| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | L | 63 | 59 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 3 3 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 4 : 64264507 : นางสาวสิริรัตน์ เอมกฤษ ชั้นปี 4 5 : 64191032 : นายชัยภูมิ พรมมาบุญ ชั้นปี 4 6 : 64470502 : นางสาวกิริญา ศรราช ชั้นปี 4 | 22-20-2 38-36-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4212 | QS | L | 58 | 54 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 3 3 : 63240601 : นางสาวชฎาพร รักษ์ศรีณพลี ชั้นปี 5 | 27-25-2 30-28-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | L | 62 | 60 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 2 : 63316191 : นางสาวธีรรัตน์ ฟักเขียว ชั้นปี 5 3 : 64261773 : นางสาวธาริกา พรหมพานิชย์ ชั้นปี 4 | 60-58-2 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | L | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 2 : 63340967 : นางสาวคัทลียา รุ่งรังษี ชั้นปี 5 | 67-67-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 3 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 08 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | L | 52 | 46 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Nguyen Thi Minh Hieu
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 2 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 3 | 36-30-6 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | AJ Holly T 10-12 |
|
| 09 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 3208 | QS | C | 55 | 52 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 2 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 3 3 : 64243892 : นางสาวรสกร งามสม ชั้นปี 4 4 : 64342090 : นางสาวณฐนนท ขันธเวทย์ ชั้นปี 4 5 : 64262800 : นายพลกฤต สองด้วง ชั้นปี 4 | 36-36-0 16-16-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | L | 80 | 71 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315050060:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 3 2 : 11315030060:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 3 3 : 64244134 : นางสาววนัชพร อาจใหญ่ ชั้นปี 4 4 : 64245261 : นางสาวสุวิฌา สุดประเสริฐ ชั้นปี 4 5 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 6 : 64194361 : นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล ชั้นปี 4 7 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 8 : 64760207 : นางสาวจิลลดา รักษาชน ชั้นปี 4 9 : 63712283 : นางสาวฐิติรัตน์ เฮงรวมญาติ ชั้นปี 5 10 : 62192611 : นายสกุลวัตร วัตรงาม ชั้นปี 5 11 : 64712435 : นายหิรัณยกุล บุญเกตุ ชั้นปี 4 12 : 64710240 : นางสาวขวัญจิรา ไช่ ชั้นปี 4 15 : 64712350 : นายสิทธิเดช มาเจริญ ชั้นปี 4 16 : 62190365 : นางสาวจุฑารัตน์ คำมา ชั้นปี 6 17 : 63710265 : นายจิรวัฒน์ คำลา ชั้นปี 5 18 : 63711446 : นายพัทนดนย์ หอมหวล ชั้นปี 4 19 : 63710609 : นายณัฏฐ์ชนสรณ์ ภูพุ่ม ชั้นปี 5 20 : 63710418 : นางสาวชลิตา กันเดิน ชั้นปี 4 21 : 63712191 : นางสาวอิษฎา บุญอาษา ชั้นปี 5 | 36-34-2 27-27-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | L | 70 | 61 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020060:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 3 2 : 11315030060:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 3 3 : 63361849 : นางสาวณัฐช์ณิชา อุดมรัตนโยธิน ชั้นปี 5 4 : 64711650 : นายพิชญ์พงษ์ หว่างกลาง ชั้นปี 4 5 : 63263648 : นายพีรพล โพธิ์จันทร์ ชั้นปี 5 | 40-36-4 27-22-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | L | 63 | 59 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 3 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 4 : 63710982 : นางสาวนภัสวรรณ ยอดสิน ชั้นปี 4 5 : 63711200 : นางสาวปรภาว์ ดำสนิท ชั้นปี 4 6 : 63711316 : นางสาวปิยะวดี อาณารัตน์ ชั้นปี 5 7 : 63710029 : นางสาวกมลชนก ทรัพย์ขำ ชั้นปี 5 8 : 63711880 : นายศรัณยพงศ์ บัวเผื่อน ชั้นปี 5 9 : 62710785 : นางสาวทิชาภรณ์ เดชบำรุง ชั้นปี 6 10 : 63263037 : นางสาวปียากร ปิ่นสกุล ชั้นปี 5 11 : 63265956 : นายปุริศ โพธิ์เงิน ชั้นปี 5 12 : 62260587 : นายฆนนาท ยืนยาว ชั้นปี 6 | 24-22-2 8-6-2 22-22-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | L | 52 | 44 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 3 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 3 | 36-30-6 16-14-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3210 | QS | L | 58 | 48 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Nguyen Thi Minh Hieu
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 63265666 : นางสาวอรวรรณ อัมพะวัน ชั้นปี 5 3 : 63243640 : นางสาวอรอนงค์ หน่อคำ ชั้นปี 5 4 : 63340509 : นางสาวกัญดา สุขเกษม ชั้นปี 5 5 : 63262368 : นางสาวนภัสวรรณ จันทร์ผูก ชั้นปี 5 6 : 63473269 : นางสาววรรณิดา แก่นจันทร์ ชั้นปี 5 | 54-43-11 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | AJ Holly W 8-10 |
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | L | 65 | 45 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Nguyen Thi Minh Hieu
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 3 2 : 66761097 : นางสาวHiyori Oitate ชั้นปี 2 | 53-44-9 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | AJ Holly T 8-10 |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Nguyen Thi Minh Hieu
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 3 2 : 64264972 : นางสาวอภิญญา พุ่มชูศักดิ์ ชั้นปี 4 | 59-59-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร2-311 | ปราบไตรจักร2 | L | 74 | 72 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 2 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 4 : 64242123 : นายธีรนนท์ จริยะกุลคุณา ชั้นปี 4 5 : 64243717 : นางสาวมะริกา พิกุล ชั้นปี 4 6 : 64245490 : นางสาวอรรณธิกา จะสุรัมย์ ชั้นปี 4 7 : 64244592 : นางสาวศศิประภา บุญสูง ชั้นปี 4 8 : 64243861 : นางสาวยุพารัตน์ กุนขุนทด ชั้นปี 4 9 : 64243816 : นางสาวเมทณี สุขเกษม ชั้นปี 4 10 : 64245209 : นางสาวสุภาพร ผ้ายก๊ก ชั้นปี 4 11 : 64242215 : นางสาวนภัสสร ศรีลาไสล ชั้นปี 4 12 : 64244349 : นางสาววริศรา จันดา ชั้นปี 4 13 : 64244332 : นางสาววริศรา สาขา ชั้นปี 4 14 : 64243465 : นางสาวภรณ์นภัส เนตรทิพย์ ชั้นปี 4 15 : 64244264 : นางสาววราภรณ์ บุตรน้อย ชั้นปี 4 16 : 64244219 : นางสาววรรณวณัช โท้แก้ว ชั้นปี 4 17 : 64245391 : นางสาวอภิชญา แก้วแสงจันทร์ ชั้นปี 4 18 : 64243915 : นางสาวรักษิณา แดงช่วง ชั้นปี 4 19 : 64243359 : นางสาวเพชรรัตน์ ศรอินทร์แสนยา ชั้นปี 4 20 : 64244714 : นายศิวกร ขันวิชัย ชั้นปี 4 21 : 64243885 : นางสาวรวิภา นามอรรถ ชั้นปี 4 22 : 64244417 : นางสาววิภาวดี แร่กุล ชั้นปี 4 23 : 64241584 : นายณัฐวุฒิ ทาริยะวงศ์ ชั้นปี 4 24 : 64240518 : นายจักรพากษย์ ราศรี ชั้นปี 4 25 : 64243403 : นางสาวแพรวา คงเกิด ชั้นปี 4 26 : 64244448 : นางสาววิรัลพัชร สัตย์ซื่อ ชั้นปี 4 27 : 64245773 : นางสาวฮารีน่า สาเหล็ม ชั้นปี 4 28 : 64242925 : นายพงศธร รัตนปัญญากร ชั้นปี 4 29 : 64241829 : นายธนพล สดทรงศิลป์ ชั้นปี 4 30 : 62241005 : นายชัชวีร์ สายสร้อยเงิน ชั้นปี 6 | 21-21-0 6-6-0 21-21-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคมศาสตร์ |
|
| 18 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-212 | ปราบไตรจักร2 | L | 49 | 21 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 2 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 4 : 64473916 : นางสาวศริณญา พงษ์พวง ชั้นปี 4 5 : 64710431 : นางสาวชมพูนุช จันทร์นวล ชั้นปี 4 6 : 64711223 : นางสาวนริสรา อดิภากรณ์ ชั้นปี 4 | 48-6-42 48-12-36 48-2-46 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคมศาสตร์ |
|
| 19 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร2-212 | ปราบไตรจักร2 | L | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010060:จิตวิทยา ชั้นปี 3 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคมศาสตร์ |
|