| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 36-33-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 23 | 13 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 36-23-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 36-36-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 63314494 : นางสาวศุทธหทัย บรรเทา ชั้นปี 5 | 30-28-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|