| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | 86 | 86 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 13 : 65261796 : นางสาวธนาภรณ์ บัวพรหม ชั้นปี 3 14 : 63470732 : นางสาวจิราภา ใจหาญ ชั้นปี 5 15 : 65242160 : นางสาวนิฏฐิตา งามสะอาด ชั้นปี 3 16 : 65710812 : นายธัญวา มีบุญล้ำ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 63710265 : นายจิรวัฒน์ คำลา ชั้นปี 5 52 : 66712150 : นางสาวสุนันทา บัวเชื่อม ชั้นปี 2 53 : 66244408 : นางสาวชานิสา สุขรัตน์ ชั้นปี 2 | 63-13-50 63-5-58 55-9-46 33-3-30 146-11-135 40-0-40 60-7-53 26-5-21 66-11-55 150-7-143 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 53-13-40 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 86 | 86 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 13 : 65261932 : นางสาวธันยพร จงศิริยรรยง ชั้นปี 3 14 : 65261932 : นางสาวธันยพร จงศิริยรรยง ชั้นปี 3 15 : 62260587 : นายฆนนาท ยืนยาว ชั้นปี 6 16 : 63265956 : นายปุริศ โพธิ์เงิน ชั้นปี 5 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 66240387 : นางสาวเกศกนก สุดพันธ์ ชั้นปี 2 52 : 66243395 : นางสาววันวิสาข์ ทองมาก ชั้นปี 2 | 60-3-57 45-7-38 40-4-36 20-7-13 120-1-119 40-9-31 60-7-53 40-6-34 60-10-50 120-24-96 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 60-3-57 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 86 | 85 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 13 : 65266098 : นายสมชาย กาหลง ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 64313526 : นายพนธกร พัลวัล ชั้นปี 4 52 : 65190430 : นายคุณานนต์ ธีรสุนทรานันท์ ชั้นปี 3 | 60-6-54 45-18-27 40-15-25 20-1-19 120-10-110 40-0-40 60-7-53 40-1-39 60-16-44 120-0-120 1-1-0 60-8-52 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-0-60 45-0-45 40-0-40 20-0-20 120-0-120 40-0-40 60-0-60 40-0-40 60-0-60 120-0-120 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 86 | 86 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-4-56 45-5-40 40-10-30 20-11-9 120-14-106 40-3-37 60-6-54 40-5-35 60-3-57 120-16-104 60-9-51 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 86 | 85 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 13 : 66313500 : นางสาวพัชราภรณ์ ทองสอน ชั้นปี 2 14 : 65313648 : นายภรัณยู พลจังหรีด ชั้นปี 3 15 : 65317301 : นายสิทธิศักดิ์ ฤทธิ์ประเสริฐ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-18-42 45-9-36 40-3-37 20-3-17 120-4-116 40-5-35 60-3-57 40-2-38 60-8-52 120-20-100 1-1-0 1-1-0 1-1-0 60-7-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-0-60 45-0-45 40-1-39 20-0-20 120-3-117 40-4-36 60-12-48 40-7-33 60-3-57 120-20-100 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 65 | 50 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-4-56 45-1-44 40-7-33 20-1-19 120-14-106 40-18-22 60-4-56 40-0-40 60-1-59 120-0-120 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 65 | 50 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 63710265 : นายจิรวัฒน์ คำลา ชั้นปี 5 52 : 63710265 : นายจิรวัฒน์ คำลา ชั้นปี 5 | 60-0-60 45-0-45 40-0-40 20-0-20 120-36-84 40-0-40 60-2-58 40-0-40 60-5-55 120-4-116 60-2-58 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3208 | QS | C | 65 | 50 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 60-7-53 45-4-41 40-4-36 20-2-18 120-17-103 40-0-40 60-8-52 40-0-40 60-7-53 120-0-120 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2105 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Adam Christopher Paschal
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 11 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 12 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 3 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 66343217 : นางสาวนันทิชา อินชาญ ชั้นปี 2 | 60-5-55 45-11-34 40-0-40 20-0-20 120-26-94 40-0-40 60-0-60 40-0-40 60-1-59 120-3-117 60-3-57 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 13 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 30-0-30 120-1-119 60-11-49 40-9-31 50-7-43 120-12-108 80-10-70 40-6-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 64344834 : นายพงษ์พิชญ์ พัฒน์ธนมงคล ชั้นปี 4 | 30-0-30 120-36-84 60-3-57 40-4-36 50-2-48 120-4-116 80-8-72 40-2-38 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 15 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 30-0-30 120-0-120 60-4-56 40-10-30 50-4-46 120-28-92 80-9-71 40-5-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 16 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 30-4-26 120-5-115 60-18-42 40-6-34 50-7-43 120-9-111 80-6-74 40-4-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 17 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 30-0-30 120-33-87 60-9-51 40-2-38 50-4-46 120-3-117 80-4-76 40-5-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 18 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 65712311 : นายพงศธร ปุ่นน้อย ชั้นปี 3 102 : 65710997 : นายนันทิพัฒน์ จันทร์อาจ ชั้นปี 3 103 : 65710881 : นายนนทพัทธ์ สังข์จันทร์ ชั้นปี 3 104 : 65710881 : นายนนทพัทธ์ สังข์จันทร์ ชั้นปี 3 | 30-0-30 120-0-120 60-6-54 40-14-26 50-6-44 120-25-95 80-5-75 40-1-39 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 19 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 55 | 48 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 65710881 : นายนนทพัทธ์ สังข์จันทร์ ชั้นปี 3 | 30-6-24 120-9-111 60-4-56 40-2-38 50-4-46 120-6-114 80-11-69 40-6-34 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 20 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 66712280 : นายอนุวัฒน์ วาชัยศรี ชั้นปี 2 | 30-0-30 120-29-91 60-1-59 40-1-39 50-4-46 120-9-111 80-4-76 40-0-40 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 21 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 55 | 49 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 65265428 : นางสาวเนตรทิพย์ พานิชวัฒนา ชั้นปี 3 | 30-0-30 120-0-120 60-1-59 40-6-34 50-6-44 120-0-120 80-33-47 40-2-38 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 22 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 55 | 49 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 65712175 : นางสาวอมรรัตน์ มามูล ชั้นปี 3 | 30-20-10 120-1-119 60-4-56 40-2-38 50-4-46 120-8-112 80-5-75 40-4-36 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 4 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 5 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 6 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 7 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 30-0-30 120-0-120 60-0-60 40-0-40 50-0-50 120-0-120 80-0-80 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
|
| 25 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Adam Christopher Paschal
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 | 79-38-41 60-0-60 28-1-27 58-1-57 61-0-61 58-12-46 30-0-30 60-1-59 58-0-58 25-2-23 131-12-119 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วงที่ 3 |
|
| 26 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | 67 | 58 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 65262731 : นางสาวพรทิพา กันเอี้ยง ชั้นปี 3 13 : 63711156 : นางสาวบุษยา ชมภู ชั้นปี 5 14 : 66315269 : นางสาวสิริกร ทิพโอสถ ชั้นปี 2 15 : 66411923 : นางสาวนลินทิพย์ เพ็งคุ้ม ชั้นปี 2 | 60-7-53 60-1-59 60-0-60 60-6-54 60-0-60 60-11-49 60-2-58 60-8-52 60-11-49 30-3-27 60-8-52 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 27 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | 67 | 65 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 65341191 : นางสาวจิราภรณ์ นงนุช ชั้นปี 3 | 60-11-49 60-5-55 60-2-58 60-7-53 60-6-54 60-8-52 60-2-58 60-8-52 60-4-56 30-5-25 60-6-54 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 28 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-2-58 60-0-60 60-1-59 60-8-52 60-5-55 60-1-59 60-2-58 60-23-37 60-6-54 30-8-22 60-11-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 29 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | 67 | 56 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-8-52 60-9-51 60-0-60 60-4-56 60-2-58 60-12-48 60-1-59 60-3-57 60-6-54 30-3-27 60-8-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 30 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | 67 | 60 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-3-57 60-6-54 60-0-60 60-5-55 60-3-57 60-1-59 60-2-58 60-6-54 60-9-51 30-0-30 60-25-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 31 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-3-57 60-12-48 60-6-54 60-13-47 60-1-59 60-3-57 60-1-59 60-2-58 60-3-57 30-0-30 60-7-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 32 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3206 | QS | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-2-58 60-15-45 60-9-51 60-3-57 60-2-58 60-1-59 60-8-52 60-0-60 60-0-60 30-0-30 60-14-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 33 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2103 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 65240326 : นางสาวกิติญาลักษณ์ เอื้อเฟื้อพันธ์ ชั้นปี 3 13 : 65242160 : นางสาวนิฏฐิตา งามสะอาด ชั้นปี 3 14 : 65242160 : นางสาวนิฏฐิตา งามสะอาด ชั้นปี 3 | 60-1-59 60-8-52 60-5-55 60-3-57 60-6-54 60-1-59 60-5-55 60-7-53 60-6-54 30-1-29 60-7-53 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 34 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2104 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 67472381 : นางสาวลลิตพรรณ คำแดง ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-1-59 60-2-58 60-0-60 60-9-51 60-4-56 60-5-55 60-0-60 60-3-57 30-1-29 60-23-37 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 35 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2105 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 2 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 3 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 4 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 7 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 8 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 9 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 10 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 60-2-58 60-1-59 60-0-60 60-6-54 60-25-35 60-1-59 60-0-60 60-0-60 60-7-53 30-0-30 60-7-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 36 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2106 | QS | C | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
|
| 37 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 10 : 66660963 : นางสาวธวัลรัตน์ เกื้อคีรี ชั้นปี 2 11 : 66661038 : นางสาวนภาพร กลัดแก้ว ชั้นปี 2 | 65-2-63 109-27-82 62-23-39 59-6-53 60-3-57 60-3-57 120-10-110 78-5-73 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 38 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 83 | 83 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-8-112 60-5-55 60-4-56 60-5-55 60-8-52 120-47-73 60-6-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 39 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 83 | 83 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-24-41 120-14-106 60-5-55 60-13-47 60-12-48 60-5-55 120-3-117 60-7-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
|
| 40 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 83 | 60 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ร้อยตรีสุทธิพจน์ พีรณวงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 65521111 : นางสาวณัฐวรรณ พวงทรัพย์ ชั้นปี 3 10 : 65521500 : นางสาวธิชากร ศรีมูล ชั้นปี 3 | 65-6-59 120-9-111 60-1-59 60-15-45 60-6-54 60-1-59 120-12-108 60-10-50 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
|
| 41 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 83 | 83 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-10-55 120-4-116 60-12-48 60-5-55 60-17-43 60-20-40 120-2-118 60-13-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
|
| 42 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-0-120 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 120-0-120 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
|
| 43 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-1-64 120-4-116 60-1-59 60-3-57 60-5-55 60-7-53 120-12-108 60-14-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
|
| 44 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-1-64 120-19-101 60-2-58 60-0-60 60-0-60 60-2-58 120-21-99 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
|
| 45 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-0-120 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 120-0-120 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
|
| 46 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2104 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-18-47 120-1-119 60-6-54 60-7-53 60-6-54 60-3-57 120-5-115 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
|
| 47 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2105 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 6 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 7 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-11-109 60-3-57 60-3-57 60-1-59 60-9-51 120-7-113 60-11-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
|
| 48 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2106 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
|
| 49 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 65264995 : นางสาวกนกรัตน์ สายอ้น ชั้นปี 3 | 407-50-357 73-0-73 85-2-83 77-4-73 83-18-65 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5 |
|
| 50 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 66341220 : นางสาวชนัญชิดา ประชาเกษม ชั้นปี 2 7 : 66341220 : นางสาวชนัญชิดา ประชาเกษม ชั้นปี 2 | 300-50-250 80-0-80 67-15-52 97-10-87 60-0-60 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 51 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-6-294 80-0-80 67-26-41 97-42-55 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 52 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 75 | 65 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 65344512 : นายปัณฑ์ณัฐ สุดคิด ชั้นปี 3 | 300-52-248 80-0-80 67-2-65 97-0-97 60-10-50 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 53 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-54-246 80-0-80 67-17-50 97-3-94 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
|
| 54 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 75 | 50 | 25 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-38-262 80-0-80 67-0-67 97-2-95 60-10-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
|
| 55 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | C | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-24-276 80-0-80 67-1-66 97-0-97 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
|
| 56 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2102 | QS | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-38-262 80-0-80 67-4-63 97-1-96 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 57 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2103 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 300-20-280 80-0-80 67-0-67 97-5-92 60-24-36 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 58 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2104 | QS | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-28-272 80-0-80 67-0-67 97-15-82 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 59 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2105 | QS | C | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-0-300 80-0-80 67-0-67 97-0-97 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 60 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2106 | QS | C | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 3 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 4 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 300-31-269 80-0-80 67-0-67 97-5-92 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 61 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 93 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 106-8-98 119-14-105 121-29-92 108-11-97 58-10-48 79-8-71 30-2-28 49-11-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2101.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 62 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-17-83 55-7-48 100-12-88 60-13-47 40-4-36 40-31-9 30-10-20 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2102.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2102.
|
|
| 63 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 86 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 9 : 63240298 : นายกิตติธร ส้มซ่า ชั้นปี 5 | 100-10-90 55-17-38 100-15-85 60-24-36 40-2-38 40-0-40 30-8-22 40-9-31 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2103.
|
|
| 64 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 77 | 18 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 9 : 63711156 : นางสาวบุษยา ชมภู ชั้นปี 5 | 100-24-76 55-11-44 100-17-83 60-14-46 40-3-37 40-2-38 30-1-29 40-4-36 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2104.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2104.
|
|
| 65 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-3-97 55-24-31 100-13-87 60-14-46 40-28-12 40-5-35 30-1-29 40-7-33 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2105.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2105.
|
|
| 66 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 95 | 94 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-14-86 55-18-37 100-21-79 60-12-48 40-3-37 40-26-14 30-0-30 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2106.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2106.
|
|
| 67 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Kyle Nathan Kohler
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-6-94 55-14-41 100-8-92 60-5-55 40-1-39 40-0-40 30-6-24 40-10-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2107.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2107.
|
|
| 68 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 50 | 25 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 9 : 66193416 : นางสาวปริยาภัทร กาตะคุ ชั้นปี 2 10 : 66348564 : นางสาวนันทกานต์ บุรีหลง ชั้นปี 2 11 : 66193348 : นางสาวธัญลักษณ์ พูลเกษร ชั้นปี 2 | 100-19-81 55-10-45 100-3-97 60-9-51 40-1-39 40-4-36 30-1-29 40-0-40 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2108.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2108.
|
|
| 69 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-0-100 55-0-55 100-0-100 60-0-60 40-0-40 40-0-40 30-0-30 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2109.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2109.
|
|
| 70 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 5 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 8 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 | 100-0-100 55-0-55 100-0-100 60-0-60 40-0-40 40-0-40 30-0-30 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2110.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2110.
|
|
| 71 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2111.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2111.
|
|
| 72 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2112.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2112.
|
|
| 73 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | 100 | 98 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 66341220 : นางสาวชนัญชิดา ประชาเกษม ชั้นปี 2 171 : 66160500 : นางสาวจารุนันต์ เย็นใจ ชั้นปี 2 172 : 66164089 : นายนันทพงศ์ อยู่มี ชั้นปี 2 173 : 66162566 : นางสาวรัตน์ชมัย นิ่มนวล ชั้นปี 2 199 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 200 : 67165498 : นางสาวรัตนาภรณ์ ผิวเผือก ชั้นปี 1 201 : 66242626 : นางสาวพัชราภา แก้ววงศ์ษา ชั้นปี 2 202 : 66164423 : นายภัทรพล ภาคแก้ว ชั้นปี 2 | 75-15-60 49-4-45 53-4-49 59-9-50 95-24-71 56-2-54 28-5-23 90-8-82 89-11-78 110-2-108 103-7-96 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 74 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 | 80-6-74 60-7-53 50-3-47 40-5-35 45-18-27 10-3-7 30-0-30 75-10-65 80-21-59 100-15-85 80-11-69 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
|
|
| 75 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 64161615 : นางสาวธัญพักตร์ อ่อนณนัยน์ ชั้นปี 4 171 : 63470732 : นางสาวจิราภา ใจหาญ ชั้นปี 5 172 : 65240685 : นางสาวฉัตรลดา ทองบุญโท ชั้นปี 3 173 : 65242184 : นายนิพิฐพนธ์ ตราปัญญา ชั้นปี 3 174 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 175 : 67161094 : นายชนะชัย บุญเลิศ ชั้นปี 1 | 7-7-0 7-7-0 7-7-0 6-6-0 8-8-0 6-5-1 4-4-0 11-11-0 7-7-0 21-21-0 13-13-0 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 0-0-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3103.
|
|
| 76 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 | 80-8-72 60-9-51 50-5-45 40-8-32 45-11-34 10-7-3 30-4-26 75-8-67 80-10-70 100-8-92 80-22-58 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
|
| 77 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 | 80-8-72 60-4-56 50-15-35 40-6-34 45-8-37 10-4-6 30-4-26 75-7-68 80-13-67 100-19-81 80-11-69 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3105.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3105.
|
|
| 78 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-0-80 60-0-60 50-0-50 40-0-40 45-0-45 10-0-10 30-0-30 75-0-75 80-0-80 100-0-100 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3106.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3106.
|
|
| 79 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2101 | QS | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Kyle Nathan Kohler
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 65710041 : นางสาวกมลวรรณ จิ๋ววัด ชั้นปี 3 | 80-9-71 60-1-59 50-1-49 40-0-40 45-0-45 10-7-3 30-0-30 75-15-60 80-7-73 100-6-94 80-2-78 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3107.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3107.
|
|
| 80 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | 70 | 50 | 20 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-12-68 60-2-58 50-1-49 40-5-35 45-4-41 10-3-7 30-0-30 75-5-70 80-3-77 100-9-91 80-6-74 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3108.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3108.
|
|
| 81 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3207 | QS | C | 70 | 50 | 20 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-2-78 60-1-59 50-6-44 40-4-36 45-5-40 10-3-7 30-3-27 75-5-70 80-3-77 100-10-90 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3109.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3109.
|
|
| 82 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 65361465 : นางสาวณัฐชา ชุมพล ชั้นปี 3 171 : 65361519 : นางสาวณัฐณิฌานันท์ วงศ์น้อย ชั้นปี 3 | 80-4-76 60-4-56 50-2-48 40-7-33 45-7-38 10-7-3 30-2-28 75-5-70 80-3-77 100-3-97 80-16-64 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3110.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3110.
|
| | | หมายเหตุ: | ห้อง 100 |
|
| 83 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3208 | QS | C | 70 | 50 | 20 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 80 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-0-80 60-4-56 50-3-47 40-5-35 45-6-39 10-7-3 30-2-28 75-8-67 80-3-77 100-11-89 80-1-79 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3111.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3111.
|
|
| 84 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3112.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3112.
|
|
| 85 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 11 : 65261413 : นายณัฐวัตร หมีไข่ ชั้นปี 3 | 114-6-108 61-9-52 12-3-9 23-0-23 83-9-74 81-16-65 27-0-27 85-4-81 19-0-19 44-9-35 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4101.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 86 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 11 : 65240234 : นายกันตพิชญ์ บำรุงศรี ชั้นปี 3 12 : 65240234 : นายกันตพิชญ์ บำรุงศรี ชั้นปี 3 | 100-6-94 50-9-41 60-2-58 60-0-60 80-12-68 80-18-62 30-0-30 60-1-59 60-0-60 40-10-30 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4102.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4102.
|
|
| 87 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 11 : 65264995 : นางสาวกนกรัตน์ สายอ้น ชั้นปี 3 | 100-8-92 50-10-40 60-2-58 60-4-56 80-9-71 80-4-76 30-0-30 60-8-52 60-3-57 40-12-28 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4103.
|
|
| 88 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-17-83 50-6-44 60-1-59 60-2-58 80-7-73 80-9-71 30-2-28 60-10-50 60-4-56 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4104.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4104.
|
|
| 89 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-3-97 50-5-45 60-2-58 60-5-55 80-8-72 80-3-77 30-1-29 60-7-53 60-3-57 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4105.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4105.
|
|
| 90 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-39-61 50-0-50 60-1-59 60-0-60 80-5-75 80-4-76 30-3-27 60-7-53 60-0-60 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4106.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4106.
|
|
| 91 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 29 | 21 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2101 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-1-99 50-1-49 60-0-60 60-0-60 80-2-78 80-4-76 30-4-26 60-14-46 60-0-60 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4107.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4107.
|
|
| 92 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 17 | 33 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 11 : 65242160 : นางสาวนิฏฐิตา งามสะอาด ชั้นปี 3 12 : 65240326 : นางสาวกิติญาลักษณ์ เอื้อเฟื้อพันธ์ ชั้นปี 3 | 100-1-99 50-0-50 60-0-60 60-0-60 80-5-75 80-4-76 30-1-29 60-3-57 60-1-59 40-0-40 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4108.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4108.
|
|
| 93 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-20-80 50-2-48 60-0-60 60-0-60 80-18-62 80-7-73 30-0-30 60-1-59 60-0-60 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4109.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4109.
|
|
| 94 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2104 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 11 : 67712807 : นางสาววีซาม สาเต๊ะ ชั้นปี 1 | 100-3-97 50-8-42 60-0-60 60-9-51 80-3-77 80-3-77 30-0-30 60-12-48 60-6-54 40-4-36 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4110.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4110.
|
|
| 95 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2105 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 5 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 6 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 7 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 | 100-5-95 50-5-45 60-0-60 60-3-57 80-2-78 80-4-76 30-14-16 60-11-49 60-0-60 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4111.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4111.
|
|
| 96 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 97 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 76 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-15-67 57-17-40 87-10-77 70-5-65 59-6-53 98-8-90 56-5-51 123-9-114 33-1-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 98 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 65710041 : นางสาวกมลวรรณ จิ๋ววัด ชั้นปี 3 11 : 65710812 : นายธัญวา มีบุญล้ำ ชั้นปี 3 | 82-44-38 40-0-40 80-6-74 50-4-46 50-5-45 80-2-78 80-9-71 80-5-75 60-1-59 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 99 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-0-82 40-1-39 80-13-67 50-9-41 50-3-47 80-7-73 80-23-57 80-21-59 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 100 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 76 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-0-82 40-9-31 80-10-70 50-7-43 50-6-44 80-16-64 80-4-76 80-14-66 60-10-50 |
|
| 101 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 71 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 66710835 : นายเตชิญ ฟ้าร่มขาว ชั้นปี 2 | 82-0-82 40-3-37 80-8-72 50-5-45 50-8-42 80-20-60 80-5-75 80-22-58 60-0-60 1-0-1 |
|
| 102 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 65710812 : นายธัญวา มีบุญล้ำ ชั้นปี 3 | 82-3-79 40-11-29 80-5-75 50-17-33 50-8-42 80-19-61 80-3-77 80-4-76 60-7-53 1-0-1 |
|
| 103 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2101 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 65711840 : นางสาวศศิเพ็ญ อินทร์อักษร ชั้นปี 3 | 82-5-77 40-3-37 80-6-74 50-7-43 50-4-46 80-6-74 80-6-74 80-7-73 60-4-56 1-0-1 |
|
| 104 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-6-76 40-7-33 80-0-80 50-4-46 50-1-49 80-1-79 80-15-65 80-16-64 60-0-60 |
|
| 105 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-0-82 40-1-39 80-4-76 50-6-44 50-5-45 80-10-70 80-9-71 80-11-69 60-4-56 |
|
| 106 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2104 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-0-82 40-1-39 80-21-59 50-2-48 50-7-43 80-6-74 80-2-78 80-10-70 60-1-59 |
|
| 107 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 | 82-0-82 40-0-40 80-0-80 50-0-50 50-0-50 80-0-80 80-0-80 80-0-80 60-0-60 |
|
| 108 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 72 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 200-26-174 109-6-103 50-8-42 157-14-143 63-9-54 12-0-12 11-9-2 |
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 110 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 200-34-166 100-14-86 50-4-46 145-10-135 56-5-51 8-8-0 50-0-50 |
|
| 111 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 200-12-188 100-12-88 50-6-44 145-37-108 56-7-49 8-0-8 50-1-49 |
|
| 112 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 9 : 66244743 : นางสาวพิยดา อัมรนันท์ ชั้นปี 2 | 200-25-175 100-10-90 50-8-42 145-27-118 56-3-53 8-1-7 50-1-49 1-0-1 |
|
| 113 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 64 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 9 : 66244743 : นางสาวพิยดา อัมรนันท์ ชั้นปี 2 | 200-21-179 100-9-91 50-1-49 145-23-122 56-9-47 8-0-8 50-0-50 1-1-0 |
|
| 114 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 200-18-182 100-19-81 50-9-41 145-12-133 56-17-39 8-0-8 50-0-50 |
|
| 115 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2101 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 9 : 65361120 : นายโชติรัตน์ แดงเรืองรัมย์ ชั้นปี 3 10 : 65360024 : นางสาวกนกพรรณ คงเจริญ ชั้นปี 3 | 200-18-182 100-11-89 50-3-47 145-3-142 56-4-52 8-0-8 50-0-50 1-0-1 1-0-1 |
|
| 116 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 9 : 63265567 : นายอธิคม เครือษา ชั้นปี 5 10 : 63264294 : นางสาวลักษณ์ขิกา ไยบัญทิตย์ ชั้นปี 5 | 200-17-183 100-21-79 50-0-50 145-2-143 56-2-54 8-3-5 50-0-50 1-1-0 1-1-0 |
|
| 117 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 8 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 200-22-178 100-2-98 50-4-46 145-21-124 56-1-55 8-0-8 50-0-50 |
|
| 118 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 6 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 7 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 | 200-0-200 100-0-100 50-0-50 145-0-145 56-0-56 8-0-8 |
|
| 119 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 120 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 901 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | NUIC203 | NUIC | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | NUIC203 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 50-1-49 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิต ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) |
|