| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 1211 | ED 1 | C | 9 | 8 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สิรินภา กิจเกื้อกูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 9-8-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1211.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วนินทร พูนไพบูลย์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วนินทร พูนไพบูลย์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1211 | ED 1 | C | 13 | 10 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 1211 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร สว่างเมฆ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 13-10-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1211.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 19 | 15 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุริยา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 19-15-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 26 | 23 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วารีรัตน์ แก้วอุไร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สถิรพร เชาวน์ชัย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 64411383 : นายธนกร ทิพย์ประมวล ชั้นปี 4 | 25-25-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2101 | QS | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | QS 2101 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 10:01 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2101.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2101 | QS | C | 28 | 19 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.ทัศนะ ศรีปัตตา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-19-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS ห้อง QS 2101.
|
|