| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2111 | QS | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3110 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวศิริรัตน์ กิตติจารุขจร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 2 : 62261461 : นางสาวญาดา บัวป้อม ชั้นปี 4 3 : 62262055 : นางสาวดลใจฝัน ต๊ะวัน ชั้นปี 4 | 35-34-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | 46 | 43 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2112 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จุไรรัตน์ โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 2 : 64261582 : นางสาวธนกร ฉลองนุกุล ชั้นปี 4 3 : 64260462 : นางสาวเกศกนก ม่วงเนียม ชั้นปี 4 4 : 64261674 : นางสาวธนสรณ์ มเหศักดิ์ ชั้นปี 4 5 : 64265672 : นางสาวอทิตยา คนงาม ชั้นปี 2 6 : 64194361 : นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล ชั้นปี 4 7 : 64760207 : นางสาวจิลลดา รักษาชน ชั้นปี 4 8 : 64243250 : นางสาวพิมชนก ภูผึ้ง ชั้นปี 4 9 : 64244134 : นางสาววนัชพร อาจใหญ่ ชั้นปี 4 10 : 64245261 : นางสาวสุวิฌา สุดประเสริฐ ชั้นปี 4 11 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 12 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 | 35-33-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2104 | QS | C | 36 | 31 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.จิรานุวัฒน์ สวัสดิ์พิชญสกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 2 : 65380381 : นางสาวฐานิภัทร แสงอบ ชั้นปี 3 | 35-30-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 04 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-201 | ปราบไตรจักร2 | C | 25 | 22 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร2-201 | ปราบไตรจักร2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พนัส มัตยะสุววรณ ดร.ชนัญญา พวงทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 | 25-22-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 14:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-307.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-311.
|
| | | หมายเหตุ: | BEC |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-201 | ปราบไตรจักร2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร2-201 | ปราบไตรจักร2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พนัส มัตยะสุววรณ ดร.ชนัญญา พวงทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 2 : 61346855 : นายศิรวิทย์ นามนาค ชั้นปี 5 3 : 62345680 : นางสาวภัทรศยา เจริญลาภ ชั้นปี 4 4 : 62341859 : นางสาวฐิติยาภรณ์ ยุ่นแก้ว ชั้นปี 4 5 : 62345857 : นายภิญญพงศ์ คัดนานนต์ ชั้นปี 4 6 : 62344423 : นางสาวปรียารัตน์ สุขนรินทร์ ชั้นปี 4 | 25-25-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 14:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-307.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-311.
|
| | | หมายเหตุ: | BEC |
|