| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | HU 5115 | HU 5 | C | 38 | 33 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 5115 | HU 5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Yang Bo
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 65260225 : นางสาวกาญจนา สอนใจ ชั้นปี 3 3 : 65260379 : นายคมกริช ศรีคำขลิบ ชั้นปี 3 4 : 65260461 : นางสาวจิดาภา พลแสน ชั้นปี 3 5 : 65260966 : นางสาวญาณิศา อ่อนโนเรียดอน ชั้นปี 3 6 : 65261000 : นางสาวฐานิดา เจนป่า ชั้นปี 3 7 : 65261055 : นายฐิติวัฒน์ ชาติไธสง ชั้นปี 3 8 : 65260607 : นางสาวจีราพร เย็นจุระ ชั้นปี 3 9 : 65261826 : นางสาวธนิยา บุญประสพ ชั้นปี 3 10 : 65261833 : นางสาวธรรมพร กวดนอก ชั้นปี 3 11 : 65262663 : นางสาวปุณยวีร์ รักพ่วง ชั้นปี 3 12 : 65262724 : นางสาวพรชิตา มะลิคง ชั้นปี 3 13 : 65262991 : นางสาวพิชามญชุ์ สมแสง ชั้นปี 3 14 : 65263059 : นางสาวพิมพ์ชยา ธนาสิทธิ์ศุภานน ชั้นปี 3 15 : 65263387 : นางสาวมนัสนันท์ ลูนละวัน ชั้นปี 3 16 : 65263516 : นางสาวรักษิณา กิ่งก้าน ชั้นปี 3 17 : 65264278 : นางสาวสิริพักตร์ ประเสริฐสุข ชั้นปี 3 18 : 65264377 : นางสาวสุธิมาพร อ่อนเอม ชั้นปี 3 19 : 65264407 : นางสาวสุพรรณิกา ปัญญาสา ชั้นปี 3 20 : 65264414 : นางสาวสุพัตรา ด้วงมา ชั้นปี 3 21 : 65264452 : นางสาวสุภาวิตา มะณีธรรม ชั้นปี 3 22 : 65264483 : นางสาวสุลิลทิพย์ ศรีอินคำ ชั้นปี 3 23 : 65264551 : นายอธิชนันท์ ทรัพย์รอด ชั้นปี 3 24 : 65264568 : นายอนะพัทย์ มาตุรงค์พิทักษ์ ชั้นปี 3 25 : 65264575 : นางสาวอนัญพร จันธิมา ชั้นปี 3 26 : 65264780 : นางสาวอสมา ศรีพยัคฆ์ ชั้นปี 3 27 : 65264902 : นางสาวอิศริญา เทพขาม ชั้นปี 3 28 : 65265114 : นางสาวจิรัชญา เทพา ชั้นปี 3 29 : 65265213 : นางสาวณภัทรชา สังชาตรี ชั้นปี 3 30 : 65265411 : นายนิธิวัฒน์ มีเงิน ชั้นปี 3 31 : 65265756 : นางสาวสุกัญญา สุขบำรุง ชั้นปี 3 32 : 65260546 : นางสาวจิรัชญา ทองใบม่วง ชั้นปี 3 33 : 65261673 : นางสาวทิชา จันทร ชั้นปี 3 34 : 65262052 : นางสาวนภัสพร ผ้าแพร ชั้นปี 3 35 : 63262443 : นายนวรินทร์ อินทรวิเชียร ชั้นปี 5 | 5-2-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 4104 | QS | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2110 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Yang Bo
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 65264995 : นางสาวกนกรัตน์ สายอ้น ชั้นปี 3 3 : 65260928 : นางสาวญาณพัฒน์ ขำสี ชั้นปี 3 4 : 65261093 : นางสาวณภัทร บัวป้อม ชั้นปี 3 5 : 65261147 : นางสาวณัฎฐ์กฤชตา ฟักสุวรรณ ชั้นปี 1 6 : 65261291 : นางสาวณัฐธิดา วัชรดิษฐ์ ชั้นปี 3 7 : 65261390 : นางสาวณัฐมน อ้นอินทร์ ชั้นปี 3 8 : 65261512 : นางสาวณีรนุช เพชรล้วน ชั้นปี 1 9 : 65261635 : นางสาวทักษพร ท้าวบุญญาภินิกุล ชั้นปี 3 10 : 65261659 : นางสาวทับทิม บุตดีวงค์ ชั้นปี 3 11 : 65261666 : นางสาวทิฆัมพร กันภัย ชั้นปี 3 12 : 65262304 : นางสาวเบญญทิพย์ โนนมณี ชั้นปี 3 13 : 65261710 : นายธนปกรณ์ ชัยสมบูรณ์ ชั้นปี 3 14 : 65261871 : นางสาวธัญพิชชา ช่อประพันธ์ ชั้นปี 3 15 : 65261949 : นางสาวธิญาดา ทิมทอง ชั้นปี 3 16 : 65260096 : นางสาวกฤติยาภรณ์ เชื้อคำ ชั้นปี 3 17 : 65262212 : นางสาวเนตรนภา กลับสอน ชั้นปี 3 18 : 65262229 : นางสาวบวรรัตน์ ย้อนใจทัน ชั้นปี 3 19 : 65263028 : นางสาวพิมพ์ชนก ชื่นประสงค์ ชั้นปี 3 20 : 65263288 : นางสาวภัทรภร มากมี ชั้นปี 3 21 : 65263448 : นางสาวยอดขวัญ สุดสีสังข์ ชั้นปี 3 22 : 65263882 : นางสาววัลลภา คงแย้ม ชั้นปี 3 23 : 65264346 : นางสาวสุทธิกานต์ ปานอ้น ชั้นปี 3 24 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 25 : 64245261 : นางสาวสุวิฌา สุดประเสริฐ ชั้นปี 4 26 : 65262083 : นางสาวนริศรา วงศ์เต็ม ชั้นปี 3 27 : 65263752 : นางสาววรรณภา ปลั่งเมฆ ชั้นปี 3 28 : 65264056 : นางสาวศิรภัสสร พานทอง ชั้นปี 3 29 : 65264070 : นางสาวศิริลักษณ์ คงณรงค์ ชั้นปี 3 30 : 65264728 : นางสาวอรณิชา โสภา ชั้นปี 3 31 : 65264919 : นางสาวอุบลวรรณ บุญศรี ชั้นปี 3 32 : 65265350 : นางสาวธนวรรณ ดวงเกิด ชั้นปี 3 33 : 65265442 : นางสาวโบตั๋น บุญสุภา ชั้นปี 3 34 : 65265671 : นางสาวศิริกุณ เพียรธรรม ชั้นปี 3 35 : 65265947 : นางสาวพัทธนันท์ ทิมรุ่ง ชั้นปี 3 36 : 65264445 : นางสาวสุภัสสร ชุมศรี ชั้นปี 3 37 : 65260560 : นางสาวจิราพร พันธ์ภูงา ชั้นปี 3 38 : 64194361 : นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล ชั้นปี 4 39 : 64244134 : นางสาววนัชพร อาจใหญ่ ชั้นปี 4 40 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 41 : 65263844 : นางสาววรินยุพา ทองเงิน ชั้นปี 3 42 : 64194361 : นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล ชั้นปี 4 43 : 64244134 : นางสาววนัชพร อาจใหญ่ ชั้นปี 4 44 : 64245261 : นางสาวสุวิฌา สุดประเสริฐ ชั้นปี 4 45 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 46 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 | 4-4-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 4104 | QS | C | 38 | 21 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3108 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Yang Bo
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 65260324 : นายเขมนัส สุเยาว์ ชั้นปี 3 3 : 65266005 : นางสาวกนกวรรณ เปี้ยจันทึก ชั้นปี 1 4 : 65260720 : นางสาวชนิดา พินิจมนตรี ชั้นปี 3 5 : 65260775 : นางสาวชลธิชา ฟักเทศ ชั้นปี 3 6 : 65260805 : นางสาวชลิดา ชัยบัวรินทร์ ชั้นปี 3 7 : 65260874 : นางสาวชิดชนก วิริยะรัตนพร ชั้นปี 3 8 : 65260942 : นางสาวญาณิศา อุดสาพะแล ชั้นปี 1 9 : 65261185 : นางสาวณัฏฐนิชา จันน้อย ชั้นปี 3 10 : 65261529 : นางสาวดวงดาว กัลป์ทอง ชั้นปี 1 11 : 65261765 : นางสาวธนวรรณ ชานก ชั้นปี 3 12 : 65261901 : นางสาวธัญรัศม์ เสาธง ชั้นปี 3 13 : 64243250 : นางสาวพิมชนก ภูผึ้ง ชั้นปี 4 14 : 64260462 : นางสาวเกศกนก ม่วงเนียม ชั้นปี 4 15 : 64261582 : นางสาวธนกร ฉลองนุกุล ชั้นปี 4 16 : 64261674 : นางสาวธนสรณ์ มเหศักดิ์ ชั้นปี 4 17 : 64760207 : นางสาวจิลลดา รักษาชน ชั้นปี 4 18 : 65260034 : นางสาวกนกวรรณษา แก้วปาน ชั้นปี 3 19 : 65260157 : นางสาวกัญญาภัค โคตะการ ชั้นปี 3 20 : 65265978 : นางสาวมธุรส จากน่าน ชั้นปี 3 21 : 65262090 : นางสาวนลินทิพย์ ศิลปชัย ชั้นปี 1 22 : 65265916 : นางสาวนรินทร์รัชต์ รัตนะรังษี ชั้นปี 1 23 : 65262366 : นางสาวปนัดดา บุญญา ชั้นปี 2 24 : 65262434 : นางสาวปรางปรียา เพ็งสกุล ชั้นปี 1 25 : 65262472 : นางสาวปรียารัตน์ จันทะคูณ ชั้นปี 3 26 : 65262533 : นางสาวปัณณพร แขไข ชั้นปี 3 27 : 65263592 : นางสาวรุ่งวิถี พลศรี ชั้นปี 3 28 : 65263769 : นางสาววรรณิสา เนียมสวรรค์ ชั้นปี 3 29 : 65264315 : นางสาวสุดารัตน์ แตงทรัพย์ ชั้นปี 3 30 : 65264605 : นางสาวอภิชญา นามสง่า ชั้นปี 3 31 : 65264957 : นายศรัณย์ แสนฤทธิ์ ชั้นปี 2 32 : 65265909 : นางสาวธนญชนก คล้ายคลึง ชั้นปี 3 33 : 65265053 : นางสาวกัญญาภัค ชมดวง ชั้นปี 3 34 : 65265282 : นางสาวณิชาภัทร ครุฑทอง ชั้นปี 1 35 : 65265725 : นางสาวสิรภัทร บุญสร้อย ชั้นปี 3 36 : 64760207 : นางสาวจิลลดา รักษาชน ชั้นปี 4 37 : 64261582 : นางสาวธนกร ฉลองนุกุล ชั้นปี 4 38 : 64260462 : นางสาวเกศกนก ม่วงเนียม ชั้นปี 4 | 0-0-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
|