| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 2 | 46 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-2-30 16-0-16 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 6 | 42 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ภูมินทร์ ภูมิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 62263786 : นางสาวพาขวัญ รอดสิน ชั้นปี 5 | 32-3-29 16-2-14 1-1-0 |
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 1 | 47 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | -ไม่กำหนด-ภากร สิริทิพา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 61315318 : นายสันติพันธ์ สุทธานุกูล ชั้นปี 6 | 32-0-32 16-0-16 1-1-0 |
|
| 04 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 3 | 45 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วรชาติ กิจเรณู |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 65264988 : นายพันธกร เทพดวงแก้ว ชั้นปี 1 | 32-2-30 16-0-16 1-1-0 |
|
| 05 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 2 | 46 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์วราภรณ์ ยูงหนู |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-0-32 16-2-14 |
|
| 06 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 3 | 45 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ธรรศ อัมโร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 62265407 : นายสืบพงษ์ หาแก้ว ชั้นปี 5 | 32-0-32 16-2-14 1-1-0 |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 3 | 45 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิณัฐ พงษ์นิล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 62264875 : นายวีรัตน์ วงษ์มณี ชั้นปี 5 4 : 62262963 : นายนิติพล เย็นฉ่ำ ชั้นปี 5 | 32-0-32 16-1-15 1-1-0 1-1-0 |
|
| 08 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 1 | 47 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิชญ์ บุญรอด |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-1-31 16-0-16 |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 2 | 46 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายจิรวินท์ ทองเทวินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-1-31 16-1-15 |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 1 | 47 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายคณาธิป ขวัญรุ่งวิทยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-1-31 16-0-16 |
|
| 11 | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 48 | 1 | 47 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายเสรี สกุลพอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 32-1-31 16-0-16 |
|
| 12 | | อังคาร | 17:00-18:50 | HU 3113 | HU 3 | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | HU 3113 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร |
| | | สำรองให้: | 1 : 63266007 : นายเมธาวินท์ ธิแก้ว ชั้นปี 4 | 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตตกแผน |
|
| 13 | | อังคาร | 17:00-18:50 | HU 3108-2 | HU 3 | C | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | HU 3108-2 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายจิรวินท์ ทองเทวินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 63265536 : นายอชิตะ สมเพราะ ชั้นปี 4 2 : 63265567 : นายอธิคม เครือษา ชั้นปี 4 3 : 63261620 : นายณัฐพล รอบคอบ ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตตกแผน |
|
| 14 | | อังคาร | 17:00-18:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | HU 3113 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายเสรี สกุลพอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 63262283 : นายธีรพงษ์ โพธิ์ขำ ชั้นปี 4 2 : 63350539 : นายสิรวิชญ์ หมายปาน ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตตกแผน |
|