| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วรินทร บุญยิ่ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วรินทร บุญยิ่ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-26-4 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2204 | ED 2 | C | 19 | 15 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2204 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วรินทร บุญยิ่ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 19-15-4 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 26 | 25 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อังคณา อ่อนธานี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 25-25-0 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2204 | ED 2 | C | 26 | 22 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2204 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อังคณา อ่อนธานี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 25-22-3 |
|
| 06 | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2207 | ED 2 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2207 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
|
| 08 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1202.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1202.
|
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทักษ์ อุดมรัตน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2207 | ED 2 | C | 28 | 22 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2207 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทักษ์ อุดมรัตน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-22-6 |
|
| 12 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 2209 | ED 2 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2209 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2211 | ED 2 | C | 29 | 26 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-26-3 |
|