| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 24 | 16 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-16-8 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-27-3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 29 | 25 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-25-4 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-25-5 |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 2205 | ED 2 | L | 29 | 25 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1105 | ED 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 29-25-4 |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-26-4 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2108 | ED 2 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-28-2 |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-22-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 11 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 2202 | ED 2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2211 | ED 2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2211.
|
|