| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 82 | 82 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เชาว์ กุศลเลิศจริยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 64381716 : นางสาววิชุดา แก้วมิตร ชั้นปี 4 6 : 64381945 : นางสาวอนันตญา หามา ชั้นปี 4 | 80-25-55 80-16-64 80-24-56 80-15-65 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 87 | 87 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 65314485 : นางสาววรรณวิภา พิลา ชั้นปี 3 6 : 65316953 : นางสาวอนัญลักษณ์ เพ็ชรแอน ชั้นปี 3 7 : 65312047 : นางสาวธมนวรรณ เขตบำรุง ชั้นปี 3 8 : 65316632 : นางสาวมณิสรา สุขภาพ ชั้นปี 3 9 : 65314027 : นางสาวมนัญชยา ขาวน่วม ชั้นปี 3 | 80-14-66 80-7-73 80-0-80 80-62-18 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 84 | 84 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 64382188 : นางสาวนิภา เหล็กสูงเนิน ชั้นปี 4 6 : 64381051 : นางสาวเบญจมาศ สุขเกษม ชั้นปี 4 7 : 64380979 : นางสาวนันธพร เรืองอ่ำ ชั้นปี 4 8 : 65314485 : นางสาววรรณวิภา พิลา ชั้นปี 3 | 80-18-62 80-5-75 80-30-50 80-27-53 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 64380016 : นางสาวจุฬาลักษณ์ พูลชัยนาท ชั้นปี 3 6 : 64380023 : นางสาวชฎาพร ไกรพูน ชั้นปี 3 7 : 64380030 : นางสาวณัฐธิดา วงศาฟู ชั้นปี 3 8 : 64380047 : นางสาวธันยนันท์ จาติเตชสิทธิ์ ชั้นปี 3 9 : 64380054 : นายปฏิพัทธ์ ม่วงรักษา ชั้นปี 3 10 : 64380061 : นายพชร เดชาสิริบูรณ์ ชั้นปี 3 11 : 64380092 : นายสิรภพ ใจสอาด ชั้นปี 3 12 : 64380108 : นางสาวสุธัญญา หลำพึ่ง ชั้นปี 3 13 : 64380115 : นางสาวสุพัตรา ประดิษนุช ชั้นปี 3 14 : 64380122 : นางสาวอธิศนันท์ สุขประสาน ชั้นปี 4 15 : 64711858 : นางสาวภาษิตา จันทร์ยวง ชั้นปี 4 16 : 64341659 : นางสาวชนิกานต์ กลัดงาม ชั้นปี 4 17 : 64380207 : นายกันติทัต สกุลรัตน์ ชั้นปี 4 18 : 64382058 : นางสาวอารียา มีวงศ์ ชั้นปี 4 19 : 64382003 : นางสาวอริศรา มีชัย ชั้นปี 4 20 : 64380603 : นางสาวณัฐนันท์ นวลไม้หอม ชั้นปี 4 | 80-8-72 80-24-56 80-13-67 80-35-45 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 64380535 : นางสาวณัฏฐพร ศรีสวัสดิ์ ชั้นปี 4 | 80-0-80 80-80-0 80-0-80 80-0-80 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 81 | 42 | 39 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 5 : 63711170 : นายปฐมพร สาระกูล ชั้นปี 5 6 : 65317431 : นายพุทธิ์พงศ์ นิลพัฒน์ ชั้นปี 2 7 : 65317431 : นายพุทธิ์พงศ์ นิลพัฒน์ ชั้นปี 2 | 80-5-75 80-0-80 80-18-62 80-18-62 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|