| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 120-63-57 120-57-63 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 120 | 107 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 66381493 : นางสาวชลธิชา ชาติสุทธิ ชั้นปี 2 3 : 66381486 : นางสาวอารียา พิชัยยันต์ ชั้นปี 2 4 : 66381448 : นางสาวอรปรียา ปานอยู่ ชั้นปี 2 5 : 66380601 : นายเนติพงษ์ โคตะมะ ชั้นปี 2 | 108-107-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 100 | 88 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภาวรรณ จันทร์ไพแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 2 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 100-58-42 100-30-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 125 | 117 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 2 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 3 : 66381363 : นางสาวสุวภัทร พรมเวียง ชั้นปี 2 4 : 66381134 : นางสาววลัยภร ชัยอนันต์ ชั้นปี 2 5 : 66380496 : นางสาวธัญยพร สมบัติหอม ชั้นปี 2 6 : 66380175 : นางสาวจิราภรณ์ จิรเวศยานนท์ ชั้นปี 2 7 : 66380588 : นายนิรวัชร์ ภูมิลำเนา ชั้นปี 2 8 : 66381288 : นางสาวสิรีธร ทองเผือก ชั้นปี 2 9 : 66380144 : นางสาวจณิสตา แซ่ลี้ ชั้นปี 2 10 : 66380304 : นางสาวณฐพร บุญอินเขียว ชั้นปี 2 | 79-79-0 38-38-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 118 | 118 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 | 118-118-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|