| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 41-32-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 41-24-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-36-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-41-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 45 | 22 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-22-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 38 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 52-38-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 07 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 52-40-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 08 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 52-42-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 28 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 52-28-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-301.
|
|
| 10 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 34 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 42-34-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-304.
|
|