| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญวดี กำจัดภัย อาจารย์ชญาตี เงารังษี ดร.สุพรทิพย์ ธนภัทรโชติวัต |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 3 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 3 : 63414279 : นางสาวสุปราณี มากบ้านบึง ชั้นปี 5 | 9-7-2 20-9-11 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 15 | 15 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พิชญาภา ยวงสร้อย อาจารย์ชญาตี เงารังษี ดร.สุพรทิพย์ ธนภัทรโชติวัต |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญวดี กำจัดภัย รศ.(พิเศษ)จุฑารัตน์ เกตุปาน ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญวดี กำจัดภัย รศ.(พิเศษ)จุฑารัตน์ เกตุปาน นางสาวสุดารัตน์ โพธิ์สระ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รุจโรจน์ แก้วอุไร รศ.(พิเศษ)จุฑารัตน์ เกตุปาน ผศ.ดร.สกนธ์ชัย ชะนูนันท์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2204 | ED 2 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2204 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทิพรัตน์ สิทธิวงศ์ รศ.(พิเศษ)จุฑารัตน์ เกตุปาน ผศ.ดร.สกนธ์ชัย ชะนูนันท์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2204.
|
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 24 | 22 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาณี เส็งศรี นายภัคพล คำหน้อย ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 24-22-2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2204 | ED 2 | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาณี เส็งศรี นายภัคพล คำหน้อย ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2107 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2107 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ราชการ สังขวดี ผศ.ดร.ทรงภพ ขุนมธุรส นางสาวป ประภัสสนันทน์ เรืองจันทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 27 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ราชการ สังขวดี ผศ.ดร.ทรงภพ ขุนมธุรส นางสาวป ประภัสสนันทน์ เรืองจันทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2211 | ED 2 | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภาสกร เรืองรอง นายภัคพล คำหน้อย นางสาวป ประภัสสนันทน์ เรืองจันทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 3 2 : 65411221 : นายธนะเมศฐ์ ธนวัตน์วรโชติ ชั้นปี 3 | 26-26-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2211.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2209 | ED 2 | C | 26 | 22 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2209 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภาสกร เรืองรอง นายภัคพล คำหน้อย นางสาวป ประภัสสนันทน์ เรืองจันทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 3 | 26-22-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2209.
|
|