| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 18 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-18-22 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 45-30-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 45-29-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 43-28-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 43-30-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 41 | 19 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 65366248 : นายวุฒิชัย บุญคุ้ม ชั้นปี 3 | 40-18-22 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 13 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 14 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|