| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 15:00-17:50 | ED 1203 | ED 1 | C | 40 | 4 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รุจโรจน์ แก้วอุไร รศ.ดร.ทิพรัตน์ สิทธิวงศ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302172066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 2 : 12302172166:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 3 : 12330821067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 1 ว. 1) ชั้นปี 1 4 : 12330802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 10-2-8 10-0-10 10-0-10 10-2-8 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2216 | ED 2 | C | 30 | 15 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พิชญาภา ยวงสร้อย |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 30-15-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2216.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภาสกร เรืองรอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| 02 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2213 | ED 2 | C | 10 | 5 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิวัฒน์ มีสุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12502162066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2213.
|
|
| 03 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 10 | 8 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กอบสุข คงมนัส |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิวัฒน์ มีสุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภาสกร เรืองรอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| 02 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กอบสุข คงมนัส |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-16-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| 03 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2216 | ED 2 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กิตติพงษ์ พุ่มพวง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : ชั้นปี 1 | 25-25-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2216.
|
|
| 04 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2213 | ED 2 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิวัฒน์ มีสุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2213.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 1203 | ED 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัทร์พงศ์ พงศ์ภัทรกานต์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1203.
|
|
| 06 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2216 | ED 2 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทิพรัตน์ สิทธิวงศ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730813066:สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2216.
|
|
| 07 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2216 | ED 2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พิชญาภา ยวงสร้อย |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730813066:สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2216.
|
|