| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 2 : 64362388 : นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ ชั้นปี 4 | 40-31-9 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.อุษณี เกิดพินธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 39-37-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 65313563 : นายพุทธิพงษ์ ถิ่นก้อง ชั้นปี 3 | 40-0-40 1-0-1 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 07 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 08 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 64362388 : นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ ชั้นปี 4 | 40-37-3 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 10 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|