| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 24 | 16 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วารีรัตน์ แก้วอุไร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-16-8 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4111 | QS | C | 19 | 14 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4112 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 19-14-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:30 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4111 | QS | C | 28 | 23 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4110 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ จันทะคุณ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 28-23-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:30 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิเชียร ธำรงโสตถิสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์(CLOSE) สุทธิรัตน์ ผศ.ดร.อังคณา อ่อนธานี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-27-3 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2209 | ED 2 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 2209 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์(CLOSE) สุทธิรัตน์ ผศ.ดร.อังคณา อ่อนธานี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 63411094 : นางสาวฐิติวรดา ลาภเวที ชั้นปี 3 | 29-26-3 1-0-1 |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4112 | QS | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4112 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.มนสิช สิทธิสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-24-6 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4109 | QS | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4109 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.มนสิช สิทธิสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 62460659 : นายนันทพัทธ์ พึ่งไพฑูรย์ ชั้นปี 6 | 29-26-3 1-1-0 |
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2207 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
|