| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ED 1214 | ED 1 | C | 40 | 1 | 39 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302172066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 2 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 3 : 12330792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 4 : 12330802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 5 : 12330812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) ชั้นปี 1 6 : 12330822062:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 7 : 12330852063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 8 : 12302132066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 5-0-5 5-1-4 5-0-5 5-0-5 5-0-5 5-0-5 5-0-5 5-0-5 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2206 | ED 2 | C | 31 | 21 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 3 : 12430812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 30-21-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2206.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 30 | 14 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 2 : 12530802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 3 : 12502162066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 10-7-3 10-4-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2206 | ED 2 | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630813066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 2 : 12602133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 18-17-1 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2206.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-18-12 20-13-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1105 | ED 1 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702163066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-26-9 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2207 | ED 2 | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.(พิเศษ) ดร.Henry Yuh Anchunda ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-22-8 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2207.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2208 | ED 2 | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-28-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|