| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | ED 2207 | ED 2 | C | 30 | 6 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 2 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12330802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 5 : 12302172066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 6 : 12302172166:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 7 : 12330821067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 1 ว. 1) ชั้นปี 1 | 5-2-3 5-2-3 5-2-3 10-0-10 10-0-10 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2204 | QS | C | 30 | 15 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 30-15-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2204 | QS | C | 10 | 6 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12502162066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 10-6-4 |
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2207 | ED 2 | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2207.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2208 | ED 2 | C | 10 | 8 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630823067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 35-16-19 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2201 | QS | C | 30 | 6 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 2 : 12630823067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 10-0-10 20-6-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2211 | ED 2 | C | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702053065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-20-0 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2211.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2209 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2209.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2208 | ED 2 | C | 20 | 16 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2207 | ED 2 | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2207.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2204 | QS | C | 34 | 25 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730813066:สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702163066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 06 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2201 | QS | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 10-4-6 30-25-5 |
|