| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:50 | QS 2302 | QS | C | 120 | 98 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรรฆยา เซ็นเครือ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 | 120-98-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | บัญชี |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-10:50 | ปราบไตรจักร2-216 | ปราบไตรจักร2 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรรฆยา เซ็นเครือ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 2 : 63165034 : นางสาววรรณนิภา บุญดุฉาว ชั้นปี 5 3 : 63521168 : นางสาวณัฏฐชา โพธิ์อ่อนกุล ชั้นปี 5 4 : 65244201 : นายสิรภัทร พร้อมวงศ์ ชั้นปี 3 5 : 65242276 : นายบาห์เรน ดาดูเคล ชั้นปี 3 6 : 66242442 : นางสาวปิยฉัตร รักษาพล ชั้นปี 2 7 : 66240417 : นายเกียรติภูมิ สีลาโล้ ชั้นปี 2 8 : 66243876 : นางสาวสุคนธวา ตลาดเงิน ชั้นปี 2 9 : 66240493 : นางสาวจันทกร ศรีโสดา ชั้นปี 2 10 : 66243197 : นางสาวรินรดา เย้าดุสิต ชั้นปี 2 11 : 66241841 : นายนนทกานต์ ตองติดรัมย์ ชั้นปี 2 | 60-60-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | พัฒนาสังคม |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | ปราบไตรจักร2-216 | ปราบไตรจักร2 | C | 71 | 71 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรรฆยา เซ็นเครือ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 2 : 66242244 : นายปฏิภาณ ชุมพงศ์ ชั้นปี 2 3 : 66244361 : นายชวัลวิทย์ จินาพร ชั้นปี 1 4 : 66241124 : นางสาวณัฐณิชา กลึงเอี่ยม ชั้นปี 2 5 : 66244828 : นายสิริเทพ ศรีนุเสน ชั้นปี 2 6 : 66243623 : นางสาวศิริวรรณ ครึบกระโทก ชั้นปี 2 7 : 66243449 : นางสาววิภาพร วงษ์ต่าย ชั้นปี 2 8 : 66243272 : นางสาววรรณิดา นาทองคำ ชั้นปี 2 10 : 66242527 : นางสาวพชรพร ชื่นอ่อน ชั้นปี 2 11 : 66244286 : นายอัณณพ แสงนะ ชั้นปี 2 12 : 66560447 : นายธนภัทร บุญเพ็ง ชั้นปี 2 | 61-61-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | พัฒนาสังคม |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ไอลดา สุขนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 65-65-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
12 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ |
|
| 05 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-307 | ปราบไตรจักร2 | C | 65 | 50 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ไอลดา สุขนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 65-50-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ |
|