| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 115 | 111 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 63314470 : นางสาวศุกัญยาภัทร์ วัชรธนากรณ์ ชั้นปี 5 3 : 66381172 : นางสาวศศิธร จอมดวง ชั้นปี 2 | 115-110-5 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 108 | 97 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 66410247 : นางสาวกัญญณัช ทองอุดม ชั้นปี 2 3 : 66410490 : นายคงกะพัน บุนาค ชั้นปี 2 4 : 66410520 : นางสาวคีตมนต์ คงเผ่าพงษ์ ชั้นปี 2 5 : 66410582 : นางสาวจินต์จุฑา นิลดาสี ชั้นปี 2 6 : 66410629 : นายจิรวัฒน์ จ้อยนิล ชั้นปี 2 7 : 66410933 : นายชินเดช อินทร์นเรศ ชั้นปี 2 8 : 66411015 : นางสาวญาณิศา มีเงิน ชั้นปี 2 9 : 66411312 : นายณัฐิวุฒิ หาญนอก ชั้นปี 2 10 : 66411824 : นางสาวนนทพร เสียงดัง ชั้นปี 2 11 : 66411831 : นายนพพร โพธิ์ศรี ชั้นปี 2 12 : 66412067 : นายนิติพงษ์ สุขเจริญ ชั้นปี 2 13 : 66412234 : นายปฏิพันธ์ ศรีงาม ชั้นปี 2 14 : 66412296 : นางสาวประนัสดา เกาะแก้ว ชั้นปี 2 15 : 66412357 : นางสาวปลายฝน บัณฑิตสกุลชัย ชั้นปี 2 16 : 66413033 : นางสาวมณเทียน โสสุด ชั้นปี 2 17 : 66413194 : นายรัชชานนท์ จันทร์ปุย ชั้นปี 2 18 : 66413385 : นายวรเมธ สีตา ชั้นปี 2 19 : 66413576 : นางสาวศศิกาญจน์ สำมะลี ชั้นปี 2 20 : 66413781 : นายสรยุทธ แก้วถม ชั้นปี 2 21 : 66413811 : นางสาวสัณห์สมน เพ็ชรเอม ชั้นปี 2 22 : 66413897 : นางสาวสิรีธร ขุนสุรินทร์ ชั้นปี 2 23 : 66414016 : นางสาวสุรภา ชะวะนะศักดิ์ ชั้นปี 2 24 : 66414023 : นางสาวสุรัตน์ดา ภู่แพ ชั้นปี 2 25 : 66414153 : นางสาวอภิญญา เพิ่มสุข ชั้นปี 2 26 : 66414221 : นางสาวอัญชรี สินทรัพย์ ชั้นปี 2 27 : 66414276 : นางสาวอารียาภรณ์ ราชจันทร์ ชั้นปี 2 28 : 66414290 : นางสาวอุไรวรรณ อนุสกรสันต์ ชั้นปี 2 29 : 66414481 : นางสาวศศิมา ทรัพย์ประสงค์ ชั้นปี 2 30 : 66312411 : นายธนาวัชร์ จันทร์ศร ชั้นปี 2 | 80-69-11 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 100 | 97 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 2 : 65381029 : นางสาวมัทนพร คำเขียว ชั้นปี 3 3 : 65381401 : นางสาวสุขสญา รอดพงษา ชั้นปี 3 4 : 65380268 : นางสาวจุฑารัตน์ ธงกระโทก ชั้นปี 3 5 : 65381340 : นางสาวศาตนันท์ นิมิตรทรัพย์ ชั้นปี 3 6 : 65381241 : นางสาววิสสุตา จันทร์คุ้ม ชั้นปี 3 7 : 65380596 : นางสาวธนัญญา คงคา ชั้นปี 3 8 : 65380664 : นายธีรภัทร คชหาร ชั้นปี 3 9 : 65381616 : นายอภิรวัฒน์ ภูตาเพิด ชั้นปี 3 10 : 65381395 : นางสาวสิราวรรณ พุ่มอ้น ชั้นปี 3 11 : 65381166 : นางสาววราภรณ์ ปงก๋าวงค์ ชั้นปี 3 12 : 64314363 : นางสาวภัทรียา เกษมสุข ชั้นปี 4 13 : 65380473 : นายณัฐวัตร โตมาก ชั้นปี 3 14 : 66316297 : นายพงศธร ภู่พันธ์ ชั้นปี 2 15 : 65380893 : นางสาวพัณณิตา ด้วงนคร ชั้นปี 3 16 : 65380275 : นางสาวจุฬาลักษณ์ ป้องแพง ชั้นปี 3 17 : 65380282 : นางสาวเจนธีรา วีรชิต ชั้นปี 3 | 83-83-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 116 | 114 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์ ดร.รินรดา ธรรมชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 3 : 63210482 : นายธราเทพ เขตอนันต์ ชั้นปี 5 4 : 66316778 : นางสาวอรไพลิน สีบุตรา ชั้นปี 2 5 : 66316068 : นางสาวฐิติรัตน์ อยู่นาน ชั้นปี 2 6 : 66313524 : นางสาวพัชรินทร์ แซ่ย่าง ชั้นปี 2 7 : 66316679 : นายสรวิชญ์ เรืองเอี่ยม ชั้นปี 2 8 : 66314675 : นางสาววรารัตน์ พุ่มทอง ชั้นปี 2 9 : 66313753 : นายพีรพล หนูรอด ชั้นปี 2 10 : 66316648 : นางสาวศิริรัตนา ใจเลียง ชั้นปี 2 11 : 66312213 : นายธนบดี โมราถบ ชั้นปี 2 12 : 66315825 : นายอิทธิพนธ์ อุ่นใจ ชั้นปี 2 13 : 66310523 : นายกิตติเดช ศิริพลวัฒน์ ชั้นปี 2 14 : 63314494 : นางสาวศุทธหทัย บรรเทา ชั้นปี 5 15 : 63470732 : นางสาวจิราภา ใจหาญ ชั้นปี 5 16 : 66161958 : นางสาวพรนภา นาคฤทธิ์ ชั้นปี 2 17 : 65380053 : นางสาวกมลชนก ช่วยชู ชั้นปี 3 18 : 64311874 : นายณิชพงษ์ แสงทอง ชั้นปี 4 | 81-81-0 19-19-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เกษมสุข อุงจิตต์ตระกูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกชัย หลายศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 140 | 126 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 4 : 66660024 : นางสาวกรกมล โพธิ์ฤทธิ์ ชั้นปี 2 5 : 66660451 : นางสาวชนะวรรณ เรืองกิจขยัน ชั้นปี 2 6 : 66521387 : นางสาวนิรมล ค้อมทอง ชั้นปี 2 7 : 66660963 : นางสาวธวัลรัตน์ เกื้อคีรี ชั้นปี 2 8 : 66661038 : นางสาวนภาพร กลัดแก้ว ชั้นปี 2 10 : 66661007 : นางสาวธัญญารัตน์ บัญดิษฐ์ ชั้นปี 2 11 : 66316259 : นางสาวนิราวรรณ คำวงษา ชั้นปี 2 | 65-62-3 60-59-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|