| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 62163857 : นายอภิสิทธิ์ สมเพชร ชั้นปี 5 | 41-41-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 64712428 : นางสาวเสาวภาคย์ สารบรรณ์ ชั้นปี 4 | 42-35-7 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.สุกัญญา รอส ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 65521654 : นางสาวน้ำทิพย์ กรีฉวี ชั้นปี 3 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-13-27 40-10-30 1-1-0 41-17-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 64317364 : นางสาวภภัสร์อร ขจรลาภ ชั้นปี 3 | 40-28-12 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศรารัตน์ มหาศรานนท์ รศ.ดร.สุกัญญา รอส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 38-27-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|