| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 94 | 90 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 65366248 : นายวุฒิชัย บุญคุ้ม ชั้นปี 3 3 : 66366544 : นายณัฐวุฒิ พันธุรี ชั้นปี 1 4 : 65363674 : นางสาวเพลงพิน เงินทอง ชั้นปี 3 5 : 65364558 : นายวีรภัทร สอนเถื่อน ชั้นปี 2 | 90-87-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 102 | 100 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัชฎา วิริยะพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 102-100-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 90 | 86 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 90-86-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 90 | 82 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หาญศึก ตาลศรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 90-82-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 101 | 96 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 65160242 : นางสาวกัลยารัตน์ ทับเส้นขาว ชั้นปี 3 4 : 65312672 : นางสาวเบญจมาภรณ์ อยู่แก้ว ชั้นปี 3 | 49-46-3 95-48-47 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 80 | 65 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 80-65-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 120 | 99 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 90-87-3 30-12-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC2-507 | SC 2 (Math) | C | 40 | 19 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 40-19-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|