| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 28 | 23 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วารีรัตน์ แก้วอุไร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-23-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 66410353 : นางสาวกานรดา นาคเพชร ชั้นปี 2 | 28-28-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 28 | 11 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-11-17 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 29 | 26 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2207 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 63410653 : นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล ชั้นปี 5 | 28-25-3 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วารีรัตน์ แก้วอุไร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 28 | 26 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุณี บุญพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 27-27-0 |
|
| 08 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.มนสิช สิทธิสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 09 | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 29 | 27 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.มนสิช สิทธิสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 27 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 11 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|