมสอาด | นศ.บ. | 10 |
331 | 61342437 | นายณัฐวัฒน์ เกี้ยวเก้า | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
332 | 61342499 | นางสาวณัฐสุดา ด้วงน้อย | ศ.บ. | 10 |
333 | 61342666 | นายทวีศักดิ์ กลอยเดช | นศ.บ. | 10 |
334 | 61342673 | นายทวีศักดิ์ ปานมงคล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
335 | 61342871 | นายธนพิพัฒ กลั่นสุข | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
336 | 61342949 | นายธนวัฒน์ ฉัตรสุวรรณ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
337 | 61343021 | นายธนากร ชินรัตน์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
338 | 61343137 | นางสาวธัญชนก ปิ่นประยูร | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
339 | 61343175 | นางสาวธัญพิชชา ดวงดี | ศ.บ. | 10 |
340 | 61343250 | นางสาวธิชากร กลั่นเขตกรรม | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
341 | 61343281 | นางสาวธิดารัตน์ บรรดาศักดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
342 | 61343304 | นายธิติวุฒิ มั่นประสิทธิ์ | นศ.บ. | 10 |
343 | 61343311 | นายธิติวุฒิ มาลัยวรรณ | ศ.บ. | 10 |
344 | 61343359 | นายธีรพงษ์ แถมเกษม | นศ.บ. | 10 |
345 | 61343465 | นายนครินทร์ ถ้วนคำ | นศ.บ. | 10 |
346 | 61343526 | นางสาวนนทิชา สีรวัตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
347 | 61343618 | นางสาวนรมน ประทุมพงษ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
348 | 61343625 | นายนราธิป นาทิพย์ | ศ.บ. | 10 |
349 | 61343717 | นายนลธวัช วงศ์ดาว | ศ.บ. | 10 |
350 | 61343755 | นางสาวนัฐวิกา บริบูรณ์ | นศ.บ. | 10 |
351 | 61343779 | นางสาวนันท์นภัส ปวีณชัยสิทธิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
352 | 61343830 | นางสาวนิธิดา พลพิทักษ์ชัย | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
353 | 61343977 | นางสาวบุญธิมารัตน์ แสนสุขสกุลชล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
354 | 61344004 | นางสาวบุณยานุช หงษ์สกุล | นศ.บ. | 10 |
355 | 61344011 | นางสาวบุษยมาศ คุ้มสุข | นศ.บ. | 10 |
356 | 61344059 | นางสาวเบญญาภา ได้พร | นศ.บ. | 10 |
357 | 61344165 | นายประพล พรมเอี่ยม | นศ.บ. | 10 |
358 | 61344172 | นางสาวประภัสสร ภูดินทราย | นศ.บ. | 10 |
359 | 61344219 | นายประสิทธิ์ น้อยยะนะ | นศ.บ. | 10 |
360 | 61344288 | นางสาวปวันรัตน์ หมั่นกิจการ | นศ.บ. | 10 |
361 | 61344318 | นางสาวปวีณ์นุช ศรีบุตรตา | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
362 | 61344349 | นางสาวปัณฑ์ชนิตา สุริยะไชย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
363 | 61344486 | นางสาวปิงวารี ผาบสายยาน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
364 | 61344523 | นางสาวปิยะนุช พรมแพร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
365 | 61344622 | นายพงษ์พิพัฒน์ ศรีผึ้ง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
366 | 61344691 | นางสาวพรทิวา ดีโนนงิ้ว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
367 | 61344738 | นางสาวพรนภา ทองฉอ้อน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
368 | 61344806 | นางสาวพรรณกร พฤกษ์สุกาญจน์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
369 | 61344851 | นางสาวพรสุดา งิมสันเทียะ | บธ.บ. (การเงิน) | 50 |
370 | 61344974 | นางสาวพัทธนันท์ แสนมุข | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
371 | 61345087 | นางสาวพิชญา สงคราม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
372 | 61345131 | นางสาวพิมพ์นารา กองแสง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
373 | 61345223 | นางสาวพีรญา วังรัตนสมบัติ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
374 | 61345247 | นายพีรพล เมฆสุข | นศ.บ. | 10 |
375 | 61345261 | นายพีระณัฏฐ์ กิตติสาเรศ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
376 | 61345292 | นางสาวเพ็ญนภา แผนบัว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
377 | 61345452 | นางสาวภัทราพร ศรีคำวัง | ศ.บ. | 10 |
378 | 61345568 | นายภูวเนตร หนองนา | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
379 | 61345575 | นายมงคล อยู่คง | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
380 | 61345650 | นางสาวมยุรีย์ สมสัย | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
381 | 61345681 | นางสาวมินตรา ยศภูมิมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
382 | 61345728 | นางสาวเมธาวี เพ็งมา | นศ.บ. | 10 |
383 | 61345742 | นางสาวเมธาวี เพชรคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
384 | 61345810 | นางสาวโยธกานต์ หลำพรม | ศ.บ. | 10 |
385 | 61345964 | นางสาวรัชนีกร ภู่ทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
386 | 61345995 | นายรัฐนนท์ ตุ้มบุตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
387 | 61346060 | นางสาวรุ่งทิวา เกตุชะรา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
388 | 61346206 | นางสาววรรณนิสา แดงเรือง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
389 | 61346268 | นางสาววรรณวิสา แสงทอง | ศ.บ. | 10 |
390 | 61346305 | นายวสันต์ เต่าเล็ก | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
391 | 61346459 | นางสาววิชิดา อำภาพันธ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
392 | 61346541 | นางสาววิลาวัลย์ คำนวนมิตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
393 | 61346879 | นางสาวศิรินทิพย์ จำปาลาด | นศ.บ. | 10 |
394 | 61346886 | นางสาวศิรินทิพย์ ศักดิ์เจริญชัยกุล | นศ.บ. | 10 |
395 | 61347067 | นางสาวศุภรัสมี แซ่ย่าง | นศ.บ. | 10 |
396 | 61347098 | นางสาวศุภสุดา สอนบุญมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
397 | 61347173 | นายสพลดนัย เล็กเริงสินธุ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
398 | 61347432 | นางสาวสุกุลยา สอนคำหาร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
399 | 61347487 | นางสาวสุชาดา ขาวดี | นศ.บ. | 10 |
400 | 61347500 | นางสาวสุชาดา เรืองไทย | นศ.บ. | 10 |
401 | 61347517 | นางสาวสุชาดา ศรีสมบูรณ์ | ศ.บ. | 10 |
402 | 61347531 | นางสาวสุฑามาศ อยู่ทิพย์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
403 | 61347555 | นางสาวสุดารัตน์ กอนแก้ว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
404 | 61347647 | นางสาวสุธีกานต์ หงษ์วงศ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
405 | 61347685 | นางสาวสุนิสา สีแดง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
406 | 61347715 | นางสาวสุพิชชา สีฆ้อง | ศ.บ. | 10 |
407 | 61347739 | นางสาวสุภัทรา สายไธสง | นศ.บ. | 10 |
408 | 61347777 | นางสาวสุภาภรณ์ ศรีโสภณ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
409 | 61347821 | นายสุริยา ท่าโพธิ์ | ศ.บ. | 10 |
410 | 61347852 | นางสาวสุวภัทร ชาตะรูปะ | ศ.บ. | 10 |
411 | 61347968 | นางสาวดาริน ดาราโพธิ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
412 | 61348002 | นายอติวิชญ์ กวางทุม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
413 | 61348040 | นายอนพัทธ์ ตันจอ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
414 | 61348101 | นายอนิรุจ รอดเขียว | นศ.บ. | 10 |
415 | 61348217 | นางสาวอภิญญา ค่ำคูณ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
416 | 61348330 | นางสาวอวัสดา อุดอินทร์ | ศ.บ. | 10 |
417 | 61348392 | นางสาวอัจฉรา มาเรียน | ศ.บ. | 10 |
418 | 61348446 | นางสาวอาภารัศมี ธิษาชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
419 | 61348606 | นางสาวเอมมิกา น้อยท่าทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
420 | 61348729 | นายพลาธิป รินมุกดา | นศ.บ. | 10 |
421 | 61414424 | นางสาวกัลยาณี แตงน้อย | นศ.บ. | 10 |
422 | 61414448 | นางสาวชนิกานต์ ฤทธิมหันต์ | นศ.บ. | 10 |
423 | 61414479 | นายรัฐภูมิ สมบูรณ์ | นศ.บ. | 10 |
424 | 62316468 | นายกฤตภาส ศรีเมือง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
425 | 60240291 | นายกิติพัฒน์ ศุภวัฒน์คุณาสิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
426 | 61162110 | นายสถาปนา พูลล้น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
427 | 62240039 | นางสาวกนกวรรณ พุกพันธ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
428 | 62240138 | นางสาวกษมา ตาสหรี | ร.บ. | 10 |
429 | 62240251 | นางสาวกัลยารัตน์ ฟองทราย | ร.บ. | 10 |
430 | 62240282 | นางสาวกานต์พิชชา จิรธัญญ์ธนันดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
431 | 62240367 | นายเกียรติภูมิ สำราญสลุง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
432 | 62240398 | นางสาวขจรศรี มีมุข | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
433 | 62240442 | นางสาวขวัญนรี อยู่หอม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
434 | 62240497 | นางสาวจริยาพร ชาเตียม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
435 | 62240633 | นายจีระศักดิ์ มาจันทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
436 | 62240640 | นางสาวจุฑามณี ประกอบแสง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
437 | 62240718 | นางสาวเจนจิรา พุทธหะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
438 | 62240725 | นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
439 | 62240732 | นายเจนยุทธ ชื่นอินทร์ | ร.บ. | 10 |
440 | 62240763 | นายเจษฎา สำรวมใจ | ร.บ. | 10 |
441 | 62240817 | นางสาวชฎาพร เป็งมอย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
442 | 62240824 | นางสาวชนาทิพย์ แช่มช้อย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
443 | 62240916 | นางสาวชไมพร วรรณทวี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
444 | 62240930 | นางสาวชลดา เทพบิ้ง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
445 | 62240961 | นางสาวชลิตตา วันเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
446 | 62240985 | นายชวนากร พุ่มมณี | ร.บ. | 10 |
447 | 62240992 | นายชัชพิมุข กะลำพา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
448 | 62241005 | นายชัชวีร์ สายสร้อยเงิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
449 | 62241043 | นางสาวชุติกาญจน์ สัมปุรณะพันธุ์ | ร.บ. | 10 |
450 | 62241067 | นางสาวชุติมา จันทร์แก้ว | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
451 | 62241098 | นางสาวญาดา กรุณกิจ | ร.บ. | 10 |
452 | 62241128 | นางสาวฐิติชญา เพิ่มขึ้น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
453 | 62241142 | นางสาวฐิติวรดา ดำมินเสก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
454 | 62241173 | นางสาวฐิรกานดา ทองคำ | ร.บ. | 10 |
455 | 62241180 | นายณฐกานต์ รักถิ่นไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
456 | 62241203 | นางสาวณปภัช ปักษีสิงห์ | ร.บ. | 10 |
457 | 62241258 | นางสาวณัฏฐกาญจน์ ทวีทรัพย์ล้ำเลิศ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
458 | 62241272 | นางสาวณัฏฐนันท์ ราชไชยา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
459 | 62241289 | นางสาวณัฐกานต์ สารคาม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
460 | 62241302 | นางสาวณัฐชยา น้อยตั้ง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
461 | 62241319 | นางสาวณัฐชยา แก้วเขียว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
462 | 62241326 | นางสาวณัฐชารัศม์ แสนคำวงค์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
463 | 62241463 | นางสาวณัฐวรรณ ทองเชื้อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
464 | 62241494 | นายณัฐวุฒิชัย แซ่ก๊วย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
465 | 62241586 | นางสาวเตชินี ปิ่นวิเศษ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
466 | 62241616 | นางสาวทิฆัมพร แสงบึง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
467 | 62241647 | นายทิพพาโภ รัศมี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
468 | 62241654 | นางสาวทิพย์ติยาพร วิจิตรพงษา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
469 | 62241678 | นางสาวทิพวรรณ ก๋าใจ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
470 | 62241869 | นายธวัชชัย ธรรมชาติ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
471 | 62241906 | นางสาวธัญพิชชา เรืองคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
472 | 62241937 | นางสาวธาวินี อริยะวงค์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
473 | 62242088 | นางสาวนฤชล โห้สมบูรณ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
474 | 62242118 | นางสาวนฤสรณ์ จินวรรณ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
475 | 62242132 | นางสาวนลินทิพย์ ธงชัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
476 | 62242149 | นางสาวนวรัตน์ หล้าคำมี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
477 | 62242200 | นางสาวนันทิดา แก้วกาญจน์ | ร.บ. | 10 |
478 | 62242231 | นางสาวนาราภัทร เหลี่ยมเคลือบ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
479 | 62242255 | นางสาวนิศา แจ้งโสภา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
480 | 62242286 | นายบรรณวิชญ์ กันคำ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
481 | 62242330 | นายบุลากร ทองเติม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
482 | 62242361 | นายบูรพา หอมรื่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 60 |
483 | 62242392 | นางสาวศุภาวีร์ ทารินทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
484 | 62242408 | นางสาวปนัดดา สีมาจันทร์ | ร.บ. | 10 |
485 | 62242453 | นางสาวประทุมรัตน์ แสงทอง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
486 | 62242460 | นางสาวประภาภรณ์ ศรีปาน | ร.บ. | 10 |
487 | 62242491 | นางสาวปรัชญาพร จรภัย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
488 | 62242538 | นางสาวปวีณสมร ฉุยฉาย | ร.บ. | 50 |
489 | 62242552 | นางสาวปัณฑารีย์ หินทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
490 | 62242712 | นางสาวพรรษา สุริยะพรหม | ร.บ. | 10 |
491 | 62242729 | นางสาวพรเลขา ปัญเจียง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
492 | 62242736 | นางสาวพรวิภา ถิ่นสอน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
493 | 62242774 | นางสาวพลอยแก้ว มนต์นามอญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
494 | 62242781 | นายพสิษฐ์ พุทธิธนาเศรษฐ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
495 | 62242859 | นางสาวพัทธนันท์ ปานทุ่ง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
496 | 62242897 | นางสาวพิชชาพร แจงทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
497 | 62242927 | นางสาวพิชญ์นรี มณีศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
498 | 62242941 | นางสาวพิชญ์สินี ศรไชย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
499 | 62242958 | นางสาวพิชญา เป่าพิษ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
500 | 62243047 | นายภทรภัทร เนียรภาค | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
501 | 62243061 | นายภราดร เอี่ยมอ่อน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
502 | 62243092 | นางสาวภัทรพรรณ พาลิตา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
503 | 62243108 | นายภัทรพล พึ่งเพ็ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
504 | 62243122 | นางสาวภัทรมน สยามไชย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
505 | 62243160 | นายภาติยะ จิระพันธุ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
506 | 62243191 | นายภูมินันท์ อ้นภู | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
507 | 62243252 | นางสาวมนัญชยา ยาวิไชย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
508 | 62243269 | นางสาวมนัสพร น้อยนวล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
509 | 62243306 | นายมุนินทร์ แป้นเกิด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
510 | 62243382 | นายยศวันต์ ทัพไทย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
511 | 62243412 | นางสาวรดา สงวนศักดิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
512 | 62243528 | นางสาวรินดา พุกอั้ว | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
513 | 62243566 | นายฤกษ์ นวลรัตนตระกูล | ร.บ. | 60 |
514 | 62243573 | นางสาวฤทัยรัตน์ วังท่า | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
515 | 62243634 | นายวณัฐดนัย แดงไฟ | ร.บ. | 10 |
516 | 62243733 | นางสาววรรัตน์ เลิศขจรสิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 50 |
517 | 62243818 | นายวสิทฐ์พล ตาลมูล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
518 | 62243825 | นายวัชรพงษ์ กองวัน | ร.บ. | 10 |
519 | 62243856 | นางสาววิภารัตน์ สายเนตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
520 | 62243887 | นายวีรวิชญ์ เมฆฉาย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
521 | 62244020 | นางสาวศิริพร ตุ่นหรัด | ร.บ. | 10 |
522 | 62244044 | นางสาวศิริลักษณ์ สุดประเสริฐ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
523 | 62244105 | นางสาวศุภรดา เปลี่ยนศิริ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
524 | 62244150 | นางสาวศุภานัน สลีอ่อน | ร.บ. | 10 |
525 | 62244174 | นางสาวศุภาพิชญ์ แย้มยินดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
526 | 62244310 | นายสิทธิชัย สระขุนทด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
527 | 62244327 | นายสิทธิชัย เปษาโก | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
528 | 62244341 | นายสิริเทพ ศรีนุเสน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
529 | 62244358 | นางสาวสิรินทรา อินทร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
530 | 62244365 | นางสาวสิริลทิพย์ น้ำทิพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
531 | 62244402 | นางสาวสุจิตา คุ้มคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
532 | 62244419 | นางสาวสุชาดา เสือแขม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
533 | 62244457 | นายสุทธิโชค สุวรรณเชษฐ์ | ร.บ. | 10 |
534 | 62244464 | นางสาวสุทธิดา มากหมู่ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
535 | 62244556 | นางสาวสุภัทรา สืบกาสี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
536 | 62244563 | นางสาวสุภาวิดา กันทะวงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
537 | 62244594 | นายสุวภัทร ชำนาญไพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
538 | 62244648 | นางสาวโสพิตา เมฆแจ้ง | ร.บ. | 10 |
539 | 62244723 | นางสาวอจลา บุตรนามดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
540 | 62244822 | นายอภิวัฒน์ สุวรรณใส | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
541 | 62244839 | นายอภิสิทธิ์ อุลิต | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
542 | 62244860 | นายอรรถกร นาฮุดา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
543 | 62244877 | นางสาวอรวรรณ ยศเกตุ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
544 | 62244945 | นางสาวอวิกา จันทรเสรีรักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
545 | 62244983 | นางสาวอัจฉรา ศรีวิชัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
546 | 62245003 | นางสาวอาทิตยา จิตรสว่าง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
547 | 62245102 | นายณัฐสิทธิ์ สารเทพ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
548 | 62245140 | นางสาวภัทรานิษฐ์ รอดน้อย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |