| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302172066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 5-0-5 |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาหลังกำหนดการลงทะเบียน เนื่องจากไม่มีนิสิตลงทะเบียน |
|
| 02 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 2 : 12330632062:พัฒนศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 | 5-1-4 5-0-5 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2205 | ED 2 | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12402012065:การบริหารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 02 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1213 | ED 1 | C | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 30-21-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1213.
|
|
| 03 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 10 | 9 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430822062:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2228.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 20 | 7 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 20-7-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2202 | ED 2 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 5 | 3 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.รัตนะ(CLOSE) บัวสนธ์ ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12502162066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2101 | QS | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2101.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2102 | QS | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2102.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2103 | QS | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2103.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2104 | QS | C | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 32-29-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2104.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2105 | QS | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2105.
|
|
| 06 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1213 | ED 1 | C | 30 | 17 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630813066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 30-17-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1213.
|
|
| 07 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 3 | 1 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.รัตนะ(CLOSE) บัวสนธ์ ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 02 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2206 | ED 2 | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2206.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2202 | ED 2 | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-22-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 30 | 18 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.รัตนะ(CLOSE) บัวสนธ์ ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702163066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-15-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| 05 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2108 | ED 2 | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-18-2 20-13-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2108.
|
|