| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สิรินภา กิจเกื้อกูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สิรินภา กิจเกื้อกูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 65411849 : นายปราบเซียน พิมพ์ศรี ชั้นปี 3 3 : 65412662 : นางสาววรรณพร บุญหนุนเทศ ชั้นปี 3 | 28-27-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 26 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุริยา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-26-3 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุริยา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3107 | QS | C | 28 | 27 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 3108.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 3107 | QS | C | 28 | 24 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 3108.
|
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 29 | 26 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2209 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จิติมา วรรณศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 08 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2207 | ED 2 | C | 29 | 28 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จิติมา วรรณศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2207.
|
|
| 09 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 29 | 6 | 23 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วนินทร พูนไพบูลย์พิพัฒน์ ผศ.ดร.สถิรพร เชาวน์ชัย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 4 2 : 66413286 : นางสาวลักษมณ มูลศรี ชั้นปี 2 | 28-5-23 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
| | | หมายเหตุ: | เลือกเสรี |
|