| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 82 | 76 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 66313272 : นายพงศธร เฮงสุวรรณ ชั้นปี 2 5 : 66312244 : นายธนภัทร จีจู ชั้นปี 2 6 : 64381518 : นางสาวรศิกานต์ อินฮุย ชั้นปี 4 7 : 66312459 : นางสาวธัชพรรณ วรรณภิละ ชั้นปี 2 8 : 66313760 : นายพีรพัฒน์ รุ่งเรืองวงค์ ชั้นปี 2 | 11-7-4 24-24-0 40-40-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 81 | 79 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 64316787 : นางสาวอรณิชา หงษ์สมุทร ชั้นปี 4 | 85-45-40 85-31-54 85-2-83 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 81 | 36 | 45 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 64382027 : นายอรุณวัชช์ นาคประเสริฐ ชั้นปี 4 5 : 64380559 : นางสาวณัฏฐิญา สุทธิ ชั้นปี 4 6 : 64381051 : นางสาวเบญจมาศ สุขเกษม ชั้นปี 4 7 : 62311333 : นายชานน สุวัฒโน ชั้นปี 6 8 : 63310069 : นายวิชชากร ศรีบุรินทร์ ชั้นปี 5 9 : 64381730 : นางสาวศตพร ศรีพระธาตุตระกูล ชั้นปี 4 10 : 64380863 : นายธีรวัฒน์ เนียมแก้ว ชั้นปี 4 11 : 64381402 : นางสาวพิมพ์ชนก โอต๊ะแปง ชั้นปี 4 12 : 64381143 : นางสาวปาจรีย์ กลิ่นหอม ชั้นปี 4 | 85-12-73 85-3-82 85-12-73 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์ |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รินรดา ธรรมชัย |
|
| 06 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 97 | 89 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 64362388 : นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ ชั้นปี 4 5 : 65381340 : นางสาวศาตนันท์ นิมิตรทรัพย์ ชั้นปี 3 6 : 65380596 : นางสาวธนัญญา คงคา ชั้นปี 3 7 : 65380268 : นางสาวจุฑารัตน์ ธงกระโทก ชั้นปี 3 8 : 65380473 : นายณัฐวัตร โตมาก ชั้นปี 3 9 : 65380657 : นางสาวธิญาดา ยอดเมือง ชั้นปี 3 10 : 65380367 : นางสาวชุติมา คำไตรย์ ชั้นปี 3 11 : 64382133 : นางสาวธนัญญา ใจชื่น ชั้นปี 4 12 : 66315443 : นางสาวสุภัสราภรณ์ ขันชารี ชั้นปี 2 13 : 66314330 : นางสาวรพีพรรณ อภิญญาลังกร ชั้นปี 2 14 : 66312633 : นายธีระศักดิ์ สดใสน๊ะ ชั้นปี 2 15 : 66314064 : นางสาวภาวิณี มีแก้ว ชั้นปี 2 16 : 65381074 : นายรพีวิทย์ หาญชนะ ชั้นปี 3 17 : 66310806 : นางสาวจิรภัทร์ พรมเมืองขวา ชั้นปี 2 18 : 66310875 : นางสาวจีรณา กันธาทิพย์ ชั้นปี 2 19 : 66310769 : นางสาวจันทร์นิภา เปลี่ยนโพธิ์ ชั้นปี 2 | 19-18-1 44-43-1 22-19-3 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|