| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 96 | 82 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.อัญชลีย์ แก้วเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 63711170 : นายปฐมพร สาระกูล ชั้นปี 5 3 : 62312279 : นางสาวธนพร สิทธิเขตการ ชั้นปี 6 | 120-80-40 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 83 | 81 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภาวรรณ จันทร์ไพแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 95-82-13 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 85 | 69 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 64316282 : นางสาวสุดารัตน์ ด้วงทอง ชั้นปี 4 4 : 64315469 : นางสาววิไลวรรณ อู่ทอง ชั้นปี 4 | 85-53-32 20-14-6 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 04 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 105 | 92 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 2 : 64382195 : นางสาวเนตรนภา จันทร์ประทัด ชั้นปี 4 3 : 62311395 : นายชินวัตร น้ำดอกไม้ ชั้นปี 5 4 : 62315355 : นายสัญญศักดิ์ ปัญญาใสธนกุล ชั้นปี 6 5 : 65317356 : นายจารุกิตติ์ นาสอน ชั้นปี 3 6 : 62313795 : นายพีรยุทธ ขำสาย ชั้นปี 5 | 100-87-13 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 97 | 90 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เกษมสุข อุงจิตต์ตระกูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 2 : 63316856 : นายสราวุฒิ บุญเพิ่ม ชั้นปี 5 3 : 61311921 : นางสาวทิพย์เกสร ทับมั่น ชั้นปี 7 | 95-90-5 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 06 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 99 | 84 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกชัย หลายศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11306172065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 2 : WIL ชั้นปี 1 3 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 4 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 5 : 63315989 : นางสาวญาณิศา ดอกไม้เทศ ชั้นปี 5 6 : 63244173 : นายธิติ ทำนุพันธุ์ ชั้นปี 5 | 24-23-1 120-0-120 48-41-7 30-19-11 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 07 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 98 | 96 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 3 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 4 : 64472049 : นางสาวนรีรัตน์ บุระดา ชั้นปี 4 5 : 64473305 : นายภูชิต มั่นพุด ชั้นปี 4 | 80-14-66 80-0-80 92-82-10 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 103 | 96 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เชาว์ กุศลเลิศจริยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 65522286 : นางสาวพิจิตตรา ทัศนิตย์ ชั้นปี 3 4 : 65522194 : นางสาวพลอยพรรณ ยอดเป็ง ชั้นปี 3 | 80-34-46 150-60-90 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 103 | 102 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 | 45-45-0 61-57-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 98 | 96 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-10:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์ นามนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 64380054 : นายปฏิพัทธ์ ม่วงรักษา ชั้นปี 3 3 : 64341659 : นางสาวชนิกานต์ กลัดงาม ชั้นปี 4 4 : 64711858 : นางสาวภาษิตา จันทร์ยวง ชั้นปี 4 5 : 64380825 : นางสาวธัญญากร จันทร์มีทรัพย์ ชั้นปี 4 6 : 64381907 : นางสาวสุปรีญา แก้วบัวดี ชั้นปี 3 7 : 64380542 : นางสาวณัฏฐิกา สิงห์ดา ชั้นปี 4 8 : 64380900 : นายนฤวร ศิริตา ชั้นปี 4 9 : 64380917 : นางสาวนัฐฌา ทำสมใจ ชั้นปี 4 10 : 64381037 : นายบวรพงศ์ คันศร ชั้นปี 3 11 : 64381235 : นางสาวผุสดี มาเสม ชั้นปี 4 12 : 64381518 : นางสาวรศิกานต์ อินฮุย ชั้นปี 4 13 : 64381600 : นางสาววชิรา สีกะพา ชั้นปี 4 14 : 64380405 : นางสาวชนม์นิภา มหาวัน ชั้นปี 4 15 : 64381839 : นางสาวสุกัญญา พนมพจน์ ชั้นปี 4 16 : 64473855 : นางสาวศดานันท์ เรือนทะยา ชั้นปี 4 17 : 64381730 : นางสาวศตพร ศรีพระธาตุตระกูล ชั้นปี 4 | 170-80-90 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 11 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 106 | 90 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 63523469 : นางสาวรัตนาพร รุ่งเรือง ชั้นปี 4 3 : 63522448 : นางสาวเบญจมาศ ยาอยู่สุข ชั้นปี 4 4 : 63523797 : นางสาววิภาดา ยมจันทร์ ชั้นปี 4 5 : 64317418 : นายปรเมศร์ มากอยู่ ชั้นปี 4 6 : 63310984 : นายชนสิษฎ์ อำภวัน ชั้นปี 4 7 : 64312970 : นางสาวบุณยานุช ศิริมหันต์ ชั้นปี 4 8 : 64315742 : นางสาวศิริลักษณ์ บุญนามน ชั้นปี 4 9 : 64314035 : นางสาวพิมพ์รวี นุทกิจ ชั้นปี 4 10 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 11 : 60461153 : นายอภิสิทธิ์ พิทักษ์วินัย ชั้นปี 8 12 : 63522011 : นายนทีภัทร กาวิละ ชั้นปี 4 13 : 63163917 : นายสหรัฐ วิลัยเลิศ ชั้นปี 4 14 : 64314288 : นายภัทรพล คงอุทัยกุล ชั้นปี 4 15 : 63313329 : นายพันธ์ฤทธิ์ นวลหิงษ์ ชั้นปี 4 | 65-50-15 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 36-27-9 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|